(03.07-10.08) Đặc sản Quảng Ngãi: Cá Bống Sông Trà và Tỏi Lý Sơn - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
5,624
9
38

metyruoi

Active Member
Ðề: (03.07-10.08) Đặc sản Quảng Ngãi: Cá Bống Sông Trà và Tỏi Lý Sơn - 100% lãi ủng hộ quỹ

Hôm nay các mẹ đã lấy hàng:

1. 1974: 1 cá bống + 1 tỏi 1 tép = 250k;
2. Mẹ Bống Bin và Tin: 3 cá bống;
3. Mẹ Mít Nhợn: 1 cá bống + 1 tỏi 1 tép;
4. thuyvuong: 1 tỏi nhiều tép (còn thiếu của bạn ấy 1kg nữa mymy nhé);

@ Gấu&Bear: chị mang tỏi đến cơ quan lâu rồi mà không thấy em qua, nếu em không lấy nữa thì chị chuyển cho mẹ khác nhé để mymy tổng kết và mở topic mới.

Cảm ơn các mẹ nhiều. Mong các mẹ lại tiếp tục ủng hộ nhé!:x:x:cstt04:

780
0
0

memynhi

Ðề: (03.07-10.08) Đặc sản Quảng Ngãi: Cá Bống Sông Trà và Tỏi Lý Sơn - 100% lãi ủng hộ quỹ

Mymy ơi hàng chị đặt lấy được chưa em ?

1,018
0
0

mymy

Mymy ơi hàng chị đặt lấy được chưa em ?
Chị ơi nếu không gấp chờ em tổng kết topic này đã chị nhé :-*:x

1,528
0
0

saomai

@Sài Gòn:
-meMy: 1 tỏi (1 tép) + 1 cá
-mebeluan: 2 cá

Các bạn đến nhận giúp nhé, các để lâu sẽ hỏng@};-

1,528
0
0

saomai

Nhận của mamsua: 250k

466
0
0

kimsonbui

Susu ơi, tớ mới chuyển tiền tối qua từ tài khoản tên Bùi Kim Sơn nhé. Số TK tớ không nhớ, nếu cần thiết tớ sẽ kiểm tra lại và báo susu.

Xin lỗi vì đã chuyển tiền chậm trễ nhé @};-

275
0
0

minhnhat

Chị Susu1811 ơi!
Tỏi em đặt đã có chưa chị ( 01 kg tỏi 01 tép;02 kg tỏi nhiều tép), em trót quảng cáo tỏi và hứa cho mẹ em tỏi rồi đó,không có là em trở thành dòng họ Hứa rồi.
Em đã gửi tin cho chị, chưa thấy chị trả lời.
À, em thấy các chị khen cá bống ngon nên cho em đặt ké : 01 hộp chị nhé.:x
@};-@};-@};-@};-@};-@};-

1,018
0
0

mymy

Chị Susu1811 ơi!
Tỏi em đặt đã có chưa chị ( 01 kg tỏi 01 tép;02 kg tỏi nhiều tép), em trót quảng cáo tỏi và hứa cho mẹ em tỏi rồi đó,không có là em trở thành dòng họ Hứa rồi.
Em đã gửi tin cho chị, chưa thấy chị trả lời.
À, em thấy các chị khen cá bống ngon nên cho em đặt ké : 01 hộp chị nhé.:x
@};-@};-@};-@};-@};-@};-
Em cảm ơn chị đã quan tâm đến hàng của bọn em ah, nếu được chị để em vài hôm nữa em mở topic mới rồi chuyển hàng cho chị được không. Yên tâm, chị sẽ ko phải trở thành dòng họ Hứa mà chỉ là chậm thôi chị nhé :cstt09:.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Đang định vô trả lời thì Chị Mymy trả lời mẹ Minh Nhật rồi.
Chờ thêm ít hôm nữa nhé mẹ Minh Nhật@};-

2,801
0
0

muathu

Em cảm ơn chị đã quan tâm đến hàng của bọn em ah, nếu được chị để em vài hôm nữa em mở topic mới rồi chuyển hàng cho chị được không. Yên tâm, chị sẽ ko phải trở thành dòng họ Hứa mà chỉ là chậm thôi chị nhé :cstt09:.
Cái màu xanh phải nói thế này: Yên tâm em sẽ không đổi thành Hứa Anh Thư đâu chị ạ, em thành họ hứa thì có :D

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

@ Đà Nẵng: em đã giao hết hàng, có mấy mẹ đặt hàng không lấy em chuyển cho người khác rồi. Các mẹ chuyển tiếp hàng đợt sau nhé. :cstt04:

780
0
0

memynhi

@mymy: chị chờ được em, nhưng mà nhanh nhanh mở topic mới nhé, buôn bán đắt hàng quá hén, nhà chị hết tỏi ăn sống, phải mua đỡ ngoài chợ rồi không biết có đúng hàng Lý Sơn không nữa hihihi

1,018
0
0

mymy

@mymy: chị chờ được em, nhưng mà nhanh nhanh mở topic mới nhé, buôn bán đắt hàng quá hén, nhà chị hết tỏi ăn sống, phải mua đỡ ngoài chợ rồi không biết có đúng hàng Lý Sơn không nữa hihihi
yessss bà chị :cstt03:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cái màu xanh phải nói thế này: Yên tâm em sẽ không đổi thành Hứa Anh Thư đâu chị ạ, em thành họ hứa thì có :D
Anh Thư :-&
Mùa thu: :D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Em đã nhận tiền của mẹ Kimsobui
Medongxinh cũng đã nhận tiền mà đợt này chưa có hàng, mong chị thông cảm.
Chị Mymy nhớ mua hàng vào đợt sau nhé

1,018
0
0

mymy

CSTT ĐN cảm ơn tất cả các mẹ đã ủng hộ hàng đặc sản Quảng Ngãi của tụi em :x:x, cảm ơn chị tyruoi, chị saomai đã nhận và gởi hàng :x:cstt07:.

Toàn bộ số lãi của đợt này là 3.000K sẽ được chuyển vào quỹ chung :cstt09:sau khi em Su check tiền chuyển của các mẹ đã đặt hàng :x.

Một lần nữa em cảm ơn chị nhiệt tình của cả nhà, yêu cả nhà lắm lắm :cstt08:

1,018
0
0

mymy

CSTT ĐN cảm ơn tất cả các mẹ đã ủng hộ hàng đặc sản Quảng Ngãi của tụi em :x:x, cảm ơn chị tyruoi, chị saomai đã nhận và gởi hàng :x:cstt07:.

Toàn bộ số lãi của đợt này là 3.000K sẽ được chuyển vào quỹ chung :cstt09:sau khi em Su check tiền chuyển của các mẹ đã đặt hàng :x.

Một lần nữa em cảm ơn chị nhiệt tình của cả nhà, yêu cả nhà lắm lắm :cstt08:
Mắc cỡ ghê, cảm ơn mà còn viết sai lỗi chính tả nữa, híc cho em sửa sai cái nhé cả nhà

Một lần nữa em cảm ơn sự nhiệt tình của cả nhà, yêu cả nhà lắm lắm :cstt08:

186
0
0

mebeluan

sorry nha DN, bữa giờ em cứ đinh ning là nhận hàng gửi tiền luôn , hôm nay chị sao mai mới báo là phải CK thẳng, mai em sẽ đi ck nhé! cảm ơn nhà mình nhiều lắm!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

sorry nha DN, bữa giờ em cứ đinh ning là nhận hàng gửi tiền luôn , hôm nay chị sao mai mới báo là phải CK thẳng, mai em sẽ đi ck nhé! cảm ơn nhà mình nhiều lắm!
Mẹ bé Luân ơi, tính đến hôm nay thì chị vẫn chưa lấy cá. Cá để càng lâu thì càng không ngon bằng lúc đầu. Để cho tiện thì hết hôm nay, chị không lấy hàng, Đầu cầu Sài gòn Chị SaoMai sẽ chuyển hàng cho người khác. Mong chị thông cảm , và hẹn chị đợt hàng sau ạh.
Cám ơn chị đã ủng hộ CSTT Đà Nẵng.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Đầu tiên em xin cám ơn tất cả các bố các mẹ đã ủng hộ gian hàng cá tỏi của CSTT Đà Nẵng. Mong lần sau lại tiếp tục được ủng hộ.
Tiếp theo em gửi lời xin lỗi tới Mod Gây quỹ, vì sau khi thông báo của MyMy hôm nay em mới chốt sổ chuyển tiền cho quỹ được.
Và cuối cùng là sau lần gây quỹ này, rút ra một kinh nghiệm cho việc giao và nhận hàng, và để các đầu cầu không phải vất vả, thì khi đặt hàng mong các ACE cho thêm cái ĐC Mail hoặc điện thoại để khi có hàng, bọn em gọi điện hoặc gửi thư mời nhận hàng ạh. ( Cái này nếu được Mod_Gây quỹ đưa vào nội quy gây quỹ tránh các trường hợp không nhớ mình đặt mua cái gì để liên lạc lấy ạh):-*
Một lần nữa cám ơn cả nhà.
Tổng tiền lãi lần này là 3.000.000 VNĐ ạh@};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.