(23.05-18.07) Hàng Mỹ: Kính, mũ, dép xỏ ngón của Disney cho bé - lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
17
0
0

honeyforyou

Ðề: (23.05-18.07) Hàng Mỹ: Kính, mũ, dép xỏ ngón của Disney cho bé - Topic cần tổng kết

kết quả đeeeeeeeeee

17
0
0

honeyforyou

Ðề: (23.05-18.07) Hàng Mỹ: Kính, mũ, dép xỏ ngón của Disney cho bé - Topic cần tổng kết

đơi nữa nè bà con. Mỗi tội chỉ cho đeo 1 lúc là giật ra ngay:))::-?

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: (23.05-04.07) Hàng Mỹ: Kính, mũ, dép xỏ ngón của Disney cho bé - Topic cần tổng kết

MN ơi, xem hộ tớ kính số 4 còn thừa có cỡ bé 7 tuổi k để tớ lấy luôn?
Kính bé gái loại từ 4-7 tuổi vẫn còn hai chiếc chị ạ.

10
0
0

Tom Bi

Mít và Nem ơi, thế mắt kính của TomBi có thay được không??? nếu thay được không, chỉ sợ ở đây không có mắt nào an toàn cho bé thôi :( sao mình lại đen thế nhỉ).
Mình ở SG thì lấy hàng ra sao vì mình ở SG. Còn nếu ở Hà Nội thì lấy hàng ở đâu, vì ax nhà mình đang ra công tác ngoài đó. T2 sẽ quay trở vào trong SG.
Cảm ơn Mít và Nem nhiều.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mít và Nem ơi, thế mắt kính của TomBi có thay được không??? nếu thay được không, chỉ sợ ở đây không có mắt nào an toàn cho bé thôi :( sao mình lại đen thế nhỉ).
Mình ở SG thì lấy hàng ra sao vì mình ở SG. Còn nếu ở Hà Nội thì lấy hàng ở đâu, vì ax nhà mình đang ra công tác ngoài đó. T2 sẽ quay trở vào trong SG.
Cảm ơn Mít và Nem nhiều.
Chính ra thay mắt kính loại tốt còn tốt hơn ý mẹ nó ơi, mình đã từng mua kính Mỹ và thay mắt cho con rồi mà. Mẹ nó SG mà ko báo sớm, mình vừa chuyển hàng SG đi trưa nay, thôi chiều chuyển nốt của bạn vậy, hay để 16/7? Vì Vân Sweetlily có nói sẽ đi mua thêm xem còn ko, nên mình cũng hi vọng mua bù kính vỡ cho bạn, còn cái vỡ mình sẽ lấy mà. Hay đợi nhé:x

10
0
0

Tom Bi

Chính ra thay mắt kính loại tốt còn tốt hơn ý mẹ nó ơi, mình đã từng mua kính Mỹ và thay mắt cho con rồi mà. Mẹ nó SG mà ko báo sớm, mình vừa chuyển hàng SG đi trưa nay, thôi chiều chuyển nốt của bạn vậy, hay để 16/7? Vì Vân Sweetlily có nói sẽ đi mua thêm xem còn ko, nên mình cũng hi vọng mua bù kính vỡ cho bạn, còn cái vỡ mình sẽ lấy mà. Hay đợi nhé:x
Cũng không cần đâu, mình chỉ chưa biết thay mắt kính ở SG ở đâu thôi. Thế lấy kính ở HN ở đâu để mình nhờ bạn mình qua lấy, không cần chuyển vào đâu. Ông xã nhà mình ra công tác HN rồi mang vào luôn.
Mình lỗi quá, mấy hôm bận rộn cho việc xin xỏ học hành cho trẻ con nên không vào mạng cập nhật thông tin, sorry :p

164
0
0

namgiang

Ðề: (23.05-04.07) Hàng Mỹ: Kính, mũ, dép xỏ ngón của Disney cho bé - Topic cần tổng kết

Kính bé gái loại từ 4-7 tuổi vẫn còn hai chiếc chị ạ.
Ui, con trai mà MN, vậy nhờ Vân mua nốt kính số 2 cho con trai 7 tuổi nhé.

492
0
0

sweetlily

Hôm qua em đi mua nốt hàng, được những thứ sau ạ:

Hoa Biển: mẫu số 2 bé trai không còn nữa

Tôm Bi: mua được kính bé trai mẫu 4 (6t), kính bé trai mẫu 7 không có hàng, hy vọng là chị đi thay mắt kính được

Ylinh: đã mua được kính bé gái 3 tuổi mẫu số 6

Mẹ Mít Nhợn: ko biết là bé trai hay gái, em mua thêm cả 2 kiểu mẫu số 3 luôn

Dangkhoa2007: ko biết là bé trai hay gái, em chỉ mua thêm được mẫu số 1 cho bé trai thôi ạ.

Những gì ko mua được, em đã nói mẹ BryanThien đi tìm mua ở chỗ chị ấy, nếu có sẽ gửi về sau. Còn phần bổ xung này, thứ 7 này là về tới VN rồi ạ, sẽ giao hàng cho các mẹ đầu tuần sau.

@};-@};-@};-

492
0
0

sweetlily

Ui, con trai mà MN, vậy nhờ Vân mua nốt kính số 2 cho con trai 7 tuổi nhé.
Ui sorry em quên mất mẹ namgiang, kính bé trai mẫu số 2 chỗ em hết sạch rồi, nếu mẹ BryanThien mua được thì sẽ gửi về cho chị sau ạ @};-

41
0
0

DaLi

@ mẹ Mit & Nem : Em mua thêm 1 kính bé gái mẫu số 4 nhé. Chiều nay anh em mới qua lấy được, anh em sẽ gửi tiền chị luôn ah :)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Cập nhật danh sách phát hàng:

6.metuquan-đợi hàng lớn lấy một thể:D
- kính bé trai mẫu 1: 1 chiếc
- kính bé gái 14 tuổi ( có ko chị BT? ) mẫu 08
Tổng 290k

17. Namgiang-Cuc cam hang
Kính bé gái mẫu số 8: 01 chiếc (3 tuổi)

Kinh be trai mau so 2-7tuoi (dat Van mua them sau hoặc phát xong còn thừa mẫu nào chị đến xem giúp em sau nhé:x)

18. BlueSky-đã chuyển cho Cúc nhé:p
Kính (mẫu 6) cho bé gái 05 tuổi: 01 cái

19. meDiemNgoc-đã chuyển cho tyruoi
1 chiếc mẫu 1 loại cho bé gái (8tuổi)
1 chiếc mẫu 8 loại cho bé gái ( 2 tuổi )

23. Stress:-đã chuyển cho Cúc

1. Kính Car bé trai Mẫu 4
2. Kính bé gái mẫu 11

27. Tocxoanxinhxinh:
- kính bé gái mẫu 4 (3 tuổi)

30. Gà nhíp
1 Mũ Disney cho bé gái 6 tuổi nhé, màu xanh có nàng tiên cá ấy

32. Gau&Soi
Em lấy 2 kính bé trai, mẫu số 01: bé 6 tuổi. Mẫu số 06: bé 3 tuổi

33. Axon_Edword
- kính bé gái mẫu số 7 màu tím ( cho bé 8 tháng)

35. Con cò bé bé
kính cho bé gái 2,5 tuổi mẫu số 6

36. Mẹ Vịt
1 kính mẫu 4 cho bé gái 2 tuổi

40. 1974
1 cái kính bé trai 9 tuổi mẫu 2
1 cái kính bé gái 6 tuổi mẫu 6

Cả nhà cố gắng lấy nốt nhanh nhanh cho chúng em tổng kết còn lên hàng nhà bếp ạ@};-

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Trong danh sách nhận hàng chưa có tên em thì chị Mít Nem cho em xin hàng lần nữa nhá :)):-$

41
0
0

DaLi

Hihi đây là danh sách các mẹ chưa nhận hàng chứ mẹ Mit nhỉ? Chị Chic chic đừng có mà mơ tưởng :p
Trong danh sách nhận hàng chưa có tên em thì chị Mít Nem cho em xin hàng lần nữa nhá :)):-$

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Xin thông báo với cả nhà là kính mua thêm và kính người lớn đã về VN rồi ạ, từ thứ 3 tuần tới là các mẹ có thể qua em lấy hàng nhé.:)

Cái Chíc Chíc dám trêu chị nhá, nhớ đấy>:)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mạng chỗ saomai trục trặc nên có nhờ mình báo hộ là hàng kính của bé mình gửi saomai đã nhận được, các mẹ SG liên lạc saomai để lấy nhé, hàng mình chuyển cho SG gồm meduydu, Callalily, blanch.:)

1,904
0
36

291179

Active Member

Nhà mình ơi em sẽ gửi kính vào đà Nẵng, vậy MN cho em biết gửi cho ai ? số đt và ai sẽ ra nhận hàng ạ vì anh bạn em đi công tác nên chỉ ghé ĐN có 1 ngày thôi ạ:x

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Cập nhật danh sách phát hàng:

6.metuquan-đợi hàng lớn lấy một thể:D
- kính bé trai mẫu 1: 1 chiếc
- kính bé gái 14 tuổi ( có ko chị BT? ) mẫu 08
Tổng 290k

17. Namgiang-Cuc cam hang
Kính bé gái mẫu số 8: 01 chiếc (3 tuổi)

Kinh be trai mau so 2-7tuoi -đặt Vân ko mua được, hết hàng rồi ạ.

27. Tocxoanxinhxinh:
- kính bé gái mẫu 4 (3 tuổi)

30. Gà nhíp
1 Mũ Disney cho bé gái 6 tuổi nhé, màu xanh có nàng tiên cá ấy

32. Gau&Soi
Em lấy 2 kính bé trai, mẫu số 01: bé 6 tuổi. Mẫu số 06: bé 3 tuổi

33. Axon_Edword
- kính bé gái mẫu số 7 màu tím ( cho bé 8 tháng)

35. Con cò bé bé
kính cho bé gái 2,5 tuổi mẫu số 6

36. Mẹ Vịt
1 kính mẫu 4 cho bé gái 2 tuổi

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Đây là hàng Vân đã mua bổ sung:

Tôm Bi: mua được kính bé trai mẫu 4 (6t), kính bé trai mẫu 7 không có hàng, hy vọng là chị đi thay mắt kính được

Ylinh: đã mua được kính bé gái 3 tuổi mẫu số 6

Mẹ Mít Nhợn: ko biết là bé trai hay gái, em mua thêm cả 2 kiểu mẫu số 3 luôn

Dangkhoa2007: ko biết là bé trai hay gái, em chỉ mua thêm được mẫu số 1 cho bé trai thôi ạ.

Các mẹ trên nếu muốn lấy cái nào cho bé trai hay gái thì báo sớm cho em để em còn chuyển nhé, thứ 5 này có người đi Đà Nẵng và Sài Gòn ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.