Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Đọc xong bài của Thuận chị cũng muốn đi Yên Tử ngay :D

Thứ 7 này những ai chưa có chương trình đi đâu tập trung đêêêê!!! Chị cũng muốn thứ 7 được nghỉ thì đi lễ, đi đâu trong ngày là OK, tuần nào ccũng đi được hết á. Nhưng xem ra mấy em chị gọi hỏi thì đều có kế hoạch hết rồi. Ai chưa có ai để đi ơi, chị em mình tập hợp nhua lại đê!!!

@ Mymy: Lần sau em cứ nhờ thoải mái nhé :)

631
0
0

Aslan

Thế này hông bít có phải câu bài hông nhở, nhưng em muốn tách 2 việc ra cho đỡ lằng nhằng
1. Sau khi đọc phần ở trên, em rút ra KL: Giờ có ng thời gian off dùng để ăn, còn lúc on thì dùng để tán.
2. Chả hỉu Thuận định đi YT làm giề sau khi thả 1 bát thính to đùng thế kia.
3. Tình iu của em chả tặng gì may em hông nhớ ngày tháng chứ ko thì bùn chít, em mà đọc đc bài của CTB sớm em bế TY lên ăn bánh ké.
@mecontitmit: Em ơi Simba nhà chị ko biết lắc đầu em à, nêu câu giả nhời của cháu luôn là có cô nhá.

255
0
0

Gió

Đọc xong bài của Thuận chị cũng muốn đi Yên Tử ngay :D

Thứ 7 này những ai chưa có chương trình đi đâu tập trung đêêêê!!! Chị cũng muốn thứ 7 được nghỉ thì đi lễ, đi đâu trong ngày là OK, tuần nào ccũng đi được hết á. Nhưng xem ra mấy em chị gọi hỏi thì đều có kế hoạch hết rồi. Ai chưa có ai để đi ơi, chị em mình tập hợp nhua lại đê!!!

@ Mymy: Lần sau em cứ nhờ thoải mái nhé :)
Có em. Em xin 1 slot.;):-w

Thế này hông bít có phải câu bài hông nhở, nhưng em muốn tách 2 việc ra cho đỡ lằng nhằng
1. Sau khi đọc phần ở trên, em rút ra KL: Giờ có ng thời gian off dùng để ăn, còn lúc on thì dùng để tán.
2. Chả hỉu Thuận định đi YT làm giề sau khi thả 1 bát thính to đùng thế kia.
3. Tình iu của em chả tặng gì may em hông nhớ ngày tháng chứ ko thì bùn chít, em mà đọc đc bài của CTB sớm em bế TY lên ăn bánh ké.
@mecontitmit: Em ơi Simba nhà chị ko biết lắc đầu em à, nêu câu giả nhời của cháu luôn là có cô nhá.
Đâu đâu?! Em thả thính đâu. Em thấy câu chuyện ấy thú vị quá Yên tử thiêng thế biết đâu đấy vận em hết đen. :D

1,018
0
0

mymy

Em hỏi từ đỏ đỏ thôi đúng không (chứ hỏi số liệu thì giờ chị vẫn nghỉ làm ôm Simba) CHC:là cất hạ cánh. Đây là số liệu của điều hành bay, bay lên là 1 lần cất, đáp là 1 lần hạ (sở dĩ chị phải giải thích thế vì 1 chuyến bay tính là 2 lần 1 lần cất và 1 lần hạ).
Em cảm ơn chị nhiều nhiều ah @};-@};-@};-@};-@};-
Em đã điện thoại hỏi quanh cả những bạn làm hàng không của TP.HCM mà vẫn không ai biết đó chị :p:p

@Chị Chip: dạ, em sẽ nhờ dài dài chị nhé :x:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
631
0
0

Aslan

Em đã điện thoại hỏi quanh cả những bạn làm hàng không của TP.HCM mà vẫn không ai biết đó chị :p:p

Ối zời, cái này em 1 là hỏi những người bên quản lý bay (đúng chuyên môn), 2 là em hỏi những người làm quản lý (được đào tạo tổng thể về ngành) mới biết. Chị thì chả đúng chuyên ngành, cũng chả làm quản lý, nhưng bị nhà HP đặt cho cái tiếng là tinh vi nên cũng cố mà tham khảo không mất thương hiệu.
P/S: Tiện đây em cũng nhắn 2 nhà luôn là HP chuẩn bị khai thác đường bay Đà Nẵng, khi nào có đợt khuyến mại (chắc chắn có nhân dịp khai trương) thì em loa nhá. Mất có 1h bay cộng thêm với 20 phút check-in (kiểu như nhà CTB) là có 1 buổi off hoành tráng đảm bảo SG và HN ngồi than thèm.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ối zời, cái này em 1 là hỏi những người bên quản lý bay (đúng chuyên môn), 2 là em hỏi những người làm quản lý (được đào tạo tổng thể về ngành) mới biết. Chị thì chả đúng chuyên ngành, cũng chả làm quản lý, nhưng bị nhà HP đặt cho cái tiếng là tinh vi nên cũng cố mà tham khảo không mất thương hiệu.
P/S: Tiện đây em cũng nhắn 2 nhà luôn là HP chuẩn bị khai thác đường bay Đà Nẵng, khi nào có đợt khuyến mại (chắc chắn có nhân dịp khai trương) thì em loa nhá. Mất có 1h bay cộng thêm với 20 phút check-in (kiểu như nhà CTB) là có 1 buổi off hoành tráng đảm bảo SG và HN ngồi than thèm.
Sao lại phải thèm nhở, SG-HP có chuyến, giờ có ĐN-HP thì chúng mình off suất đúp, off DNG xong bay vào HP off tiếp nhờ bà con nhờ:p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Lần sau em muốn hỏi gì, kể cả không liên quan tý tẹo nào đến hàng không, em cứ mạnh dạn gọi đích danh chị Át ra mà hỏi nhé. Biệt danh của chị ý là "biết đủ thứ" mà.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị đăng ký nhé. Bao giờ có? Thế đến hè sân bay CB vẫn hoạt động bình thường chứ?

@ Thuận: Kiếm thêm vài em nữa đi cho vui đi em.

255
0
0

Gió

Chị đăng ký nhé. Bao giờ có? Thế đến hè sân bay CB vẫn hoạt động bình thường chứ?

@ Thuận: Kiếm thêm vài em nữa đi cho vui đi em.
Oài! em chịu thôi chị. Em cố gắng rủ em Hà My.;):D
@Aslan Thế còn CR nghĩa là gì hả chị?;))

1,018
0
0

mymy

Lần sau em muốn hỏi gì, kể cả không liên quan tý tẹo nào đến hàng không, em cứ mạnh dạn gọi đích danh chị Át ra mà hỏi nhé. Biệt danh của chị ý là "biết đủ thứ" mà.
Được thế này thì sướng quá chị ah.:x:x
Mà chị Aslan ơi đường bay này có mở vào dịp HP tổ chức ọp lai không ah!!!:x:x

255
0
0

Gió

loa loa ! Em báo cáo cả nhà chả hiểu sao cái nick yahoo của 3m ko vào đc nữa. Theo nguồn tin mới đc cung cấp thì đã bị ăn cắp. Đen từ năm ngoái vất vưởng đến tận năm nay.:). Nếu có tn hay chat thì mọi ng đừng tin những gì nó nói nhé. :D

631
0
0

Aslan

Sao lại phải thèm nhở, SG-HP có chuyến, giờ có ĐN-HP thì chúng mình off suất đúp, off DNG xong bay vào HP off tiếp nhờ bà con nhờ:p
À, thèm là vì HN tới đc ĐN mất ít nhất 3,5h do sân bay xa quá, SG muốn tới đc ĐN mất đứt 3h do tắc đường và sân bay luôn quá tải phải check-in sớm (chưa kể thời gian vất vưởng ở sân bay nếu bị delay), còn HP nhá, mất có hơn 1h thôi, check-in sẵn, delay thì có ng báo trước, ô tô xịch phát là lên tàu bay đóng cửa đi luôn, hờ hờ.
Em bít ngay thể nào cũng có câu này nên đã nói ở bài trước mà vẫn không tha.
@Aslan Thế còn CR nghĩa là gì hả chị?;))
Cậu đánh đố chị đấy hử? Hỏi chả trong ngữ cảnh gì thì chỉ có cậu trả lời đc thôi. Sao có ng liều nhở, dám công khai gây chiến thế này.
Được thế này thì sướng quá chị ah.:x:x
Mà chị Aslan ơi đường bay này có mở vào dịp HP tổ chức ọp lai không ah!!!:x:x
Chưa đâu em à.

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Em đánh dấu một vé khi đi off ở Đà nẵng nhé! Năm nào em cũng đi Đà nẵng vào dịp bắn pháo hoa nhưng lên HN, rồi lại lách cách lên sân bay, xa quá trời. HP có chuyến đi ĐN, nghĩ đến đã thấy thích rồi.
@Chị Tâm: Chị ơi, mình hoãn tuần sau đi lễ đi, tuần này em bận mất rồi... nếu tuần sau đi, em đăng ký trước 1 suất nhé!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Thuận : Chắc ai đó thấy em đen tư năm ngoái nên năm nay họ lấy cắp nick của em để giải xui cho em đấy mà.

@ Aslan : Ơ chị nói thế không đúng quá à?

@ Meocon: Em yên tâm, kế hoạch đi lễ nhà mình ít nhất cũng phải 2, 3 tuần nữa mới khởi động được, vì hiện tại mọi người đang đi với cơ quan.

@ All : Tuần sau chị đi SG chống rét, thứ 2 tuần sau nữa mới về. Chị về rồi ọp bàn đi Lôi Âm nhé.

Máy tính nhà chị hỏng 4 hôm nay rồi, lúc vào được lúc không. Mà thường thì lúc cần sẽ không vào được.

360
0
0

tminh's mum

Tân niên xong nhà mình leo page khỏe thế, hôm ấy Beo nhà em về đến nhà lại tỉnh như sáo, hoa tay thì chả biết được mấy cái chứ hoa chân thì không khéo còn đến 12 :D Trời ấm áp lên mà có điều kiện là mẹ cháu cứ phải cố gắng tạo cho cháu cơ hội được dạn dày sương gió
@ các chương trình du xuân: em hóng từ xa thôi, chờ đánh du kích được lần nào hay lần ấy :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Có vẻ như đi lễ vào chủ nhật thì mọi người dễ đi hơn hay sao ý nhỉ. Hay chủ nhật tuần sau chị em mình đi Lôi Âm nhỉ.

620
0
0

hamy2k5

Có vẻ như đi lễ vào chủ nhật thì mọi người dễ đi hơn hay sao ý nhỉ. Hay chủ nhật tuần sau chị em mình đi Lôi Âm nhỉ.
hị hị, nếu đi vào chủ nhật thì e đăng kí chị nhé:)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Vậy chủ nhật ngày 6/3 chị em mình đi Lôi Âm nhé. Không cần phải đi quá sớm đâu. Sau khi lễ chùa xong chị em mình xuống chân núi liên hoan chào mừng 8/3 luôn. Đề nghị nam giới (nếu có) chuẩn bị sẵn hoa. Chị lên danh sách để còn tính toán xe cộ nào:

1. Mẹ CTB : 1 hoặc 2 hoặc 3 người :D
2. Thuận : đi em nhé, còn phục vụ các chị các em chứ.
3. Hamy
4. Huyenlinh
5. Mẹ Sim Ba (đi từ 9 giờ sáng đến 5 giờ chiều thì em đi được nhỉ)
6. Mẹ TM có đánh du kích trận này không?
7. Mèo Già (Bỏ buổi học thứ 3 đê ;) )
8. ........

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Vậy chủ nhật ngày 6/3 chị em mình đi Lôi Âm nhé. Không cần phải đi quá sớm đâu. Sau khi lễ chùa xong chị em mình xuống chân núi liên hoan chào mừng 8/3 luôn. Đề nghị nam giới (nếu có) chuẩn bị sẵn hoa. Chị lên danh sách để còn tính toán xe cộ nào:

1. Mẹ CTB : 1 hoặc 2 hoặc 3 người :D
2. Thuận : đi em nhé, còn phục vụ các chị các em chứ.
3. Hamy
4. Huyenlinh
5. Mẹ Sim Ba (đi từ 9 giờ sáng đến 5 giờ chiều thì em đi được nhỉ)
6. Mẹ TM có đánh du kích trận này không?
7. Mèo Già (Bỏ buổi học thứ 3 đê ;) )
8. ........
8.Em đăng ký hai mẹ con ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.