(02.08 - 02.09) Hàng Nhật đợt 15: Hạt giống hoa và nhãn dán đồ dùng, quần áo - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: (02.08 - 02.09) Hàng Nhật đợt 15: Hạt giống hoa và nhãn dán đồ dùng, quần áo - 100% lãi ủng hộ quỹ

muốn giá cả hợp lý bán được đắt hàng gây quỹ thì chỉ có hạt giống hoa levender hướng dướng...vân vân của trung quốc thui chị ạ...chị thử tìm loại đóng túi...đóng hộp có cả đất trồng kèm sẵn ý...đủ các loại hoa rất dễ thương giá lại phải chăng lắm. em thick lắm những ko biết chỗ mua...chị thử tìm hiểu rùi mang về bán cho các chị em mình gây quỹ xem
Giống hoa bằng hạt gọn gàng mới gửi được chứ mua cả đất đóng hộp nữa thì chúng mình không gửi được ai cả :D Mà giá thành lại tùy thuộc vào độ gọn nhẹ và dễ vận chuyển dễ gửi của món hàng là chính...

1,961
0
0

anatomysu

Ðề: (02.08 - 02.09) Hàng Nhật đợt 15: Hạt giống hoa và nhãn dán đồ dùng, quần áo - 100% lãi ủng hộ quỹ

Giống hoa bằng hạt gọn gàng mới gửi được chứ mua cả đất đóng hộp nữa thì chúng mình không gửi được ai cả :D Mà giá thành lại tùy thuộc vào độ gọn nhẹ và dễ vận chuyển dễ gửi của món hàng là chính...
Với cả làm gì có đầu cầu TQ mà mua hả sếp :p. Hay cho rùa qua TQ ở :p. Em ứ thích hàng Tàu

2,651
0
0

Khai Tâm

Với cả làm gì có đầu cầu TQ mà mua hả sếp :p. Hay cho rùa qua TQ ở :p. Em ứ thích hàng Tàu
Không thích mà bắt người ta sang ở :(

8
0
0

ho_beo87

ấy chết ấy chết em chưa nói rõ...hì hì thực ra cũng là loại hạt đống gói nhu cac hàng nhật sing khác thui nhưng nó alf hạt giống trung quốc nên giá thành có rẻ hơn...mê cái vụ lavender lắm lắm ý mà lavender cũng có nhiều loại phải ko cả nhà...có cả màu tím màu hồng và màu xanh nữa thì phải...mà hoa trồng mùa lạnh đúng ko a? bao h có hàng chị ơi ời em máu lắm rùi ạ

8
0
0

ho_beo87

1 túi hạt giống TQ hàng f1 mấy chục xèn....còn nhật,pháp hàng f1 gần hai trăm xèn hehe....

8
0
0

ho_beo87

1,961
0
0

anatomysu

Em ơi kích động thế :D :p. Hiện tại chưa có đâu. Cho đến tháng 10, em bình tĩnh nhé :D.

Mà nếu có chắc cũng hạt hoa của Nhật, chứ ko của TQ :D. Em níu áo sếp Sing xem bên ý có hạt hoa lavender TQ ko

8
0
0

ho_beo87

hì hì nhật hay sing hay ji ji miễn là hoa lavender ạ ^^ nếu có cả giống hướng dương lùn thì chi nhập luôn nhé em thick cả hướng dướng cả hoa lavender ạ :D

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Số tiền đã được nhận tại đây. Xin cảm ơn Khai Tâm @};-và nhóm Gây quỹ@};-. Xin cảm ơn sự ủng hộ của các bố các mẹ @};-

2,651
0
0

Khai Tâm

Số tiền đã được nhận tại đây. Xin cảm ơn Khai Tâm @};-và nhóm Gây quỹ@};-. Xin cảm ơn sự ủng hộ của các bố các mẹ @};-
Mẹ già LG buồn cười chưa, mới chuyển tiền ghi chú Nhật 15 góp quỹ, chưa kịp tổng kết mà đã được nhận rồi @};- @};-

Thay mặt nhóm gây quỹ hàng Nhật (và SCP), xin phép được tổng kết lãi của topic Hàng Nhật đợt 15 và một phần hàng Sing. Tổng số lãi là 1616K, số tiền này đã được chuyển vào quỹ chung và nhận ở trên.

Cảm ơn mọi người đã ủng hộ thật nhiệt tình.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.