Gia đình Sài Gòn mình cùng lên tầng 3

1,961
0
0

anatomysu

Ðề: Gia đình Sài Gòn mình cùng lên tầng 3

Mỳ ơi gửi hàng cho c chưa? Nếu chưa để thứ 4 ọp rồi c lấy luôn. Nhà mình thích ăn bánh tráng trộn hay cơm trộn Aiya trên đường Cao Thắng k? Chỗ đấy hơi xa với cty mình tí nhưng k sao.
Xa quá chị :p, Cao Thắng lận à... Tính chiều nay gửi hàng cho chị, nếu chị thích thứ 4 thì em chiều nhé

Tokyo Deli Điện Biên Phủ deeeeeeee =))
Đắt thế, dạo này nghèo rồi :p

720
0
0

chuột đồng

Mỳ ơi gửi hàng cho c chưa? Nếu chưa để thứ 4 ọp rồi c lấy luôn. Nhà mình thích ăn bánh tráng trộn hay cơm trộn Aiya trên đường Cao Thắng k? Chỗ đấy hơi xa với cty mình tí nhưng k sao.
aiya siêu sạch phải không? hình như dẹp òi, dời sang bùi thị xuân òi!

720
0
0

chuột đồng

Xa quá chị :p, Cao Thắng lận à... Tính chiều nay gửi hàng cho chị, nếu chị thích thứ 4 thì em chiều nhé

Đắt thế, dạo này nghèo rồi :p
Vy ơi! thứ 4 mang Mopiko theo dùm chị luôn nhe, chị gửi tiền cho em luôn được không? tk vcb chị hết tiền rồi :D

1,961
0
0

anatomysu

Vy ơi! thứ 4 mang Mopiko theo dùm chị luôn nhe, chị gửi tiền cho em luôn được không? tk vcb chị hết tiền rồi :D
TK của em cũng hết tiền rồi :D. Đợi có tiền thì chắc phải sang tháng. Chuột ck cho Lahmo hộ em nhé. Ko thì nhờ ai giúp vậy, thứ 4 em mang theo Mopiko cho chị.

Hàng Sing 17 có thêm của 1 số người, những ai hàng nhiều như chị Osaka_VN, em ko xách theo được nhé, vì nhiều đồ lắm. Nếu nhắm gọn nhẹ mang đi được thì em sẽ thồ, còn ko em gửi bưu điện sau. THông cảm lần nào đi off cũng tay xách nách mang, em ngán quá rồi ạ :D.

Thứ 4 ăn ở Red House nhé, có cơm trưa vp 38k và dimsum 30k/món. Ăn gì cũng được, giá nào cũng có, lại gần nhé mọi người. 79 Ngô Thời Nhiệm, Q.3 Tp HCM

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

@Nghèo: Tôm hùm cháy tỏi, lẩu đầu tôm hùm, cua rang me, ghẹ rang muối...em chỉ mong vậy thôi =))
Nikki ơi sao mơ ước của e nó giản dị quá vậy :p
@ana: a quen đọc tên e là an-na nên viết tên e có 2n, sorry nhé!

720
0
0

chuột đồng

TK của em cũng hết tiền rồi :D. Đợi có tiền thì chắc phải sang tháng. Chuột ck cho Lahmo hộ em nhé. Ko thì nhờ ai giúp vậy, thứ 4 em mang theo Mopiko cho chị.

Hàng Sing 17 có thêm của 1 số người, những ai hàng nhiều như chị Osaka_VN, em ko xách theo được nhé, vì nhiều đồ lắm. Nếu nhắm gọn nhẹ mang đi được thì em sẽ thồ, còn ko em gửi bưu điện sau. THông cảm lần nào đi off cũng tay xách nách mang, em ngán quá rồi ạ :D.

Thứ 4 ăn ở Red House nhé, có cơm trưa vp 38k và dimsum 30k/món. Ăn gì cũng được, giá nào cũng có, lại gần nhé mọi người. 79 Ngô Thời Nhiệm, Q.3 Tp HCM
Chép ơi, Chép ck giúp em được hông ạ, em còn nợ Chép tiền, mai gặp em gửi Chép tất cả nhoa nhoa!

2,204
1
0

Nikki

Ok, Red House nhé, em cũng có 3 coupon Red House (120k/coupon) ^^

Nikki ơi sao mơ ước của e nó giản dị quá vậy :p
@ana: a quen đọc tên e là an-na nên viết tên e có 2n, sorry nhé!
Anh ơi, mơ ước đâu ai đánh thuế, mình cứ ước đi biết đâu có nhà hảo tâm nhở??? ;))

2,204
1
0

Nikki

thông báo: Hàng mắm miền trung đã có mặt ở nhà em, em chưa chia hàng được, mai ai có đăng ký mắm thì xin đăng ký off, cũng xin thông báo cho em để em thồ theo...nặng lắm lắm, em ko muốn đi thi thể hình tg đâu ạ :p

1,961
0
0

anatomysu

Nik mang hộ tớ nhá nhá :x, hí hí. Đang thèm. Mang của Nghèo nữa, bà ý chắc chắn đi...

Chị Chuột: Chép ít online, chị sms cho bà ý đi nhé :)

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Gia đình Sài Gòn mình cùng lên tầng 3

Ong ơi vào đi :p, bánh của Ong em bắt Nghèo làm cho. Mà còn Ong con nữa nhé, mẹ ráng thu xếp cho Ong vào với Nấm, Bí, Ford, Su, Duy, Chép con, Bo v..v và v..v hihi... Tha hồ chơi ạ, kèm kén rể nữa chị ới
hihi, mẹ thì chắc rồi
Ong con thì đang nịnh cô Hiền xem cô Hiền có đưa vào ko.
Mẹ phải đi làm mấy hôm trước, sợ ko ai trông Ong được

2,204
1
0

Nikki

SG mở nhà trẻ mà chị...yên tâm ^^

720
0
0

chuột đồng

Nik mang hộ tớ nhá nhá :x, hí hí. Đang thèm. Mang của Nghèo nữa, bà ý chắc chắn đi...

Chị Chuột: Chép ít online, chị sms cho bà ý đi nhé :)
Mai chắc Chép đi off phải hông? Để mai gặp chị gửi tiền Chép trước nhờ Chép về ck sau, chắc không bị chủ Sing gạch tên thiếu nợ đâu hén, hihi...

1,961
0
0

anatomysu

Trưa nay như cũ nhé mọi người.

506
0
0

Tho & Soc

Hôm nay sếp xếp lịch đánh giá nhân sự cuối năm, đến gần 1h mình mới xong nên lười chạy ra ọp quá!

Ana ơi, hôm nay ọp đông vui k em? Kế họach thế nào chia sẻ cho những ai k đi ọp được như c biết với!:x

720
0
0

chuột đồng

Hôm nay sếp xếp lịch đánh giá nhân sự cuối năm, đến gần 1h mình mới xong nên lười chạy ra ọp quá!

Ana ơi, hôm nay ọp đông vui k em? Kế họach thế nào chia sẻ cho những ai k đi ọp được như c biết với!:x
Đủ mặt anh hào, đã đi đến 1 quyết định: thuê xe. Mọi việc còn lại chờ off tiếp.

1,961
0
0

anatomysu

Mời đăng ký nhân sự đi Ọp ngày 26/12 tại nhà Nghèo nhé:
Mẫu đăng ký gồm: Tên, số người, phươgn tiện đi lại. Sau khi chốt danh sách sẽ bàn tiếp món ăn

1/ Anatomysu: 2 người lớn, đi xe máy hoặc thuê xe chung với cả nhà
2/ Nikki: 1 lớn (?), thuê xe
3/ meduydu: 2 lớn 2 bé, thuê xe
4/ Cá Chép: 1 lớn 2 bé, thuê xe
5/ Bí Xanh Bí Đỏ: 1 lớn 2 bé (hay 2 lớn chị ơi)
6/ Chuột đồng:
7/ Saomai: 2 lớn 2 bé (kêu gọi tài trợ đi kèm chị ới :p), thuê xe
8/ Osaka VN ?
9/ ThoBB: 2 lớn nhỉ chị, có kèm rờ mọoc ko :p. Chị đi xe nhà nhỉ ?
10/ Thỏ & Sóc: ?
11/Bachan: mấy lớn ko rõ nhưng có chắc chắn 2 bé đi kèm nha. Còn làm quen TT DD :p - Thuê xe nhỉ?
12/

Đuối rồi, mọi người đăng ký tiếp vào hộ em. Và nhớ đăng ký ghi rõ phương tiện chuyên chở nhé. Để em còn tính đầu người mà thuê xe mấy chỗ :D.

Khách mời:

Khai Tâm kèm 2 bé, Ong Chúa có thể kèm Ong con, Hienvth (em ới vào điiii :p)...

506
0
0

Tho & Soc

Mời đăng ký nhân sự đi Ọp ngày 26/12 tại nhà Nghèo nhé:
Mẫu đăng ký gồm: Tên, số người, phươgn tiện đi lại. Sau khi chốt danh sách sẽ bàn tiếp món ăn

1/ Anatomysu: 2 người lớn, đi xe máy hoặc thuê xe chung với cả nhà
2/ Nikki: 1 lớn (?), thuê xe
3/ meduydu: 2 lớn 2 bé, thuê xe
4/ Cá Chép: 1 lớn 2 bé, thuê xe
5/ Bí Xanh Bí Đỏ: 1 lớn 2 bé (hay 2 lớn chị ơi)
6/ Chuột đồng:
7/ Saomai: 2 lớn 2 bé (kêu gọi tài trợ đi kèm chị ới :p), thuê xe
8/ Osaka VN ?
9/ ThoBB: 2 lớn nhỉ chị, có kèm rờ mọoc ko :p. Chị đi xe nhà nhỉ ?
10/ Thỏ & Sóc: trước mắt là 1 lớn 1 bé
11/Bachan: mấy lớn ko rõ nhưng có chắc chắn 2 bé đi kèm nha. Còn làm quen TT DD :p - Thuê xe nhỉ?
12/

Đuối rồi, mọi người đăng ký tiếp vào hộ em. Và nhớ đăng ký ghi rõ phương tiện chuyên chở nhé. Để em còn tính đầu người mà thuê xe mấy chỗ :D.

Khách mời:

Khai Tâm kèm 2 bé, Ong Chúa có thể kèm Ong con, Hienvth (em ới vào điiii :p)...
Nhà chị trước mắt là 1 lớn 1 bé, còn vụ có thuê xe đi cùng không thì để confirm sau, vì chỉ sợ lỡ xe đón từ Tân Bình thì để chị đi xe máy từ Q.7 sang nhà Nghèo có khi gần hơn:p

1,528
0
0

saomai

Nhắn em Nghèo: em ơi cần 2 người cho máu bé Kỳ Phương (bé nhóm máu O) ở bv Tâm Đức, Q7 :x
Chuẩn bị thôi chứ chưa có lịch mổ cụ thể.

1,961
0
0

anatomysu

Bổ sung sẽ có 2 khách nữa

Memynhi từ Đà Nẵng và Mẹ Vừng từ Hội An là lá la