Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

bạn ui, tớ thề là tớ dốt cái khoản này lắm, hôm ấy phải học mót bạn mới được:D
hay bạn mở 1 lớp trang điểm cá nhân đi nhỉ, gây quĩ box HP
He he, chị đọc thấy cô kêu gọi gây quỹ CTB, chưa kịp hỏi thì cô đã sửa đổi rồi :D

Rozon ơi bớt cho các chị 2k/mặt thì lấy a bằng giá 2k/mặt nhé :p
Em, riêng em trang điểm miễn phí, đảm bảo phấn xịn son xịn

Cả nhà không có ý kiến gì về vụ ọp à?

620
0
0

hamy2k5

He he, chị đọc thấy cô kêu gọi gây quỹ CTB, chưa kịp hỏi thì cô đã sửa đổi rồi :D

Em, riêng em trang điểm miễn phí, đảm bảo phấn xịn son xịn

Cả nhà không có ý kiến gì về vụ ọp à?
@ 1: sợ vấn đề nhạy cảm chị giải quyết em thì em toi, lấy tên quĩ mẹ CTB là tên người sáng lập, hay mình đổi tên quỹ Tâm, cả nhà có vote ko ;)
@ 2: e chưa chắc chắn ạ:(, mát dời thế này off thích phải biết;)
@ 3: c đã ở thủ đô về rồi ạ

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình ơi trưa nay ọp nhá nhá nhá.

Quán Ta số 5 Nguyễn Tri Phương - 12 giờ :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Rất nhanh quỹ của HP đã có 1.500K nhé ;)

- 600K tiền thanh lý tủ lạnh của mẹ CTB
- 500K tiền thanh lý 10 chiếc áo của Hà Thu
- 400K thu tiền 20 gói kẹo lạc của Mít Nem gửi tặng nhà HP
Chị ắp đết lại quỹ HP - dành cho chi phí buổi ọp lai ngày 7/8:

- Tiền thừa trưa 22/7 : 370K

Tổng = 1.870K :-*:-*:-*

255
0
0

Gió

Chị ắp đết lại quỹ HP - dành cho chi phí buổi ọp lai ngày 7/8:

- Tiền thừa trưa 22/7 : 370K

Tổng = 1.870K :-*:-*:-*
Cái ý là phần của em ah ?!:D. Để mai em ăn bù nhớ
Trưa mai 12h30 em với CHip qua Thiện Giao. Nhà mình ai đi được thì giờ đó qua Chíp đi cho vui nhé.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cả nhà mình ơi, chị vừa được tin sau cơn bão số 1, nhà ở Thiện Giao sập hết rồi. Không biết các cháu nghỉ ngủ thế nào. Trưa mai chị hẹn Thuận qua chở chị xuống thăm, ai đi được 12h30 đến nhà chị nhé.

Chị mạo muội đề nghị trích nóng 1.000K từ quỹ ọp HP ra ủng hộ Thiện Giao nhé. Mọi người cho cái ý kiến đi.

255
0
0

Gió

Cả nhà mình ơi, chị vừa được tin sau cơn bão số 1, nhà ở Thiện Giao sập hết rồi. Không biết các cháu nghỉ ngủ thế nào. Trưa mai chị hẹn Thuận qua chở chị xuống thăm, ai đi được 12h30 đến nhà chị nhé.

Chị mạo muội đề nghị trích nóng 1.000K từ quỹ ọp HP ra ủng hộ Thiện Giao nhé. Mọi người cho cái ý kiến đi.
\:D/:)>-:D. Em có được ý kiến ko? Cho Thuận em thêm vào một xíu 500k nữa nhé. Chị chek Tk dùm em. Đuôi là ....không, không ,không có. Nếu chưa về kịp thì mai em chuyển tay.:grin:

273
0
0

NganHa

Mai em đi cùng chị. Tự nhiên cứ thấy bồn chồn. Mai chị e mình ra đó xem còn thiếu thốn thứ gì rồi quyết định việc ủng hộ.

255
0
0

Gió

\:D/:)>-:D. Em có được ý kiến ko? Cho Thuận em thêm vào một xíu 500k nữa nhé. Chị chek Tk dùm em. Đuôi là ....không, không ,không có. Nếu chưa về kịp thì mai em chuyển tay.:grin:

535
0
0

MeoGiaHp

trưa nay em ko đi đc rồi, nhà mình đi xem sao rồi cho em chung tay với nhé :)

620
0
0

hamy2k5

khổ quá, thay mặt chị Tâm em đồng ý hộ nhé:D
@ mẹ CTB: vẫn như hqua em nói với chị nhỉ, 12h30 em có mặt:)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chiều nay chị đi SG đến cuối tuần mới ra. Ở nhà các em lo việc chuẩn bị ọp nhé, tuần sau mình lại ọp tổng kết nhỉ ;)

Chị nhắc lại cho mọi người nhớ, áo quần thanh lý thì chuyển cho Lancuccu, các thứ thanh lý khác ngoài quần áo chuyển cho Mẹ Tít. Hôm nọ phân công 2 bạn trợ giúp Lancuccu và Mẹ Tít là ai nhỉ chị quên rồi :D

125
0
0

hathu

Chiều nay chị đi SG đến cuối tuần mới ra. Ở nhà các em lo việc chuẩn bị ọp nhé, tuần sau mình lại ọp tổng kết nhỉ ;)

Chị nhắc lại cho mọi người nhớ, áo quần thanh lý thì chuyển cho Lancuccu, các thứ thanh lý khác ngoài quần áo chuyển cho Mẹ Tít. Hôm nọ phân công 2 bạn trợ giúp Lancuccu và Mẹ Tít là ai nhỉ chị quên rồi :D
Cái chỗ đỏ trên là khi chị ra nho' có quà SG đặc biệt chị nhé.
Cái chỗ xanh: Là Em với cai' vuvuTho chị ạ.
Còn địa điểm các chị đã ưng ý chỗ nào chưa ạ???

28
0
0

b0nb0n

ụp lên nào _đã phân công nhiệm vụ rùi ah chị Tâm ơi_

620
0
0

hamy2k5

mẹ CTB ơi, về nhanh nhanh nào, c cứ đi vắng là nhà cửa lại vắng vẻ quá

28
0
0

b0nb0n

trưa nay _em dc ăn cơm rang free _heeeeeeeeee:-&:-&:-&

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị về rồi đây <:p<:p<:p<:p<:p

Ôm cái cho đỡ nhớ >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Ọp nhá nhá nhá! Chị bi giờ lại vô sờ tư rồi, ọp trưa chiều tối đêm đều Ô văn Kê hết. Để 1 số người bận bịu trong nhà mình được quyền quyết định. À, còn có 1 người - người mà ai cũng biết và mong gặp ấy - bảo với chị là "chị về thì ọp nhé, lúc nào em cũng đi được". Chị đang nghĩ nhà mình có nên ọp hết cả tuần nhân dịp bạn ấy thảnh thơi không nhỉ ;)

176
0
0

Mẹ Kê

@ Hamy2k5: tại chị chờ mãi mà chẳng biết đăng ký vào đâu. Đành chen chân vào chỗ Thủ đô không sợ mất phần:)
@ Chị Tâm: chị ơi có việc gì mà không phải xuất hiện trước mọi người thì dành cho em nhé (thân hình trông không ổn lắm). Em chẳng kiếm được đại gia nào đi cùng cả, có tiểu gia thì lại đi công tác mất rồi.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thông báo khẩn cấp!!!

Đúng 11h45' trưa mai (thứ 3 ngày 3/8) nhà mình có mặt tại quán Gà nướng đất (Nam Cá) - đi qua Big C 1 đoạn, phía đối diện - ọp bàn chuẩn bị cho ngày thứ 7 tới nhé. Có khá nhiều việc phải làm mà thời gian lại không còn nhiều nữa, đề nghị cả nhà có mặt đông đủ :-*

@ Mẹ Kê : nhiều việc "giấu mặt" lắm em ạ :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.