(08.10 - 08.11) Bánh Pía gói nem, Bánh tráng phơi sương, Bột mỳ Baker’s Choice, Bột gạo tẻ & nếp - 100% lãi ủng hộ miền Trung thân yêu

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: (08.10 - 08.11) Bánh Pía gói nem, Bánh tráng phơi sương, Bột mỳ Baker’s Choice, Bột gạo tẻ & nếp - 100% lãi ủng hộ miền Trung thân yêu

Cho em nhắn lại lần nữa là những ai nhận hàng ở đầu cầu chỗ em vui lòng tới nhận hàng sớm để giải phóng cho em với nhé! Ko chuột ăn mất là em ko lấy đâu ra để đền đâu. Cả đêm qua ngủ mà cứ lo đống bột ko biết có sao ko. hic.

816
0
16

Linh mèo

Member
Ðề: (08.10 - 08.11) Bánh Pía gói nem, Bánh tráng phơi sương, Bột mỳ Baker’s Choice, Bột gạo tẻ & nếp - 100% lãi ủng hộ miền Trung thân yêu

Bác Bi02 nhắn giúp em số của bác vào số của em nhé: 0922343366, many thanks

103
0
0

bi02

Hihi, ới ơi Linhmèo, có thuê tớ trả Nhật 17 không:), đau chân mà nghe điện thoại nhiều nhỡ đau thêm tai thì chít đới.:)

13
0
0

Kidmom

Em đăng ký lấy ở đây ạ:

- Đầu cầu Hienvth: ĐT 0902130868 Hoàng Quốc Việt (giờ HC): tuyen.vkt

Cảm ơn các chị.
Hôm qua em nhắn tin cho chị Hienvth, chị nhắn lại là sang tuần mới có bột về chỗ chị ý, mà em lại đang cần ngay. Các chị có thể chuyển hàng sớm được ko ạ, hoặc cho em đổi sang đầu cầu Nguyễn Khánh Toàn hoặc Cầu Giấy cũng được ạ. Em cảm ơn.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Hôm qua em nhắn tin cho chị Hienvth, chị nhắn lại là sang tuần mới có bột về chỗ chị ý, mà em lại đang cần ngay. Các chị có thể chuyển hàng sớm được ko ạ, hoặc cho em đổi sang đầu cầu Nguyễn Khánh Toàn hoặc Cầu Giấy cũng được ạ. Em cảm ơn.
hàng của bạn hiện đang ở nhà tớ
(Hiền bận chưa qua lấy được)
nếu sau 7PM bạn đến lấy được thì alo cho tớ nhé
nhà tớ ở 53 ngõ 165 Dương quảng Hàm
đt ko 9 1 ba, hai 10, ooo

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

ôi xin lỗi
091 hai, 3 1 2, ooo
tớ quên điện thoại ở nhà, khoảng 45 phút nữa mới về đến nhà nhé

237
0
0

lahthu

Chị Ong ơi, nếu được chị giữ hàng bột đợt này cho em, khỏi chuyển qua chỗ Hiền được không ạ? Cuối tuần em qua lấy tất tần tật hàng các đợt luôn. Mấy bữa nay em bị ốm nên chưa qua chị được, chị giữ giúp em nhé! Phiền mẹ con nhà Ong quá! :">
Cám ơn chị!@};-

0
0
0
A

ABCK

Guest

Cảm ơn bác bi02 nhé. Đề nghị bác pm ngay số TK cho em nhé,, ko là em lại ới ời ko cho bác họp bi giờ
Hôm nay em đã làm bánh mỳ bằng bột mới, ngon quá bác ơi. Thanks bác lần nữa. Em sẽ gửi offline cho bác 1 lát nhé :cstt01::cstt01:

13
0
0

Kidmom

hàng của bạn hiện đang ở nhà tớ
(Hiền bận chưa qua lấy được)
nếu sau 7PM bạn đến lấy được thì alo cho tớ nhé
nhà tớ ở 53 ngõ 165 Dương quảng Hàm
đt ko 9 1 ba, hai 10, ooo
Chị ơi tối nay em ko đi đc, tối mai em đến lấy được ko ạ?
Em cảm ơn chị.

25
0
0

tiramisu_ena

E đã nhận được đồ, e cám ơn chị bi02 và các chị nhiều.

18
0
0

trphloan

các chị ơi, đợt này em bận nên k lên topic thường xuyên, em ở HN, vậy thì nhận hàng ở đâu ạ

294
0
0

mehazim

Hic, không biết có chị nào cũng tên Linh ở Nguyên Hồng nhờ bác xe ôm qua số 7 Chùa Bộc lấy hàng hic hic, nhưng em ko có ở đó, hỏi là tên là gì để nhắn thì bác xe ôm chỉ biết tên là Linh thôi. Có mẹ nào tên Linh ở Nguyên Hồng lấy hàng Nhật thì chuyển sang contact với mẹ Bi02 giúp em với hic hic
Chị ơi, em biết, bác đó là me3kids đó ah! Tại bữa thấy chị ấy kêu là sẽ nhờ bác xe ôm quen qua chỗ chị lấy đồ ah! Chị ấy tên Ninh ah!
Để em nhắn lại cho chị ấy cho ah!

118
0
0

cong_chua_nhim

Chị thuyvuong oi, chị Linhmeo bị đau chân ko làm đầu cầu được chị cho em lấy bột chỗ lamo được ko chứ chỗ chị bi2o phải lấy trong giờ hành chính thì em sợ ko đi được ah. Em cám ơn chị.

Chi Thuy ơi bột của em đang ở đâu rồi chị?:D

103
0
0

bi02

@Công chúa Nhím: Mấy bài post trên mình đã nói đồ của bạn đang ở chỗ mình mà, nếu bạn vẫn muốn lấy chỗ Linhmèo thì bạn đợi sang tuần nhé, Linh mèo khỏi chân đi làm thì mình sẽ chuyển đến chỗ Linhmèo.
@ Thuyvuong: Nếu em cân đối hàng xong mà còn bột nếp thì cho chị thêm một túi nhé, để chị bù cho bạn Madaranci vì chị làm nhầm

52
0
0

PiEm

Mình đăng ký lấy hàng ở Bà Triệu ngoài giờ HC mà k thấy ai confirm. Nếu không thì mình đăng ký nhận qua đường chuyển phát. Cám ơn các bạn.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Chị Ong ơi, nếu được chị giữ hàng bột đợt này cho em, khỏi chuyển qua chỗ Hiền được không ạ? Cuối tuần em qua lấy tất tần tật hàng các đợt luôn. Mấy bữa nay em bị ốm nên chưa qua chị được, chị giữ giúp em nhé! Phiền mẹ con nhà Ong quá! :">
Cám ơn chị!@};-
ok nhé

Chị ơi tối nay em ko đi đc, tối mai em đến lấy được ko ạ?
Em cảm ơn chị.
ok nhé

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

ra vào quên mất chưa cảm ơn bác Bi02 đã nhiệt tình thồ về nhà em 3 thùng hàng to.
Cảm ơn bác nhiều
cảm ơn chị Thúy với em Vy nữa nhé :)

96
0
0

O-Pearl

The k biet minh co the lay hang o Thong Phong duoc k bio2 nhi? Va khi nao thi minh co the nhan hang?

103
0
0

bi02

Báo cáo em Ong là chị đã nhắc cả đôi nhà em là đừng cảm ơn mấy lần rồi nhé:), ngại quá, em cũng đang hộ mọi người mà. Với lại cả hai vợ chồng nhà Ong đều nhiệt tình quá, chị phục lăn em đấy.
Chỗ chị em mình tha lôi về ước chỉ bằng 1/4-1/5 chỗ của Thuyvuong thôi, lại còn ATM gửi các loại ra với nhận các loại vào nữa, nghĩ mà choáng với hai sếp kia:). Cơ mà bột mì ngon lắm hai sếp ạ nên hai sếp buôn tiếp cho mọi người nhờ nhé.

103
0
0

bi02

@ Bạn Ngọc trai ơi: Chỗ tớ chưa có hàng của bạn mà, bạn ới ơi sếp thuyvuong đi, hiện giờ chỗ tớ chỉ còn hàng của Poohkitty và V.Anh( hai bạn này hẹn qua CG lấy rồi) và hàng của Công chúa nhím, mẹ Toki và Namgiang nữa thôi.