Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
255
0
0

Gió

Ðề: Trả lời: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

À, thế thì không có nhá, để cậu tiếc mà lần sau khỏi chảnh.

@Nhà HP: Hôm nay ông ngoại Simba cũng đi liên hoan nên chị chưa chắc đã đi đc, mà đi được thì muộn lắm sợ không còn ai nên chị đã gửi CTB quà nhờ chuyển tới cả nhà (trừ Thuận chảnh không có) vừa là chúc mừng năm mới vừa thay lời cảm ơn mọi người đã giúp đỡ mẹ con Simba trong thời gian qua. Mọi người nhận được quà thì post lên cho Mít thèm, hehe.
@meocon: Hôm nay off tất niên nhà HP ở 20 Lý Tự Trọng, chị chủ xị giờ này không online rồi, chị mạnh dạn mời em tham gia cùng mọi ngườicho vui em nhá.
:-O:-O:-O:-O:-O, Oh No. no, n...o..o o. Chíp ơi cứu em .
@AS ơi đi đi. Em đến đón cả simba :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
631
0
0

Aslan

:-O:-O:-O:-O:-O, Oh No. no, n...o..o o. Chíp ơi cứu em .
@AS ơi đi đi. Em đến đón cả simba :D
Cậu không phải nịnh, chị hơi bị thù dai đới. Mà chị nói để cậu tiếc nhá, quà của chị ở VN không mua đâu được, thế mới độc, khà khà.

620
0
0

hamy2k5

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Thuận chảnh, há há =))=))=))=))=))=)). em yêu chị Aslan thế :-*
Đến đi chị , em cũng đến muộn mà, em đợi chị nhá nhá
@ Mem mới: welcome chị vào nhà HP@};-@};-@};-@};-@};-

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

à, thế thì không có nhá, để cậu tiếc mà lần sau khỏi chảnh.

@nhà hp: Hôm nay ông ngoại simba cũng đi liên hoan nên chị chưa chắc đã đi đc, mà đi được thì muộn lắm sợ không còn ai nên chị đã gửi ctb quà nhờ chuyển tới cả nhà (trừ thuận chảnh không có) vừa là chúc mừng năm mới vừa thay lời cảm ơn mọi người đã giúp đỡ mẹ con simba trong thời gian qua. Mọi người nhận được quà thì post lên cho mít thèm, hehe.
@meocon: Hôm nay off tất niên nhà hp ở 20 lý tự trọng, chị chủ xị giờ này không online rồi, chị mạnh dạn mời em tham gia cùng mọi ngườicho vui em nhá.
:)>- :applause::applause::applause:

255
0
0

Gió

@ Mýt!
Gì mà vỗ tay gứm thế hả chỵ Mýt.?! Hôm nay HP lại off. Thuận lại đi và lại nhận được quà của Mýt. Ngại quá. Cảm ơn chỵ Mýt nhé :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ối giời, chị off ngoài đường chả có thời gian lượn vào nhà. Giờ ngó vào đây chỉ lướt tý tẹo rồi đi ngủ đây.

@ Meocon: Welcome Welcome em nhé. Lần sau nhớ nói nhiều hơn 1 chút không thiệt thòi.

@ Mít; Cám ơn em nhìu nhìu. Mỗi tội chị cứ tưởng cô biếu chị nem ăn tết cơ ;)

@ Aslan : a còng xong quên xừ nó mất là a còng cái gì :-w

@ All: Hic, hôm nay ọp thì vui, cơ mà ân oán giang hồ hình như lại nhiều thêm. Về nhà nghĩ lại cảnh mình bị oánh hội đồng, thấy thù 1 cơ số người :-&

Mai chị đi HN, báo cáo không online :>

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hi cả nhà đi chơi Xuân rồi, em đến tự pha trà uống măm mứt 1 mìn :) . Chúc nhà HP năm mới bớt ân oán giang hồ, thêm tìn iu mới, giữ nguyên tìn iu cũ, ai nớp iu :x :x :x !

121
0
0

Hoài Vũ

Trả lời: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Chúc mọi người một năm mới bình an, hạnh phúc! @};-

620
0
0

hamy2k5

Một năm mới với nhiều niềm vui mới, hạnh phúc và thật nhiều sức khỏe nhà mình nhé:x:-*

277
0
0

meocon1982

Chúc các anh chị một năm mới với sức khoẻ, thành công hơn nữa trong mọi lĩnh vực:x:)

360
0
0

tminh's mum

Chào cả nhà, gớm từ năm ngoái đến năm nay mới có thời gian vào nhà mình một tí mà có vẻ nhà mình còn mải mê Tết nhất quá nên vắng vẻ nhỉ. Chúc nhà mình năm mới làm được nhiều việc có ý nghĩa hơn nữa. Hy vọng vài tháng nữa Beo nhà em cứng cáp hơn em sẽ có thêm thời gian tham gia vào các hoạt động của nhà mình. Yêu và tự hào về tất cả mọi người :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chúc Mừng Năm Mới Tân Mão!!!

Một năm dồi dào sức khoẻ - hạnh phúc tràn đầy - tiền tài công danh toại nguyện cho tất cả thành viên nhà mình nhé!!!

Hôm nay chị mới tranh thủ vài phút chạy vào chúc tết nhà mình. 30, mùng 1, mùng 2, mùng 3 - đủ 4 ngày tết chị là máy đa năng - ô xin toàn tập. Không hở ra 1 phút nào từ lúc ngủ dậy đến lúc lên giường. Các em thông cảm nhé, 1, 2 đứa con thì còn thời gian nhúc nhắc tý, chứ chị 4 đứa, đứa lớn 43 tuổi rồi mà chẳng hộ mẹ được việc gì.

Nhà mình hôm nào tân niên được nhỉ. Có 1 người đang nóng lòng muốn được thể hiện một số món sở trường để chiêu đãi mọi người. Chị rón rén đề nghị trưa mùng 6.

631
0
0

Aslan

Nhân dịp năm mới, Aslan trân trọng kính mời toàn thể CSTT HP và các tình yêu tới dự bữa cơm thân mật tại tệ xá vào hồi 18h00 ngày mùng 6 tết. MSG này đã được gửi bằng SMS nhưng hiện nay mới có 2 VIP rì pờ lai nên Aslan post lên đây cái chương trình để câu khách:
18h00 đến 18h15: Tặng quà (hết giờ lúc 18h15 ạ)
18h15-18h30: Đón khách (hà hà)
18h30-lúc về: Nhậu.
Nhà mình hôm nào tân niên được nhỉ. Có 1 người đang nóng lòng muốn được thể hiện một số món sở trường để chiêu đãi mọi người. Chị rón rén đề nghị trưa mùng 6.
Em chỉnh lại cái đậm đậm: một món chứ không phải 1 số món chị nhá, có thêm cháo cho các bé nữa thôi. Nhưng em đảm bảo món này rất rất hợp lý vào những ngày Tết: chua chua, cay cay, chấm chấm mút mút - ăn không ngán mà lại không sợ béo. Món này trước đây em có thương hiệu nhưng do lâu ngày quá không ôn luyện nên nếu có xuống tay mong cả nhà chiếu cố, lần sau mời thử lại.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cho chị hỏi nhỏ tý là nếu chị đến đúng trong khoảng từ 18h00 đến 18h15 thì cái phần quà của người không đến đúng giờ có được chuyển sang cho người đến đúng giờ không

(hic, gõ đoạn này lại cứ nhớ lúc đi ăn phở cùng Minh Minh "thịt của bát ít thịt chuyển cho bát bình thường, rau của bát ít rau chuyển cho bát ít bánh, bánh của bát ít bánh chuyển cho bát ít rau")

273
0
0

NganHa

Chúc mọi người sang năm mới với nhiều niềm vui mới, hạnh phúc và thành đạt :x
@Aslan: Em cũng hỏi tý: Em đến từ 18h đến 18h15 có được không :)

255
0
0

Gió

Ngày đầu tiên đi làm của năm mới. Em vào nhà gởi tới toàn thể gia đình CSTT. CSTTHP một lời chúc đầu năm:Hạnh phúc - Mạnh khỏe - Thành đạt - Bình yên và tròn đầy trong mọi tình yêu thương với tất cả mọi người.

535
0
0

MeoGiaHp

Chuc xuan chuc loc chuc binh an.
Chuc luon thanh dat chuc vinh quang.
Chuc sang nam moi nhieu may man.
Phuc loc song hanh voi an khang.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Báo cáo cả nhà là từ lúc về chị không làm được gì, chỉ ngồi ôm bụng thở thôi :)

Thanh kiu Aslan cùng tình yêu đã cho 1 bữa ăn ngon!

Thanh kiu các em trẻ xinh nhà HP không bắt chị phải rửa bát sau khi ăn!

Thanh kiu cái bánh ga tô của Rô Zon!

Thanh kiu bữa tấn niên!!!

2,501
0
0

Haidang02

Thái Bình chúc cả nhà Hải Phòng mạnh khoẻ, vui trẻ, hạnh phúc.
Năm nay không thấy CSTT nhà mình tổ chức đầu xuân còn ké cẩm HP tí nhỉ ...

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Em cũng vào lăng xăng điểm danh Thái Bình cùng chị Đèn, chị ơi CMT của em ghi thế này
"nguyên quán: An Ninh, Tiền Hải, Thái Bình"
:)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.