(15.07-15.08) Kỳ hưu và các mặt hàng bằng ngọc đợt 2 - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
27
0
0

me'tincoi

Ðề: (15.07-15.08) Kỳ hưu và các mặt hàng bằng ngọc đợt 2 - 100% lãi ủng hộ quỹ

Hi chị cho em hỏi thông tin này với: Kỳ hươu của chị có nguồn gốc xuất xứ ở đâu vậy ạ? vì em nghe nói kỳ hươu phải thỉnh ở Tài môn gì đó như cái link chị đưa ở đầu topic mới linh nghiệm à

Thank you chị

354
0
0

Hi chị cho em hỏi thông tin này với: Kỳ hươu của chị có nguồn gốc xuất xứ ở đâu vậy ạ? vì em nghe nói kỳ hươu phải thỉnh ở Tài môn gì đó như cái link chị đưa ở đầu topic mới linh nghiệm à

Thank you chị
Kỳ hưu của mình xuất xứ từ TQ mẹ Tin ạ(mình cũng có Tin còi đấy :x) ,mình thỉnh cho mọi người ở Chùa Linh Sơn ,thành tâm là chính chứ ko nhất thiết phải thỉnh ở Tài Môn đâu mẹ nó ạ :x.Mẹ nó thử xem nào @};-

27
0
0

me'tincoi

để tháng 10 em ra hà nội đến chỗ chị ngắm rồi nhân tiện thỉng mấy ông kỳ hươu về luôn, nhìn hình ngoài thích hơn hình trong ảnh. hiiiiiiiiiiiii

354
0
0

để tháng 10 em ra hà nội đến chỗ chị ngắm rồi nhân tiện thỉng mấy ông kỳ hươu về luôn, nhìn hình ngoài thích hơn hình trong ảnh. hiiiiiiiiiiiii
Đúng rồi mẹ Tin ạ ,nhìn ngoài đẹp hơn trong ảnh nhiều đấy :cstt08::cstt09:

13
0
0

bluerose

chị ơi, hàng của em bao giờ có, mong quá đi thôi, chắc đẹp fải biết. Chị phải làm đẹp hơn của D đấy nhé, :p:p:p:p:>

6,216
0
36

susu1811

Active Member

của em nữa, đã có chưa chị @};-

354
0
0

Hôm nay chị gửi cho Q và Su rồi nhé .:cstt07:

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chị ơi, em lại làm phiền chị.
Kỳ hưu của cu Gôn chơi trên lớp thế nào bị rớt mất, nhờ cô giáo tìm hộ mà chẳng thấy, lần trước đeo cái móng cọp cũng mất trên lớp :(, chán ghê luôn.
Em định thỉnh lại để cầu sức khỏe, bình an cho con vì Gôn nhà em mạng Thủy trong khi bố mẹ lại mạng hỏa:(.
Nhờ chị tư vấn chọn giúp em chị nhé, mà ngoài đeo cổ ra thì còn cách gì nữa ko ạ?

466
0
0

kimsonbui

Hôm nay chị nhờ chồng chị Thủy mang vào đấy ,nhà mình có ai cần gì thì ko nhỉ ?:x
Chị ơi tối qua em có chuyển tiền cho kỳ hưu xanh mà chị đã làm lễ, còn mấy KH màu đen có ai ra em gửi lại chị nhé @};-

81
0
0

lamngocnguyen

chị Lương ơi, chị quên tết dây đeo kỳ hưu cho em rồi à :(

6,216
0
36

susu1811

Active Member

em đã nhận được hàng. Cám ơn chị H nhé. Ah BHX bảo còn thiếu hàng, nên em vẫn chưa tính tiền được ah. @};-@};-

8
0
0

metomtuoi

Hôm qua em mới mua con kỳ hưu của chị Lương xong, hix để trong ví xem có đỡ được cái hạn của em không. Cám ơn chị nhé, giao hàng tận nơi dù chỉ mua có 1 con.:-*

119
0
0

Me kem

Hôm qua em mới mua con kỳ hưu của chị Lương xong, hix để trong ví xem có đỡ được cái hạn của em không. Cám ơn chị nhé, giao hàng tận nơi dù chỉ mua có 1 con.:-*
Bà ơi, phải nói là em thỉnh 1 ông đấy nhé!

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Em định thỉnh lại để cầu sức khỏe, bình an cho con vì Gôn nhà em mạng Thủy trong khi bố mẹ lại mạng hỏa:(.
Nhờ chị tư vấn chọn giúp em chị nhé, mà ngoài đeo cổ ra thì còn cách gì nữa ko ạ?
Chị L ơi, ko trả lời em à, hay chị đợi tổng kết và mở đợt sau?

8
0
0

metomtuoi

Trả lời giúp chị Lương nè: Ngoài đeo dây chị ấy còn có cả làm nhẫn đeo tay nữa ban ạ. Chị ấy bận nên không reply được có gì call đi động nhé

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Trả lời giúp chị Lương nè: Ngoài đeo dây chị ấy còn có cả làm nhẫn đeo tay nữa ban ạ. Chị ấy bận nên không reply được có gì call đi động nhé
Nhẫn thì Gôn ko đeo được rồi, có gì mình sẽ gọi cho chị ý, tks bạn nhé,

354
0
0

Xin lỗi mấy hôm nay chị bận quá nên ko vào trả lời em được :">
Theo chị em nên thỉnh cho con một ông râu có đồng tiền trên lưng cầu cả sức khỏe và công danh tài lộc ,chị sẽ kiểm định niêm phong và làm lễ ở chùa ,em có thể cất vào tủ quần áo cho con ( như một miếng ngọc bội ấy mà ),để khi nào Gôn lớn một chút sẽ làm mặt dây cho con đeo em ạ .Em tính đi rồi có gì gọi chị ,chị sắp tổng kết topic nên nhà Gôn để dành để mở hàng cho topic sau nhé .Cảm ơn em nhiều .@};-

354
0
0

Chị ơi tối qua em có chuyển tiền cho kỳ hưu xanh mà chị đã làm lễ, còn mấy KH màu đen có ai ra em gửi lại chị nhé @};-
Chị nhận được tiền rồi .Cảm ơn em nhiều @};-

354
0
0

em đã nhận được hàng. Cám ơn chị H nhé. Ah BHX bảo còn thiếu hàng, nên em vẫn chưa tính tiền được ah. @};-@};-
Quà tặng cho con gái có thích ko em ?@};-@};-@};-

354
0
0

Cảm ơn em nhiều @};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.