Bếp Sài Gòn. Ngọt ngào, ấm áp. (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,204
1
0

Nikki

Ðề: Bếp Sài Gòn. Ngọt ngào, ấm áp.

Trưa nay off ở Buds Hai Bà Trưng nhé. Đẹp hơn rộng hơn bên Nam Kỳ

Buds Hai Bà Trưng:
445–447 Hai Bà Trưng, Quận 3.

12h nhé cả nhà. Ráng đi đi để còn ăn bánh.

Nghèo ơi bánh đẹp quá :((, em nhìn còn muốn ăn, mà Nghèo làm em tủi quá. Vì bánh đẹp quá nên giờ vẫn đang thiếu 6 bánh
V ơi, nhà có giỗ + có trai đẹp 19 tháng của em...đang phân vân lắm đây =))

1,961
0
0

anatomysu

THÔNG BÁO: BUDS VÕ THỊ SÁU NHA, CHỖ CŨ TRÊN ĐƯỜNG NAM KỲ. SẾP HT BẢO HAI BÀ TRƯNG XA QUÁ KO LẾT QUA ĐƯỢC :cstt01:

506
0
0

Tho & Soc

hic...hic...TS k tham gia được rồi, ứng viên đã hẹn trước phỏng vấn 4h chiều nay nhưng e ấy có việc nên xin hẹn gặp lúc 1h, đi về k kịp.

Chúc cả nhà dzui dzẻ nha:x

117
0
0

truc80

Ana ơi, hàng Sing 13 và hàng Châu Âu có chưa vậy Ana, để mình ghé lấy tổng công : hàng sing 12, nhật 13, sing 13 và Châu Âu luôn thể @};-@};-@};-

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Em ứ đi được, hai đứa nó biết mẹ muốn đi ọp hay sao mà cứ rình mẹ, không ngủ. Mẹ nó ngủ một giấc rồi, hai đứa vẫn thức... Bực mình ra ăn cái bánh đậu xanh trứng muối, Ngon ngon he he. Cái này là hôm qua đóng bánh đưa nhà mình thấy cái lòng đỏ lòi lên mặt nên để hôm nay cắt thử. Kết luận là dù nó có lòi ra cũng không sao đâu ạ, vì trứng nhà mình to quá ;)) nhưng vẫn nằm ở giữa bánh. thêm nữa là khi đóng bánh thấy lòng đỏ em lấy ra vo lại thử, thử đi thử lại, để thí nghiệm xem vỏ và nhân có lẫn lộn không, nhưng thực tế không ạ, vẫn đều và chặt, không bị rỗng giữa, nên yên tâm lần sau cứ tha hồ nhào lộn em nó!!!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,961
0
0

anatomysu

Ana ơi, hàng Sing 13 và hàng Châu Âu có chưa vậy Ana, để mình ghé lấy tổng công : hàng sing 12, nhật 13, sing 13 và Châu Âu luôn thể @};-@};-@};-
Chị ơi, hàng đã có. Nhưng em chưa mang theo bữa nay. Chị ghé lấy vào ngày mai được ko? từ 10h sáng đến 3h chiều tại nhà phú nhuận nhé.

506
0
0

Tho & Soc

@Nghèo ơi, tớ mua giúp cậu rồi đấy, Chủ nhật nhận hàng thế nào đây?

806
1
0

meduydu

Báo cáo cả nhà bánh trung thu bên China town đã giao xong.
Nghèo: Cho chị xin đúng ngay cái cây cọ mà tay em quyét trứng nhá! Nếu dư, cho chị xin luôn cái bàn tay có 5 hoa tay ấy :)) Hôm nọ chia gia tài chị có được 1 cây cọ nhưng vẫn chưa an tâm hihihihi

1,961
0
0

anatomysu

Nghèo: Cho chị xin đúng ngay cái cây cọ mà tay em quyét trứng nhá! Nếu dư, cho chị xin luôn cái bàn tay có 5 hoa tay ấy :)) Hôm nọ chia gia tài chị có được 1 cây cọ nhưng vẫn chưa an tâm hihihihi
Sẵn sao bác ko xin quách bánh cho khỏe :p

1,961
0
0

anatomysu

Nghèo bảo cứ cắt ăn thử kìa. Em cắt nhá nhá :p Ai làm bù cho em 2 cái trà xanh đê.

Sếp ơi về nhanh nhé, em nôn lấy hàng để về quá ờ

635
0
0

Họa sĩ nghèo

em tặng luôn cọ và bàn tay luôn nhá, mà tay không đủ 5 hoa đâu chị!! ;)

188
0
0

Bí Xanh Bí Đỏ

Alo, cả nhà ơi, cho em hỏi, khoảng 6h em ra chợ Bến Thành thì còn mua bán gì được không ạ?
Em định mua thêm mấy thứ mai ở nhà làm bánh nè!
@};-

1,961
0
0

anatomysu

Alo, cả nhà ơi, cho em hỏi, khoảng 6h em ra chợ Bến Thành thì còn mua bán gì được không ạ?
Em định mua thêm mấy thứ mai ở nhà làm bánh nè!
@};-
Em ko chắc còn gì ko :p. Thôi để mai đi sớm cho chắc chị :)

1,961
0
0

anatomysu

Là lá la, bánh Hn măm khen ngon, mừng quá :D

251
0
0

ANNA

hú hú, em cám ơn mấy chị về cái bánh nha :p mẹ em măm khen ngon đó ah :D mặc dù em không làm gì hết nhưng vẫn có bánh ăn hé hé :D

106
0
0

Tiramisu

Cả nhà ơi, Tiramisu vừa "rước" bánh từ chỗ em Vy về. Trước hết phải nói là hộp bánh long lanh lắm, hoa văn vuông vuông nhũ vàng trên nền đỏ sậm, đúng kiểu mình thích luôn. Hơn nữa hộp lại rất gọn gàng, sang trọng! @};-

Còn về bánh thì ngày mai mình lại vào đây nói tiếp nhé vì mẹ mình bảo phải chờ sáng mai sau khi thắp hương mời ông bà thưởng thức trước thì mới được "khám phá" :D

Cảm ơn cả nhà đã vất vả nhé!!!@};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.