Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
620
0
0

hamy2k5

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Ðang đọc: 4 (3 thành viên và 1 khách)
hamy2k5*, mecuahaianh
tóm đc chị trong nhà đây rồi, quà của chị Mit Nem em gửi chị Tâm cho chị rồi nhá, lúc nào tiện chị qua chị T lấy nhé
@ June: đc anh letuanninh anh í túm thích hơn ngồi với mấy chị còn giề;), e chỉnh lại font chữ đi, nhỏ quá
@ Mẹ CTB: chả nhớ hôm qua ăn chim:(, tại to quá í mà

620
0
0

hamy2k5

Nớ mà tối qua em no căng rún,tiếc cái móng giò,đã nhăm nhe gặm thế mà em áo bà ba xanh lơ quất lun của em_Ớ mà chim sẻ đâu rùi chị Tâm ơi,ngi án là vịt bao tử chị ah_Tại em thấy cái mỏ nó to to sao ý,lại đen đen .:p:p:p:p:p
chim hay vịt chả nhớ ra vị của nó nữa:), nhưng hình như món ấy là ngon nhất:D

273
0
0

NganHa

Chim đây chim đây:

Ghi chú là chim được đặt trên tay cháu Chip, tức là tay nhỏ nhất trong số tay của những người có mặt tối qua, chứ mà đặt trong tay mẹ CTB thì chắc không nhòn thấy chim đâu :D
Gớm, trông bẽn lẽn thế không biết :D

620
0
0

hamy2k5

Chim đây chim đây:

Ghi chú là chim được đặt trên tay cháu Chip, tức là tay nhỏ nhất trong số tay của những người có mặt tối qua, chứ mà đặt trong tay mẹ CTB thì chắc không nhòn thấy chim đâu :D
ối rồi ôi, nằm ngửa ra thế này chị nganha còn bảo bẽn lẽn, thế ko bẽn lẽn thì nó dư lào hả chị
em ngắm lại rồi ạ, bẽn lẽn thật:D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
66
0
0

mecuahaianh

Ðang đọc: 4 (3 thành viên và 1 khách)
hamy2k5*, mecuahaianh
tóm đc chị trong nhà đây rồi, quà của chị Mit Nem em gửi chị Tâm cho chị rồi nhá, lúc nào tiện chị qua chị T lấy nhé
@ June: đc anh letuanninh anh í túm thích hơn ngồi với mấy chị còn giề;), e chỉnh lại font chữ đi, nhỏ quá
Me CTB bảo em có gửi đồ cho chị nên phải mò vào xem. Cảm ơn chị Mitnem và em hamy2k5 nhiều :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

chim hay vịt chả nhớ ra vị của nó nữa:), nhưng hình như món ấy là ngon nhất:D
Vừa bảo chả nhớ ăn chim, rồi lại món chim ngon nhất, chả hiểu cô sao nữa. Nhưng chị thì thấy hôm qua ngon nhất là món... được nhìn, ngắm và sờ 1 người... người mà ai cũng biết là ai rồi đấy ;)

Gớm, trông bẽn lẽn thế không biết :D
Hé hé, nghe em nói chị ngắm kỹ thấy bẽn lẽn thật, 2 cái tay, à quên 2 cái cánh che che trông thục nữ phết :D

@ All: Chị thấy off tối lại hay và đông ấy nhỉ. Hay từ giờ nhà mình chuyển sang chơi buổi tối nhỉ? Chỉ có 1 vài mẹ là hơi khó đi chút, nhưng chị em mình 1,2 tuần mới off 1 lần, chắc vẫn xin giấy phép được :)

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Èo ui, em thèm món chim thế, nhưng thèm hơn nữa là được gặp tất cả mọi người.
Hum qua định trổn về sớm để đi ọp cùng chị em nhà mình thì ông sếp cứ đứng án ngữ ở cống. Chim cú thế không biết
Tiếc quá ạ........

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Èo ui, em thèm món chim thế, nhưng thèm hơn nữa là được gặp tất cả mọi người.
Hum qua định trổn về sớm để đi ọp cùng chị em nhà mình thì ông sếp cứ đứng án ngữ ở cống. Chim cú thế không biết
Tiếc quá ạ........
Hôm qua chị chờ em đến để giao nhiệm vụ, mà càng chờ càng không thấy đâu :(

@ Mẹ Zin Bi: Cho chị số ĐT em nhé :-*

7
0
0

Mẹ ZinBi

Hôm qua chị chờ em đến để giao nhiệm vụ, mà càng chờ càng không thấy đâu :(

@ Mẹ Zin Bi: Cho chị số ĐT em nhé :-*
Tiếc quá , em bị lỡ mất buổi off rồi .... Đã xế nhìn thấy có món chim lại còn tiếc hùi hụi nữa chứ .
Lần sau off bác ới em với nha . (Đt của em : 0912.564.398)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tiếc quá , em bị lỡ mất buổi off rồi .... Đã xế nhìn thấy có món chim lại còn tiếc hùi hụi nữa chứ .
Lần sau off bác ới em với nha . (Đt của em : 0912.564.398)
Chị lưu số Đt của em rồi :-*

Cả nhà ơi, chị có ý kiến thế này: Nhà mình thành lập nhanh 1 quỹ box HP, quỹ này sẽ dùng cho chi phí buổi ọp sắp tới.

Nếu mọi người đồng ý, chị rao bán thanh lý chiếc tủ lạnh mini (100l ) hiệu Daewoo, ngày trước chị mua dùng ở văn phòng, giờ về nhà nên không dùng nữa. Giá 600K chuyển vào quỹ chung. Hôm trước bạn Hà Thu gửi chị thanh lý 10 chiếc áo mùa hè, được 500K bạn Hà Thu nói giữ cho quỹ của HP chị cũng chuyển vào quỹ này luôn có được không? Với cả mỗi lần ọp, nộp tiền thường lẻ khó trả lại, chị em mình nộp chẵn tiền, phần dư sẽ chuyển vào quỹ.

Mọi người cho ý kiến nhanh nhé. Nếu đồng ý chị còn đi tìm thứ gì bán được :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
28
0
0

b0nb0n

Em đồng ý lun,hiiiiiiiiiiiiiiii,riêng em chỉ có 1 món đồ duy nhất cần thanh lý thôi.Mọi người jups em ná,giá chưa fix .....ạ.:D:D:D:D:D:D

7
0
0

Mẹ ZinBi

Em cũng nhứt trí lun nhé , hôm nào ọp ẹp em đóng góp sau nhé . Mở ngoặc là : bác cứ ghi cho em cái phiếu Nợ vào đấy ạh .:D:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Rất nhanh quỹ của HP đã có 1.500K nhé ;)

- 600K tiền thanh lý tủ lạnh của mẹ CTB
- 500K tiền thanh lý 10 chiếc áo của Hà Thu
- 400K thu tiền 20 gói kẹo lạc của Mít Nem gửi tặng nhà HP

125
0
0

hathu

Vụ off, em xin sorry nhiều nhiều vì hết hẹn lại lên... và xin hữa sẽ có 1 ngày...
chi CTB ới ời, thế chiếc tủ lạnh mini nhà chị đã thanh lý cho ai chưa ạ, e mún mua...

255
0
0

Gió

Chị lưu số Đt của em rồi :-*

Cả nhà ơi, chị có ý kiến thế này: Nhà mình thành lập nhanh 1 quỹ box HP, quỹ này sẽ dùng cho chi phí buổi ọp sắp tới.

Nếu mọi người đồng ý, chị rao bán thanh lý chiếc tủ lạnh mini (100l ) hiệu Daewoo, ngày trước chị mua dùng ở văn phòng, giờ về nhà nên không dùng nữa. Giá 600K chuyển vào quỹ chung. Hôm trước bạn Hà Thu gửi chị thanh lý 10 chiếc áo mùa hè, được 500K bạn Hà Thu nói giữ cho quỹ của HP chị cũng chuyển vào quỹ này luôn có được không? Với cả mỗi lần ọp, nộp tiền thường lẻ khó trả lại, chị em mình nộp chẵn tiền, phần dư sẽ chuyển vào quỹ.

Mọi người cho ý kiến nhanh nhé. Nếu đồng ý chị còn đi tìm thứ gì bán được :D

Vụ off, em xin sorry nhiều nhiều vì hết hẹn lại lên... và xin hữa sẽ có 1 ngày...
chi CTB ới ời, thế chiếc tủ lạnh mini nhà chị đã thanh lý cho ai chưa ạ, e mún mua...
Nó được thanh lý từ lúc dung tích 90 lít và mệnh giá là 500k rùi cơ. ;):))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em ơi chị nhận đủ tiền rồi mới "vào sổ" chứ. Sáng sớm hôm sau là có người cầm tiền đến bê tủ đi ngay

Nó được thanh lý từ lúc dung tích 90 lít và mệnh giá là 500k rùi cơ. ;):))
Nhanh mắt thế :D:D:D Lúc đầu chị đoán bừa là gần 100, anh Trung nói đằng sau có ghi, lật ra xem. Nhưng lúc đó tối trời xem nhầm, thực ra là 109 :D:D:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị tranh thủ lúc vắng người làm quả hát chích luôn. 3 ngày vừa rồi mạng nhà chị hỏng không vào được, đang phải ngồi nhờ máy tính của bạn chị đây.

Tuần tới ọp chốt lại nhiệm vụ của từng người cho ngày 7/8 nhé. Mọi người chọn ngày đi. Nếu ọp tối đông đủ hơn thì mình ọp tối nhỉ. Cố gắng có mặt đông đủ để còn nhận việc nhé. Tuần tiếp theo (từ 26 đến 31/7) chị đi vắng rồi.

Chị "đề xuất" tối thứ tư hoặc tối thứ 5. Mọi người cho ý kiến nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.