18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
734
0
16

rongviet

Member
Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

chị à, em không biết tách code thế nào đâu, chị cứ đưa code cho em em nhờ bé làm thủ tục giữ chỗ cho , vì chính em ấy làm thủ tục VJ ạ, em cũng nhờ luôn có đoàn của CSTT chiều thứ 6 đi có gì em ấy giúp, Nàng đã OK rồi mà, túm lại là ko phải lo gì hết cứ ăn ngon ngủ kỹ giữ sức khỏe chị nhé, khách không đúng tên em còn cho đi được nữa là .... hè ..hè ( Chị thấy có RỰC RỠ không ??? )
CSTT toàn VIP bình dân nhờ. Yêu lắm :cstt04:

2,801
0
0

muathu

Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

uh đúng đấy nhớ nhé, tất tần tật đầu sân bay Nội Bài nhá
Chà rực rỡ quá xá em ạ :x

1,669
0
0

mesubim

Chà rực rỡ quá xá em ạ :x
Thay đồ đi là được rồi đó nàng ơi, giờ còn ngồi đấy mà rực rỡ, khi nào cũng xuống trễ goesc goesc :)))

1,904
0
36

291179

Active Member

Dạ em thông báo lại với các bác thế này ạ, em đang ngồi với em VJ đây ạ( nó bảo là không cần CI online đâu ).Hành khách bay của VJ có thể CI online ( hành lý xách tay nhá ) nhưng vẫn phải qua quầy làm thủ tục đê nhân viên check lại, thế cho nên có em rồi các bác chả cần làm CI online làm gì đâu ( cái này lỗi của em vì nói muộn - nhưng vẫn phải nói để lần sau ạ )các bác cứ đưa code cho em em nhờ làm thủ tục sớm, giữ chỗ rồi các bác lên sân bay qua quầy là ok ạ.

734
0
16

rongviet

Member

Dạ em thông báo lại với các bác thế này ạ, em đang ngồi với em VJ đây ạ( nó bảo là không cần CI online đâu ).Hành khách bay của VJ có thể CI online ( hành lý xách tay nhá ) nhưng vẫn phải qua quầy làm thủ tục đê nhân viên check lại, thế cho nên có em rồi các bác chả cần làm CI online làm gì đâu ( cái này lỗi của em vì nói muộn - nhưng vẫn phải nói để lần sau ạ )các bác cứ đưa code cho em em nhờ làm thủ tục sớm, giữ chỗ rồi các bác lên sân bay qua quầy là ok ạ.
May nhờ có nhiều lần thót tim của OMM nên cả nhà sẽ có cơ hộ nhờ vả 291179 rôi. Cám ơn em nhiều.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nhà mình ơi lưu ý cân kệ nhé, còn quá cân có lẽ nhờ trợ giúp của người thân, Cúc nhỉ hihi :-* .

*** LƯU Ý/REMINDER***
Cửa khởi hành sẽ đóng 10 PHÚT trước giờ khởi hành. Khách sẽ không được phép lên máy bay khi cửa khởi hành đã đóng/ Boarding gate closes at 10 MINUTES prior to departure. You will be denied boarding once gate closes.
THÔNG TIN QUAN TRỌNG/ IMPORTANT NOTICE
KHỞI HÀNH/
DEPARTURE
KÝ GỬI HÀNH LÝ & KIỂM TRA GIẤY TỜ TÙY THÂN/
BAG DROP & DOCUMENT CHECK
HÀNH LÝ XÁCH TAY/
CABIN BAGGAGE
Kiểm tra thông tin khởi hành thông qua website/ Check your departure time on our websitewww.vietjetair.com hoặc thông tin trực tiếp tại sân bay/ or directly updating at departure airportKiểm tra giấy tờ tùy thân & ký gửi hành lý tại quầy Làm thủ tục trực tuyến/ Verify your document & drop your checked baggage at Web Checkin counter.Chỉ được phép mang 01 kiện hành lý xách tay với kích thước không vượt quá 23cm x 36cm x 56cm và không vượt quá trọng lượng 7kg VÀ/HOẶC một túi đựng máy vi tính xách tay HOẶC một túi xách tay nhỏ (nam hoặc nữ)/ 01 item of baggage with dimension of 23cm X 36 cm x 56cm not weighing more than 7kgs AND/OR laptop bag OR 1 handbag (ladies or men).

817
0
16

Chị xin trợ giúp đầu tiên đây Cúc nhé! Chị hơi bị nhiều cân. Chắc chắn phải gửi Ong và chị Huungo. Em cứ xí trước thế chị Hương nhá!

10,155
29
48

ALnML

Super Moderator

Nhà mình ơi lưu ý cân kệ nhé, còn quá cân có lẽ nhờ trợ giúp của người thân, Cúc nhỉ hihi :-* .

*** LƯU Ý/REMINDER***
Cửa khởi hành sẽ đóng 10 PHÚT trước giờ khởi hành. Khách sẽ không được phép lên máy bay khi cửa khởi hành đã đóng/ Boarding gate closes at 10 MINUTES prior to departure. You will be denied boarding once gate closes.
THÔNG TIN QUAN TRỌNG/ IMPORTANT NOTICE
KHỞI HÀNH/
DEPARTURE
KÝ GỬI HÀNH LÝ & KIỂM TRA GIẤY TỜ TÙY THÂN/
BAG DROP & DOCUMENT CHECK
HÀNH LÝ XÁCH TAY/
CABIN BAGGAGE
Kiểm tra thông tin khởi hành thông qua website/ Check your departure time on our websitewww.vietjetair.com hoặc thông tin trực tiếp tại sân bay/ or directly updating at departure airportKiểm tra giấy tờ tùy thân & ký gửi hành lý tại quầy Làm thủ tục trực tuyến/ Verify your document & drop your checked baggage at Web Checkin counter.Chỉ được phép mang 01 kiện hành lý xách tay với kích thước không vượt quá 23cm x 36cm x 56cm và không vượt quá trọng lượng 7kg VÀ/HOẶC một túi đựng máy vi tính xách tay HOẶC một túi xách tay nhỏ (nam hoặc nữ)/ 01 item of baggage with dimension of 23cm X 36 cm x 56cm not weighing more than 7kgs AND/OR laptop bag OR 1 handbag (ladies or men).

Alô nhà nào có con nhỏ nhớ cầm theo giấy khai sinh nhé, đừng quên nhé nhé.

1,904
0
36

291179

Active Member

Chị xin trợ giúp đầu tiên đây Cúc nhé! Chị hơi bị nhiều cân. Chắc chắn phải gửi Ong và chị Huungo. Em cứ xí trước thế chị Hương nhá!
Hành lý xách tay không cứ phải 01 kiên đâu, với điều kiện va ly / balo không quá to mà, hôm nhà em đi em vác mình em 2 cái vali kéo loại nhỏ
Chị Chanh làm thủ tục cùng lúc với Ong nhé kết hợp thoải mái, lo giề

734
0
16

rongviet

Member

Nhà mình có ai bầu bí dưới 7 tháng thì một là cầm giấy khám thai trong vòng 1 tuần hoặc đừng có khai là đang bầu (dĩ nhiên là bầu nhỏ mới che được).

10,155
29
48

ALnML

Super Moderator

Nhà mình có ai bầu bí dưới 7 tháng thì một là cầm giấy khám thai trong vòng 1 tuần hoặc đừng có khai là đang bầu (dĩ nhiên là bầu nhỏ mới che được).
chị ạ, ko cần khai ng ta cũng biết ngay sắp đẻ ạ ợ

734
0
16

rongviet

Member

Chị ơi, còn 1 việc nữa là phân công in lời bài hát. Nói thật là em chưa kịp thuộc và nhớ đâu.

1,517
0
0

Mehuungo

Chanh ơi hành lý của chị Ong nó chuyển mất cho Loan KM rồi, túm lấy thuyvuong ý, nhà ý ít nhất vác được 40 kg cơ.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

40kg+ của em vẫn không đủ à chị :)

1,007
0
0

Mường Tè

Chuyến 18h35 hôm nay bị chuyển xuống 19h05. E đang phải ngồi ăn ở tầng 4 nhà hàng Ngọc Sương cho hết thời gian. Hỏi nhân viên ở CI counter là thế chuyến ngày mai có đổi giờ k, e nó bảo k bít, phải hỏi hãng. Hình như đổi lịch bay mùa hè j đó, các bác check để k ph chờ lâu như em.

741
0
0

TC&T

Chanh ơi hành lý của chị Ong nó chuyển mất cho Loan KM rồi, túm lấy thuyvuong ý, nhà ý ít nhất vác được 40 kg cơ.
Nhà em cũng có 20kg đấy ạ. Còn thừa cân thì chuyển em ạ.

2,801
0
0

muathu

Ôi vậy nhà mình hỏi xem nhé , muathu vẫn chưa đặt suất ăn tối mai, nhỡ đâu 9h mới xuống sân bay thì nhà hàng đóng cửa mất.

Chuyến 18h35 hôm nay bị chuyển xuống 19h05. E đang phải ngồi ăn ở tầng 4 nhà hàng Ngọc Sương cho hết thời gian. Hỏi nhân viên ở CI counter là thế chuyến ngày mai có đổi giờ k, e nó bảo k bít, phải hỏi hãng. Hình như đổi lịch bay mùa hè j đó, các bác check để k ph chờ lâu như em.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ôi Cúc ơi hỏi hộ chị tin nội bộ ;) chứ trên hãng thì chính thức vẫn là 18:35 bay chị muathu ơi.

Mai em cứ bám càng LG thể nào cũng đc đi cửa VIP và mang sữa vào thoải mái :))

Chị ơi, còn 1 việc nữa là phân công in lời bài hát. Nói thật là em chưa kịp thuộc và nhớ đâu.
Thế thì phân công cậu in luôn hê hê.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.