(15.07-15.08) Kỳ hưu và các mặt hàng bằng ngọc đợt 2 - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: (15.07-15.08) Kỳ hưu và các mặt hàng bằng ngọc đợt 2 - 100% lãi ủng hộ quỹ

Chị ơi, mấy hôm nữa em qua nhà chị thỉnh mấy ông kỳ hưu nữa nhé! Hôm nọ thỉnh 1 ông được chị tặng 1 ông đeo đt, em tặng lại cho mẹ em, mẹ em đeo được nhiều người hỏi thăm quá, cứ bảo đi thỉnh hộ. hihi. Em sẽ cố qua chỗ chị sớm nhé!
Chúc chị đắt hàng để có nhiều xiền ủng hộ quỹ!:x:x:x

354
0
0

:x dạ chị cho em đăng ký thêm một đồng bạc nữa chị nge. rồi nhờ chị liên lạc chị Metyruoi gửi vào cùng hàng áo đồng phục cho em với luôn. em cám ơn chị :x
Hôm nay chị nhận được hàng rồi :p ,cá bống ngon lắm em ạ ,tỏi thì chưa thử nhưng nhìn đã thấy hấp dẫn rồi ,cảm ơn em nhiều @};-.Chị đã có đồng bạc cho em và Diệp ,mai chị nhờ mẹ ty ruoi gửi cùng với đồ cho em nhé @};-

354
0
0

Chị L ơi, em đã nhận được hàng từ chị Bichthuy rồi chị ạ, khi nào ox em đi công tác về coi mấy con KH đó, kết quả thế nào em báo chị sau nhé.
O.k .Chị có 2 món KH đã thỉnh rồi nhờ em cầm giúp cho bạn chị ,khi nào đến lấy bạn ấy sẽ gọi cho em .Cảm ơn em nhiều @};-

354
0
0

Em ơi cho chị 1 đồng bạc nhé để đánh gió mà. Tks em nhiều.

Chị đặt thêm 1 viên cầu thạch anh tím phong thủy nhé. Cam ơn em nhiều lắm.
Vâng ,em sẽ chọn viên đẹp nhất và to nhất cho chị nhé....:-*Cảm ơn chị nhiều :x

354
0
0

Chị ơi, mấy hôm nữa em qua nhà chị thỉnh mấy ông kỳ hưu nữa nhé! Hôm nọ thỉnh 1 ông được chị tặng 1 ông đeo đt, em tặng lại cho mẹ em, mẹ em đeo được nhiều người hỏi thăm quá, cứ bảo đi thỉnh hộ. hihi. Em sẽ cố qua chỗ chị sớm nhé!
Chúc chị đắt hàng để có nhiều xiền ủng hộ quỹ!:x:x:x
Cảm ơn em gái nhiều :-*@};-@};-@};-@};-@};-
À,cho chị hỏi nhỏ "từ hôm thỉnh tỳ hưu về đã có chàng trai nào đổ xiêu đổ vẹo vào em chưa ?":D

466
0
0

kimsonbui

O.k .Chị có 2 món KH đã thỉnh rồi nhờ em cầm giúp cho bạn chị ,khi nào đến lấy bạn ấy sẽ gọi cho em .Cảm ơn em nhiều @};-
Vâng, em vẫn để hết ở trong túi, bạn chị lúc nào tiện cứ alo cho em.

81
0
0

lamngocnguyen

Cảm ơn em gái nhiều :-*@};-@};-@};-@};-@};-
À,cho chị hỏi nhỏ "từ hôm thỉnh tỳ hưu về đã có chàng trai nào đổ xiêu đổ vẹo vào em chưa ?":D
Chị ơi, em cũng thỉnh về mà sao chẳng thấy anh nào đổ xiêu đổ vẹo em hết :">

81
0
0

lamngocnguyen

Hôm nay chị nhận được hàng rồi :p ,cá bống ngon lắm em ạ ,tỏi thì chưa thử nhưng nhìn đã thấy hấp dẫn rồi ,cảm ơn em nhiều @};-.Chị đã có đồng bạc cho em và Diệp ,mai chị nhờ mẹ ty ruoi gửi cùng với đồ cho em nhé @};-
Su ơi, su có đặt hộ chị Vân phòng D không?, nếu đặt rồi thì D khỏi đặt nhé, kẻo trùng nhau :)

73
0
0

Sunbeam

Mẹ Bống Bin và Tin ơi, nghe các mẹ nói mà em cũng mê quá nhưng không biết như nào thì hợp với mình. Chị tư vấn giúp em nhé, em muốn một nho nhỏ xinh xinh để đeo điện thoại và chồng một nho nhỏ xinh xinh để ở tủ hoặc ở bàn làm việc. Chồng e tuổi Bính Thìn, còn em Đinh Tỵ, chị tư vấn và chọn giúp em chị nhé. Cảm ơn chị nhiều.

119
0
0

Me kem

Mẹ Bống Bin và Tin ơi, nghe các mẹ nói mà em cũng mê quá nhưng không biết như nào thì hợp với mình. Chị tư vấn giúp em nhé, em muốn một nho nhỏ xinh xinh để đeo điện thoại và chồng một nho nhỏ xinh xinh để ở tủ hoặc ở bàn làm việc. Chồng e tuổi Bính Thìn, còn em Đinh Tỵ, chị tư vấn và chọn giúp em chị nhé. Cảm ơn chị nhiều.
Em lanh chanh tí nhé, ông xã chị nếu để tủ hay để bàn, chị nên chọn ông to 1 chút. E thích nhất là ông phật di lặc bồng kỳ hưu, vừa cười tươi cười tốt, vừa cầu công danh tài lộc chị ah! (không phải em pr đâu nhé, e ăn trộm được ít kinh nghiêm tư vấn của chị Lương nên lanh chanh thôi ah!).

354
0
0

Chị có cả 2 loại mà mẹ Nghé cần :x ,nhưng quan trọng nhất là mình đem ra chùa lễ cầu bình an cho cả nhà ,PM cho chị số ĐT của mẹ Nghé nhé .Cảm ơn mẹ Nghé đã quan tâm @};-@};-@};-

354
0
0

Em lanh chanh tí nhé, ông xã chị nếu để tủ hay để bàn, chị nên chọn ông to 1 chút. E thích nhất là ông phật di lặc bồng kỳ hưu, vừa cười tươi cười tốt, vừa cầu công danh tài lộc chị ah! (không phải em pr đâu nhé, e ăn trộm được ít kinh nghiêm tư vấn của chị Lương nên lanh chanh thôi ah!).
Mẹ Kem giờ siêu quá :x Cảm ơn mẹ kem đã tư vấn giúp chị nhé @};-
Từ khi nghe tin dữ của Phúc An chị chả muốn làm gì ,buồn quá em nhỉ :((?

314
0
0

Me DiemNgoc

Chị ơi em bị mất đt rồi . Chị chọn cho em 1 con xinh xinh làm móc đt nhé , đẹp vào ko là em bắt đền đấy :(:)((

354
0
0

Chị ơi em bị mất đt rồi . Chị chọn cho em 1 con xinh xinh làm móc đt nhé , đẹp vào ko là em bắt đền đấy :(:)((
Của đi thay người mà em ,chị sẽ chọn cho em một ông thật đẹp nhé :x,khi nào ra HN thì gọi trước cho chị đấy @};-

66
0
0

Dương Siêu Lỳ

Của đi thay người mà em ,chị sẽ chọn cho em một ông thật đẹp nhé :x,khi nào ra HN thì gọi trước cho chị đấy @};-
Chị ui thích quá, tối nay em ngủ cùng ông Kỳ Hưu >:D<
Buôn may bán đắt chị nhé!
Lên mạng đi nào, bàn tiếp kế hoạch của chị em mình nào...

314
0
0

Me DiemNgoc

Vâng , chị cứ chọn rồi để đấy cho em nhé . Hôm nào xuống Hn em alo cho chị

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.