15.09 (poohnkitty_vn) Chúc mừng Sinh Nhật con mẹ Hà poohnkitty_vn tròn 1 tuổi

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: 15.09 (poohnkitty_vn) Chúc mừng Sinh Nhật con mẹ Hà poohnkitty_vn tròn 1 tuổi

Chúc mừng sinh nhật con gái PK nhé, chúc bé hay ăn chóng nhớn:x. Nhìn ảnh bé thì là mẹ PK đẻ thuê rồi:p

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: 15.09 (poohnkitty_vn) Chúc mừng Sinh Nhật con mẹ Hà poohnkitty_vn tròn 1 tuổi

Chúc mừng sinh nhật em gái, chắc mẹ Hà cũng làm bánh sinh nhật cho em rồi nhỉ, mai mới là sinh nhật anh nhưng hôm nay anh đã đòi mẹ làm bánh gato để tập thổi nến trước. Anh mang tặng em để cùng thổi nến chúc mừng tuổi mới nhé ( anh sốt ruột giục mẹ nhiều quá nên bánh hôm nay hơi xí nhưng ăn cũng tàm tạm đấy, em ăn nhiều cho chóng lớn để đi off với các anh nhé :x )

[/IMG]

331
0
0

Hua Bin

Ôi tháng 9 nhiều sinh nhật quá.:cstt01:Chúc mừng con gái yêu tròn một tuối, hay ăn chóng lớn, sau này lớn lên xinh xắn đáng yêu như mẹ. @};-@};-@};-:x:x

354
0
0

Chúc mừng sinh nhật con gái ,chúc con ngoan hay ăn chóng lớn và xinh đẹp như mẹ :-*@};-

1,250
0
0

baoduy_susu

Chúc mừng sinh nhật con, bánh cô làm nè:

2,651
0
0

Khai Tâm

Chúc mừng sinh nhật em bé. Cả nhà kỷ niệm thôi nôi của con thật vui vẻ nhé! :x :x :x :x :x :x

2,080
0
0

Ối ,trễ rồi ,qua sinh nhật rồi, nhưng muộn còn hơn không nhé, chúc con 1 tuổi mạnh khỏe ,ngoan ngoãn nhé. 1 tuổi nhiều trò lắm đấy mẹ Hà à, con biết đi, rồi tập nói , bi ba bi bô yêu lắm cơ .

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

@};-@};-@};-:x:x:x:x:x:x

@ bác nhiều số: Mẹ con cũng chỉ mong con chóng lớn để được tham gia CSTT thui. :)

@ bác Mẹ Mít nhợn: Bác cho con thơm anh Mít nhợn một cái nhé. Con thích quà của anh lắm cơ. Hẹn hôm nào có dịp gặp anh để làm thật chứ không phải nhờ bác nữa nhé :-*

@ bác L: Việc quan trọng hơn thì phải làm trước mà bác. Bác bao nhiêu việc như thế. Chỉ cần nhận hết những lời chúc yêu thương của bác là đủ để ngày nào của con cũng thành ngày sinh nhật rồi :x

@ bác BB&C: Con nghịch lắm bác ạ, chẳng chịu nghe lời mẹ đâu. Có gì bác cho vài cái roi vào đít con lúc con hư nhé.

@ bác lovehoasua: Con thích giỏi giang hơn các bác ở CSTT cơ. Bác nào cũng giỏi, cũng siêu, chứ như mẹ con thì chán lắm :">

@ bác saomai: Lần trước con với anh Cún hụt vụ off của tổ bánh nhà mình ở Văn thánh. Lần sau mà vào trong đó, con sẽ không hụt nữa đâu :x

@ bác Cam: Yêu thì yêu lắm bác ạ, nhưng mà đã biết cãi nhau với anh rồi cơ. Mẹ con chưa gì đã phải làm trọng tài rồi. Hic

@ bác Tâm: Mẹ con chỉ mong con bao giờ lớn như các anh chị nhà bác để mẹ con còn được tụ tập với lượn lờ nhiều thôi :)@};-

@ bác Mít Nem: Dạ, đích thị là mẹ cháu đẻ thuê cả 2 đứa, thế mà bố cháu vẫn chưa chịu nhận :D

@ bác thuyvuong: Mẹ con cũng định làm bánh sinh nhật cho con, nhưng mọi người lại mua tặng cái bánh gato rồi nên thôi. Bánh bác làm chắc chắn ngon lắm. Năm sau con đặt hàng bác nhé.

@ bác Huabin: Tháng 9 mùa thu đẹp trời mà bác, nhiều sinh nhật là phải. Cám ơn bác nhé @};-

@ bác Mẹ Bống Bin&Tin: Mẹ con đang phấn đấu đạt chỉ tiêu giống bác, bác L, bác Tâm đấy. :-*

@ bác baoduy_susu: Ngon quá, bác gửi cho con một ít nhé :x

@ bác Rùa: Cả nhà con có buổi tổ chức sinh nhật cho con đơn giản nhưng rất vui bác ạ. Khi nào có dịp bác làm bánh gửi tặng con một ít nhé. Thèm bánh bác làm lắm cơ :-*

@ cô Trái ớt dễ thương: Con nhiều trò lắm cô ạ. Cám ơn cô @};-

Cám ơn tất cả các mẹ rất nhiều. :x:x:x