20 kg Na Loại 1 từ Hồ Chí Minh - Lãi 100% ủng hộ quỹ CSTT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,528
0
0

saomai

Na đang trên đường Bắc tiến các bác nhé.:smiling:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

@ Tuộc: phải có lý do nàng ý mới treo lên như thế, 10h tối nay có một hộp cho bà bầu tại Hà nội, sao mà mọi người chiều nó thế chứ, đã thế mình cũng cố Bầu, hừ.

1,528
0
0

saomai

@ Tuộc: phải có lý do nàng ý mới treo lên như thế, 10h tối nay có một hộp cho bà bầu tại Hà nội, sao mà mọi người chiều nó thế chứ, đã thế mình cũng cố Bầu, hừ.
Mụ cứ bầu đi, tớ "đầu tư":laughing:

1,528
0
0

saomai

Tin mới nhận: bầu ơi, béo ôi, Tép Tôm ơi. Sầu riêng bị ách lại sân bay rồi.
Tức quá,
:crying::crying::crying:

1,528
0
0

saomai

Tớ đã bọc hộp nhựa này, giấy báo, 5 lớp túi nhựa, vậy mà không quá được.:crying:

57
0
0

Gấu và Thỏ

@Mít Gấu Bong : bình thường thì ngọt ngào êm ái lắm cơ, giờ mới xin có mấy quả Na lộ ngay bản chất ăn tham, nhớ đấy mấy con khỉ :not talking::not talking::not talking:, hừ, đứa thì còn cá bống , đứa nem chua, đứa Vani, haha, đề nghị 3 e nghĩ kỹ lại rồi cho chị xin tí ý kiến nhá ???:kiss::kiss::kiss:
Chị chờ :eyelash::eyelash::eyelash:,
Bonus cho hẳn nửa quả đã được chưa???????????????

1,528
0
0

saomai

Em cảm ơn chị Thủy, bác vất vả quá đã hai tay 2 bé mà còn giúp chuyển quả ra HN.:love::rose:

1,849
0
0

BB&C

Bao giờ được nhận xoài nhỉ, nhận ở đâu nhỉ? Thèm quá rồi.

192
0
0

bongvaben

Tin mới nhận: bầu ơi, béo ôi, Tép Tôm ơi. Sầu riêng bị ách lại sân bay rồi.
Tức quá,
:crying::crying::crying:
:crying::crying::crying::crying::crying::crying:Trời ơi, sao mụ đáng yêu mà cái hội hải quan Tân Sơn Nhất đáng ghét thế hả giời:sigh:
Nhưng tớ vẫn cảm ơn tấm lòng của mụ nhiều nhiều lắm :love::love::love::love::love::love:

74
0
0

Bambi

Cho em 3kg. Trung Yên là ở chỗ nào ạ? Nếu tiện em qua lấy, không thì ship cho em

Cập nhật hàng:
1- Mít và Nem = 6kg
2- bongvaben = 2.5kg
3. Gấu = 5kg
4. Bambi = 3kg
Tổng cộng: 20 - 16.5 = 3.5kg
@Mẹ Đức Hiếu: bà xã em đang ốm nằm viện. 3kg na này chị để cho người khác lấy hộ em với. Mong chị thông cảm.

Bố của Bambi

210
0
0

mequoctrung

@ meduchieu: Để cho chị số na của mẹ Bambi không lấy nhé. Cám ơn em nhiều./.

1,849
0
0

BB&C

Mẹ Đức Hiếu ơi, bao giờ thị được lấy xoài???

2,651
0
0

Khai Tâm

Loa loa loa loa... tình hình là Mẹ Đức Hiếu bị mất điện (tức là văn phòng công ty bị cắt điện ấy ạ) và đang ôm 1 thùng NA. Na thì chín dần chín dần, mặt mẹ Hiếu cũng chín dần theo Na. Mọi người ai hẹn đến lấy thì cố gắng đúng hẹn ạ. Loa loa loa loaaaaaaaaaaaaa......

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Loa loa loa loa... tình hình là Mẹ Đức Hiếu bị mất điện (tức là văn phòng công ty bị cắt điện ấy ạ) và đang ôm 1 thùng NA. Na thì chín dần chín dần, mặt mẹ Hiếu cũng chín dần theo Na. Mọi người ai hẹn đến lấy thì cố gắng đúng hẹn ạ. Loa loa loa loaaaaaaaaaaaaa......
Còn ai ko lấy thì để chúng em ăn hộ ạ:laughing:
Na vừa to vừa ngon, tối qua em lấy về sáng nay thấy mở mắt mấy quả rồi. Cả nhà khẩn trương rước Na về cúng rằm ạ, hôm nay 13 âm rồi.

1,849
0
0

BB&C

Còn ai ko lấy thì để chúng em ăn hộ ạ:laughing:
Na vừa to vừa ngon, tối qua em lấy về sáng nay thấy mở mắt mấy quả rồi. Cả nhà khẩn trương rước Na về cúng rằm ạ, hôm nay 13 âm rồi.
Thế xoài thì sao, sao hỏi mãi chả ai trả lời tôi thế. Tôi sợ xoài từ hôm đấy đến giờ thành rượu mất rồi. Lấy xoài ở đâu??? Hic hic.

2,651
0
0

Khai Tâm

Thế xoài thì sao, sao hỏi mãi chả ai trả lời tôi thế. Tôi sợ xoài từ hôm đấy đến giờ thành rượu mất rồi. Lấy xoài ở đâu??? Hic hic.
Bác gọi cho mẹ Thảo buôn xoài hoặc mẹ Đức Hiếu buôn na nhé. Em không biết gì để trả lời dù rất muốn :kiss:

1,849
0
0

BB&C

Bác gọi cho mẹ Thảo buôn xoài hoặc mẹ Đức Hiếu buôn na nhé. Em không biết gì để trả lời dù rất muốn :kiss:
Thanks Khai Tâm nhé, chiều này sẽ ngược lên nhà mẹ Đức Hiếu thôi.:laughing::laughing::laughing:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.