(02.06-02.07) Kỳ hưu và các mặt hàng bằng ngọc - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
354
0
0
Ðề: (02.06-02.07)Kỳ hưu và các mặt hàng bằng ngọc - Ủng hộ 100% lãi

Ngoài ra Tỳ Hưu là một loại mãnh thú hung mãnh,nhưng lại là một loại mãnh thú mang ý nghĩa tốt lành nên dùng để trấn tà rất tốt.

Tỳ Hưu thích hợp với tất cả mọi người, cho mọi lứa tuổi. Trẻ nhỏ cầu sức khoẻ, người lớn cầu may mắn trong công danh sự nghiệp, tài lộc trong kinh doanh.

12
0
0

Me cu Đức

Chị ơi, em tuổi Quý hợi, mạng thuỷ, :D em muốn đặt chị 1 cái mặt đeo cổ hình con dê ( nhỏ đẹp ạ) chị tư vấn cho em với, cả giá rổ luôn chị nhé. Cám ơn chị ạ :x

354
0
0

Chị ơi, em tuổi Quý hợi, mạng thuỷ, :D em muốn đặt chị 1 cái mặt đeo cổ hình con dê ( nhỏ đẹp ạ) chị tư vấn cho em với, cả giá rổ luôn chị nhé. Cám ơn chị ạ :x
Tuổi hợi mà lại đeo dê hả em :"> ,chị có cả lợn và dê nhé .Giá Dê và lợn có kiểm định là 168k em ạ .Thanks.

66
0
0

Dương Siêu Lỳ

Chị ơi, em muốn đặt và nhờ chị thỉnh 1 cặp Tỳ & Hưu cho 2 vợ chồng. Nhỏ, gọn và đẹp chị ạ! Em thích màu trắng hoặc đen cho hợp mệnh, chị chọn hộ em và cho em xem ảnh được không? (Vì ít thời gian, không dám hẹn qua nhà bác để xem!)

314
0
0

Me DiemNgoc

Chị ơi thiết kế đc cho em chưa ?

12
0
0

Me cu Đức

Chị ơi, thế thì chị chuyển dê qua hộ em được ko hay em qua chỗ chị lấy nhỉ? Em ở Thái Phiên ạ, số điện thoại là 0915361983, em là Trâm Anh. :x

354
0
0

Chị ơi, em muốn đặt và nhờ chị thỉnh 1 cặp Tỳ & Hưu cho 2 vợ chồng. Nhỏ, gọn và đẹp chị ạ! Em thích màu trắng hoặc đen cho hợp mệnh, chị chọn hộ em và cho em xem ảnh được không? (Vì ít thời gian, không dám hẹn qua nhà bác để xem!)
Chị sẽ gửi ảnh cho em .Pm cho chị số ĐT nhé .Thanks.:x

354
0
0

Chị ơi, thế thì chị chuyển dê qua hộ em được ko hay em qua chỗ chị lấy nhỉ? Em ở Thái Phiên ạ, số điện thoại là 0915361983, em là Trâm Anh. :x
Mẹ Cu Đức là hàng xóm nhà chị rồi :x .Chị chọn xong sẽ gọi điện cho em nhé .Cảm ơn em .

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Nàng ơi mang về chồng có mê ông mắt cọp ko đấy :D
chị ơi thỉnh ông Kỳ Hưu về chưa kịp đeo anh nhà em bị lây sốt từ cơ quan rồi lây cả sang em nữa. Ông mắt cọp anh ý thích lắm khen đẹp mãi nhưng vẫn ngại đeo, bảo từ bé đến giờ chẳng đeo nên ngại lắm, em đang vận động tiếp. Cảm ơn chị nhiều nhé @};-

2,204
1
0

Nikki

Nhà em có đủ cặp rồi còn gì :p,cũng gần đủ các điều trên rồi đấy :x
Nhà em thì mới chỉ có 1 ông mông cong này, và 1 ông bé xíu đang lách cách cạnh cái điện thoại của em này...thế thì ông nào là Tỳ?ông nào là Hưu hả chị?:p

354
0
0

chị ơi thỉnh ông Kỳ Hưu về chưa kịp đeo anh nhà em bị lây sốt từ cơ quan rồi lây cả sang em nữa. Ông mắt cọp anh ý thích lắm khen đẹp mãi nhưng vẫn ngại đeo, bảo từ bé đến giờ chẳng đeo nên ngại lắm, em đang vận động tiếp. Cảm ơn chị nhiều nhé @};-
Chị có dây đen rồi ,khi nào em vận động được chồng đeo thì qua chị lấy nhé :x
Chúc 2 vợ chồng em nhanh chóng khỏi bệnh@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

354
0
0

Nhà em thì mới chỉ có 1 ông mông cong này, và 1 ông bé xíu đang lách cách cạnh cái điện thoại của em này...thế thì ông nào là Tỳ?ông nào là Hưu hả chị?:p

Hai ông quay đầu vào nhau thì một ông là Tỳ và một ông là Hưu em ạ :">
Mà em hay OL muộn thế ,phải giữ gìn sức khỏe cho làn da mịn màng chứ :D

119
0
0

Me kem

Hai ông quay đầu vào nhau thì một ông là Tỳ và một ông là Hưu em ạ :">
Mà em hay OL muộn thế ,phải giữ gìn sức khỏe cho làn da mịn màng chứ :D
Choáng quá bác ơi! Mấy chị ở công ty đang ngất ngây với quả nhẫn của e, mai cho xem cặp này chắc choáng nặng!

119
0
0

Me kem

Show nhẫn của e cho cả nhà thèm nà:

Nhẫn của dì Vân nà:

Có quả nhẫn hoành, suốt ngày muốn nghe điện thoại để khoe nhẫn bác Lương ah!

354
0
0

Show nhẫn của e cho cả nhà thèm nà:

Nhẫn của dì Vân nà:

Có quả nhẫn hoành, suốt ngày muốn nghe điện thoại để khoe nhẫn bác Lương ah!
Cám ơn mẹ Kem nhá .Tặng hoa gia đình nhà Kem này @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

466
0
0

kimsonbui

Ôi mẹ Kem ơi, quả nhẫn hoành tráng quá :) đẹp thật đấy. Làm em lại muốn bon chen KH nào nhỏ nhỏ để làm nhẫn rồi, à, em có KH đeo đt, em lấy ra làm nhẫn luôn.

@chị Lương ơi, KH màu đen chị chọn cho xã em thì chị lấy KH giống y như của em có được không chị (xã em y.c thế :) )

354
0
0

Ôi mẹ Kem ơi, quả nhẫn hoành tráng quá :) đẹp thật đấy. Làm em lại muốn bon chen KH nào nhỏ nhỏ để làm nhẫn rồi, à, em có KH đeo đt, em lấy ra làm nhẫn luôn.

@chị Lương ơi, KH màu đen chị chọn cho xã em thì chị lấy KH giống y như của em có được không chị (xã em y.c thế :) )
Vậy thì ko có đâu em ơi ,ông đen là dáng khác :x
Thứ bảy chị vẫn gửi vào cho xã nhà em xem có ưng ko nhé

Em thích nhẫn này ko ,nếu có vàng cũ ko dùng đến mang ra đây chị làm cho :x

466
0
0

kimsonbui

Vậy thì ko có đâu em ơi ,ông đen là dáng khác :x
Thứ bảy chị vẫn gửi vào cho xã nhà em xem có ưng ko nhé

Em thích nhẫn này ko ,nếu có vàng cũ ko dùng đến mang ra đây chị làm cho :x
Chị PM cho em cái giá đi, em không có vàng cũ đâu, toàn vàng mới không hà :D (chị làm cho em nhỏ nhắn xinh xắn nhé, em sợ đeo to lắm :">)

Thực ra em có sợi dây chuyền, nhưng đã tính dùng để đeo KH rùi nên em giữ lại @};-

6
0
0

beChipdangyeu

Chị ơi hôm nay em mua dây chuyền cho bé rồi , liệu mai e được lấy kì hưu không chị , chồng em suốt ngày hỏi " Có kì hưu cho Kem kem chưa " sốt xình xịch còn hơn cả em

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.