Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Chào buổi trưa cả nhà! Chị vào khoe mấy cái ảnh du hí Hà Nội

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
255
0
0

Gió

Kh. ô..ng thể tin được là chính mình không nhận ra mình :-O:-O:-O=))#:-S[-([-([-(.
23/10 Đi Bắc Giang chị nhớ :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em là thành viên mới, xin chào tất cả các bố các mẹ trong diễn đàn. Rất vui được làm quen với các bố các mẹ.

Nick của em là Simba. Hiện tại máy mẹ, à quên, máy chủ nhà em đang rất bận nên em không vào được diễn đàn nên phải nhờ mẹ CTB vào chào các bố các mẹ.

Mong sớm được đi ọp với các bố các mẹ B-) :-*:x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình có ọp 1 cái để chào mừng thành viên mới không nhỉ ;)

@ Thuận: Lịch của chị bận vào cuối tuần từ giờ cho đến hết ngày 7/11. Đi ngày thường đê!

255
0
0

Gió

Em là thành viên mới, xin chào tất cả các bố các mẹ trong diễn đàn. Rất vui được làm quen với các bố các mẹ.

Nick của em là Simba. Hiện tại máy mẹ, à quên, máy chủ nhà em đang rất bận nên em không vào được diễn đàn nên phải nhờ mẹ CTB vào chào các bố các mẹ.

Mong sớm được đi ọp với các bố các mẹ B-) :-*:x
Nhanh thế, đã thu nhận được thêm một đệ tử nữa rồi,:D. Có phải cái bạn sáng nay ko Chíp. Em ấn tượng với công việc bạn ấy đang làm. Em đang cầm 15 mẫu vật, chờ cho thân quen chút rồi mang đến làm một lượt.\:D/[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O< Xin cho 1 cái trúng và đừng trượt tất cả =))=))=))
@ Em đi ngày nào cũng đc, chị xếp lịch đi. 23/10 đúng ngày SN với lại Mèo bảo đi đc ngày ấy :D

255
0
0

Gió

@ Chíp chị thống nhất 22/10 đi nhé. Mèo đi được không nhở :D
Cafe sáng nay đắng kinh:(=((

620
0
0

hamy2k5

Nhanh thế, đã thu nhận được thêm một đệ tử nữa rồi,:D. Có phải cái bạn sáng nay ko Chíp. Em ấn tượng với công việc bạn ấy đang làm. Em đang cầm 15 mẫu vật, chờ cho thân quen chút rồi mang đến làm một lượt.\:D/[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O< Xin cho 1 cái trúng và đừng trượt tất cả =))=))=))
@ Em đi ngày nào cũng đc, chị xếp lịch đi. 23/10 đúng ngày SN với lại Mèo bảo đi đc ngày ấy :D
haizz, có phải bạn í đang nổ không nhỉ:D8-|

620
0
0

hamy2k5

@ Chíp chị thống nhất 22/10 đi nhé. Mèo đi được không nhở :D
Cafe sáng nay đắng kinh:(=((
@ Mèo ơi nghỉ đi chị, làm cả đời cơ mà:>
@ cái chỗ đỏ đỏ: =))=))=))=))=))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Sau khi có kết quả của 15 mẫu vật này, em có định test 15 mẫu lần 2 không? Chị hỏi để cân nhắc việc xin phép mở thêm văn phòng đại diện. Có vẻ việc này thu nhập tốt đây :D:D

@ Mèo + My: 22/10 đi chơi đê. Đảm bảo vui và ngon B-)

@ Mèo: Lần này không cần rút lui cho ai với ai đâu nhé ;)

535
0
0

MeoGiaHp

Nhanh thế, đã thu nhận được thêm một đệ tử nữa rồi,:D. Có phải cái bạn sáng nay ko Chíp
Bác ơi, bạn Simba là bạn mới tinh, bác chưa gặp đâu ah, em bật mí cho bác chút nhá, bạn ấy đáng yêu lắm, ai gặp cũng mún hun, mún cắn bác ợ ;)

Sau khi có kết quả của 15 mẫu vật này, em có định test 15 mẫu lần 2 không? Chị hỏi để cân nhắc việc xin phép mở thêm văn phòng đại diện. Có vẻ việc này thu nhập tốt đây :D:D

@ Mèo + My: 22/10 đi chơi đê. Đảm bảo vui và ngon B-)

@ Mèo: Lần này không cần rút lui cho ai với ai đâu nhé ;)
hi hi, em hi vọng hôm đó nghỉ đc :p

5
0
0

mtvno1hp

em chào tất cả các mẹ, các anh các chị. em là thành viên mới tham gia vào CSTT. Mong được tham gia vào các hoạt động của CSTT HP. E đánh dấu topic này để theo dõi ạ. ^^

313
0
0

lancuccu

10h10'10'' 10/10/10 em chọn đúng ngày giờ vào post bài để mọi người nhớ em:x Mọi người quên em rồi nhé, không báo cho em và rủ em vào chỗ chị Aslan=((

@Aslan&Simba: I love you, two:x

255
0
0

Gió

em chào tất cả các mẹ, các anh các chị. em là thành viên mới tham gia vào CSTT. Mong được tham gia vào các hoạt động của CSTT HP. E đánh dấu topic này để theo dõi ạ. ^^
Weo căm bạn! Luật bất thành văn ma mới sau khi nhập gia phải sửa 3 lễ mặn cung nghinh hương thỉnh ma cũ.(gọi là tẩy trần tắm uế) Từ nóng hay dùng trong nhà HP là " off đê các em ơi" . Thời gian, địa điểm do ma cũ nhất quyết định. Sửa răng ăn cỗ nào :)). =)):cstt07:

255
0
0

Gió

Đi ngủ rồi nhưng quên béng đi mất phải dậy P/S phát để bạn chuẩn bị cho chu đáo. Món khoái khẩu của các ma cũ là: lẩu cua đồnh, Vịt quay mắc mật, bánh đúc chấm mắm tôm, cháo lòng tiết canh va rượu Cô nhắc ;):D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

10h10'10'' 10/10/10 em chọn đúng ngày giờ vào post bài để mọi người nhớ em:x Mọi người quên em rồi nhé, không báo cho em và rủ em vào chỗ chị Aslan=((

@Aslan&Simba: I love you, two:x
Không ai quên em cả, lần nào đi ăn mà chả vừa ăn vừa nhắc, còn tranh nhau ăn hộ xuất của em đấy :D

Weo căm bạn! Luật bất thành văn ma mới sau khi nhập gia phải sửa 3 lễ mặn cung nghinh hương thỉnh ma cũ.(gọi là tẩy trần tắm uế) Từ nóng hay dùng trong nhà HP là " off đê các em ơi" . Thời gian, địa điểm do ma cũ nhất quyết định. Sửa răng ăn cỗ nào :)). =)):cstt07:
Ối giời, đọc xong chắc cái bạn mới chạy mất dép :-w

Welcom bạn Mờ Ti Vi số 1 Hải Phòng nhé @};-@};-@};-
Không biết em bao tuổi, mà cứ gọi là em nhé, nếu chả may em nhiều hơn tuổi chị thì cho chị xin 2 chữ đại xá :D
Hôm nào ọp ra mắt mọi người em nhé :)

@ ALL : NHÀ MÌNH CÓ ÁO QUẦN CHĂM MÀN CŨ ỦNG HỘ MIỀN TRUNG THÌ ĐƯA QUA CHỊ TRONG NGÀY HÔM NAY, MAI CHỊ CHUYỂN ĐI HÀ NỘI

5
0
0

mtvno1hp

ôi ôi e bỏ comment chạy lấy người đây ạ, :D.
Me chip Tom Bi ở đâu thế ạ, em định gửi một số quần áo và vật dụng mà chả biết làm thế nào, gửi qua Hoàng Long nó k nhận chuyển đến tân nơi. Chị em ta có nên nhân chuyến này ọp ẹp không nhỉ ? :)

255
0
0

Gió

Me chip Tom Bi ở đâu thế ạ, em định gửi một số quần áo và vật dụng mà chả biết làm thế nào, gửi qua Hoàng Long nó k nhận chuyển đến tân nơi. Chị em ta có nên nhân chuyến này ọp ẹp không nhỉ ? :)
Đấy, đúng phong cách mem HP. Chíp cứ sợ bạn chạy. Chạy là chạy thế nào, nhở :D.
Sáng chíp thỏ thẻ với em ( chưa bao giờ thấy nói ngọt thế) " lâu lắm rồi không off hay làm phát nhỉ"
Em nhắc nguyên văn lại như thế. Em chính thức kệu gọi mọi người chứ ko vã lắm rồi.:D=))=))=))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ối em, lẽ ra phải liên lạc bằng ĐT, chứ post lên DD thì không phải lúc nào cũng đọc ngay được, giờ chị mới vào nhà đây này. Chán nhỉ, sáng nay như đã hẹn với các bạn đúng 11 giờ xe tải chở hàng đã xuất phát rồi. Chị đã gửi lên HN 2 thùng và 4 bao gồm quần áo, chăn, một ít đồ dùng học tập... của mọi người ủng hộ lên cho các bạn ddaauf cầu HN rồi.

Nhưng cái phần đậm đậm thì chị nghĩ vẫn nên tiến hành cái nhỉ ;)

Đấy, đúng phong cách mem HP. Chíp cứ sợ bạn chạy. Chạy là chạy thế nào, nhở :D.
Sáng chíp thỏ thẻ với em ( chưa bao giờ thấy nói ngọt thế) " lâu lắm rồi không off hay làm phát nhỉ"
Em nhắc nguyên văn lại như thế. Em chính thức kệu gọi mọi người chứ ko vã lắm rồi.:D=))=))=))
Ai chứ Thuận mà vật vã thì mọi người phải ọp nhanh thôi, kẻo em nó giận :p

255
0
0

Gió

Ai chứ Thuận mà vật vã thì mọi người phải ọp nhanh thôi, kẻo em nó giận :p
Em nói chíp sao chíp bán cái sang em;));));))
Quên, Còn 1 lý do nữa. HàMy muốn khao xe mới mọi người. Nói thầm với em thế. kaka

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.