(03.07-10.08) Đặc sản Quảng Ngãi: Cá Bống Sông Trà và Tỏi Lý Sơn - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
275
0
0

minhnhat

Ðề: (03.07-10.08) Đặc sản Quảng Ngãi: Cá Bống Sông Trà và Tỏi Lý Sơn - 100% lãi ủng hộ quỹ

Chị Susu1811 ơi !
Chi đã chốt sổ chuyển tiền và hàng rồi à ? Thế là em không có tỏi và cá bống nữa hả chị ? :(( . Chị nói em chờ tin ít hôm rồi có hàng mà híc híc..

:cstt02:

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: (03.07-10.08) Đặc sản Quảng Ngãi: Cá Bống Sông Trà và Tỏi Lý Sơn - 100% lãi ủng hộ quỹ

Chị Susu1811 ơi !
Chi đã chốt sổ chuyển tiền và hàng rồi à ? Thế là em không có tỏi và cá bống nữa hả chị ? :(( . Chị nói em chờ tin ít hôm rồi có hàng mà híc híc..

:cstt02:
Chờ đợt hàng tiếp đi mẹ Minhnhật. Vì Mymy đang chuẩn bị làm hàng tiếp.
Đợt này chốt sổ rồi, vì cũng kéo dài quá rồi. Mong bạn thông cảm nghe

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Bao giờ có đợt tới ới chị nhé susu, chị cần gửi 1 ít vào SG :x .

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Nhanh nhanh lên muội ơi, đang có người chờ đây :)

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

ĐN ơi, nhanh nhanh lên, mở topic mới đi nhé. Tớ nhận lời mua hộ rồi mà mấy tuần rồi chưa đến lượt nhận hàng, suốt ngày bị hỏi có chưa :D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Có rồi các chị àh, Mymy đã gửi tin cho Mod.
Lần này có Cá, Tỏi, và đặc biệt là Dầu Mè nguyên chất. Chờ tin mới nhất trong ngày hôm nay hoặc mai ạh.:cstt08:
Ai cần chi, thống kê PM cho em luôn nhé. Em mở riêng vẫn gây quỹ nếu chị Mùa thu và chị MyMy không hợp tác. :D

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Đầu tiên em xin cám ơn tất cả các bố các mẹ đã ủng hộ gian hàng cá tỏi của CSTT Đà Nẵng. Mong lần sau lại tiếp tục được ủng hộ.
Tiếp theo em gửi lời xin lỗi tới Mod Gây quỹ, vì sau khi thông báo của MyMy hôm nay em mới chốt sổ chuyển tiền cho quỹ được.
Và cuối cùng là sau lần gây quỹ này, rút ra một kinh nghiệm cho việc giao và nhận hàng, và để các đầu cầu không phải vất vả, thì khi đặt hàng mong các ACE cho thêm cái ĐC Mail hoặc điện thoại để khi có hàng, bọn em gọi điện hoặc gửi thư mời nhận hàng ạh. ( Cái này nếu được Mod_Gây quỹ đưa vào nội quy gây quỹ tránh các trường hợp không nhớ mình đặt mua cái gì để liên lạc lấy ạh):-*
Một lần nữa cám ơn cả nhà.
Tổng tiền lãi lần này là 3.000.000 VNĐ ạh@};-
Số tiền 3000K đã được nhận tại đây.
Xin cảm ơn nhóm CSTT Đà Nẵng:x@};-. Xin cảm ơn sự ủng hộ của các bố các mẹ :x@};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.