(12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

817
0
16
Ðề: (12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

Chị ơi thế bao giờ có đồng hồ đôi hả chị? Em vưỡn đang hóng vụ đôi đây này!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Đồng hồ của Chicchic đang ở chỗ chị, em tiện lúc nào qua lấy nhé.

@ Chị Đèn: Em CPN đồng hồ xuống bển cho chị à, hay dư lào?

567
0
0

Ciao

Iem cũng thía, với đồng hồ kiểu xì tin xì khói hơn nữa, mấy mẫu bác bán giừ quá (iem mới 18t thui ạ các bác thông cảm);)

2
0
0

concasacnuoc

Trả lời: Ðề: Trả lời: (12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

Em hỏi y dư quản lý thị trường nhỉ :D

Như đã giải thích ngay từ đâu, chị đảm bảo về nguồn hàng vì bạn chị làm việc trực tiếp với hãng. Bất kể hãng nào cũng đều sang kiểm tra đều đặn hàng năm. Bạn ý không có hóa đơn mua hàng mà chỉ có tờ khai nhập khẩu thôi, có được không em ;)

Theo như bạn chị nói thì kể cả bạn chị cũng không phân biệt được hàng nhái nếu nhìn qua bằng mắt thường. Còn vẫn chưa tin hẳn thì em có thể mua 1 chiếc, sau đómang ra hiệu nhờ bác thợ mở ra kiểm tra máy bên trong em ạ :)
Cảm ơn chị Chip Tom Bi đã hồi âm cho thắc mắc của em.@};-

[/QUOTE]

:)):)):))=))
em thích cách trả lời của chị, bình tĩnh ,tự tin mà thấu tình đạt lý. Bạn new member đó chưa hiểu thì bây giờ đã hiểu và sẽ thôi chọc ngoáy.[/QUOTE]

@MomMi: Không biết có phỉa vì tôi là new member nên bạn đã không tôn trọng cách tôi hỏi chị Chip Tom Bi? Còn đối với tôi, chưa biết/không biết thì hỏi, một cách bình thường, không bao giờ có ý chọc ngoáy như bạn viết ở đây, tôi hiểu "chọc ngoáy" của bạn ở đây là chỉ trích, bới móc, chê bai khuyết điểm của người khác, có phải vậy không? Tôi không đọc được quy định nào trên diễn đàn về việc cấm xác minh làm rõ nguồn gốc hàng hóa, đặc biệt đây là hàng nhập khẩu, có thương hiệu, bán hàng lấy lãi làm thiện nguyện, còn nếu hàng hóa mang ra bán mà không có nguồn gốc, không đóng thuế nhập khẩu, VAT, vv thì rấ có thể là hàng nhái/fake-ăn cắp thương hiệu, nặng hơn thì hàng trôi nổi....:-$:-$:-$

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: (12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

Cảm ơn chị Chip Tom Bi đã hồi âm cho thắc mắc của em.@};-

@MomMi: Không biết có phỉa vì tôi là new member nên bạn đã không tôn trọng cách tôi hỏi chị Chip Tom Bi? Còn đối với tôi, chưa biết/không biết thì hỏi, một cách bình thường, không bao giờ có ý chọc ngoáy như bạn viết ở đây, tôi hiểu "chọc ngoáy" của bạn ở đây là chỉ trích, bới móc, chê bai khuyết điểm của người khác, có phải vậy không? Tôi không đọc được quy định nào trên diễn đàn về việc cấm xác minh làm rõ nguồn gốc hàng hóa, đặc biệt đây là hàng nhập khẩu, có thương hiệu, bán hàng lấy lãi làm thiện nguyện, còn nếu hàng hóa mang ra bán mà không có nguồn gốc, không đóng thuế nhập khẩu, VAT, vv thì rấ có thể là hàng nhái/fake-ăn cắp thương hiệu, nặng hơn thì hàng trôi nổi....:-$:-$:-$
Để chị thay các bạn khác trả lời cho em hiểu thêm về CSTT 1 chút nhé (Chắc em ít tuổi hơn nên chị xưng hô như thế này)

Vì là mem mới nên em có thể chưa rõ lắm về CSTT, ở 1 góc độ nào đó, CSTT không giống như các forum khác em ạ. Diễn đàn không đông thành viên, lại có chung 1 tấm lòng chia sẻ nên gần như mọi người coi nhau như gia đình. Yêu quý và tin tưởng nhau là điều dễ hiểu. Thực ra cũng từng có thành viên xấu, diễn đàn mà, không tránh được, sau 1 thời gian tự out thôi.

Chị đã nói rồi, thắc mắc của em hoàn toàn chính đáng, tuy nhiên, lần đầu tiên em tham gia DĐ, nếu tế nhị hơn, em PM cho chị. Ngoài DĐ này, chị cũng tham gia vài DĐ khác nữa, và chị luôn chọn cách đó để giải đáp thắc mắc của mình. Nhưng không vì vậy mà chị phật ý với em, nên chị trả lời công khai. Các bạn khác, nếu có bức xúc hơi quá thì em bỏ qua đi, có thể cách diễn đạt không đúng lắm thôi.

Chuyện này xì top ở đây nhỉ. Kẻo chị già mang tiếng gây mất đoàn kết :))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

:(:)(:)(:)(:)(:)((

Để khóc xong rồi mới trả lời được. Đang xót từ hôm qua đến giờ cái vụ này đây. Đầu tiên xin chân thành nhận khuyết điểm trước CSTT là chị đã LỢI DỤNG CHỨC VỤ VỊ TRÍ, mua cho riêng mình (không bị thêm tiền UH quỹ, chả biết có gọi là tham nhũng không:-O ) 2 cặp Alexandre Christie, thuộc Pair collection-Slim, mặt gần giống như mẫu AC 8273 ở đây nhưng là dây da đen:

http://www.alexandrechristie.com/products.php?page=1&cID=3&scID=&action=list&act=

(Tìm mãi không thấy có cái của mình có, chắc do mẫu cũ rồi)

Có 2 cặp giống nhau, 1 cặp mặt đen, 1 cặp mặt trắng, giá 500K/ 1 chiếc, định bụng tặng vợ chồng cậu em 1 cặp, còn 1 cặp đấu giá UH Quảng Nam. Mẫu này trông sang và nhã, có điều dây da trưng bày lâu thì cũ rồi (nếu dùng chắc phải đi thay dây). Sáng qua ra hàng cafe xí xớn mang đi, đã thế lại dại dột bỏ ra khoe, nghe nói 1 triệu 1 đôi ĐH Thụy Sĩ chính hiệu, 2 anh nhẩy vào tranh rồi, chỗ "quan hệ" tớ ứ dám phản đối, 1 anh không tranh được hôm nay vẫn khóc :p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Iem cũng thía, với đồng hồ kiểu xì tin xì khói hơn nữa, mấy mẫu bác bán giừ quá (iem mới 18t thui ạ các bác thông cảm);)
Cóa cóa, thì chị đưa theo chủ điểm mà, lần lượt là NAM - NỮ GIÀ - NỮ XÌ TIN :D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Đôi thì đôi, lại hóng đôi...

567
0
0

Ciao

Công nhận thành viên diễn đàn CSTT dại thật, toàn tin lời các mẹ xề, mẹ già, mẹ sắp già, mẹ trẻ, mẹ xì tin bán hàng gây quỹ trên này:p

734
0
16

rongviet

Member

Chị ơi e cũng hóng đôi ạ và e cũng thích dây da. Nói tóm lại cái gì ngon bổ rẻ mà lại góp được quỹ là thích nên chỉ có ở nhà mình thôi nhỉ hihihi.

2,501
0
0

Haidang02

Đồng hồ của Chicchic đang ở chỗ chị, em tiện lúc nào qua lấy nhé.

@ Chị Đèn: Em CPN đồng hồ xuống bển cho chị à, hay dư lào?
Em CPN cũng được, dưng mà chị có đề nghị chung thế này : Tất cả các chuyển phát nhanh xuống cho chị, các em để chị trả tiền cước, hihi, để chị (chưa già) ở xa đóng góp được tý nào hay tý ấy, nhé...

167
0
0

Mẹ Nấm Bum

Hihi em cũng thích đồng hồ xì tin, dù đã... sắp già :)

556
0
16

bichngoc1312

Member

Chị Hà ơi, đồng hồ nữ số 9 thì em đã nhờ MomMi chuyển khoản hộ 750K rồi ạ, chiều nay em vừa chuyển khoản tiền đồng hồ nam Q&Q mặt đen 350K rồi nhé! Em nhận hàng ở đầu cầu khu vực Hoàn Kiếm hoặc gửi theo xe Gạo của bác Bừa ạ!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Làm gì còn đôi nữa mà hóng đôi :(

Còn 9 chiếc đồng hồ thời trang nữ Citizen nữa, nhưng cả chiều không làm gì được vì máy khởm quá, cứ 1 lúc lại bụp 1 cái tắt ngóm :((

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Không sửa được nên đành mang tiếng câu bài (Tớ dùng nhờ lap top bà chị, không quen nên ấn nhầm lung tung, chưa viết xong đã send rồi)

9 chiếc ĐH này giá thị trường trên/ dưới 2 triệu. Giá bán tại CSTT 600K, trong đó UH quỹ chung 100K. Hiệu Citizen khá thông dụng tại Việt Nam nên các bạn có thể tham khảo tại các cửa hàng lớn như 77, 79 Hàng Đào, New Watch Hàng Khay, các gian hàng tại các TTTM lớn...

@ Rongviet : có 1 mẫu dây da đấy ;)

Tớ đang cố up ảnh. Cws nghĩ đến khoản này toát cả mồ hôi :-S

439
0
0

Thảo Gấu

chị ơi, anh iem đến lấy đồng hồ cho iem chưa? ứ dám gọi điện về hỏi sợ anh ý mắng =))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

chị ơi, anh iem đến lấy đồng hồ cho iem chưa? ứ dám gọi điện về hỏi sợ anh ý mắng =))
Ối giời em ơi, anh ấy mắng chị xong rồi, chắc không còn cái để mắng em đâu =))

Tối qua anh ấy đến, mặt khó đăm đăm, bảo rằng thì là "nó có bao nhiêu đồng hồ rồi, còn mua nữa làm gì", chị sợ quá, chỉ dám đưa có 1 cái (số 4) thôi, không anh ấy truy tố chị cái tội "lôi kéo trẻ vị thành niên tiêu sài hoang phí" thì chít X(

439
0
0

Thảo Gấu

Ối giời em ơi, anh ấy mắng chị xong rồi, chắc không còn cái để mắng em đâu =))

Tối qua anh ấy đến, mặt khó đăm đăm, bảo rằng thì là "nó có bao nhiêu đồng hồ rồi, còn mua nữa làm gì", chị sợ quá, chỉ dám đưa có 1 cái (số 4) thôi, không anh ấy truy tố chị cái tội "lôi kéo trẻ vị thành niên tiêu sài hoang phí" thì chít X(
=)))))))))))))))) thật á? ha ha ha, giời ạ, sao chị lại không đưa hết chứ, huhuhu.

1,416
0
36

MomMi

Active Member

ơ chị ơi thế lại có đồng hồ dây da nữa à? sao lại ko tung hết ra một thể mà lại găm hàng thế . để em vào hóng tiếp vụ này.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

=)))))))))))))))) thật á? ha ha ha, giời ạ, sao chị lại không đưa hết chứ, huhuhu.
Xin em, đưa 1 cái mà đã run ơi là run, thế mẹ em lên chưa? Mai đi công tác thì làm sao cắt dây kịp mà đeo?

ơ chị ơi thế lại có đồng hồ dây da nữa à? sao lại ko tung hết ra một thể mà lại găm hàng thế . để em vào hóng tiếp vụ này.
Đây còn nốt 9 chiếc chị tung hết đây, nhưng cả chiều không làm được, lúc thì máy sập,lúc vào được lại không upnhanh được. LG phải trả lương chị hôm nay thôi, chả làm việc tý nào :D

9 chiếc còn lại đây, mẫu dây da có 2 cái:

Tớ sẽ đánh số từng cái sau nhé.