18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,501
0
0

Haidang02

Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Vậy cho chị một phòng double có một giường 1,8m ấy Mùa thu nhé.

741
0
16
Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

@all: Muathu đã đặt phòng ở khách sạn Orchid 3* muathu đã thương lượng giá tốt cho đoàn khách sạn ở gần biển đi qua đường đến bãi biển và chỗ off đây là giá tốt nhất có thể thương lượng được. Có nhiều khác sạn giá rẻ nhưng xa bờ biển và phòng không đẹp bằng cũng như giường nhỏ khó ở đông, các chị phân giúp em xem phòng đã đủ chưa cần thay đổi gì không nhé.

http://orchidhoteldanang.com/ Giá này chỉ cho CSTT đi du lịch mùa hè sẽ khác rất nhiều ạ.

- Ngày 14/03 check in và ngày 17/03 check out: 1 phòng Double phòng này cho gia đình Mường Tè vì có ngày sớm hơn đoàn mình một ngày.
- Ngày 15/03 check in và ngày 17/03 check out:
- 5 Twin: Loại phòng 2 giường 1,4m có thể ớ được 4 người

- 6 Double: Loại phòng 1 giường 1,8m có phù hợp cho gia đình ở riêng
- Giá phòng 350.000 VNĐ/đêm cho 2 người ở đã bao gồm ăn sáng, hôm đi Hiệp Đức sẽ không kịp ăn sáng KS sẽ bớt được 30K/phòng, ở thêm người thu 100.000 VNĐ/đêm. Em có thể tăng hoặc giảm số lượng hoặc thay đổi loại phòng có yêu cầu càng sớm càng tốt.
Chị Mùa Thu ơi cho em đăng ký một chỗ ở phòng này nhé. Em cũng check in và check out ngày đó, em cảm ơn chị!

1,007
0
0

Mường Tè

Vậy cho chị một phòng double có một giường 1,8m ấy Mùa thu nhé.
Sao bác Đ bảo bình thường ở nhà ngủ riêng, đi chơi lại ngủ chung giường với nhau những 1,8m làm j nhể, khà khà!

2,501
0
0

Haidang02

Sao bác Đ bảo bình thường ở nhà ngủ riêng, đi chơi lại ngủ chung giường với nhau những 1,8m làm j nhể, khà khà!
Ôi giời, còn cả thăng cu Đăng tỉnh ngủ nữa thì làm ăn gì ?

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@all: Muathu đã đặt phòng ở khách sạn Orchid 3* muathu đã thương lượng giá tốt cho đoàn khách sạn ở gần biển đi qua đường đến bãi biển và chỗ off đây là giá tốt nhất có thể thương lượng được. Có nhiều khác sạn giá rẻ nhưng xa bờ biển và phòng không đẹp bằng cũng như giường nhỏ khó ở đông, các chị phân giúp em xem phòng đã đủ chưa cần thay đổi gì không nhé.

http://orchidhoteldanang.com/ Giá này chỉ cho CSTT đi du lịch mùa hè sẽ khác rất nhiều ạ.

- Ngày 14/03 check in và ngày 17/03 check out: 1 phòng Double phòng này cho gia đình Mường Tè vì có ngày sớm hơn đoàn mình một ngày.
- Ngày 15/03 check in và ngày 17/03 check out:
- 5 Twin: Loại phòng 2 giường 1,4m có thể ớ được 4 người
- 6 Double: Loại phòng 1 giường 1,8m có phù hợp cho gia đình ở riêng
- Giá phòng 350.000 VNĐ/đêm cho 2 người ở đã bao gồm ăn sáng, hôm đi Hiệp Đức sẽ không kịp ăn sáng KS sẽ bớt được 30K/phòng, ở thêm người thu 100.000 VNĐ/đêm. Em có thể tăng hoặc giảm số lượng hoặc thay đổi loại phòng có yêu cầu càng sớm càng tốt.
Ôi em thik vị trí sát biển của nó quá đi, chụt chụt chị muathu!

Em tạm áng chừng thế này nhé, mọi ng tự chỉnh sửa lại cho phù hợp để c muathu điều chỉnh số phòng:

- Twin:
+/ Lady: LG, OMM, HG, Loan KM; Ớt, Chanh, rongviet, Temp; nhà thuyvuong và mehuungo; nhà TR và AG. E còn sót ai ko nhỉ? 4 phòng. Áng chừng thế còn hôm đó cứ aloxo buôn nhé cả nhà hihi.
+/ Gentlemen: Anh Ái, BSH; Nát, Khiêm. 2 phòng. Cây Ớt tn Ớt ơi?

- Double: nhà chị Đèn, nhà halinhmy (có ở cùng kh sạn ko em), nhà Hà Pooh, nhà Ong, nhà TC&T, V.Anh và Linh, nhà Mommi, nhà EBN (có ở cùng ks ko em), nhà Virgo. E còn sót nhà nào ko nhỉ?

Vụ đi từ nhà ra sân bay ở HN thì để em check bus của VJ rồi báo, website của VJ sao ấy e vào ko đc. Hoặc nhà mình gọi taxi, chiều HN - sân bay cũng ko đắt đâu, tầm trên 200k 1 tẹo thì phải, gọi trước vài tiếng hẹn họ đón, Taxi Nội Bài 62666000, Viet Thanh Airport 35636666. Nếu đón 2 điểm thì lúc lên xe nói riêng với tài xế, đưa họ tiền ngoài, chứ ko cần báo trc với trung tâm.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Ôi em thik vị trí sát biển của nó quá đi, chụt chụt chị muathu!

Em tạm áng chừng thế này nhé, mọi ng tự chỉnh sửa lại cho phù hợp để c muathu điều chỉnh số phòng:

- Twin:
+/ Lady: LG, OMM, HG, Loan KM; Ớt, Chanh, rongviet, Temp; nhà thuyvuong và mehuungo; nhà TR và AG. E còn sót ai ko nhỉ? 4 phòng. Áng chừng thế còn hôm đó cứ aloxo buôn nhé cả nhà hihi.
+/ Gentlemen: Ái, BSH; Nát, Khiêm. 2 phòng. Cây Ớt tn Ớt ơi?

- Double: nhà chị Đèn, nhà halinhmy (có ở cùng kh sạn ko em), nhà Hà Pooh, nhà Ong, nhà TC&T, V.Anh và Linh, nhà Mommi, nhà EBN (có ở cùng ks ko em), nhà Virgo. E còn sót nhà nào ko nhỉ?

Vụ đi từ nhà ra sân bay ở HN thì để em check bus của VJ rồi báo, website của VJ sao ấy e vào ko đc. Hoặc nhà mình gọi taxi, chiều HN - sân bay cũng ko đắt đâu, tầm trên 200k 1 tẹo thì phải, gọi trước vài tiếng hẹn họ đón, Taxi Nội Bài 62666000, Viet Thanh Airport 35636666. Nếu đón 2 điểm thì lúc lên xe nói riêng với tài xế, đưa họ tiền ngoài, chứ ko cần báo trc với trung tâm.
Cho nhà em phòng twin rồi em tự kéo 2 giường lại với nhau (có đc không Muathu ơi?) chứ 2 trẻ con nhà em đạp tứ tung, nhà giường 2,2m cũng chỉ đủ cho 3 mẹ con ngủ thôi ạ.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Đi thì nhà em tự túc vì em sẽ đi thẳng từ công ty, nhờ người đưa 2 đứa trẻ con với cô giúp việc đi riêng :D

741
0
0

TC&T

Nhà em cũng xin 1 phong twin ạ, 2 trẻ con nhà em to rồi, nằm 1 giường ko cựa đc ạ.

1,014
0
0

Em bé ngoan

Nội dung của phông cần in hôm sinh nhật như thế nào ạ, các sếp cho em công văn cái :D

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Thế sửa lại thế này:

- Twin:
+/ Lady: LG, OMM, HG, Loan KM; Ớt, Chanh, rongviet, Temp; nhà thuyvuong và mehuungo; nhà TR và AG; nhà Ong; nhà TC&T. E còn sót ai ko nhỉ? 6 phòng. Áng chừng thế còn hôm đó cứ aloxo buôn nhé cả nhà hihi.
+/ Gentlemen: Anh Ái, BSH; Nát, Khiêm. 2 phòng. Cây Ớt tn Ớt ơi?

- Double: nhà chị Đèn, nhà halinhmy (có ở cùng kh sạn ko em), nhà Hà Pooh, V.Anh và Linh, nhà Mommi, nhà EBN (có ở cùng ks ko em), nhà Virgo. E còn sót nhà nào ko nhỉ?

E vừa gọi hỏi thì Taxi Nội Bài 62666000, Viet Thanh Airport 35636666 chiều HN-Nội Bài đều 220K 4 chỗ, 250K 7 chỗ.

@ EBN: Chị nghĩ những nội dung này cần đưa vào phông, còn tùy em thiết kế bố trí, nếu đc 2-3 option để chọn thì tốt quá hihi: "CSTT (viết đủ) - Nhân rộng tấm lòng Nhân - 18.03.2009 - 18.03.2013 Sinh nhật yêu thương - Website tròn 4 tuổi - Đà Nẵng 16.03.2013." Nhà mình thấy cần sửa hay bổ sung j góp ý cho EBN ah. EBN có logo bản Cad và chữ Nhân chưa, nếu chưa nhắn email chị gửi cho.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Ôi giời, còn cả thăng cu Đăng tỉnh ngủ nữa thì làm ăn gì ?
Cho thằng tỉnh ngủ dang chơi điện tử với chú Khiêm ;)

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

@ebn: e in cái phông nền cstt mới đi cho đẹp. In thêm bộ chữ chúc mừng sn yêu thương, tròn 4 tuổi... dán thêm vào.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@ebn: e in cái phông nền cstt mới đi cho đẹp. In thêm bộ chữ chúc mừng sn yêu thương, tròn 4 tuổi... dán thêm vào.
Đúng rồi e cũng nghĩ phông mới cho đẹp, chèn thêm hình bánh sinh nhật với nến số 4 j đó, rồi bóng bay ruy băng ..., đại loại thế cho sinh động. Logo và chữ Nhân cần đúng chuẩn, còn những chi tiết khác cứ phăng ti dê cho mềm mại em ah, bố trí trên cao để lúc mình dàn hàng đứng - ngồi chụp ảnh kỉ niệm thì nó ở ... trên đầu mình hihi. Size phông em hỏi chị muathu xem mặt bằng ở đó treo đc khoảng cỡ nào nhe.

1,416
0
36

MomMi

Active Member

chị muathu cho em đăng ký 1 phòng double như xã em hôm trước gọi cho chị ạ.
chuyến HN-DN: có ai đi taxi ở mạn gần Chùa Bộc không ạ? hoặc bus của VJ thế nào ạ? cho nhà em đăng ký 2 suất đi từ Chùa Bộc, hoặc có bác nào biết ở Sân bay có chỗ gửi ô tô qua đêm không ạ. tks.

94
0
6

hnm

Member

Taxi ra sân bay đi của Đạ Nam là rẻ nhất Oanh à

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Taxi ra sân bay đi của Đạ Nam là rẻ nhất Oanh à
Thế hả chị, em chưa đi Đại Nam bao h, em vừa hỏi Mai Linh, 4 chỗ 180K, 7 chỗ 200K, quá 35km tính phụ thu theo bảng cước.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

chị muathu cho em đăng ký 1 phòng double như xã em hôm trước gọi cho chị ạ.
chuyến HN-DN: có ai đi taxi ở mạn gần Chùa Bộc không ạ? hoặc bus của VJ thế nào ạ? cho nhà em đăng ký 2 suất đi từ Chùa Bộc, hoặc có bác nào biết ở Sân bay có chỗ gửi ô tô qua đêm không ạ. tks.[/QUOTE

Trước thì gửi ở bưu điện nhưng bây giờ bưu điện bị phá rồi thì gửi ở chỗ trông xe có mái che gần đó đâu như 50k/ngày. Gửi xong đi xe ôm mất 10-15k về sân bay vì đi bộ khá xa.

713
0
16

Virgo2007

Member

Nhà em sẽ có xe 5 chỗ đi từ Thái Hà, có ai ở gần nhà em không ạ thì đi cùng xe với nhà em. Có chị nào hỏi gửi xe ở sân bay đúng không ạ? ở sân bay có dịch vụ gửi xe qua đêm nhé

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nội dung của phông cần in hôm sinh nhật như thế nào ạ, các sếp cho em công văn cái :D
Chị đang nhờ Loan KM thiết kế backdrop rồi, EBN in 2 phông nhỏ để dán cho chương trình Quảng Nam như mọi lần đi tập thể thôi em nhé.

199
1
18

MeKem

Member

Hôm nọ em trả lời rồi mà hình như điện thoại em bị làm sao giờ không thấy bài. Em có off tối 16 chị LG và nhà ĐN nhé (1 lớn chắc chắn và 2 bé dập dòm ạ)!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.