10.07 - Off Chia sẻ tình thương Miền Bắc tại Thái Bình

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Ðề: 26.06 - Off Chia sẻ tình thương Miền Bắc tại Thái Bình

Tình hình mình đổi ngày sang 10/7 được không cả nhà ơi ơi ơi ....
Mọi người cho ý kiến đi nhé :-*
Ai đồng ý đổi sang 10/7 giơ tay lên nào. Em giơ 2 tay :) Cơ mà các bác đăng ký lại danh sách 10/7 luôn để em còn thuê xe, bác Đèn còn đặt cỗ

1. Mecunlinh
2.T&G
3.metyruoi
4.OMM
5. Cáo trẻ : 1 to + 2 bé
6. Xề
7. Nhợn
8. ....

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: 26.06 - Off Chia sẻ tình thương Miền Bắc tại Thái Bình

Dạ, em em em ạ :cstt01: .

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: 10.07 - Off Chia sẻ tình thương Miền Bắc tại Thái Bình

Em nghĩ nên đổi sang ngày khác, vì ngày 10/7 là kết thúc đợt thi thứ 2 của kỳ thi ĐH nên khả năng đường sẽ đông & tắc đấy ạ. Hôm nọ em mới đi sang gần Thái Bình, vào cuối tuần thôi mà đã thấy đường tắc lắm.
Nhưng em cũng thích đổi ngày, vì thứ 7 tuần này em lại bận.
Off đầu tháng 7 xong cuối tháng 7 off ở HP như năm ngoái nhé! hehe.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,501
0
0

Haidang02

Em nghĩ nên đổi sang ngày khác, vì ngày 10/7 là kết thúc đợt thi thứ 2 của kỳ thi ĐH nên khả năng đường sẽ đông & tắc đấy ạ. Hôm nọ em mới đi sang gần Thái Bình, vào cuối tuần thôi mà đã thấy đường tắc lắm.
Nhưng em cũng thích đổi ngày, vì thứ 7 tuần này em lại bận.
Off đầu tháng 7 xong cuối tháng 7 off ở HP như năm ngoái nhé! hehe.
Hị hị, cái vụ off này nghe vẻ khó thành rồi cả nhà ơi. HPhòng hôm đó Tâm CTB bận rồi...
Hay mình chuyển sang họp liên miền tại Hải Phòng thôi nhé .

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Hị hị, cái vụ off này nghe vẻ khó thành rồi cả nhà ơi. HPhòng hôm đó Tâm CTB bận rồi...
Hành trang của em đã đầy đủ roài mà hoãn àhh??

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Hic, vâng, em cũng sợ vắng quá.
Bác nịnh bác chủ nhà HP đi, xem bác ấy có đăng cai được không cho chúng em đi hít gió biển 1 tý.

1,904
0
36

291179

Active Member

Này sao nhà minh ko làm phát off 2 ngay đi nhể,cho trẻ con đi tắm biển luôn đê...........

2,501
0
0

Haidang02

Hic, vâng, em cũng sợ vắng quá.
Bác nịnh bác chủ nhà HP đi, xem bác ấy có đăng cai được không cho chúng em đi hít gió biển 1 tý.
Để chị nịnh nhé :D
Chị cũng muốn đi HP 2 ngày, cho cu Đăng đi chơi cả thể ...

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Dạo trước em rủ đi 2 ngày thì ai cũng kêu bận, giờ là hè rồi chắc đi được nhể cả nhà nhể:D

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em cũng thích đi HP 2 ngày cho đổi gió 1 tí. :D@};-

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Èo, không phải nịnh gì đâu ạ. Em nghe các bác chuyển sang 10/7 em không dám ho he gì, vì bữa đó em bận không đi được, chứ nhà HP chúng em đang lên kế hoạch sau ọp TB sẽ làm ọp HP rồi đấy ạ. Cả tháng nay chiều nào bọn em cũng tập trung lại tập múa rồi :D

Em rón rén hỏi cả nhà 1 câu là bọn em định tổ chức vào thứ bẩy đầu tiên của tháng 8 có được không ạ?

2,501
0
0

Haidang02

Èo, không phải nịnh gì đâu ạ. Em nghe các bác chuyển sang 10/7 em không dám ho he gì, vì bữa đó em bận không đi được, chứ nhà HP chúng em đang lên kế hoạch sau ọp TB sẽ làm ọp HP rồi đấy ạ. Cả tháng nay chiều nào bọn em cũng tập trung lại tập múa rồi :D

Em rón rén hỏi cả nhà 1 câu là bọn em định tổ chức vào thứ bẩy đầu tiên của tháng 8 có được không ạ?
Chị ngày nào cũng đồng ý tuốt :-*

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Vuốt vuốt vuốt:D

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em thì ngày nào cũng ... tuốt tuốt tuốt. Mà em đi là cứ phải 2 ngày, thế mí được ăn bữa sáng ở nhà, bánh đa cua này, bánh cuốn này, bánh mì pa tê kẹp thịt chít chít này, sữa đậu nành đánh trứng nữa chứ, chiều ngủ dậy ai cháo lươn, xôi dừa, ốc cay nào, hức hức ...

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hức hức, sáng ra chửa ăn sáng mà chị OMM hành bọn em thía này:(

1,014
0
0

Em bé ngoan

10.7 em vẫn ở xa Hà Nội nên ko tham gia cuộc vui với nhà mình được.
Chúc cả nhà có buổi họp mặt vui, khỏe, làm ăn phát đạt :D và có nhiều ảnh "độc" nha :)

1,904
0
36

291179

Active Member

ối dzồi ôi, 10,11-07 cty em đi du lịch hè, vừa hoãn sang 24, 25 xong , chết chết mãi chả chốt được ngày nhế

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cảm ơn các bác đã ủng hộ. Nếu vậy nhà HP chốt lại ngày ọp "Liên Miền" (Tính cả các bạn miền Trung miền Nam nữa ạ) vào thứ 7 ngày 7 tháng 8 năm 2010 nhé. Các bác nhớ nhiệt tình đăng ký đông đủ, nhà HP đảm bảo một chương trình hoàng tráng và không đụng hàng với các chương trình ọp trước.

Thời gian ọp là 1 ngày. Còn tất cả các bác nào dự kiến nghỉ lại Đồ Sơn 1 đêm thì báo trước để HP đặt KS. Có thể nghỉ đêm thứ 6, rồi thứ 7 đi ọp, có thể ọp xong, ra ĐS nghỉ đêm thứ 7, chủ nhật về.

Rất mong các bác ủng hộ để chúng em sớm mở topic.

@ Em bé ngoan & 291179 : Thay đổi ngày rồi nhé :)

1,018
0
0

mymy

Em thì ngày nào cũng ... tuốt tuốt tuốt. Mà em đi là cứ phải 2 ngày, thế mí được ăn bữa sáng ở nhà, bánh đa cua này, bánh cuốn này, bánh mì pa tê kẹp thịt chít chít này, sữa đậu nành đánh trứng nữa chứ, chiều ngủ dậy ai cháo lươn, xôi dừa, ốc cay nào, hức hức ...
Chị Oanh ơi em chưa ăn sáng nè!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:drooling::drooling:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Thắc mắc mấy hôm rồi hôm nay mới dám hỏi OMM: bánh mì ba tê kẹp thịt chít chít là sao, có phải là thịt con mà con meo meo nó hay xực á? đúng là mẹ "Meo":D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: