18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,501
0
0

Haidang02

Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

100 năm được buổi vua vời... Mãi thì chả ốm đau gì, tự dưng chiều nay Đăng kêu đau bụng, đi ngoài 1 lần và hơi hâm hấp sốt. Tuy vậy vẫn luôn mồm bảo: Mai con vẫn đi được đấy...Chị đã cho uống hạ sốt và becberin, mai mà không khỏi chắc mẹ cháu tèo mất :((

2,801
0
0

muathu

Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Chị có khi nào mong đi chơi quá mà sì trét không. Tí nhà em nó căng thẳng quá cũng đau bụng kiểu thế. Mong anh cu Đăng chóng khỏi :x

100 năm được buổi vua vời... Mãi thì chả ốm đau gì, tự dưng chiều nay Đăng kêu đau bụng, đi ngoài 1 lần và hơi hâm hấp sốt. Tuy vậy vẫn luôn mồm bảo: Mai con vẫn đi được đấy...Chị đã cho uống hạ sốt và becberin, mai mà không khỏi chắc mẹ cháu tèo mất :((

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

8g30 Tè xuống sân bay
Giờ đang nhận khách sạn, Tè nhắn ksan đẹp lắm. Tắm rửa nhận phòng xong Tè sẽ vào các phong lắp camera trừ phòng Nát

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

cô xin con đấy, con mau khỏe con nhé..c ơi cập nhật tình hình tiếp thế nào. Bôi tý dầu vào bụng ...có ăn đc gì ko c ơi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@Chị Chanh ơi, mang hộ một chiều thôi nhé, chiều ra phần hành lý cho em nhé Thuyvuong :D

@ haidang: mong anh cu đăng sớm hết ốm, để mẹ còn đi đà nẵng chọn dâu nhé hi.hi

@ Anh Tè làm gì vừa tới Đà nẵng đã làm trời mưa to thế kia <:p

2,501
0
0

Haidang02

cô xin con đấy, con mau khỏe con nhé..c ơi cập nhật tình hình tiếp thế nào. Bôi tý dầu vào bụng ...có ăn đc gì ko c ơi
Vẫn ăn được lưng cơm LG ạ. Chị cũng mong sáng mai nó khỏi lắm cơ. Bắt đi ngủ rồi, sáng mai đi thi giữa kỳ xong về cơm nước, 13h sẽ xuất phát và đến sân bay luôn.

Nếu không có gì thay đổi thì Mùa thu ghép tour cho 3 người nhà chị đi Bà nà sáng 16/3 nhé

1,007
0
0

Mường Tè

Mong a Đăng nhanh khỏi, mai ổn để đi. E từ hqua cũng đau họng, từ lúc ở sbay nuốt đau. Xuống sb bảo taxi có hiệu thuốc thì dừng để mua mà k thấy, chắc tại mưa nên ng ta nghỉ. Về ks lễ tân hỏi a mua thuốc j e đi mua hộ nhưng nhớ mỗi anpha choay, k nhớ thuốc chống viêm. Đthoai hỏi bác sỹ Mít nhợn xem kê đơn nhưng e nó mải ôm chồng có nghe máy đâu. Đành ngậm bổ phế tạm vậy, mai tính.
Lúc landing nhìn cửa sổ mưa tầm tã, sũng nc. Về ks thì tạnh rồi. Hy vọng mai nắng vì mưa gió mùa qua nhanh. Ks đẹp nhưng k bắt đc wifi. Hỏi lễtân e nó bảo a mở cửa ra. Mở cửa cũng chả thấy gì.

817
0
16

@ Thuy Vương: chị đăng ký đc luôn thì đỡ cho em. Chị sợ lên muộn, ko kịp gửi em à!
@ Susu: chiều ra chị mua hành lý, ko thì gửi nasco.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

8g30 Tè xuống sân bay
Giờ đang nhận khách sạn, Tè nhắn ksan đẹp lắm. Tắm rửa nhận phòng xong Tè sẽ vào các phong lắp camera trừ phòng Nát
Mình đã nhờ bên KS cài camera các phòng xong xuôi từ hôm t4 mà Tè nó lại không hay biết gì :p

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Mọi người vào đây buôn dưa tiếp nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.