Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Em vào nhà mình mà tưởng vào nhầm 1 cuộc thi " Những bức thư tình hay nhất":D Không ngờ mảnh đất ĐS lại up "giá" của bi sốt xình xịch như rứa. Trong tất cả mọi người Chíp cảnh giác cao độ với Mít Nem chị nhé. Người này tâm tính, thủ đoạn khó lường lắm :D
Thuận sao lại gato với Bi thế hở? Thuận mua mảnh đất giống nhà Bi đi thì may ra đỡ phải quằn quại như hiện giờ nhỉ, giá khuyến mại đã rẻ quá trời mua một tặng 2-3 rồi mà vẫn chưa bán được hàng=))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em chào chị Bi biệt thự. Em là Beo, chị biết thừa em rồi.

Tóm lại là, em xin cái chân thắp đèn, chị nhá
Chị chào Beo!

Đương nhiên là chị biết em quá đi chứ. Vừa hôm qua chị còn nhắc mẹ chị giặt sạch đôi giầy thể thao buộc dây màu đỏ bác chị xách ở bển về để thứ 2 ọp mang đi cho em. Tuy màu đỏ hơi con gái tý nhưng cực đẹp, lại có hẳn 2 bộ dây màu trắng màu đỏ để thay đổi, đảm bảo em sẽ thích. Chị cũng thích đôi đó lắm lắm, nhưng hơi chật nên mỗi lần buộc được dây giầy khá vất vả. Sáng nào mà chị đòi đi đôi giày đó là mẹ chị lại gắt nhặng xị ngậu. Chả là mẹ chị với chị có tật ngủ nướng, nên dậy đưa chị đi học cứ cuống lên. À, em đừng nói cho ai biết là chị cho em đôi giầy này nhé, kẻo có 1 người, chân thì bé có bằng 1/4 chân chị thôi mà cứ hay bon chen, lại đòi. Đấy, đang xin đôi giầy lông của chị đấy :D

Chị cũng nói luôn là giờ chị có nhiều người để ý rồi, nên tạm thời không để mắt tới phi công trẻ như em nữa. Còn về phần anh trai em, dù chưa biết ý anh ấy thế nào chị cũng đã đưa anh ấy vào danh sách thi đấu (chết cha, lại "chủ động" nữa). Bài viết trước chị đã chả nói là chị đang ngại anh trai em hơn chị nhiều tuổi nên e lúc chị vẫn ham hố đi ọp CSTT thì anh ấy lại ở nhà tỉa cây với cả chăm chim thì buồn lắm, chả khác gì mẹ chị bây giờ, tuyền trốn bố chị đi ọp với mẹ em, với các cô thôi.

Cái vụ thắp đèn ấy, em không biết chứ, chị lại chả mong hơn cả cô Mit Nem. Chị đã chả ước chế độ "đa phu" cho chị đỡ phải si nghí nhiều còn gì. Nếu được vậy, có lẽ bố mẹ chị phải xây hẳn cái chung cư há em. Thế cho bõ cái công em đi thắp đèn B-)

Tóm lại là, chị em mình chờ cái ngày cho phép đa phu, nhá :D

Em vào nhà mình mà tưởng vào nhầm 1 cuộc thi " Những bức thư tình hay nhất":D Không ngờ mảnh đất ĐS lại up "giá" của bi sốt xình xịch như rứa. Trong tất cả mọi người Chíp cảnh giác cao độ với Mít Nem chị nhé. Người này tâm tính, thủ đoạn khó lường lắm :D

Cậu ơi, dạo này đi đấu đới, chả chăm sóc hỏi han các chị già gì cả ::-?

631
0
0

Aslan

@ Bi biệt bự bên bờ biển! (đau hết cả mồm)
Ban ngày nhà này khách khứa quá đông nên anh để khách về hết rồi mới lên tiếng cho nó quang. Mẹ anh đọc xong cái lễ vật mẹ em đòi ngã lăn ra đất ngất rồi nhưng anh lay dậy, trấn an mẹ rằng: Đến lúc con đủ tuổi kết hôn thì VN dùng nguyên liệu sạch ko dùng xăng, điện lại quá thừa, vàng thì nhà mình có mấy cây khế thể nào cũng có chim đến ăn nên lúc ý cái vụ thách cưới của mẹ Bi chỉ là muỗi. (mà nói thật nhà anh có đc cái lễ vật ý bây giờ thì anh chả phải hy sinh tấm thân trai tráng của anh làm gì).
@Các anh đâm đơn vào danh sách: Theo em các anh nên gạt yếu tố mẹ sang 1 bên vì nếu tính cả yếu tố mẹ vào đây thì chứng tỏ các anh còn non quá, chưa thể tự lập đc đúng ko?? Các anh khoe đẹp giai thì em chịu, chứ khoe "đàn ông" thì chưa chắc ai hơn ai, anh nào bảo mình đàn ông thì thử khoe cái đàn ông như em đây xem thế nào (mỗi tội lạnh quá mà em ngó ngoáy loạn chưởng nên tổng thể ko đc hài hòa)

@mẹ bạn Beo: Mẹ cháu đã tưởng loại đc nhà bạn này, thế mà cô vẫn túm lấy cái comment của cô Mit mà đu vào đc.
@Nem: Nem ơi nhà Nem cũng có biệt thự hả Nem?? Yêu anh không?? (con giai cứ phải đa tình tý cho gái nó mê)
@mẹ em Bi: Nếu mẹ tặng giày cho Beo vì lý do chân bạn ý to hơn con thì mẹ nhầm rồi. Mỗi tội giờ con ko để ý đến tiểu tiết nữa nên đôi giày so với cái biệt thự thì con thích biệt thự hơn.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Chính thức bá cáo với bác rằng thì là Sam sẽ tham gia vào cuộc chiến đầy gay cấn này , he he . Dưới đây là lời giới thiệu sơ sơ về bản thân của cháu gửi em Bi nhá

E.
à cu Sam việt kiều Tây à, giờ đang là thời đại gì dùng hàng Việt Nam chất lượng cao nhé. Xích ra, trả chỗ cho anh mau.
Em à !
Anh (cụ thể là mẹ anh ) mất ngủ suốt từ hôm đi HP đến giờ vì mê cái biêt thự bên bờ biển. Mẹ anh show ảnh em rất nhiều và còn hứa luôn rằng sẽ cho anh chui gầm tủ lạnh. Đấy em thấy chưa, ko phải làm dâu lại đc luôn ở bên cạnh ngoại, bát canh mùng tơi mẹ nấu bê sang cho mình quá tiện em nhỉ.
Em yêu ơi, nhìn các đối thủ anh thấy mình nặng ký hơn chúng nhiều lắm. Thứ nhất là cân nặng, ấy tối nay mẹ anh dẫn ra hàng thuốc anh nhảy ngay lên cân, 36 kg thé nào anh đọc nhầm là 56 thế mới thích chứ. Anh ăn đơn giản lắm, dễ nuôi, chỉ cơm với thịt băm, canh cà chua (mẹ bảo ăn cà chua đỡ bị tiền liệt tuyến, cái gì đó). Anh đi ăn phở ng ta bớt ít nhất là 5k vì anh ko ăn hành. Hoa quả anh chỉ án chuối, giống Tôn ngộ không em nhỉ , ko ăn quà vặt. Bim bim anh chỉ xin mua cái loại trúng thưởng, anh lấy phần thửong, bim bim anh có ăn đâu, để dành em nhé, em Bi.
Quần áo anh cực kỳ đơn giản, giầy thể thao anh ko đi nóng chân, quanh năm anh chỉ đi dép lê, đến trg đi dép xăng đan, mùa nào cũng vậy. Đấy đấy em xem có ai dễ nuôi như anh đâu. Thế cho nên mẹ anh mới cho đi chui tủ lạnh nhà em mà. Mẹ anh bảo cứ hàng tuần con ra chỗ đầu mối mua ít đồ hải sản đóng thùng xốp gửi Hoàng Long về cho mẹ để mẹ xem ở nơi đó con đc ăn những gì. Đấy chỉ thế thôi là OK.
Em à, bà SCP ở biển nhiều rồi nên chắc chả thích biển nữa đâu, cá với em là bà ấy chả cho em về với mẹ đẻ nhiều đâu, cùng lắm 5 năm 1 lần. Còn mấy bà ở HP thì ôi giời cùng quê bất tiện lắm, chuyện mẹ chồng nàng dâu muôn đời có khi còn kéo theo cả hai bên thông gia lục đục vì tội ở quá gần.
Con nhà cô em bé ngoan, ngoan gì mà ngoan hư đấy nên em cứ tránh xa. Anh ko nói ngoa chứ mẹ anh quen cô ấy lâu lâu lắm rồi từ hồi cô ấy còn chưa chống lầy, mẹ anh biết thừa cô ấy trc ID là Mẹ nuôi đậu xanh, đấy đấy nghe thấy tên lạ chưa.
Túm lại anh buồn ngủ quá, mai anh viết tiếp. Em yên tâm, em đồng ý lúc nào anh về HP lúc đó. Ấy ấy nhưng em phải nói sớm mẹ Tâm xây biêt thự đó cho xịn xin vào nhé, anh vốn thích tiện nghi. Cũng chẳng phải anh đòi hỏi nhiều đâu mà anh định mời bố mẹ anh đến ở nháp, trc khi chúng mình ở ý mà. Nếu xong sớm sang năm 18.03 mẹ anh cũng cả đại gia đình CSTT đến đó NHÁP luôn đấy.
Ôi buồn ngủ quá em yêu ơi. Anh quuyết chiến đấu đến hơi thở cuối cùng, còn cái "đũng quần" (nhà SCP liệu hồn, mẹ anh bảo vậy) cũng oánh vì em đấy em yêu.
Hết Chào em

631
0
0

Aslan

Con nhà cô em bé ngoan, ngoan gì mà ngoan hư đấy nên em cứ tránh xa. Anh ko nói ngoa chứ mẹ anh quen cô ấy lâu lâu lắm rồi từ hồi cô ấy còn chưa lấy bố em, mẹ anh biết thừa cô ấy trc tên là Mẹ nuôi đậu xanh, đấy đấy nghe thấy tên lạ chưa.
Bà này loại ngay từ vòng gửi xe.

255
0
0

Gió

...
Cậu ơi, dạo này đi đấu đới, chả chăm sóc hỏi han các chị già gì cả ::-?
Em đăng ký hộ khẩu thường trú trên Hải Dương rồi chị ạ. Tuần về Hải Phòng đôi ba lần thôi. :d. Sáng mai em đăng ký 1 cafe nhé :)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Sáng ra vào đây tỉnh hết cả người vì cười, vừa bổ mắt, vừa bổ thập cẩm chỗ. Mẹ Mít đặt gạch đây, tý nữa xong việc mẹ cháu sẽ vào chiến đấu tiếp, các bác cứ chờ đấy nhé.

@ mẹ Aslan: Nhà Nem ko có biệt thự đâu nên mới mê biệt thự thế chứ, khi nào có mẹ cháu nhất định sẽ rao để tuyển rể cho hoành tráng giống nhà chị Bi biệt bự bên bờ biển=))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Bi biệt bự bên bờ biển! (đau hết cả mồm)
Ban ngày nhà này khách khứa quá đông nên anh để khách về hết rồi mới lên tiếng cho nó quang. Mẹ anh đọc xong cái lễ vật mẹ em đòi ngã lăn ra đất ngất rồi nhưng anh lay dậy, trấn an mẹ rằng: Đến lúc con đủ tuổi kết hôn thì VN dùng nguyên liệu sạch ko dùng xăng, điện lại quá thừa, vàng thì nhà mình có mấy cây khế thể nào cũng có chim đến ăn nên lúc ý cái vụ thách cưới của mẹ Bi chỉ là muỗi. (mà nói thật nhà anh có đc cái lễ vật ý bây giờ thì anh chả phải hy sinh tấm thân trai tráng của anh làm gì).

Đúng thật, cả ngày hôm qua em cứ thắc mắc sao không thấy anh. Mẹ em bảo chắc chờ đến đêm khuya thanh vắng mới vào cho dễ tâm sự. Mẹ em yêu nhiều nên kinh nghiệm đầy mình, anh nhỉ.

Em vào đây từ sáng, sở dĩ giờ mới trả nhời anh được, vì quá bị ấn tượng với bức ảnh anh gửi cho em. Trước giờ, xem ảnh các anh em đã ngây ngất lắm rồi. Xem đến cái ảnh này em không nói gì được nữa. Sao cái bo đì của anh đẹp ghê há anh. Bụng bự lốp căng nhỉ. Với lại có 1 cái em tò mò hỏi anh tý ty. Ấy là ngày bé em cũng được mẹ chụp cho quả ảnh lúc vừa tắm xong. Trông cũng được anh ạ, cho dù bo đì của em còn lâu mới tròn như anh. Có điều, sao có 1 chỗ của anh khác của em á. Em hỏi mẹ em mà mẹ em chỉ cười cười không nói (mà cười cái kiểu gì trông gian gian).

Xong rồi em lại tò mò, không biết các anh khác, chỗ đó thế nào, giống em hay giống anh. Nên em có đề nghị, tất cả các anh đều nằm vào chậu tắm rồi chụp ảnh đăng lên đây đi. Vừa để giải đáp théc méc của em, vừa để thi thố cho công bằng, nhỉ. Phần này mình tạm gọi là phần thi bo đì các anh nhé.

Nóng lòng chờ được nhìn ảnh không mặc gì của các anh.

Ký tên : Bi càng ngày càng xinh gái :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

à cu Sam việt kiều Tây à, giờ đang là thời đại gì dùng hàng Việt Nam chất lượng cao nhé. Xích ra, trả chỗ cho anh mau.

Em chào anh Bùm (mặc dù anh không xưng tên nhưng em nghe lỏm mẹ em, chả biết có nhầm nhọt gì không)

Tên anh làm em nhớ đến anh Bủm, con bạn mẹ em, sinh sau em 1 tháng. 2 bà mẹ học với nhau từ nhỏ, mang thai rồi đẻ cùng thời gian với nhau nên dấm dúi ký kết mà không hề thông qua em. Chả biết anh ấy có yêu em không, chứ bố mẹ anh ấy thì thích em ra mặt. Lần nào gặp cũng 1 điều con dâu ơi, 2 điều con dâu ơi. Còn anh ấy, gặp em 3 lần thì 2 lần xông vào đánh. Mà em có làm gì đâu, chỉ hôn thôi :-O

Giả vờ kể về anh Bủm để nhắc nhở các anh là em vẫn còn 1 cơ số các anh khác theo đuổi đấy nhớ :p

Em đọc thư anh xong thích quá định gọi bảo anh về chơi ngay, nhưng hoá ra anh dặn bao giờ xây xong nhà mới gọi. Mà cái chỗ đất ý, hôm nọ em ra rồi, nhìn chán ngắt. Đất cát ngổn ngang, hoa muống biển bò tùm lum tà la, chẳng 1 mống người, chẳng 1 mống nhà, chỉ thấy chừng 2 chục cái cọc mọc xiêu vẹo. Chả biết đến bao giờ mới có nhà có cửa. Hay thôi anh cứ bảo mẹ anh cho về chơi, chúng mình ra ý trải cái ni lông là ngồi ngắm biển được rồi anh ạ.

Em chờ anh lắm đấy :-*

384
0
16

tho2006

Member

Vào nhà mình cười đau hết cả ruột, em cũng đăng ký cho thỏ nhà em chiến đấu nhé. Bi ơi, mẹ không chê Bi vừa già, vừa xấu, vừa đanh đá đâu đấy. Đây là thư anh thỏ viết cho bi từ hôm thứ 2, giờ mẹ mới post lên được.

Chào Bi thân yêu!
Hôm trước mẹ anh đi công tác ở Quảng Ninh, đi hai ba ngày mới về nên anh nhớ lắm, tối hôm thứ 7 đó tận 10h đêm mẹ mới về đến nhà, anh ôm mẹ đòi mẹ ru ngủ nhưng mà mẹ anh cứ thì thầm nói chuyện với bố anh, anh dỏng tai nghe thì thấy loáng thoáng mấy câu, …Hòn Dấu rì sọt.. biệt thự… Rồi anh nghe mẹ anh than thở, sao mà có người giỏi thế, giàu thế không biết. Nghe giọng mẹ anh nói thì có vẻ ghen tỵ ghe gớm lắm. Anh nằm vắt tay lên trán nghĩ mãi, trằn trọc không ngủ được mới quay sang hỏi mẹ và mẹ anh đã kể cho anh nghe về em (à quên, về mẹ em và cái biệt thự). Anh nghe xong lại càng suy nghĩ, mẹ anh thì mê em lắm rồi (cả cái biệt thự nữa), mà anh là con trai trưởng, phải có trách nhiệm lo lắng cho cha mẹ, phải chiều theo ý mẹ, nhân tiện hôm qua được xem ảnh em, anh thấy rằng việc đúng đắn nhất và cấp thiết nhất là anh phải tham gia vào cuộc chiến này.
Bi yêu, anh thì em chưa gặp đâu, nhưng nếu mà gặp anh bảo đảm em sẽ choáng ngợp. Nhà anh thì không giàu, nhưng chính vì không giàu nên mẹ anh đã phải lo xa rèn anh thành một người đàn ông bản lĩnh, anh học hành không giỏi giang lắm nhưng mồm mép tép nhảy nè, anh mà cất tiếng nói thì cứ là lọt vào tận tim em nhé. Đâu có như một số người, cưa cẩm em mà chỉ ê a không thôi, với lại nhà các anh ấy giàu rồi thì lấy đâu chả được vợ, còn mỗi anh nghèo nên mẹ anh mới phải lo lắng trằn trọc không thôi. Mà em không biết từ ngàn xưa các cụ đã có câu:”trai Nam gái Hải” đấy à? Thế nên anh nghĩ mối lương duyên của em và anh chắc chắn sẽ thành.
Anh chằng tin mẹ một số anh nói rằng em vừa già, vừa xấu, vừa đanh đá đâu, anh nghĩ để một chàng trai vừa tròn 5 tuổi nói ra những lời tự đáy lòng như thế này thì em hẳn phải là một cô gái xin đẹp nết na thùy mị biết nhường nào phải không?
Tạm biệt em.

273
0
0

NganHa

Hê hê, gái Hải Phòng (à nhầm biệt bự HP) đắt giá thế nhỉ :D em thì chả lo xa như chị CTB, 10 năm nữa nhá, 10 anh con zai mới có 1 cô con gái, lúc đấy thì "Bi biệt bự bên bờ biển " hay " Chíp túp lều tranh" thì các anh cũng lao vào ầm ầm :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hello bonjour Bi, my love, mon amour... (Anh bây giờ đang được mẹ luyện hai thứ tiếng, thế nên em yên tâm là anh sẽ oánh bật tất cả các cu anh cu em còn lại vì trình độ tán gái in tơ ne sừn nồ)

Em yêu quý, giờ này em đang ngủ trưa phải ko? Em có mơ đến anh và các anh khác ko? Danh sách chiến đấu đã khá dài rồi mà anh cảm tưởng mẹ em và em vẫn còn muốn nó dài thêm mãi. Cuối cùng chỉ khổ bố mẹ em chắc phải đi cướp ngân hàng mới đủ tiền xây đủ phòng cho các con dê hỏi em nhỉ. Anh thấy thương các cụ quá dù rằng anh chưa có cơ hội được làm con dê của các cụ. Theo yêu cầu của mẹ em và em là chúng anh phải show hàng nhưng mẹ anh ko đồng ý. Mẹ anh bảo rằng việc bảo vệ gìn giữ cơ thể giống như gìn giữ nguyên khí của bản thân mình vậy, chứ ko phải tiện đâu show đấy rồi lại thêm mang tai tiếng như cái cô người mẫu vừa nude để lên tiếng bảo vệ thiên nhiên ý. Ngoài ra việc show hàng (của anh) có khi lại làm cho nhiều mẹ lao vào quyết chiến để giành anh về cho con gái mình thì anh sẽ thương em vô cùng vì em sẽ mất đi cơ hội được sở hữu anh với bo đì rất ngon và rất chuẩn của anh cộng làn da trắng hồng có một không hai mà anh được thừa kế từ dòng họ nhà anh. Anh thì thật lòng rất mê em và mẹ anh còn mê biệt thự nhà em hơn nữa tuy nó chưa thành hình nhưng mà anh buộc phải theo nề nếp gia đình em ạ. Em thông cảm và xem tạm tấm này của anh nhé, anh nghĩ cũng đủ cho em lưu giữ hình ảnh đẹp chai của anh trong lòng rồi phải ko em? À anh xin mở ngoặc luôn nữa là bàn tay nhỏ nhỏ xinh xinh của em áo hồng đang vẫy anh là của em Nem chứ ko phải của em nào đâu nhé, em đừng hiểu nhầm nhé, ANH CHỈ CÓ MÌNH EM chứ ko như ai kia đang tán em còn tranh thủ tán cả em Nem nhà anh em nhá. Nếu anh Tôm nhà em cũng được mẹ sắm cho một biệt thự bên bờ biển giống em, thì anh sẽ về vận động để mẹ anh đưa anh Tôm vào danh sách tuyển rể sau này em nhé. Em nó còn nhỏ nên mẹ anh chưa có tuyển ai hết em ạ.
[/IMG]

@ các anh em và các mẹ của các anh em: gớm có mẹ ai chê gái vừa già vừa xấu vừa đanh đá sao cứ lao vào mãi thế? Hãy để cô ấy và căn biệt thự nhà cô ấy được yên. Còn cái anh Vịt kìu iu nước ở xa tít mù khơi, nhà xịn ba mặt bốn bề là biển rồi còn tham gì biển nữa nhỉ, lạ thật đấy. Còn cô Thỏ, mẹ của ứng cử viên mới nhất ơi, mẹ cháu bảo cô rất hiền, nên em chắc cũng hiền cô nhỉ. Vậy cô bảo em cứ tự nhiên nhé, cháu sẵn lòng dành một phòng ở tầng trệt cho em cô ạ. Còn cháu thì nhất định là ở phòng chính với em Bi rồi cô ạ. Đấy mẹ vợ tương lai ơi, mẹ xếp phòng dần đi nhé. À mà con cũng xin báo cáo mẹ là bố con ý, là vẽ được nhà mẹ ạ, cho nên mẹ cứ tính phòng đi rồi con về con rủ bố con vẽ nhà cho mẹ mẹ nhá, mẹ nhớ ưu tiên con đấy nhá mẹ nhá. I love U so much, mẹ vợ, mon chérie.

631
0
0

Aslan

@anh Mit: Mặc dù em ve zi buồn vì anh đánh đồng cái hình ố chin là nghệ thuật của em với phong trào lộ ảnh nóng để gây xì căng đan của mấy cô ng mẫu nhưng em cũng méc si/ thanh/ sờ pa cí bờ/ kàm sa ha mi tà/ a ní gà tồ/ xia xịa anh đã khoe tài ngoại ngữ để em cũng nhớ ra mình còn 1 thế mạnh khác nữa.
@Bi bbbbb: Tiện đây Bi yêu ơi anh cũng quẳng cáo luôn là anh đang học tiếng Nga và tiếng Anh, bà anh đang làm cho Đài loan nên sau này anh sẽ học thêm tiếng Tàu, ông anh đã từng làm việc tại Lào và Thái Lan 15 năm nên 2 tiếng này chắc chắn anh sẽ nói đc, mẹ anh hồi mang bầu anh phát rồ lên vì Vườn sao băng Hàn Quốc (nhìn giai đẹp để anh cũng đẹp theo ý mà) và đang nghiên cứu phương pháp ăn dặm của Nhật nên cũng võ vẽ vài câu tiếng 2 quốc gia này . À, may quá nói đến Thái Lan thì anh đang sở hữu 1 dây chuyền Thái vàng chóe và cái quần nhung tăm (thừa hưởng từ mẹ anh, may các mẹ 7x đời đầu còn biết cái quần ấy, chứ chơi vơi như mẹ anh Mít chả chắc đã biết giá trị của nó) chắc chắn sẽ thuộc về em. Mấy hôm nay danh sách con dê nhà em dài quá, anh lại ko thích ồn ào nên chờ tối mới lên tiếng nhưng lại gặp bà già ghen với mẹ em mang mẹ anh Bobby ghép với bố em nên anh cũng thấy căng thẳng. Từ tuần sau thời tiết đẹp rồi anh bảo mẹ anh xin nghỉ thêm vài tháng nữa ngày nào cũng đưa anh qua nhà em tấn công trực diện cho nó nhanh có kết quả em nhá.

Mít ơi em kết quả áo này quớ, cho em nhá, nếu ko xin Nem cho em cái áo hồng cũng đc.

620
0
0

hamy2k5

Mít ơi em kết quả áo này quớ, cho em nhá, nếu ko xin Nem cho em cái áo hồng cũng đc.
=))=))=)) ôi cái áo hồng, chị ko nói thì em chả để í đến
@ Mẹ Bi: chị ơi đừng có lung lay duyệt chàng dê nào nhé, mươi mười lăm năm nữa con gái vừa già vừa đanh đá của chị các anh cứ phải mang báu vật xếp hàng dài ra ấy, đừng nghe những bức thư ong bướm mẹ Bi nhá
E nghĩ đến cảnh Bi biệt bự ngúng nguấy trước các anh chàng đẹp zai như thế này này:D

631
0
0

Aslan

Cô Su sang topic Hải Phòng vote cho anh Mít nhá cô nhá, cháu cảm ơn cô ạ.
Ơ, thế này là bình chọn qua mạng ạ?? Ăn nhau ở quả tin nhắn ạ?? Cuộc thi kén rể nhà CTB giờ thành ai zồ à??hố hố!!

Bi, cái kính này giờ đâu rồi em, còn đeo nữa ko, cho anh nhá.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Công nhận mẹ Aslan phải đổi nick thành Cái Bang mẹ Aslan ạ, gì cũng iem xin thế lày=))=))=))

Bộ này anh M năm sau chắc chả vừa nữa nên mẹ cháu sẽ gửi cho Simba nhá, chỉ sợ em Bi lại nhầm là anh Mít cứ đòi hôn Simba thì phí công mẹ Mít quẳng cáo:p (Xin cả áo hồng cho Simba mặc thật à, lậy mẹ Simba một lậy nữa=)) )

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Vào nhà mình cười đau hết cả ruột, em cũng đăng ký cho thỏ nhà em chiến đấu nhé. Bi ơi, mẹ không chê Bi vừa già, vừa xấu, vừa đanh đá đâu đấy. Đây là thư anh thỏ viết cho bi từ hôm thứ 2, giờ mẹ mới post lên được.
Cháu chào cô Thỏ ạ!

Cháu chưa gặp anh Thỏ nhưng đã gặp cô rồi. Mẹ cháu lại suốt ngày kể về cô. Mẹ cháu bảo cô hiền lắm, hiền nhất CSTT, chứ không như các cô kia. Nói thật với cô, các anh thì anh nào cháu cũng mê, mà chưa duyệt được mẹ anh nào cả. Cô Aslan thì vừa tham vừa ky bo, cô Mít Nem thì đanh đá, cô ALnML lúc già lúc không già chả biết đằng nào mà lần, cô Em bé ngoan nghe đâu lại hư, cô SCP với cả cô mùa thu ở xa quá, nếu cháu về làm dâu 5 năm mới cho cháu về quê 1 lần cũng kinh. Đấy, nên cháu quý nhất cô. Cô hiền thế chắc anh Thỏ cũng hiền. Về làm dâu nhà cô chắc cháu bắt nạt được cả chồng lẫn mẹ chồng, kể cũng thích cô nhỉ, đỡ mất công lên kể lể ở topic Mẹ chồng - Nàng dâu bên Oét trẻ con :D

Thế nên nếu chọn mẹ chồng thì cháu chọn cô đầu tiên đấy ạ. Cô ôm hôn anh Thỏ thặt chặt giúp cháu. Hè rỗi rãi cô cho anh Thỏ về HP chơi với cháu, cháu lại dẫn anh ấy ra bờ biển trải ni lông ngồi ngắm biển cô nhé. Hôm nọ cô Aslan cho cháu nhiều tấm ni lông dùng 1 lần lắm cô ạ. Cô ấy bảo cô ấy xin được, thể nào mà cho thoải mái thế.

Cháu chào mẹ chồng, à quên, chào cô ạ.

Cháu Bi :x

255
0
0

Gió

Ôi nhìn ảnh bi xinh gái và điệu quá.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hello bonjour Bi, my love, mon amour... (Anh bây giờ đang được mẹ luyện hai thứ tiếng, thế nên em yên tâm là anh sẽ oánh bật tất cả các cu anh cu em còn lại vì trình độ tán gái in tơ ne sừn nồ)
@anh Mit: Mặc dù em ve zi buồn vì anh đánh đồng cái hình ố chin là nghệ thuật của em với phong trào lộ ảnh nóng để gây xì căng đan của mấy cô ng mẫu nhưng em cũng méc si/ thanh/ sờ pa cí bờ/ kàm sa ha mi tà/ a ní gà tồ/ xia xịa anh đã khoe tài ngoại ngữ để em cũng nhớ ra mình còn 1 thế mạnh khác nữa.

Em chào 2 anh yêu của em!

Gớm, ngày hôm qua em không thấy 2 anh đâu, tưởng 2 anh thấy mẹ em thách cao chạy hết cả rồi. Em hơi buồn 1 tý, vì nói thật em thấy 2 anh đẹp trai lắm, anh nào bỏ đi cũng tiếc cả.

Có điều các anh viết thư cho em đừng dùng ngại ngữ vội nhá, em chã hiểu gì. Em cũng thích học tiếng anh tiếng pháp tiếng tàu để sau này đi du học lắm, nhưng mẹ em bảo từ từ, tiếng việt em đã sõi đâu.

Nhân tiện có cái cô nào ấy khen em nhẩy giỏi, em định pot cờ líp của em lên đây cho các anh ngắm, nhưng mẹ em lâu tếch chả biết làm. Hôm nào các anh đến nhà em làm hộ em cái nhé (tiện thể em ngắm và hôn các anh luôn)

Gửi đến 2 anh muôn vàn thương nhớ :x

Ký tên Bi sành điệu không tiêu hàng hiệu.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.