Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Em có nên mở gian hàng bán khăn mùi xoa hông chị, hic hic, lại nhớ lần off trước :cstt01: .
Đoàn HN có cần không? HP không cần em ạ, vì 100% đăng ký mua áo dài cách tân của Xề rồi, cái vạt trước rất vừa để túm lên quệt ngang mắt :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tuần sau nhà mình ai đi thăm công chúa nhà Hoài Vũ và nhà mẹ Kê thì giơ tay nhé?

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Đoàn HN có cần không? HP không cần em ạ, vì 100% đăng ký mua áo dài cách tân của Xề rồi, cái vạt trước rất vừa để túm lên quệt ngang mắt :D
Hôm qua đi chọn..hàng he he nghe chị nói câu này phấn chấn hẳn, có khi đi lấy típ. Mí lại em có một ít khăn thu tuyệt đẹp. HP chờ nhá...:-*

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hôm qua đi chọn..hàng he he nghe chị nói câu này phấn chấn hẳn, có khi đi lấy típ. Mí lại em có một ít khăn thu tuyệt đẹp. HP chờ nhá...:-*
Đề nghị Xề xuống trước để bọn chị có áo diện đê!

620
0
0

hamy2k5

@ Xề: chị ơi vụ tăm VIP đợt trước em đặt cùng với hồng xiêm, hồng xiêm của Ếch thì hỏng hết rồi, tăm của chị thì sao ạ:)
@ Mẹ CTB: e thề với chị nếu tối qua chị nói rõ đến nhà chị làm gì thì mệt đến mấy, bận đến mấy em cũng bò đến :D:p

535
0
0

MeoGiaHp

@Xề ơi, đừng quên vụ tăm vip tớ đặt đợt off thái bình nhá :)

313
0
0

lancuccu

Báo cáo cả nhà là gian second-hand của em khâu là đồ, treo đồ lên mắc em okie rùi. Em cần Mèo Già giúp khâu dán biển (giá) vì Hà Thu cả nhà ốm rùi. Mèo có rảnh tối nay không thì qua nhà chị? Còn khâu định giá thì em nhờ cả nhà lúc 9h sáng mai nhá! Cái này khó, em không biết làm:D

Ngày mai gian hàng này cần tất cả những mem còn lại chưa có nhiệm vụ nhá, để còn thay nhau bán hàng và đi shopping nữa chứ. Èo ôi, toàn thứ hấp dẫn mà bắt em ngồi canh hàng em ứ chịu!

313
0
0

lancuccu

Em hỏi câu hơi dớ dẩn tý, thế mai mặc áo dài của mẹ Xề hay mặc "chuối" ạ?

311
0
0

yingtiti

Chị CTB ơi, con em thích Cherry lắm, năn nỉ chị giúp em order 0.5 kg Cherry ngày mai với. Em ko về đc tiếc lắm ý!Lần tới về HP em sẽ hối lộ chị iu!

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Chết tôi vụ tăm rồi....:-*

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Thế này ạhh, em le te... Ngày mai k mặc chuối, với tinh thần off hè, ai mặc quần dài quá đầu gối cho đứng múa phụ họa khi những người khác ăn uống. Ai mặc áo có cổ hoặc kín quá :)D;)) bắt tham gia phạt hết sau tất cả các trò chơi.

Ai vote k??

Thành viên HP: 100%
Thành viên HN: 100%
TV tuốt các nơi khác: 100%
(theo số liệu vừa thống kê xong, có ...sơ vơ đàng hoàng ke ke)

@ những chị em đang chờ áo dài của Xề: lưu í mặc cái quần ngố bo bó để mặc áo dài cho đẹp;):-*:-*:-*

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thế này ạhh, em le te... Ngày mai k mặc chuối, với tinh thần off hè, ai mặc quần dài quá đầu gối cho đứng múa phụ họa khi những người khác ăn uống. Ai mặc áo có cổ hoặc kín quá :)D;)) bắt tham gia phạt hết sau tất cả các trò chơi.

Ai vote k??

Thành viên HP: 100%
Thành viên HN: 100%
TV tuốt các nơi khác: 100%
(theo số liệu vừa thống kê xong, có ...sơ vơ đàng hoàng ke ke)

@ những chị em đang chờ áo dài của Xề: lưu í mặc cái quần ngố bo bó để mặc áo dài cho đẹp;):-*:-*:-*
Hic, quá may, quần ngố bo bó trăng trắng chị có rồi :D

@ Xề: chị ơi vụ tăm VIP đợt trước em đặt cùng với hồng xiêm, hồng xiêm của Ếch thì hỏng hết rồi, tăm của chị thì sao ạ:)
@ Mẹ CTB: e thề với chị nếu tối qua chị nói rõ đến nhà chị làm gì thì mệt đến mấy, bận đến mấy em cũng bò đến :D:p
Cũng chưa cần phải tiếc em ạ, em Huyenlinh vừa báo cáo có lý do bất khả kháng nên không múa được, em thay nhé :D

Nhà mình có ai mua cá bống sông Trà và tỏi Lý Sơn thì qua đây nhé:
http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=5339
Nhà HP có 2 người đặt hàng rồi (April và Hoài Vũ), ai có nhu cầu nữa thì order để Đà Nẵng chuyển ra một container cho tiện ạ :p
Chị thấy 2 em đặt đủ 1 container rồi còn gì :D

Tinh thần là đi hội nên mái thoải chuyện ăn mặc em ạ, cứ sao mà mình thấy đẹp và tự tin nhất ấy, kể cả... không mặc gì :D

Chị CTB ơi, con em thích Cherry lắm, năn nỉ chị giúp em order 0.5 kg Cherry ngày mai với. Em ko về đc tiếc lắm ý!Lần tới về HP em sẽ hối lộ chị iu!
Không nhận "hối nộ" nhá, ghét em rồi :D

Ủa sao bữa nay chị nhe răng nhiều thế nhỉ :D:D:D

311
0
0

yingtiti

Không nhận "hối nộ" nhá, ghét em rồi
Icon năn nỉ đâu rùi, đừng ghét em mà! Tội nghiệp con em:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị dậy rồi.... (ngáp)
Chuẩn bị đi đấy ... (hi hi xuống sớm để trang điểm đầu tiên, kiểu gì cũng xinh hơn người khác 1 tý ;;);))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cả nhà mình lên kế hoạch ọp "tổng kết và đánh giá offline" khẩn trương nhé, vì có 1 món quà cực kỳ hấp dẫn của bạn Mit Nem gửi tặng nhà HP, món nem chua Úc, đã được hội đồng thẩm định chất lượng kiểm tra chiều qua tại Đồ Sơn (có kèm theo món bia), nhất trí dành "điểm 10 cho chất lượng". (Sau khi kiểm tra thì số lượng quà đã giảm đi 1/3 :D:D:D ). 2/3 còn lại đang yên vị trong tủ lạnh nhà chị, nhưng chị thề là không có gì đảm bảo cho sự nguyên vẹn nếu các em không tổ chức ọp ngay.

@ Mẹ Hải Tâm, Mèo già và tất cả các bạn có liên quan: Báo ngay cho chị tất tần tật các chi phí cho buổi ọp để chị thanh toán nhé.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị dậy rồi.... (ngáp)
Chuẩn bị đi đấy ... (hi hi xuống sớm để trang điểm đầu tiên, kiểu gì cũng xinh hơn người khác 1 tý ;;);))
Nhớ ra vụ trang điểm, hic, chị đi ọp với mặt mộc, (bình thường ra đến cửa là phải son phấn vào ngay) cuối cùng ứ có thời gian trang điểm, thế có phải là phí công bao ngày che giấu cái mặt thật không :(:)(:)((

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Nhớ ra vụ trang điểm, hic, chị đi ọp với mặt mộc, (bình thường ra đến cửa là phải son phấn vào ngay) cuối cùng ứ có thời gian trang điểm, thế có phải là phí công bao ngày che giấu cái mặt thật không :(:)(:)((
Mộc vẫn xinh chán, hic hic cái giề, k thấy HN đứa nào cũng mặt mộc à??

Chị ơi iem "bán hàng" lãi được:
- 13 cái khăn x 15k =195k
- 1 áo cho Cam = 40k
- 1 áo cho Mèo = 30k
- 1 áo cho mẹ Tít = 30k
>>>(sao nhiều thế hic hic) hiiiiiiiiii em chuyển vào TK chị 300k, chị góp quỹ cho iem nhá:-*:-*:-*

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mộc vẫn xinh chán, hic hic cái giề, k thấy HN đứa nào cũng mặt mộc à??

Chị ơi iem "bán hàng" lãi được:
- 13 cái khăn x 15k =195k
- 1 áo cho Cam = 40k
- 1 áo cho Mèo = 30k
- 1 áo cho mẹ Tít = 30k
>>>(sao nhiều thế hic hic) hiiiiiiiiii em chuyển vào TK chị 300k, chị góp quỹ cho iem nhá:-*:-*:-*
Chị sẽ "vào sổ" món này, nhưng nhờ em chuyển thẳng cho LG nhé :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.