20 kg Na Loại 1 từ Hồ Chí Minh - Lãi 100% ủng hộ quỹ CSTT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Thứ 2 ( 06/04/2009 ) có 20kg Na loại 1 được saomai gửi ra từ Hồ Chí Minh, na loại 1 được lựa chọn cực kỳ kỹ lưỡng từ nhà vườn đưa lên, na nặng tầm 400gr /1 quả. Mong các bác ủng hộ ạ.

- Giá bán: 60.000/ 1kg
- Số lượng chỉ có 20kg thôi ạ.

Hàng giao tại Trung yên vào thứ 3, bác nào muốn ship hàng tới tận nơi thì vui lòng thanh toán tiền ship ạ. Cảm ơn các bác rất nhiều.

192
0
0

bongvaben

Ối giời ơi, đúng cái loại e đang "nghén", cho nhà iem đặt 6 quả ạ :eyelash::eyelash::eyelash::eyelash:

57
0
0

Gấu và Thỏ

Cập nhật hàng:
1- Mít và Nem = 5kg
2- bongvaben = 2.5kg
3. Gấu = 5kg
Tổng cộng: 20 - 12.5 = 7.5kg

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Cập nhật hàng:
1- Mít và Nem = 6kg
2- bongvaben = 2.5kg
3. Gấu = 5kg
Tổng cộng: 20 - 13.5 = 6.5kg[/COLOR]

74
0
0

Bambi

Cho em 3kg. Trung Yên là ở chỗ nào ạ? Nếu tiện em qua lấy, không thì ship cho em

Cập nhật hàng:
1- Mít và Nem = 6kg
2- bongvaben = 2.5kg
3. Gấu = 5kg
4. Bambi = 3kg
Tổng cộng: 20 - 16.5 = 3.5kg

192
0
0

bongvaben

Cho em 3kg. Trung Yên là ở chỗ nào ạ? Nếu tiện em qua lấy, không thì ship cho em

Cập nhật hàng:
1- Mít và Nem = 6kg
2- bongvaben = 2.5kg
3. Gấu = 5kg
4. Bambi = 3kg
Tổng cộng: 20 - 16.5 = 3.5kg
3,5 kg con lai, me hoamai dang ky mua not ah :love::love::love::love::love:

335
0
0

Thảo sông Hoài

Hic có thêm 10kg xoài cát Hoà lộc hiện đang có ở Trung yên. Giá mua 30kg, chuyển máy bay ra HN. Giá bán 50k/kg. Lãi ủng hộ TT 100%.

335
0
0

Thảo sông Hoài

BB&C 2kg xoai cát
10-2 = 8kg
Chiều nay chờ mẹ ĐH và Vịt đi Sơn tây về rồi ghé qua nhà TSH lấy xoài về phục vụ bà con nhé.

Hic, chồng tớ vừa bẩu: Mang dừa cho con thì không mang. Ôm 1 thùng xoài ra để bán. Dạo này đồng nát quá cơ:laughing:cái gì cũng buôn bán hết.

1,849
0
0

BB&C

Chiều nay chờ mẹ ĐH và Vịt đi Sơn tây về rồi ghé qua nhà TSH lấy xoài về phục vụ bà con nhé.

Hic, chồng tớ vừa bẩu: Mang dừa cho con thì không mang. Ôm 1 thùng xoài ra để bán. Dạo này đồng nát quá cơ:laughing:cái gì cũng buôn bán hết.
May mà sáng nay đi chợ mình mua mỗi 5kg cam, nhìn thấy xoài định mua nhưng lại thôi, chắc là linh tính báo, hehehe.

192
0
0

bongvaben

May mà sáng nay đi chợ mình mua mỗi 5kg cam, nhìn thấy xoài định mua nhưng lại thôi, chắc là linh tính báo, hehehe.
:silly: Sang e di cho cung mua 3kg cam va 3 qua xoai ve thap huong Gio To thui ah, e cung dang ky tiep 2kg Xoai :eyelash:
8-2=con 6kg moi cac me tiep tuc dang ky :love:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

@Mít Gấu Bong : bình thường thì ngọt ngào êm ái lắm cơ, giờ mới xin có mấy quả Na lộ ngay bản chất ăn tham, nhớ đấy mấy con khỉ :not talking::not talking::not talking:, hừ, đứa thì còn cá bống , đứa nem chua, đứa Vani, haha, đề nghị 3 e nghĩ kỹ lại rồi cho chị xin tí ý kiến nhá ???:kiss::kiss::kiss:
Chị chờ :eyelash::eyelash::eyelash:,

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.