11.11 (Bừa) Chúc mừng Sinh Nhật anh Bừa

499
0
0

Shortee2009

Ðề: 11.11 (Bừa) Chúc mừng Sinh Nhật anh Bừa

lang thang chui vô đây ... hơi muộn nhưng có còn hơn không hè hè hè ... híp bi bớt đay Mr. Bừa :D

2,501
0
0

Haidang02

và Tracy ơi!!! Tracy đã chinh phục xong rồi đấy...cứ thế sử dụng thôi. Nhưng nhớ giữ Bừa cẩn thận nhé, Bừa là "Vở sạch chữ đẹp" lắm đấy.
Ôi giời ơi, vở sạch chữ đẹp tức là khoe bút tốt đây :-O:D

1,961
0
0

anatomysu

Hic bận bịu quá, giờ mới rảnh vào type vài dòng chúc mừng sn anh Bừa. Nhìn anh như ko có tuổi ấy, khi nào cũng trẻ trung và tươi rói :p

Ngày sinh của anh đẹp quá, GATO thế :D @};-@};-@};-@};-

Chúc anh mọi ngày đều vui như ngày sinh nhật :x

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Chúc mừng sinh nhật bạn @};- @};- @};- @};- @};- @};-. Chúc sinh nhật muộn nhưng niềm vui không muộn, mà kéo dài thêm nhé.
Chúc cho tuổi mới ngày càng thành công trong sự nghiệp, hạnh phúc trong gia đình, nhất là tinh thần nhường nhịn, thương yêu (phụ nữ, bất kể già trẻ lớn bé) bất diệt ;) :x

2,651
0
0

Khai Tâm

Sống mãi với tên Rùa. Em là người chúc mừng muộn nhất :p Căn bản vì có được mời đi dự sinh nhật hoành tráng đâu :">

Chúc bác tuổi mới thêm hạnh phúc và thành công trong sự nghiệp! @};- @};- @};- @};- @};-

0
0
0
B

Bừa

Guest

Sống mãi với tên Rùa. Em là người chúc mừng muộn nhất :p Căn bản vì có được mời đi dự sinh nhật hoành tráng đâu :">

Chúc bác tuổi mới thêm hạnh phúc và thành công trong sự nghiệp! @};- @};- @};- @};- @};-
TRưa nay ngồi với Nát. Thấy Nát có gói quà đẹp, hỏi thì được biết quà Sinh nhật KT tặng.
Nghe mà buồn thế không biết. :(:(:(:(:(:(:(
Thôi thì:
Số hẩm thì chuốc lấy hiu
Thân Bừa lìu tìu quà được thế thôi.:(:(:(

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ối dồi ôi, từ hôm SN được tặng mấy bài thơ liền nên bi giờ Bừa cứ là xuất khẩu thành thơ:p

2,651
0
0

Khai Tâm

TRưa nay ngồi với Nát. Thấy Nát có gói quà đẹp, hỏi thì được biết quà Sinh nhật KT tặng.
Nghe mà buồn thế không biết. :(:(:(:(:(:(:(
Thôi thì:
Số hẩm thì chuốc lấy hiu
Thân Bừa lìu tìu quà được thế thôi.:(:(:(
:-O (Quà đó bác Aslan tặng bác Nát, tự dưng lôi KT vào là sao hở giời???? Mà sao lạ, bạn mình được tặng quà, mà mình lại buồn thỉu buồn thiu thế kia? Chẳng lẽ bác Nát làm bánh choux lại không tặng Bừa chục hộp? :p)

CG ơi, Bừa nhà mình ho ra thơ thở ra văn từ lâu lẩu lầu lâu rồi ấy :p

165
0
0

Threebluestars

Ngày sinh nhật cũng chỉ có 1 ngày trong năm, biết là muộn nhưng vẫn muốn gửi đến bố Bừa lời chúc mừng sinh nhật nhé @};-@};-@};-