Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
535
0
0

MeoGiaHp

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

hello cả nhà ..!:x:x:x:x:x:x:x
em thay mặt cả nhà hello lại anh ah :) [/QUOTE]

Hí hí, chị thừa biết em định tống tiền ai rồi. Cơ mà chị nói cho em nghe là ai đấy đang lóng nòng mong em tung 1 quả lên mạng đấy, làm quả xì xăng đan cho nó nổi đê :D
đc nhời của chị thì em yên tâm làm theo rồi, thôi thì cho ai đó nủi tiếng luôn :p
chả là em có túm đc một quả khoe chân

nhưng mà chưa biết chân ai, nhà mình thử tìm chủ nhân của cái chân này nhé B-)

Báo cáo mí cả nhà là vừa rùi chị đi kiểm tra SK, bác sỹ ra lệnh một ngày không được ngồi trước máy tính quá 2 tiếng, tăng cường đi chơi, ngồi quán, giao lưu với bè bạn...
giờ em mới nghe nói có căn bệnh này và phương pháp chữa bệnh hay như thế này đấy ah, nhưng em nghĩ mà chưa ra bệnh gì :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

em thay mặt cả nhà hello lại anh ah :)

đc nhời của chị thì em yên tâm làm theo rồi, thôi thì cho ai đó nủi tiếng luôn :p
chả là em có túm đc một quả khoe chân

nhưng mà chưa biết chân ai, nhà mình thử tìm chủ nhân của cái chân này nhé B-)

giờ em mới nghe nói có căn bệnh này và phương pháp chữa bệnh hay như thế này đấy ah, nhưng em nghĩ mà chưa ra bệnh gì :D[/QUOTE]

Hé hé, chân ai mà mịn thế nhỉ =))=))=))

@ Letuanninh: Cứ định gọi em đi ọp mà chưa làm được.

@ Xề : Hô to thía mà lúc đi ăn chạ thấy iem đâu.

535
0
0

MeoGiaHp

@mẹ CTB: èo, đó là em để nó mờ mờ ảo ảo đấy, chứ mà để ảnh gốc thì thế nào cũng có ng réo em :D

255
0
0

Gió

@mẹ CTB: èo, đó là em để nó mờ mờ ảo ảo đấy, chứ mà để ảnh gốc thì thế nào cũng có ng réo em :D
@Mèo - Cô trả lại hiện trạng nguyên bản đê. Di tích lịch sử mà cô lại làm biến dạng, mờ mờ ảo ảo là thế nào:D.
Rõ là chưn dài mà sao không thấy đại ja nào kế bên nhở >:)>:)>:)

535
0
0

MeoGiaHp

@Mèo - Cô trả lại hiện trạng nguyên bản đê. Di tích lịch sử mà cô lại làm biến dạng, mờ mờ ảo ảo là thế nào:D.
Rõ là chưn dài mà sao không thấy đại ja nào kế bên nhở >:)>:)>:)
em nói nhỏ với bác thôi nhá, em đã kéo dài ảnh theo chiều ngang để cho chân dài thêm một tí rồi đấy ah :D

255
0
0

Gió

Sáng Chíp bảo kế hoạch đoàn đại biểu Hải Phòng đi dự Đại lễ 1.000 years trên Thủ đô đã được sắp xếp xong Với phương châm thuận tiện và tiết kiệm chi phí, giảm thiếu tối đa sự lãng phí và thể hiện sự gắn bó, đoàn kết của đoàn nhà Chíp thuê có 2 phòng.
- Gia đình chíp 1 phòng.
-MinhMinh ( Về nhà người quen)
-Thuận, Hàmy, Mèo 1 phòng
(ai đi nữa thì vào tiếp)
Chắc chả ai có ý kiến gì đâu chị nhở ;))8->8->;))>:)>:)<:p<:p<:p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Sáng Chíp bảo kế hoạch đoàn đại biểu Hải Phòng đi dự Đại lễ 1.000 years trên Thủ đô đã được sắp xếp xong Với phương châm thuận tiện và tiết kiệm chi phí, giảm thiếu tối đa sự lãng phí và thể hiện sự gắn bó, đoàn kết của đoàn nhà Chíp thuê có 2 phòng.
- Gia đình chíp 1 phòng.
-MinhMinh ( Về nhà người quen)
-Thuận, Hàmy, Mèo 1 phòng
(ai đi nữa thì vào tiếp)
Chắc chả ai có ý kiến gì đâu chị nhở ;))8->8->;))>:)>:)<:p<:p<:p
Hé hé, vấn đề ở chỗ nếu có ai đi thêm thì vui, mà không có ai đi thêm, dưng mừ chả may 1 trong 2 cô kia bựn không đi được thì sao nhở :-O::-?B-)

535
0
0

MeoGiaHp

Hé hé, vấn đề ở chỗ nếu có ai đi thêm thì vui, mà không có ai đi thêm, dưng mừ chả may 1 trong 2 cô kia bựn không đi được thì sao nhở :-O::-?B-)
chị ơi, em ko bựn đâu, nghe vụ bác Thuận xếp phòng, em quyết tâm đi lắm lắm, nhưng mà có ng năn nỉ em đừng đi bẩu "để cho cả nhà sốc", hí hí

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hôm nay em phải vào đây để nói với các chị và các em nhà cstt HP một câu: Ngưỡng mộ các chị, các em và cảm ơn về tất cả...@};-@};-@};-

431
0
0

letuanninh

@ Letuanninh: Cứ định gọi em đi ọp mà chưa làm được.

@ Xề : Hô to thía mà lúc đi ăn chạ thấy iem đâu.[/QUOTE]

Vâng a!......:">
Mời OFF
Ngày 05 tháng 10 năm 2010
tại địa chỉ: số 58/274 Lach Tray thành phố Hải Phòng

thời gian: từ 08h 00............................ đến............................. 22h 00

Trân trọng kính mời các thành viên cstt HP tơi tham dự ngày hội chung vui với Lê Tuấn Ninh

đây là nhà ở của Lê Tuấn Ninh tại HP vì vậy chúng ta có thời gian thoảu mái.......!

Rất hân hanh được đón tiếp các bạn..!:x:x:x:x:x:x:x:x

255
0
0

Gió

chị ơi, em ko bựn đâu, nghe vụ bác Thuận xếp phòng, em quyết tâm đi lắm lắm, nhưng mà có ng năn nỉ em đừng đi bẩu "để cho cả nhà sốc", hí hí
Mấy hum rồi vừa bận vừa mệt không vào nhà được ;).
Đầu tiên là Thuận em cảm ơn chíp đã cho đi thăm quan Đại lễ, em vẫn ao ước từ bé có một lần được đi dạo quanh Hồ Gươm. Kế đến là cảm ơn sự nhường nhịn của Mèo. Thú thật chả biết có phải là ở hiền gặp lành không nhưng qua chuyến đi Thuận đã ký thành công một hợp đồng béo bở có thời hạn trọn đời với đối tác HàMy việc thực thi sẽ được bắt đầu từ đầu năm 2011 và giám sát thực hiện hợp đồng là Chíp.
Thanks & Best regards.!:-w:D<:p<:p<:p<:p

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chúc mừng Thuận ký hợp đồng vừa "béo bở" lại vừa "trọn đời". Khách hàng Hàmy VIP nhể;) Có lãi là phải mời nhân dân đến ăn cỗ chúc mừng đấy nhá:p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hic, bá cáo cả nhà chị đã vìa :>

Nhân đây chị xin nói luôn, chị không can dự vào bất cứ sự việc gì liên quan đến HM và Thuanplt trong suốt thời gian du hí thủ đố đâu nhá. Đi cùng nhau lên HN, cùng nhau ăn tối (thứ 7), cùng nhau dạo hồ Gươm đêm HN, sau đó về KS nghỉ. Sáng hôm sau (chủ nhật) chị gọi điện rủ 2 người kia đi chơi tiếp thì giọng nữ thủ thủ "em không đi cùng chị đâu", gọi cho máy nam thì thấy báo "thuê bao quý khách vừa gọi hiện đang ở cạnh thuê bao khác". Thế là chỉ có chị đi với nhà thôi. Đến tận 16h30 cùng ngày, chị chuẩn bị lên xe về quê mới thấy 2 người kia xuất hiện rồi cùng về. Hôm qua chị đã muốn thông báo vậy mà mạng hỏng. Nóng ruột quá, chỉ sợ mọi người nghi ngờ gì chị thôi :D

@ Letuanninh : Em ơi, lùi ngày ọp tại tư gia lại đi. Đợt này CSTT HP đang bựn cho "đại lễ", có nhẽ phải qua ngày 10 mới rảnh.

@ Mít: Chạ bít cô ngưỡng mộ cái giề, cảm ơn cái giề ::-?

620
0
0

hamy2k5

Hôm nay em phải vào đây để nói với các chị và các em nhà cstt HP một câu: Ngưỡng mộ các chị, các em và cảm ơn về tất cả...@};-@};-@};-
:sigh::sigh::sigh::sigh::sigh:
ngưỡng mộ gì thế c ơi, iem tò mò quá::-?

620
0
0

hamy2k5

Mấy hum rồi vừa bận vừa mệt không vào nhà được ;).
Đầu tiên là Thuận em cảm ơn chíp đã cho đi thăm quan Đại lễ, em vẫn ao ước từ bé có một lần được đi dạo quanh Hồ Gươm. Kế đến là cảm ơn sự nhường nhịn của Mèo. Thú thật chả biết có phải là ở hiền gặp lành không nhưng qua chuyến đi Thuận đã ký thành công một hợp đồng béo bở có thời hạn trọn đời với đối tác HàMy việc thực thi sẽ được bắt đầu từ đầu năm 2011 và giám sát thực hiện hợp đồng là Chíp.
Thanks & Best regards.!:-w:D<:p<:p<:p<:p
Chúc mừng Thuận ký hợp đồng vừa "béo bở" lại vừa "trọn đời". Khách hàng Hàmy VIP nhể;) Có lãi là phải mời nhân dân đến ăn cỗ chúc mừng đấy nhá:p
Hic, bá cáo cả nhà chị đã vìa :>

Nhân đây chị xin nói luôn, chị không can dự vào bất cứ sự việc gì liên quan đến HM và Thuanplt trong suốt thời gian du hí thủ đố đâu nhá. Đi cùng nhau lên HN, cùng nhau ăn tối (thứ 7), cùng nhau dạo hồ Gươm đêm HN, sau đó về KS nghỉ. Sáng hôm sau (chủ nhật) chị gọi điện rủ 2 người kia đi chơi tiếp thì giọng nữ thủ thủ "em không đi cùng chị đâu", gọi cho máy nam thì thấy báo "thuê bao quý khách vừa gọi hiện đang ở cạnh thuê bao khác". Thế là chỉ có chị đi với nhà thôi. Đến tận 16h30 cùng ngày, chị chuẩn bị lên xe về quê mới thấy 2 người kia xuất hiện rồi cùng về. Hôm qua chị đã muốn thông báo vậy mà mạng hỏng. Nóng ruột quá, chỉ sợ mọi người nghi ngờ gì chị thôi :D

@ Letuanninh : Em ơi, lùi ngày ọp tại tư gia lại đi. Đợt này CSTT HP đang bựn cho "đại lễ", có nhẽ phải qua ngày 10 mới rảnh.

@ Mít: Chạ bít cô ngưỡng mộ cái giề, cảm ơn cái giề ::-?
em đi em chết đây

620
0
0

hamy2k5

@ lê tuấn ninh: chúc mừng anh có thêm cơ sở 2 ở dười HP
@ Mèo: chết cười với cái quả kéo dài chân mà vẫn ngắn của chị=))

535
0
0

MeoGiaHp

@a Thuanplt: chúc mừng anh nhá :D
@HM: e ơi, vụ chân dài chân ngắn chị chỉ nói nhỏ với a Thuận thôi, mờ sao em bít thía :p? mới lại đính chính là ko phải chân của chị nhá, chỉ là ảnh của chị thôi, hehe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.