16.05 - Hãy cùng off liên tỉnh Thái Bình-Hải Phòng- Nam Định- Hà Nam- Hưng Yên- Hà Nội ... tại Thái

8
0
0

Hồng Thuý

Ðề: 16.05 - Hãy cùng off liên tỉnh Thái Bình-Hải Phòng- Nam Định- Hà Nam- Hưng Yên- Hà Nội ... tại Thái Bình đi

Em chào cả nhà, em đăng ký nick mấy hôm nay rồi mà bây giờ mới post bài được :smiling:
Em có mỗi cái ảnh đoàn HP post lên thôi ạ

2,501
0
0

Haidang02

Ðề: 16.05 - Hãy cùng off liên tỉnh Thái Bình-Hải Phòng- Nam Định- Hà Nam- Hưng Yên- Hà Nội ... tại Thái Bình đi

Em chào cả nhà, em đăng ký nick mấy hôm nay rồi mà bây giờ mới post bài được :smiling:
Thuý ơi, hình như chị em mình đã biết nhau trong ẩm thực của WTT, hồi đó em có avatar đang kiss nhau, phải không nhỉ???
Đội Hải Phòng chị biết gần hết, chứ chưa hết :smiling:, em chú thích vào ảnh đi em :rose:

2,501
0
0

Haidang02

Nhân vụ Mẹ Chip Tom Bi khoe chuối, chị cũng khoe tý (mỗi tội không có chuối để khoe :eyelash:) :

Cu Đăng đang bóc hộp đồ chơi mua của Mẹ Chip Tom Bi (bà này nick dài quá, từ mai tôi gọi ngắn gọn là Bi nhé :smiling:) :

Rồi tô tô vẽ vẽ :

Thành quả :

Đây là đồ mẹ mua được (cũng của Bi) :

Cá mực tươi :
Công nhận mực Hải phòng to:silly:, một con chia làm bốn bữa ăn thoải mái, giòn, hơi dai nhưng ngon, lại trắng phau :smiling:

29
0
0

bố giahưng

Em có nghe thấy anh hát gì không?
Không, không, không em không nghe thấy anh hát gì đâu
Em chỉ nghe thấy anh nói mà thôi.... ứ thèm nghe đâu ha ha ha

384
0
16

tho2006

Member

Quên mất em chưa báo cáo với cả nhà về buồng chuối của em. Ai chả biết Chuối của Mr Hiếu tặng TR to hơn, dài hơn, cong hơn, nên mọi người chỉ nhắc đến chuối Hiếu nhé. Em nói các bác nghe, có khi be bé lại hơn đây. Hôm đưa chuối về em cứ nghĩ chả biết đến bao giờ mới được ăn, rồi ăn bao giờ mới hết. Thế mà, nhớ, đến tối thứ 2 là 1 nửa số nải chín vàng rồi, hôm nay chín hết. Nhà em chín đến đâu chén đến đấy, đến hôm nay chỉ còn có mỗi 2 nải, nhưng đảm bảo tối nay nữa là xong, vì không ăn thì thôi, ăn cứ mỗi người phải 4 quả. Công nhận ngon ngọt cực kỳ. May quá em chợt nhớ ra phải chụp hình cho các bác cùng thưởng thức. Đây ạ :

Hôm đấy em có làm rơi ra 1 quả, mà sau đó Bừa cứ nhận là của Bừa, lúc đầu định đem đấu giá, sau rồi lại tặng cho ai đó. Lúc ý em nghĩ thôi đáng gì, nhưng giờ thấy chuối ngon em tiếc quá. Rõ là em đã trúng cả buồng, sao Bừa tự ý lấy của em 1 quả nhỉ.

Em cám ơn chị Toán đã có công trông cây chuối ngon.
Em cám ơn các bác đã tổ chức ọp để em có cơ hội mua chuối.
Và cám ơn cả nhà đã nhường em trúng buồng chuối này.
Chị yêu dấu ơi, em là chủ sỡ hữu của cái quả mà rơi ra đấy. Nó cũng chín rồi, mỗi tội em ứ dám ăn. Mà chị ăn chuối ngự ngon thế. hay là em xin mở luôn topic bán kẹo Sìu Châu và Chuối ngự góp quỹ chị nhỉ. Chuối ngự Nam Định là nhất đấy chị ạ.

2,080
0
0

ôi em ơi, không lo sao được :smiling:
Bừa chụp lúc nào không ai biết, ý tưởng thì khó đoán, nhiều khi tình ngay lý gian :laughing:
Đấy em xem, cái con thỏ trên bãi cỏ bé tý ty mà mắt Bừa còn thấy được nữa là :silly:
Mà con thỏ nằm trên bãi cỏ còn dễ thấy chị nhỉ , đằng này nó có nằm trên bãi cỏ đâu, da người ta nõn nà thế, con thỏ xinh thế trắng thế vậy mà nhìn cũng ra , tài thật.
Với lại em là em cứ thấy bác Bừa hết vã mồ hôi lại run... nghĩa là sao nhỉ .

2,501
0
0

Haidang02

Với lại em là em cứ thấy bác Bừa hết vã mồ hôi lại run... nghĩa là sao nhỉ .
Cái này em chịu khó tưởng tượng đi, chứ chị nói ra, các em lại bảo chị toàn nghĩ gian :laughing:

2,080
0
0

Cái này em chịu khó tưởng tượng đi, chứ chị nói ra, các em lại bảo chị toàn nghĩ gian :laughing:
để cho em tự do tưởng tượng thì em toàn nghĩ méo nó ra ..... mà nghĩ méo nó ra kg khóe bác Bừa lại nhéo em đấy chứ . Thôi e kg tưởng tượng nữa đâu.... kẻo ảnh hưởng tới sức khỏe :laughing::laughing::laughing::laughing:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Đây đây để em chú thích cho các bác.
Từ trái qua phải :

MeogiaHP, Huyenlinh, TMinh's mum, Aslan, Minh Minh, Mẹ CTB, Hồng Thuý, Linhchiphoi.

199
0
0

huyenlinh

Em đến chết với các bác thui !!!!Các bác xum lại bắt nạt em quá đi...:crying::crying::crying:

199
0
0

huyenlinh

Công nhận nải chuối của bác về thích quá đi.Vàng trông ngon thật .Nhưng độc nhất là nải cuối cùng , trông hiểm quá ..........

535
0
0

MeoGiaHp

Chị HuyenLinh ơi, em chợt nghĩ hay chị đổi con thỏ thành con gì to hơn đi, để bạn Tho2006 đỡ giật mình mà mọi người cũng đỡ tò mò là sao con thỏ bé thế mà anh Bừa cũng thấy ..........
:dont tell:em nói nhỏ chút là: em là em đi cùng chị HuyenLinh suốt chuyến đi, ăn cũng ngồi cùng bàn mà ko thấy con thỏ trên bãi cỏ, thế mà bác Bừa thấy, thế mới tài chứ :thinking:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị HuyenLinh ơi, em chợt nghĩ hay chị đổi con thỏ thành con gì to hơn đi, để bạn Tho2006 đỡ giật mình mà mọi người cũng đỡ tò mò là sao con thỏ bé thế mà anh Bừa cũng thấy ..........
:dont tell:em nói nhỏ chút là: em là em đi cùng chị HuyenLinh suốt chuyến đi, ăn cũng ngồi cùng bàn mà ko thấy con thỏ trên bãi cỏ, thế mà bác Bừa thấy, thế mới tài chứ :thinking:
Ô thế mới có câu "mắt con trai" chứ.

@ Huyenlinh: Em ơi nín đi, có ai bắt nạt gì em đâu nhỉ? Chỉ có Bừa lúc gặp em có làm thì chị không biết?

@Thỏ 2006: Em mở topíc đi chị mua hàng thường xuyên. Nhưng mà chuối bán giá nào, chứ cái giá hôm nọ thì hổng mua đâu nhá.

384
0
16

tho2006

Member

Ô thế mới có câu "mắt con trai" chứ.

@ Huyenlinh: Em ơi nín đi, có ai bắt nạt gì em đâu nhỉ? Chỉ có Bừa lúc gặp em có làm thì chị không biết?

@Thỏ 2006: Em mở topíc đi chị mua hàng thường xuyên. Nhưng mà chuối bán giá nào, chứ cái giá hôm nọ thì hổng mua đâu nhá.
Cái buồng hôm nọ như của bác em chỉ bán giá 100K thôi, nhưng mà để em xin phép mod đã ạ

8
0
0

Hồng Thuý

Thuý ơi, hình như chị em mình đã biết nhau trong ẩm thực của WTT, hồi đó em có avatar đang kiss nhau, phải không nhỉ???
Đội Hải Phòng chị biết gần hết, chứ chưa hết :smiling:, em chú thích vào ảnh đi em :rose:
Vâng, đúng rồi chị ạ :smiling:, em oanh tạc nhiều mặt trận quá mà :D

199
0
0

huyenlinh

Chị ơi con trai xinh wa!!!Dễ thương ghê!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị ơi con trai xinh wa!!!Dễ thương ghê!
Em nói chị à? Không phải trai đâu. Bi đấy, con gái đấy, yêu lắm!

24
0
0

cptu176

off ở TB vui nhưng ít các bé con quá. Lần sau off HP các mẹ phải cho các bé đi cùng mới vui....

0
0
0
B

Bừa

Guest

off ở TB vui nhưng ít các bé con quá. Lần sau off HP các mẹ phải cho các bé đi cùng mới vui....

Cứ quàng tay kiểu này thì bao giờ mới có em bé.:angry::angry:

24
0
0

cptu176

Xấu hổ với Bừa đấy:crying::crying: À mà Bừa ơi, cho xin cái ảnh này đi....

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: