18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
10,156
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

lại nói đến VJ làm em cũng hồi hộp. đặt trên mạng của một công ty chưa đặt bao giờ, bây giờ em vẫn đang run không biết có bị lừa đảo gì không đây, tiền thì thanh toán rồi, cầm mỗi cái code vé không biết thế nào. mà chị OMM ơi, VJ có cho check in trước không chị nhỉ? để em vào thử nhập xem vé thật hay rởm đây. hic. hic. Sao em hồi hộp quá. Hoặc em nhờ chị check in trước giúp em với ạ.
e check in ngay đi.

10,156
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

C thấy OG nó cứ gào lên ôi ôi điên tiết quá

10,156
29
48

ALnML

Super Moderator

C thấy OG nó cứ gào lên ôi ôi điên tiết quá
Gio đến tiết mục, e đang dò từng ng xem có mất chỗ ko. Dưng mà đoàn O đặt đang có 4 ng ko đặt chỗ đc.

1,007
0
0

Mường Tè

Nghe bác LG bảo, e vừa vào mobile check in. Nhập mã xong hiện đủ tên 4 vé cả chiều đi và về. E vừa check in chiều đi 18h35 ngày mai. Ghế từ 9A đến 9D. Thế chắc là ok, vé k vấn đề j Omm nhỉ. Mà sao đến 4 ng đoàn Omm k xác nhận chỗ đc nhỉ. Chả hiểu Vj này thế nào. Thế mà hôm trc đêm e trót mơ VJ bán nh vé rẻ 10k để cả bản Mường quê e cũng đc bay cho biết chim sắt nó dư lào. Quê e mà ra sân bay, cả làng đi tiễn mà k lên đc máy bay thì có mà cứ ở lì thủ đô bắt đền cái cán bộ thôi, mình k chịu đâu...

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ối giời ơi bác Tè ơi ghế 9D em định đặt cho zai nhà bác Đèn mà ko đc, bác chen nhanh thế, mẹ con chị Đèn ngồi 9E và 9F rồi. 3 vé lấy từ Ong là zai nhà Đèn, anh H và Loan KM em ko thể nào làm đc, cứ báo sai code thôi. 1 quả đau nữa là làm cho VAnh 15A xong rồi, làm cho bạn Tuyết Linh 15B mãi ko đc, 1 hồi sau quay lại thì cả ghế 15B và 15C đã bị chiếm mất, ko biết có phải nhà Mommi ko thế, ôi VAnh ơi!!! Còn những ng khác em đặt thì đã ok rồi ah. Mai em sẽ check với phòng vé vé của Linh; Ong ới check 3 vé kia cho chị nhé huhu.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,007
0
0

Mường Tè

Ơ nhưng mình đi 14, mọi ng đi 15 cơ mà, Omm nhầm k đấy. Mà nó bảo cho check in tr 4 đêbs 24h. 15/3 Omm mới đi sao check đc bgio luôn à.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ơ nhưng mình đi 14, mọi ng đi 15 cơ mà, Omm nhầm k đấy. Mà nó bảo cho check in tr 4 đêbs 24h. 15/3 Omm mới đi sao check đc bgio luôn à.
Bác lại làm em thót tim, đúng thứ 6, 15.3 mà bác. E thấy nó báo từ 4-24h mới cho làm CI nhưng e làm thấy vẫn báo đc. Chả hiểu!!! Thế hi vọng là mấy vé của Ong đúng 24h nó mới cho CI hic.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Đã phát hiện ra nguyên nhân làm sao 3 vé kia ko làm CI đc vì trong code có em bé, VJ ko cho CI online, em đang nhờ Ong tách code ra xem có đc ko, làm đc ai thì cố làm trc cho yên tâm.

@ V.Anh ơi đêm qua đặt đi đặt lại thì đc vé của Linh rồi, mỗi tội ko ngồi cạnh đc nhau, đành phải đặt cho Linh ghế 16A, sau lưng V.Anh, lên máy bay có j bảo họ đổi vậy.

1,904
0
36

291179

Active Member

còn mắc code nào gửi qua em làm nốt cho, em làm trên quầy luôn

@ All đi VJ ổn mà cả nhà yên tâm nhé !

454
0
0

V.Anh

Đã phát hiện ra nguyên nhân làm sao 3 vé kia ko làm CI đc vì trong code có em bé, VJ ko cho CI online, em đang nhờ Ong tách code ra xem có đc ko, làm đc ai thì cố làm trc cho yên tâm, hic toàn những ng VIP.

@ V.Anh ơi đêm qua đặt đi đặt lại thì đc vé của Linh rồi, mỗi tội ko ngồi cạnh đc nhau, đành phải đặt cho Linh ghế 16A, sau lưng V.Anh, lên máy bay có j bảo họ đổi vậy.
Cậu ơi có chỗ là tốt rồi :).
Khổ thân cậu quá :x

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Ối giời ơi bác Tè ơi ghế 9D em định đặt cho zai nhà bác Đèn mà ko đc, bác chen nhanh thế, mẹ con chị Đèn ngồi 9E và 9F rồi. 3 vé lấy từ Ong là zai nhà Đèn, anh H và Loan KM em ko thể nào làm đc, cứ báo sai code thôi. 1 quả đau nữa là làm cho VAnh 15A xong rồi, làm cho bạn Tuyết Linh 15B mãi ko đc, 1 hồi sau quay lại thì cả ghế 15B và 15C đã bị chiếm mất, ko biết có phải nhà Mommi ko thế, ôi VAnh ơi!!! Còn những ng khác em đặt thì đã ok rồi ah. Mai em sẽ check với phòng vé vé của Linh; Ong ới check 3 vé kia cho chị nhé huhu.
15B và 15C là nhà em đấy. hôm qua em vào check in thử, thấy ok là em đặt chỗ luôn. hi hi.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Cúc ơi bây h có 3 code đi với nhà Ong là anh Hiếu, Loan KM và xã chị Hải Đăng, 3 code này có em bé nên quy định VJ ko cho làm CI online, để chị bảo Ong ới em rồi em tách code ra cho chị nhé, để chị đặt chỗ cho 3 ng này luôn cho yên tâm. Lên đó có j lại nhờ vả em tiếp nhé :x .

15B và 15C là nhà em đấy. hôm qua em vào check in thử, thấy ok là em đặt chỗ luôn. hi hi.
Ô thế ngồi cạnh V.Anh rồi, may quá cũng ng nhà mình.

2,080
0
0

Bà này sao kg thấy danh sách nhỉ , ở định ở nhà hử .

10,156
29
48

ALnML

Super Moderator

Chốt :
- Mọi người chiều mai nhớ đi sớm phòng tắc đường nhé. V.Anh nắm rõ hộ chị ds đoàn ngày mai để điểm danh hà hà, mọi lần điểm danh trên ô tô, mai điểm danh trên mb.
- Nhà minh ai hát thì đký với Loan KM, subim ới , EBN ới ..
- Thành viên tham gia off cố gắng mặc đồng phục xanh nhé, ai ko có thì đành chịu.
- Tiền off 400k nộp tiền cho Vân Anh HN (V.Anh) ko phải Su . BS ko thu nhé.
- OG mang dán mặt theo nhé.
- Muathu và HG chốt suất ăn nhé.
- Các nhà có trẻ con cần đảm bảo giấc ngủ nghỉ trưa ngày t7, và ăn xế 4h để các con ko quá đói mệt, chứ các mệt mỏi là LG oánh cho mẹ đấy nhé.
- Có Anh - Đội 4T và mọi thành viên nếu chụp ảnh bằng đt tại chỗ gửi ngay vào hộp thư cstt1803@gmail.com (có kèm lời bình để biết ở đâu ở chỗ nào, hoặc ko tiền thì thôi) Mít nhợn sẽ đưa lên topic TTTT mở vào chiều nay khi. Mường Tè và Kamybong nhớ cho xin 5 xu hình vì gia đình em là gia đình xuất phát đầu tiên, mở màn cho topic 4T.

Cuối cùng việc của mấy chi già đã xong xuôi, nhường sân cho trưởng ban ACNM, nhiệm vụ của ACNM là sảt vào, xích vào thành một cụm ko rời.

Còn gì nữa ko nhỉ .....

1,007
0
0

Mường Tè

Mường Tè và Kamybong nhớ cho xin 5 xu hình vì gia đình em là gia đình xuất phát đầu tiên, mở màn cho topic 4T.

Bác iên tâm, em ủ mưu rồi. Tối nay đến, lấy cớ xem phòng double hay twin để chọn, em sẽ bảo nhân viên ks đưa đi hết các phòng mà các bác đặt. Tranh thủ các chú k để í, sẽ nhanh tay cài thiết bị ghi âm, ghi hình ở các phòng, nhất là phòng vc như nhà bác Đèn hoặc phòng có các nàng (riêng phòng Nát và Khiêm thì chả đặt làm gì cho tốn thiết bị). Sau 17/3 về HN, e sẽ gửi hình, âm thanh report nhá. Quả này có khi có ng đòi phá hợp đồng mà Mùa thu đặt cũng nên ấy nhở, he he!
Còn thanh toán tiền off và tiền phòng, tiền xe thì em chuyển cho bác Mùa Thu và VA tại ĐN nhé.

1,904
0
36

291179

Active Member

Bà này sao kg thấy danh sách nhỉ , ở định ở nhà hử .
ối giời ở nhà sốt sình xịch đây này, lịch làm việc tiếp khách từ chủ nhật đến thứ 2, thứ 7 mắc đám cưới
đi làm sao đây Ớt ơi

2,080
0
0

ối giời ở nhà sốt sình xịch đây này, lịch làm việc tiếp khách từ chủ nhật đến thứ 2, thứ 7 mắc đám cưới
đi làm sao đây Ớt ơi
Huuuu tiếc thế à, thế mà tớ cứ đinh ninh nhà ấy đi cho đến hôm xem danh sách chả thấy . Vậy hèn hò khi khác nhé .

1,904
0
36

291179

Active Member

Cúc ơi bây h có 3 code đi với nhà Ong là anh Hiếu, Loan KM và xã chị Hải Đăng, 3 code này có em bé nên quy định VJ ko cho làm CI online, để chị bảo Ong ới em rồi em tách code ra cho chị nhé, để chị đặt chỗ cho 3 ng này luôn cho yên tâm. Lên đó có j lại nhờ vả em tiếp nhé :x .

Ô thế ngồi cạnh V.Anh rồi, may quá cũng ng nhà mình.

chị à, em không biết tách code thế nào đâu, chị cứ đưa code cho em em nhờ bé làm thủ tục giữ chỗ cho , vì chính em ấy làm thủ tục VJ ạ, em cũng nhờ luôn có đoàn của CSTT chiều thứ 6 đi có gì em ấy giúp, Nàng đã OK rồi mà, túm lại là ko phải lo gì hết cứ ăn ngon ngủ kỹ giữ sức khỏe chị nhé, khách không đúng tên em còn cho đi được nữa là .... hè ..hè ( Chị thấy có RỰC RỠ không ??? )

2,080
0
0

chị à, em không biết tách code thế nào đâu, chị cứ đưa code cho em em nhờ bé làm thủ tục giữ chỗ cho , vì chính em ấy làm thủ tục VJ ạ, em cũng nhờ luôn có đoàn của CSTT chiều thứ 6 đi có gì em ấy giúp, Nàng đã OK rồi mà, túm lại là ko phải lo gì hết cứ ăn ngon ngủ kỹ giữ sức khỏe chị nhé, khách không đúng tên em còn cho đi được nữa là .... hè ..hè ( Chị thấy có RỰC RỠ không ??? )
Có người để sau này nhờ vả rồi nhà mình ơi . :p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.