(12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: (12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

Gấu ơi chị vừa ngắm lại thấy cái số 4 cũng hợp em ạ, không bằng cái số 8 nhưng đảm bảo em sẽ thích.

Cả nhà mình ơi, các mẫu 1, 2, 3 và 6 ở ngoài nhìn xinh lắm nhé. Không mua nhanh tớ phải mang trả lại là tiếc đấy :p

734
0
16

rongviet

Member

Giời ơi, sáng nay bận quá nên chưa ngó kịp là đã bỏ lỡ mất mấy cái đồng hồ rồi. Bác Tâm ơi chọn cho em 1 chiếc nhé.
E tuổi bằng OMM, cổ tay bé, cao và hơi beo béo ạ. E thích số 6, 9, 10 ạ. Thanks bác.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Giời ơi, sáng nay bận quá nên chưa ngó kịp là đã bỏ lỡ mất mấy cái đồng hồ rồi. Bác Tâm ơi chọn cho em 1 chiếc nhé.
E tuổi bằng OMM, cổ tay bé, cao và hơi beo béo ạ. E thích số 6, 9, 10 ạ. Thanks bác.
Chọn gì nữa hả em, số 9 và 10 có chủ rồi, số 6 nhé. Hợp với tay bé bé, cao cao và beo béo ;)

439
0
0

Thảo Gấu

tối em toàn đi ngụ sớm - chị gọi lúc em đang bận bịu, em nghe làm sao =))
bao giờ có đợt mới hả chị???
lấy thêm cái số 8 cho em đi chị ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Gấu ơi chị vừa ngắm lại thấy cái số 4 cũng hợp em ạ, không bằng cái số 8 nhưng đảm bảo em sẽ thích.

Cả nhà mình ơi, các mẫu 1, 2, 3 và 6 ở ngoài nhìn xinh lắm nhé. Không mua nhanh tớ phải mang trả lại là tiếc đấy :p
túm lại là bao giờ em có đồng hồ để đeo? sốt ruột lắm rồi ý =))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

túm lại là bao giờ em có đồng hồ để đeo? sốt ruột lắm rồi ý =))
Trả thêm tiền Hoàng Long đê chị gửi trước cho em. Kiểu gì mà muốn cứ phải làm ngay thế :D

439
0
0

Thảo Gấu

Trả thêm tiền Hoàng Long đê chị gửi trước cho em. Kiểu gì mà muốn cứ phải làm ngay thế :D
hí hí, vì thứ 5 em đi cục tác. mà em lại muốn có đồng hồ đeo :))
Hoàng Long cũng được chứ sợ gì đâu, tèn ten.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

hí hí, vì thứ 5 em đi cục tác. mà em lại muốn có đồng hồ đeo :))
Hoàng Long cũng được chứ sợ gì đâu, tèn ten.
Đùa thế chứ chị chưa bao giờ dám gửi đồng hồ qua Hoàng Long cả, chịu khó nhịn đến thứ tư tuần sau chị lên nhé.

734
0
16

rongviet

Member

Ê lấy cái số 6 nhé & đã CK rồi ạ.
Chị T ơi chị kiếm thêm cho e 1 chiếc mặt trắng/đen kiểu đơn giản và xịn xin tí chị nhé. Yêu chị thế. Thanks cả nhà ạ.

439
0
0

Thảo Gấu

Đùa thế chứ chị chưa bao giờ dám gửi đồng hồ qua Hoàng Long cả, chịu khó nhịn đến thứ tư tuần sau chị lên nhé.
ối giời ôi, chị nói đùa hay nói thật đấy??????????????
a a a, để em bảo anh chồng em qua lấy, mai mẹ chồng em lên, là lá lá :))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

ối giời ôi, chị nói đùa hay nói thật đấy??????????????
a a a, để em bảo anh chồng em qua lấy, mai mẹ chồng em lên, là lá lá :))
Ô ki e nhá. Bảo anh chồng em tối qua chị. Mà này, BTW, anh chồng em trông thế nào, có ngon không :))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị T ơi chị kiếm thêm cho e 1 chiếc mặt trắng/đen kiểu đơn giản và xịn xin tí chị nhé. Yêu chị thế. Thanks cả nhà ạ.
10 chiếc đồng hồ nữ này hàng Thụy Sĩ là xịn quá rồi em. Tất nhiên không phải hãng nổi tiếng (sờ vào toàn nghìn đô), nhưng nói chung đã là hàng Swiss Made thì OK (không phải Swiss mov nhé - 2 cái này khác nhau lắm, 1 là sản xuất tại Thụy Sĩ luôn, 1 là chỉ có máy TS thôi, lắp ráp tại nước khác). 10 chiếc ĐH nam trước chỉ là hàng Nhật thôi. Thông thường, đồng hồ Thụy Sĩ trông đơn giản, nhưng sang trọng, và càng đeo thì càng thấy đẹp chứ không bị chán như hàng thời trang Trung Quốc.

2
0
0

concasacnuoc

Trả lời: (12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

10 chi?c ??ng h? n? này hàng Th?y S? là x?n quá r?i em. T?t nhiên không ph?i hãng n?i ti?ng (s? vào toàn nghìn ?ô), nh?ng nói chung ?ã là hàng Swiss Made thì OK (không ph?i Swiss mov nhé - 2 cái này khác nhau l?m, 1 là s?n xu?t t?i Th?y S? luôn, 1 là ch? có máy TS thôi, l?p ráp t?i n??c khác). 10 chi?c ?H nam tr??c ch? là hàng Nh?t thôi. Thông th??ng, ??ng h? Th?y S? trông ??n gi?n, nh?ng sang tr?ng, và càng ?eo thì càng th?y ??p ch? không b? chán nh? hàng th?i trang Trung Qu?c.
Chị Me Chip Tom Bi ơi, bây giờ các cơ sở/cty bên "tung của lả" có thể làm/chế tạo giống hệt các sản phẩm chính hãng, đặc biệt là đồng hồ, kính mắt, quần áo, túi xách. Vậy chị cho em hỏi là chị có nguồn các sản phẩm bán ở trên không? làm sao mà người trần mắt thịt như em có thể biết đó chắc chắn 100% là hàng chính hãng không, công ty nào nhập về, (chị có hóa đơn mua bán của chúng không? Em xin lỗi vì tính em quá tò mò + cũng là vị chị quảng cáo hấp dẫn kinh lên được. Cảm ơn chị rất nhiều.

439
0
0

Thảo Gấu

Ðề: Trả lời: (12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

Chị Me Chip Tom Bi ơi, bây giờ các cơ sở/cty bên "tung của lả" có thể làm/chế tạo giống hệt các sản phẩm chính hãng, đặc biệt là đồng hồ, kính mắt, quần áo, túi xách. Vậy chị cho em hỏi là chị có nguồn các sản phẩm bán ở trên không? làm sao mà người trần mắt thịt như em có thể biết đó chắc chắn 100% là hàng chính hãng không, công ty nào nhập về, (chị có hóa đơn mua bán của chúng không? Em xin lỗi vì tính em quá tò mò + cũng là vị chị quảng cáo hấp dẫn kinh lên được. Cảm ơn chị rất nhiều.
ố bạn này duyên quá cơ. Nick mới tinh vào nói những điều ở đây ai cũng biết, mỗi bạn không biết :))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trả lời: (12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

Em hỏi y dư quản lý thị trường nhỉ :D

Như đã giải thích ngay từ đâu, chị đảm bảo về nguồn hàng vì bạn chị làm việc trực tiếp với hãng. Bất kể hãng nào cũng đều sang kiểm tra đều đặn hàng năm. Bạn ý không có hóa đơn mua hàng mà chỉ có tờ khai nhập khẩu thôi, có được không em ;)

Theo như bạn chị nói thì kể cả bạn chị cũng không phân biệt được hàng nhái nếu nhìn qua bằng mắt thường. Còn vẫn chưa tin hẳn thì em có thể mua 1 chiếc, sau đómang ra hiệu nhờ bác thợ mở ra kiểm tra máy bên trong em ạ :)

734
0
16

rongviet

Member

Em bị sai lỗi chính tả do typing ạ. Xin lỗi cả nhà, e không cố ý ạ nhé không là bị đánh đòn mất.

734
0
16

rongviet

Member

E hoàn toàn tin tưởng bác ạ, may quá có bác nên cả nhà được ĐH rất tốt - đương nhiên rồi, giá lại càng tốt hơn.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

ố bạn này duyên quá cơ. Nick mới tinh vào nói những điều ở đây ai cũng biết, mỗi bạn không biết :))
E hoàn toàn tin tưởng bác ạ, may quá có bác nên cả nhà được ĐH rất tốt - đương nhiên rồi, giá lại càng tốt hơn.
Thắc mắc của bạn thành viên mới cũng là đòi hỏi chính đáng của người tiêu dùng thôi mà ;)
Vì mới nên có thể bạn ấy không biết bất cứ ai, khi mở top bán hàng đều rất hiểu trách nhiệm và uy tín của mình, "chợ" ở CSTT không thể giống "chợ" bình thường được ;;)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em bị sai lỗi chính tả do typing ạ. Xin lỗi cả nhà, e không cố ý ạ nhé không là bị đánh đòn mất.
Biết mà, biết là em type nhầm thôi, nhưng chị rất thích hình dung cảnh cô khách hàng Rongviet 1 tay chống nạnh, 1 tay ngoắc ngoắc, gọi: "ê, CTC, cho cái số 6" :))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ôi, lại type nhầm, CTB, không phải CTC :'>

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Biết mà, biết là em type nhầm thôi, nhưng chị rất thích hình dung cảnh cô khách hàng Rongviet 1 tay chống nạnh, 1 tay ngoắc ngoắc, gọi: "ê, CTC, cho cái số 6" :))
:)):)):))=))
em thích cách trả lời của chị, bình tĩnh ,tự tin mà thấu tình đạt lý. Bạn new member đó chưa hiểu thì bây giờ đã hiểu và sẽ thôi chọc ngoáy.