Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Hihi, chị susu1811 nhanh mắt thế :D
Chị MinhMinh ơi, em còn nắm giữ những bức ảnh "độc" hơn cơ. Chị "hối lộ" em đi, em "để dành" cho riêng chị :D
hi.hi Su với EBN bằng tuổi nhau nhỉ. Cám ơn bạn vì những bức ảnh thật đẹp.

Chị Minhminh và chị Huyenlinh chắc sẽ vui lắm.

255
0
0

Gió

@ Em trai iu! Chị mải chơi, mải buôn mải bán, đi ĐN hông ntin cho em chắc là em ghét chị lắm hử, nhưng chị hẹn gì với cậu chị vẫn giữ lời đấy nhé, với lại chị cũng hoàn thành tốt nhiệm vụ em nhờ vả :D
Em mượn lời của mẹ xề. Time yêu còn không đủ lấy đâu ra time ghét :D. Em bít dù chị nói không nhưng chị vẫn sẽ làm dùm em. Thấy hamy về không rách rời chắp vá là em mừng rồi ;))
@HaMy cười ít thôi không là Thuận cho nếm mùi " Sống nhấp nhổm" đấy :D

E hèm, chuyện hay thì chỉ thì thụp thôi chứ ko pot công khai, hối lộ chị Tâm đi thì biết (chị Tâm đòi hối lộ cao vào nhé;) )
Cái dòng đỏ đỏ, em thuộc tuýp vật chất quyết định ý thức à=))=))=)) (Chị cứ nghĩ ở cstt toàn người ngược lại, ko ngờ có người giống mình ghê:p)
Em nghĩ mãi mà ko ra được. em có hỏi rồi Mýt ạ. Hối lộ có, biện pháp mạnh có mà Chíp cứ bảo là Mýt dựng chuyện. Có duy nhất một cái. Em kể ra đây rồi Mýt xác nhận hộ em là đúng không nhé.
Lúc còn nhỏ. Em có mấy đứa bạn. Chúng nó có chị gái còn em thì không. Những lúc qua nhà chúng nó chơi em thấy chúng được chị cưng chiều nghê gớm. Cái hình ảnh ấy cứ theo em suốt đến tận bây giờ và em luôn ao ước có được 1 người chị. Hôm gặp Chíp em bảo. Em có duy nhất một nguyện vọng. Chíp hỏi là gì? Em nói " CHị có thể đổi cách gọi em từ ' Chú' thành ' Cậu' được không? " :). (Ở quê em chị gái gọi em trai là cậu). Chẳng vì một điều gì cả đơn giản là em thấy nó gần gũi hơn :).
Qua CSTT bây giờ thì em biết nhiều hơn. Có nhiều chị hơn trong đó có cả Mýt :D.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

1. Thế Cậu tin chị Mýt hay tin chị Chíp nói nào? (Chuyện Chú với Cậu chỉ là chuyện cực cực nhỏ;) )

2. Câu chuyện thứ 2, thứ 3, thứ n...chị thấy thú vị hơn câu chuyện thứ 1 nhiều, chị Tâm có khi kể nhiều quá nên quên chứ chị thì nhớ, những chuyện đấy mới là những chuyện hay (mà tối thiểu phải 3 chuyện ngoài chuyện thứ 1) đủ cho chị vẽ chân dung về Cậu:p (Mở ngoặc thêm là các chị HP cưng cậu thế nào chị ko biết, chị quý ai thì trong tay chỉ lăm lăm cái roi thôi, cứ cẩn thận đấy!)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
255
0
0

Gió

1. Thế Cậu tin chị Mýt hay tin chị Chíp nói nào? (Chuyện Chú với Cậu chỉ là chuyện cực cực nhỏ;) )

2. Câu chuyện thứ 2, thứ 3, thứ n...chị thấy thú vị hơn câu chuyện thứ 1 nhiều, chị Tâm có khi kể nhiều quá nên quên chứ chị thì nhớ, những chuyện đấy mới là những chuyện hay (mà tối thiểu phải 3 chuyện ngoài chuyện thứ 1) đủ cho chị vẽ chân dung về Cậu:p (Mở ngoặc thêm là các chị HP cưng cậu thế nào chị ko biết, chị quý ai thì trong tay chỉ lăm lăm cái roi thôi, cứ cẩn thận đấy!)

:D:D:D

610
0
0

MinhMinh

Thuận ơi! Chị "đau ruột" quá, chết mất thôi! Con chị hỏi: mẹ đang cười hay đang khóc đấy!!!

255
0
0

Gió

Thuận ơi! Chị "đau ruột" quá, chết mất thôi! Con chị hỏi: mẹ đang cười hay đang khóc đấy!!!
Thế chị cười hay là chị khóc?! Em sẽ rất nhớ cái hug của chị đấy MM ạ !:)

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nửa đêm lẻn vào nhà mình đọc bài, e cười như ma làm làm cho ba thằng Mèo tưởng em mê ngủ bóp mũi cho 1 cái đau điếng =)) .

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Tình cờ vào đọc được bài của Thuận, cậu làm anh dở khóc dở cười. Sao cậu liều thế dám trêu chị MítNem cơ à?
(may cho cậu là cậu chưa có vợ, không có chị ấy mách vợ cậu là cậu đi) :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

=))=))=))
Sáng ra đọc bài Thuận thật là thư giãn, mà em biến thành Bush làm gì, Bush tầm này làm gì có vị gì, phải biến thành Obama thì may ra có tý cơ hội mà này nọ chứ:p

Này chị bảo, có "đứa" trêu chị, chị xử rồi mà có vẻ "nó" vẫn chưa chừa, Thuận có xử giúp chị một tay ko, chị muốn đập cho tên đấy bẹt dí cho đúng nickname? ;)

360
0
0

tminh's mum

Tình hình rất là tình hình, em lại lỡ hẹn với nhà mình rồi. :(
Em có cô bạn làm về các dự án cho trẻ em, đừng ai hỏi em cô bạn ấy làm ở đâu vì em quên mất rồi, đầu óc em dạo này chán lắm lắm :D Túm cái váy lại là thế này, năm 2011, cô ấy có 50 suất mổ cho các cháu bị khuyết tật, và teo cơ Delta, mỗi ca chi phí chừng 4,5triệu (cái này được đài thọ) còn các chi phí ăn ở đi lại của người đi cùng thì gia đình các cháu tự chịu. Ngoài ra nếu có hồ sơ mổ tim thì mình có thể gửi cho cô ấy, mỗi năm sẽ có chừng vài đợt không cố định, các cháu được chọn sẽ được đưa đi mổ ở Hàn Quốc, chi phí mỗi ca khoảng 10triệu đến 40triệu tùy tình hình bệnh nặng hay nhẹ (chi phí này người mổ phải chịu, còn lại sẽ được miễn phí toàn bộ chi phí ăn ở, đi lại, viện phí ở Hàn Quốc) Em thấy cô ấy bảo cái hay của chương trình này là khi các cháu được đưa sang Hàn Quốc thì sẽ được khám sức khỏe toàn bộ, nếu còn bị bệnh gì ngoài bệnh tim mà trình độ y học của người ta có thể chữa được người ta cũng sẽ kết hợp chữa trị luôn và free. Tạm thời em mới hóng hớt được có thế thôi ah :D Em tranh cướp máy ở công ty vào có mấy nhời như vậy thôi ah, thèm ốc quá mà ... chẹp ... chẹp :p
Ah quên, số điện thoại của cô bạn em đây, Thảo, 0904246989

610
0
0

MinhMinh

Tình hình rất là tình hình, em lại lỡ hẹn với nhà mình rồi. :(
Em có cô bạn làm về các dự án cho trẻ em, đừng ai hỏi em cô bạn ấy làm ở đâu vì em quên mất rồi, đầu óc em dạo này chán lắm lắm :D Túm cái váy lại là thế này, năm 2011, cô ấy có 50 suất mổ cho các cháu bị khuyết tật, và teo cơ Delta, mỗi ca chi phí chừng 4,5triệu (cái này được đài thọ) còn các chi phí ăn ở đi lại của người đi cùng thì gia đình các cháu tự chịu. Ngoài ra nếu có hồ sơ mổ tim thì mình có thể gửi cho cô ấy, mỗi năm sẽ có chừng vài đợt không cố định, các cháu được chọn sẽ được đưa đi mổ ở Hàn Quốc, chi phí mỗi ca khoảng 10triệu đến 40triệu tùy tình hình bệnh nặng hay nhẹ (chi phí này người mổ phải chịu, còn lại sẽ được miễn phí toàn bộ chi phí ăn ở, đi lại, viện phí ở Hàn Quốc) Em thấy cô ấy bảo cái hay của chương trình này là khi các cháu được đưa sang Hàn Quốc thì sẽ được khám sức khỏe toàn bộ, nếu còn bị bệnh gì ngoài bệnh tim mà trình độ y học của người ta có thể chữa được người ta cũng sẽ kết hợp chữa trị luôn và free. Tạm thời em mới hóng hớt được có thế thôi ah :D Em tranh cướp máy ở công ty vào có mấy nhời như vậy thôi ah, thèm ốc quá mà ... chẹp ... chẹp :p
Ah quên, số điện thoại của cô bạn em đây, Thảo, 0904246989
Lâu lắm rồi mới thấy em đấy nhé, dạo này em ẩn đi đâu đấy! Nếu mà đc như thế này thì tốt quá em nhỉ! LG ơiiiii........

620
0
0

hamy2k5

@ Thuận: em đang thích sống nhấp nhổm đây:>
@ MM: hơn 3h nữa thôi c nhỉ, hị hị:-*

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị đã về nhà :x

@ Thuanplt: Ngồi ở hàng ốc chị nhớ em lắm. Nhớ lần đầu gặp mặt. Nhớ em nên ăn ngon hẳn. Chị đã hộ cả phần của em rồi nhé :)

@ All: Cả nhà mình ơi, hôm qua 1 anh bạn chị có va chạm xe ngoài đường, câu qua câu lại tý ty mà đối phương rút súng ra đấy. Ra đường bây giờ nếu có gì thì kiềm chế nhé. Họ có đi sai cũng bỏ qua đi cho nó lành. Chứ gặp phải bọn đầu gấu sợ lắm.

535
0
0

MeoGiaHp

các chị ơi, ốc ngon mà bánh cũng ngon thành ra em no quá ah :"> và còn được nhận nhiều quà nữa chứ :)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hải Phòng off ốc, SG cũng ọp ốc, hu hu

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình có đi Hà Tây ngày 15/1 không?

@ Mít: khóc giề? Xuống đây chị dẫn đi ăn 1 ngày 5 bữa ốc.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Nhà mình có đi Hà Tây ngày 15/1 không?

@ Mít: khóc giề? Xuống đây chị dẫn đi ăn 1 ngày 5 bữa ốc.
Sướng rung rinh, hôm nào em xuống phải thế chị nhé, cho vào ốc ra ốc luôn chị nhờ=))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.