Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

@ Hà Thu: Đã mar được vé nào chưa mà chả thấy a nô gì cả. Còn cái vụ xin việc thì chị đã được ủy quyền nhận hồ sơ nhé :)

Aslan: Ghét! Biết có người them nên cố tình khoe hàng ::-?

176
0
0

Mẹ Kê

Mẹ Mai Anh giỏi quá! Thật khâm phục.

273
0
0

NganHa

Đẹp cả nhà nhở, có khi có giải cao ấy chứ.
@Mit: Cô ơi cháu cái gì cũng to nhá, nhở, CTB nhở
Tiếc là không được giải chị ơi.

Simba định lên kế hoạch mỗi ngày show một hình để cho ai đã thèm lại càng thèm hơn đấy hả?

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hàng của Simba chưa show lên to đẹp thật đấy Mít ạh, khối người đang ước ao!
Bác đã nhìn và thẩm định hiện vật rồi ạ, ối mẹ Aslan ơi hôm nào off HP mẹ Aslan bán vé thẩm định hàng đê...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Đẹp cả nhà nhở, có khi có giải cao ấy chứ.
@Mit: Cô ơi cháu cái gì cũng to nhá, nhở, CTB nhở
Tiếc là không được giải chị ơi.

Simba định lên kế hoạch mỗi ngày show một hình để cho ai đã thèm lại càng thèm hơn đấy hả?
Không có minh họa thì cô chả tin.
Hàng của Simba chưa show lên to đẹp thật đấy Mít ạh, khối người đang ước ao!
Bác đã nhìn và thẩm định hiện vật rồi ạ, ối mẹ Aslan ơi hôm nào off HP mẹ Aslan bán vé thẩm định hàng đê...

=))=))=))=))

Ối giời ơi chết mất với các mẹ thôi. Aslan đâu vào sâu cái chỗ cần sâu đê, để mọi người tường tận to bằng đâu. Chứ để thế này, các mẹ tự tưởng tượng là khủng lắm ý.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em kê dép hóng ảnh hờ hờ...
Tối nay phải canh một tên làm việc nên tranh thủ vào mạng để hóng ảnh mà vẫn chửa thấy đâu nhể mẹ Aslan nhể. Cô Mít mong quá rồi ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Trưởng làng ơi ới ời, mùa này em bận quá chẳng có thời gian mà bán vé. Hôm qua tiếp thị dc môt bác, bác này hơi lãng tử thì bác ý hỏi vé đâu.bác ý bảo đã bán là phải có vé luôn chứ. Vậy em có thể lấy một số vé về để bán dc không ạh.

631
0
0

Aslan

=))=))=))=))

Ối giời ơi chết mất với các mẹ thôi. Aslan đâu vào sâu cái chỗ cần sâu đê, để mọi người tường tận to bằng đâu. Chứ để thế này, các mẹ tự tưởng tượng là khủng lắm ý.
Em kê dép hóng ảnh hờ hờ...
Tối nay phải canh một tên làm việc nên tranh thủ vào mạng để hóng ảnh mà vẫn chửa thấy đâu nhể mẹ Aslan nhể. Cô Mít mong quá rồi ạ.
Phục vụ các mẹ, các mẹ thông cảm cái giắc cắm máy ảnh em để ở cơ quan mất rồi nên các mẹ xem tạm bằng đt (mà xem miễn phí thì tạm thế này thôi)
Cái này to rõ ràng đã sâu trước nhá

Cái này sâu từ từ

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ôi vẫn còn thiếu chị Aslan ơi, muốn xem tiếp ạh

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Vữn còn thiếu hai cái chưn nữa mẹ Aslan ơi...

535
0
0

MeoGiaHp

Simba yêu quá cơ, em muốn hun một cái mà ko thấy cái icon nó đâu mất rồi

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Aslan: Èo, cái kiểu đâu mà sâu 2 ảnh cùng 1 chân thế. Chân khác đê!!!

@ Mẹ Hải Tâm: Em ơi bận là tốt rồi, cứ chuyên tâm phục vụ nhân dân đi, đến hôm đó chỉ cần mua vé đi xem thôi, để bọn chị lo chân bán vé cho.

@ All: Cả nhà mình hình như chỉ mải mê bán vé mà chưa ai mua vé cho bản thân nhỉ. Khẩn trương mua vé đi xem đi các em ơi, không sắp hết vé rồi :D

Chị vừa đi Nghệ An về. Có 1 thùng cam Vinh rất ngon. Mời cả nhà qua chị lấy nhé. Quà này không để lâu được.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Vâng, em bận quá chị ạh. Mọi người làm việc 8h/ngày, còn em làm việc 24h/ngày luôn. Hihihihi...
Mà em cũng quên mất là em chưa lấy vé cho mình, chị để phần em nhé.Còn chỗ nào đẹp đẹp hông ạh.

255
0
0

Gió

Vâng, em bận quá chị ạh. Mọi người làm việc 8h/ngày, còn em làm việc 24h/ngày luôn. Hihihihi...
Mà em cũng quên mất là em chưa lấy vé cho mình, chị để phần em nhé.Còn chỗ nào đẹp đẹp hông ạh.
Em có 1 cái duy nhất. Vị trí có vẻ ổn. Khả năng em đi được là rất thấp :) Em có thể nhượng lại cho chị nếu chị có nhu cầu. Cả đêm hôm qua em thức bán vé. h buồn ngủ quá#:-SI-)I-)I-):D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.