20 kg Na Loại 1 từ Hồ Chí Minh - Lãi 100% ủng hộ quỹ CSTT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
192
0
0

bongvaben

Loa loa loa loaaaaaaaaaaaaaaaaa, có ai ăn na ăn xoài chưa ạ, ối giời ơi, ngon dã man, Na nhà em 6 quả, mở mắt 3 quả rồi, măm măm luôn, hôm tới rằm mua thắp hương sau :silly:, xoài thì ôi sao mà thơm, ôi sao mà ngon thế cơ chứ lị, e đang ốm mà ăn xong tỉnh cả người :laughing::laughing::laughing:\
@Mít v Nem: Cảm ơn mụ nhiều nhiều nhiều nhá :love::love::love::love::love:

1,849
0
0

BB&C

Có nhà tôi ăn na rồi đây. Mà chỉ con ăn thôi chứ mẹ ăn ngó. Thấy hai đứa chén ngon lành mà mẹ vui quá. Xoài thì tối mới ăn, nhưng ngửi mùi thơm nức luôn. Mà na là ăn ké của mẹ quoctrung đấy.

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Hihi, thấy cả nhà ăn ngon là e vui lắm rồi, lần sau các bác lại ủng hộ e nhá. Để e nghĩ là sắp tới em sẽ đi buôn gì ??? ( có kẻ đọc được ngất liền )

73
0
0

Sunbeam

Hihi, thấy cả nhà ăn ngon là e vui lắm rồi, lần sau các bác lại ủng hộ e nhá. Để e nghĩ là sắp tới em sẽ đi buôn gì ??? ( có kẻ đọc được ngất liền )
Lần sau mẹ Đức Hiếu có thì ới em cái nhé, nghe các mẹ nói mà thèm quá cơ. Hix hix

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ôi Na vừa ngọt vừa thơm, Xoài em vưỡn để dành, thơm lừng phòng ngủ, ko dám để ở bếp ko chuột nhà em xơi hết.

210
0
0

mequoctrung

Mình đã nhận được na từ mẹ BB&C, cám ơn cả nhà nhé, Na và xoài rất ngon, tiền đã được chuyển cho mẹ BB&C.

335
0
0

Thảo sông Hoài

Tớ biết cậu sắp buôn gì rồi. Xin giơ tay phát biểu: Nghỉ 1 tuần rồi buôn típ nhá. Bận và mệt quá cơ. Hic

Hôm qua mợ H sang nhà tôi lấy xoài đúng lúc tôi đang cho ông con ăn. Rồi, 3 quả xoài bị dập tôi đành ôm vào ăn nên số kg xoài bán còn có 8kg.

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Tớ biết cậu sắp buôn gì rồi. Xin giơ tay phát biểu: Nghỉ 1 tuần rồi buôn típ nhá. Bận và mệt quá cơ. Hic

Hôm qua mợ H sang nhà tôi lấy xoài đúng lúc tôi đang cho ông con ăn. Rồi, 3 quả xoài bị dập tôi đành ôm vào ăn nên số kg xoài bán còn có 8kg.
Hihi, bác giỏi quá bác biết e sắp buôn gì trong khi e chưa biết buôn gì hihi. Alô bà con chú ý bác Thảo đang ôm Cá thu, chả cá và bánh đa cua Hải phòng, bà con nào lấy thì để xếp hàng luôn ạ.:kiss::kiss::kiss:

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: 20 kg Na Loại 1 từ Hồ Chí Minh - Lãi 100% ủng hộ quỹ CSTT

Ngày 12.04.2009 nhận từ hội Buôn dưa số tiền (Buôn xoài, na, Sâm linhchi, nem chua..) số tìên 5902K đã được post tại đây

Xin trân trọng cảm ơn tấm lòng của tất cả các mẹ :love:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
431
0
0

luongtam

Ngày 12.09.2009 nhận từ hội Buôn dưa số tiền (Buôn xoài, na, Sâm linhchi, nem chua..) số tìên 5902K đã được post tại đây

Xin trân trọng cảm ơn tấm lòng của tất cả các mẹ :love:
:surprise: Có nhầm lẫn không em? Hôm nay mới 14/4/2009 mà.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

e già quá già quá bác ơi :love:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.