18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

dạ dạo này em ngày toàn ngủ để online ban đêm chém gió cho đỡ bị bà con chém lại ạ :)

734
0
16

rongviet

Member
Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Cho mình với bạn Khiêm đi cùng nhé rongviet ơi
Vậy đội mình làm một xe 7 chỗ nhé, gồm: Nhà Chanh Ái, Khiêm, Đồng Nát và rongviet.
Đội xe mình ơi, tập trung ở đâu cho tiện??? Chỗ nhà rongviet có lẽ thuận hơn anh Nát nhỉ.

817
0
16

Nhà Chanh OK luôn.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Tập trung ở nhà em rong viet cũng được, mà có gì ăn không nhỉ!

734
0
16

rongviet

Member

Tập trung ở nhà em rong viet cũng được, mà có gì ăn không nhỉ!
Mod và cả nhà thông cảm cho hội Rồng Đồng Chanh Ái cái nhá. Hội mình nhắn cho nhau đi không tốn đất của cả nhà quá. Mình
ko nhớ giờ bay nên hẹn 16h00 ở nhà rongviet nhá (số 9 Ngõ 73 Giang Văn Minh - Phía Đội Cấn nhé). Đi sớm chút không giờ đấy hay tắc đường lắm, nếu thích ăn tạm thì mình ăn nhá. Mình sẽ lo gọi xe nhà hoặc taxi.

817
0
16

Hihi, tớ không có số của rồng! Cơ mà đi sớm vì tớ còn ôm hàng nên phải đến sân bay sớm còn gửi chuyến 6h nữa. Vụ ăn thì cơm nắm muối vừng nhá!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

6:35pm bay nhé hội Rồng Đồng Chanh Ái ơi (hội đẹp thế). Số Rồng 091206063 bốn.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
57
0
0

bin009

Có gì các cụ đi qua Đội Cấn nhà cháu đợi ở 266 nhé các cụ!

817
0
16

Thế lão Nát thì thế nào? Ra nhà rongviet hay đợi với bin đây?

454
0
0

V.Anh

Có ai cất cánh từ Keangnam với em không :)

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Có ai cất cánh từ Keangnam với em không :)
Ối giời cậu quên bà bạn già này à, dưng đi muộn muộn tí đc ko, ta sẽ chạy maraton ;) .

454
0
0

V.Anh

Ối giời cậu quên bà bạn già này à, dưng đi muộn muộn tí đc ko, ta sẽ chạy maraton ;) .
Hihi tại tớ cứ nghĩ cậu đi từ nhà như mọi khi :)
Cậu định đi mấy h?

1,007
0
0

Mường Tè

Toàn nàng xinh đc phân công hỗ trợ bác sỹ nhể. Mà chưa đi VJ bao giờ, hnay đọc bài có ng cầm vé Vj mà ra sân bay k đc bay hoặc phải trả tiền 2 lần, chưa đc a hoàn. Omm ơi có phải confirm vé k? Mà sao k thấy phân công Omm ở nhóm nào nhể?

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Toàn nàng xinh đc phân công hỗ trợ bác sỹ nhể. Mà chưa đi VJ bao giờ, hnay đọc bài có ng cầm vé Vj mà ra sân bay k đc bay hoặc phải trả tiền 2 lần, chưa đc a hoàn. Omm ơi có phải confirm vé k? Mà sao k thấy phân công Omm ở nhóm nào nhể?
Ối giời bác nói thế em lại thót tim, thề với bác vụ vé này em thót tim ko dưới 5 lần rồi đấy :(( , e cũng chưa đi VJ bao h. HG định đi chuyến sáng vào trc, tuần trc hãng nó nhắn cho em cái tin thản nhiên là hủy chuyến đó và chuyển HG sang chuyến sáng t7, em đang họp mà suýt bay lên trần nhà, may mà còn chỗ chuyến chiều tối bay cùng đoàn. Mấy hôm nay thì đánh vật với mấy vé nhà HT, cu Đăng và cu Gấu nhà AG đặt sau nên ghép với vc HT vì nó ko cho TE đi riêng, phải tách ra để đặt lại, nhầm nhọt lung tung xèng, nói chung là bi hài với VJ :(( .

Bác có cần kính lão đúp ko mà ko thấy tên em trong bảng phân công thế ;) .

@ VA: t6 tính rồi sms nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,501
0
0

Haidang02

Ối giời bác nói thế em lại thót tim, thề với bác vụ vé này em thót tim ko dưới 5 lần rồi đấy :(( , e cũng chưa đi VJ bao h. HG định đi chuyến sáng vào trc, tuần trc hãng nó nhắn cho em cái tin thản nhiên là hủy chuyến đó và chuyển HG sang chuyến sáng t7, em đang họp mà suýt bay lên trần nhà, may mà còn chỗ chuyến chiều tối bay cùng đoàn. Mấy hôm nay thì đánh vật với mấy vé nhà HT, cu Đăng và cu Gấu nhà AG đặt sau nên ghép với vc HT vì nó ko cho TE đi riêng, phải tách ra để đặt lại, nhầm nhọt lung tung xèng, nói chung là bi hài với VJ :(( .

Bác có cần kính lão đúp ko mà ko thấy tên em trong bảng phân công thế ;) .

@ VA: t6 tính rồi sms nhé.
Sáng nay chị cũng đọc vụ VJ, nhưng mà chả dám ho he gì, im thin thít, hihi.

Thế vụ vé ngon chưa OMM?

1,517
0
0

Mehuungo

Úi không hiểu vé đổi tên của mình thế nào nhỉ Ong ơiiiiiiiiiiiiii...

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Úi không hiểu vé đổi tên của mình thế nào nhỉ Ong ơiiiiiiiiiiiiii...
hiện OG đang đánh vật với mấy cái vé , hic. Sao nhiều ng làm sơm thế.

1,416
0
36

MomMi

Active Member

lại nói đến VJ làm em cũng hồi hộp. đặt trên mạng của một công ty chưa đặt bao giờ, bây giờ em vẫn đang run không biết có bị lừa đảo gì không đây, tiền thì thanh toán rồi, cầm mỗi cái code vé không biết thế nào. mà chị OMM ơi, VJ có cho check in trước không chị nhỉ? để em vào thử nhập xem vé thật hay rởm đây. hic. hic. Sao em hồi hộp quá. Hoặc em nhờ chị check in trước giúp em với ạ.

1,007
0
0

Mường Tè

hiện OG đang đánh vật với mấy cái vé , hic. Sao nhiều ng làm sơm thế.
Khổ thân Omm, mình hạc xương mai thế mà còn phải đi đánh vật, hihi! Thôi sáng mai e cứ mạnh dạn call tổng đài nó xem dư lào. Trò đi máy bay này k nói trc đc điều gì. Hôm 4/3 vừa rồi, lẽ ra e ph đi Pêru họp, bận nên để ng khác đi. Hỏi sứ quán bảo hộ chiếu công vụ và họp APEC thì k cần visa. Bên Pêru đặt vé máy bay. Khách sạn ở hẳn Hilton tại thủ đô Lima. Bay thì từ Hà nội đi Paris, Paris - Amsterdam- Lima. Tối chị ấy ra Nội Bài đi. Ôi, nhân viên sân bay nhìn vé hỏi chị có visa Schengen vào Pháp hay Hà Lan k? Chị kia ngớ người bảo transit thôi, có vào đâu mà visa. Họ bảo chặng Paris - Amsterdam nó coi như nội địa châu âu, phải visa. Hôm sau mail cho Pêru thì họ xin lỗi, k ai ngờ kể cả các bác ở Vụ hợp tác quốc tế hay đi cũng k lường đc. Thế là thua, 2 người hủy vé xách đồ về nhà giữa đêm 12h. Chỉ có chồng chị ấy là vui vì vợ k ph đi. Cho nên đi sân bay, khi nào hạ cánh rời máy bay mới gọi là đi đến.
Nhìn thấy Omm chụp ảnh rồi, dạo này mắt nhìn kém, khó nhận ra nhất là các chị có chữ G ở đuôi(tầm 1990 đổ lại thì vẫn tầm nhìn xa trên 10km,he he!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.