18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,416
0
36

MomMi

Active Member
Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Nhà em sẽ có xe 5 chỗ đi từ Thái Hà, có ai ở gần nhà em không ạ thì đi cùng xe với nhà em. Có chị nào hỏi gửi xe ở sân bay đúng không ạ? ở sân bay có dịch vụ gửi xe qua đêm nhé
Virgo ơi, chị hỏi đây, thế cứ đi thẳng vào bãi xe của sân bay gửi là được hả? hay là phải đi đến chỗ gửi xem như mecunlinh nói? chị đang tính chạy từ cơ quan đi thẳng luôn, hoặc đi taxi cùng mọi người, tuy nhiên lúc về thì về sau nên chuyến đó cũng nửa đêm, đi gì thì tiện nhỉ?

713
0
16

Virgo2007

Member
Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Nó ở bãi phía ngoài cơ chị ạ chứ không phải nằm trong sây bay. Nó có mấy bãi đấy, có mỗi bãi ngay phía đường bắt đầu vào sân bay, còn một bãi phía trong, gần chỗ đài quan sát ý chị ạ. Em mới gửi có một lần thì gửi bãi phía ngoài, bãi đấy thì hơi bẩn, đi bộ ra hơi xa còn anh nhà em thì gửi bãi ngay chỗ gần đài quan sát, nhưng em lại ko biết đường vào cái bãi đó, hix

713
0
16

Virgo2007

Member

Nếu chị đi đêm thì tốt nhất là đi taxi chị ạ

2,080
0
0

Tình hình là có thể chiều thứ 7 em mới vào được à, sẽ đi xe tuor chuyến 1h30. Tham gia off và ăn chơi đến trưa chủ nhật về lại ạ .

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Tình hình là có thể chiều thứ 7 em mới vào được à, sẽ đi xe tuor chuyến 1h30. Tham gia off và ăn chơi đến trưa chủ nhật về lại ạ .
yes ok nhưng ko đc vắng mặt đấy, Cây ko đi hả cây ơi.

Cứ làm như mỗi chị xèm tiền ấy :p
Vâng ai cũng xèm, nhưng buồn lắm ý chị yêu ơi.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

yes ok nhưng ko đc vắng mặt đấy, Cây ko đi hả cây ơi.

Vâng ai cũng xèm, nhưng buồn lắm ý chị yêu ơi.
Người đi được buồn 1 thì người không đi được buồn 10 ấy :(

384
0
16

tho2006

Member

Đi ra rồi lại đi vào, rõ làm thèm mà ứ làm sao được

817
0
16

Virgo cho nhà chị bám càng đê! Em đi lộ trình nào lên sân bay để nhà chị đi nhờ với!

734
0
16

rongviet

Member

Nhà Chanh gần nhà mình (ở Giang Văn Minh phía Đội Cấn), hay nhà Chanh qua nhà tớ đi cùng nhé.

1,416
0
36

MomMi

Active Member

thế thì cứ đăng ký lộ trình ở Chùa Bộc, Thái Hà. Bác nào đi qua đó cho nhà em đăng ký 2 suất với nhé. tks.

817
0
16

Ờ Hay quá, lập hội đi xe chung nhé rongviet, nhà mình+rongviet+ 1suat nữa là 3 suất, ai đi cùng nữa để Gọi 1 chuyên minibus nhỉ!

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Ờ Hay quá, lập hội đi xe chung nhé rongviet, nhà mình+rongviet+ 1suat nữa là 3 suất, ai đi cùng nữa để Gọi 1 chuyên minibus nhỉ!
mấy em đi chung nhớ tập trung một điểm, còn nếu ko 2 điểm sát nhau ko cước taxi đi lại trong thành phố đắt đấy.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

nhà em thì sao hic

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Sao trên trời tối nó mọc nhé nhé :p
ít ra cũng có người quan tâm đến mình, hic, các chị mình bận quá nên quên mất mình hu hu

734
0
16

rongviet

Member

mấy em đi chung nhớ tập trung một điểm, còn nếu ko 2 điểm sát nhau ko cước taxi đi lại trong thành phố đắt đấy.
@ Bác LG: Nhà em với nhà Chanh gần nhau lắm mà.
@ Chanh: Nhà Chanh gần lăng Bác đúng ko? Nhà Mình ở giữa phố Giang Văn Minh cắt Đội Cấn ấy. Nhà Chanh có thể bắt xe rồi qua đón mình hoặc ngược lai cũng được. Nếu hôm đó xã mình hoặc lái xe ko bận thì đi xe nhà mình lên sân bay còn ko mình đi Taxi nhá Chanhh nhá.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

@ Bác LG: Nhà em với nhà Chanh gần nhau lắm mà.
@ Chanh: Nhà Chanh gần lăng Bác đúng ko? Nhà Mình ở giữa phố Giang Văn Minh cắt Đội Cấn ấy. Nhà Chanh có thể bắt xe rồi qua đón mình hoặc ngược lai cũng được. Nếu hôm đó xã mình hoặc lái xe ko bận thì đi xe nhà mình lên sân bay còn ko mình đi Taxi nhá Chanhh nhá.
Cho mình với bạn Khiêm đi cùng nhé rongviet ơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.