15.09 (poohnkitty_vn) Chúc mừng Sinh Nhật con mẹ Hà poohnkitty_vn tròn 1 tuổi

507
0
0

zoe

(mai sợ quên, hy vọng là bác không nhầm, dạo này mẹ con gửi cho bác nhiều số quá :), nếu nhầm thì coi như chúc trước cho lần sau ....).

Chúc bé con ngoan ngoãn lớn lên xinh đẹp khéo léo như mẹ nhé (mới ngắm ảnh mẹ, trẻ và xinh quá). Và nhớ chóng nhớn để chơi cờ với mẹ nha :rose:.

Hy vọng sẽ có dịp được gặp con @};-@};-

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: 15.09 (poohnkitty_vn) Chúc mừng Sinh Nhật con mẹ Hà poohnkitty_vn tròn 1 tuổi

Chúc mừng sinh nhật bé con! Chúc con khoẻ mạnh, ngoan ngoãn, hay ăn chóng lớn, thông minh& xinh đẹp!

Chúc sinh nhật đầu đời thật vui nhé, bé yêu!:-*:x@};-

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: 15.09 (poohnkitty_vn) Chúc mừng Sinh Nhật con mẹ Hà poohnkitty_vn tròn 1 tuổi

Chúc mừng Sinh Nhật đầu tiên trong đời của con nhé, chúc con càng lớn càng xinh, càng ngoan, càng mạnh khoẻ@};-:x

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ăn ngủ ngoan, ngày càng biết nhiều, thông minh, xinh đẹp con gái nhé :-* :-* :-* !

1,961
0
0

anatomysu

Ôi, chúc mừng sinh nhật đầu tiên của con. Chỉ mong con lớn xinh đẹp dịu dàng và nhiệt tình như mẹ Hà của con thôi. Em mới gặp chị Hà 1 lần mà đã rất mến chị rồi :x

132
0
0

Mamachue2007

Chúc bé ngày càng ăn ngoan chóng lớn, thông minh khỏe mạnh nhé.

384
0
16

tho2006

Member

Nhớ mãi sinh nhật đầu tiên của con trai mình. Chúc sinh nhật đầu tiên của con là thời khắc nhớ mãi của cả gia đình. Chúc con sang tuổi mới hay ăn chóng lớn, ngoan ngoãn nha!:x

1,018
0
0

mymy

Chúc mừng sinh nhật đầu đời con trai vui vẻ hạnh phúc:-*:-*:-*

610
0
0

MinhMinh

Chúc mừng sinh nhật đầu tiên của con!
Chơi ngoan, ngủ ngoan!
Hay ăn chóng lớn, khỏe đẹp thông minh con nhé!

Ăn ngủ ngoan, ngày càng biết nhiều, thông minh, xinh đẹp con gái nhé :-* :-* :-* !
Chúc mừng sinh nhật đầu đời con trai vui vẻ hạnh phúc:-*:-*:-*
Nhưng xin hỏi con là con trai hay là con gái ạ :D

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Em cám ơn cả nhà mình rất nhiều :x

@ chị Zoe: Chị nhớ siêu thật đấy, lại còn đoán chính xác tên con để tặng bánh nữa chứ. Chắc chắn con sẽ có dịp gặp bác để cùng chơi cờ với bác nữa cơ :-*:-*:-*

Kitty @ Lá mơ: Cô ơi, bánh đẹp quá. Cô làm tặng sinh nhật con đi :D:x

@ bác Cáo: Con cám ơn bác. Con hẹn gặp bác hôm off Mùa thu bác nhé, nếu mẹ cho con đi. Mẹ đang bảo chỉ cho anh Cún của con đi thôi. Bác xin giúp con đi :">:-*

@ bác OMM: Lúc nào có dịp gặp bác, bác nhớ nói chuyện với con nhiều vào để con học được nhiều thứ từ bác nhé @};-@};-@};-

@ anatomysu: Gặp em một lần nhưng cũng ấn tượng và mến em lắm. Bao giờ có dịp ra Hà nội nhớ gọi chị nhé :x

@ mamachue2007: Cám ơn bác. Bác có quà Đà nẵng cho con không?:)

@ tho2006: Cám ơn cô. Gia đình con cũng có một buổi tổ chức sinh nhật rất vui cô ạ @};- :x

@ mymy + MinhMinh: Cám ơn hai bác. Con là con gái rất đáng yêu của mẹ đấy ạ :) :x

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Ảnh sinh nhật mẹ con chưa cho vào máy. Mẹ con post một bức ảnh của con lên để các cô các bác biết con nhé. Cám ơn các cô các bác rất nhiều :x

1,904
0
36

291179

Active Member

:-*:-*:-* đây gọi là lễ đầy năm đây, chúc con hay ăn chóng nhớn nhé!

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Anh Mít nhợn gửi tới em quà và hoa nhân ngày SN nè! Chúc em luôn xinh xắn và đáng yêu nhé!

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Xấu hổ nhất là mình chỉ vào " chỉ trỏ" abc để mai mẹ lên đường thuận lợi mà quên mất ngày trọng đại này. Hư quá hư quá
Chúc mừng sinh nhật con nhé.@};-
Gom hết lời chúc yêu thương để tặng con nhé con yêu :-*:-*

1,849
0
0

BB&C

Chúc mừng sinh nhật đầu tiên của con nhé, chúc con hay ăn chóng lớn, ngoan và xinh con nhé.@};-@};-@};-@};-@};-

223
0
0

lovehoasua

Chúc mừng sinh nhật con gái, chúc con xinh đẹp và giỏi giang hơn cả mẹ H nữa nhé@};-@};-@};-:x:x:x

1,528
0
0

saomai

Mừng sinh nhật con gái, chúc con tròn tuổi yêu thương:x:cstt04:

1,557
0
0

Camellia

Oh! Tầm tuổi này yêu lắm đây, mắt tròn xoe, chưa biết cãi giả, mới đang tập nói và tập đi. Chúc bé khỏe mạnh, mau lớn, và lúc nào cũng ngoan ngoãn nhé!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhìn con gái yêu yêu quá. Cái miệng cười thích thế. Chúc mừng sinh nhật con!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Oh! Tầm tuổi này yêu lắm đây, mắt tròn xoe, chưa biết cãi giả, mới đang tập nói và tập đi. Chúc bé khỏe mạnh, mau lớn, và lúc nào cũng ngoan ngoãn nhé!
Hic, lớn hơn có 1 tý nữa thôi (như Bi nhà chị) là biết cãi giả rồi :D