(23.05-18.07) Hàng Mỹ: Kính, mũ, dép xỏ ngón của Disney cho bé - lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
408
0
0

bachan910

Ðề: (23.05-18.07) Hàng Mỹ: Kính, mũ, dép xỏ ngón của Disney cho bé - Topic cần tổng kết

Mẹ Mít và Nem ơi, nhờ mẹ nó check lại dùm bachan xem có sót kính người lớn của bachan k vậy? trong đợt nhận hàng lần này k thấy kính của mình, buồn quá :(:)((

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member
Ðề: (23.05-18.07) Hàng Mỹ: Kính, mũ, dép xỏ ngón của Disney cho bé - Topic cần tổng kết

Cập nhật danh sách phát hàng:
Kính người lớn:
số 1: HuyLinh-DN-mai chuyển thứ 5 bay
số 2: bachan-SG-chiều chuyển thứ 5 bay
số 3: Cam-đã lấy
số 4: muathu-DN-mai chuyển thứ 5 bay
số 5: MN
số 6: mecuahaianh-HP-chuyển cho chị Tâm sau ạ
Số 7: metuquan-chưa thèm đến lấy:p
số 8: BBC-đã lấy
Mẹ Mít và Nem ơi, nhờ mẹ nó check lại dùm bachan xem có sót kính người lớn của bachan k vậy? trong đợt nhận hàng lần này k thấy kính của mình, buồn quá :(:)((
Bachan đã có trong danh sách hàng chị Mít gửi chị Bichthuyhn mang vào SG rồi mà bạn ơi.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị ơi, em chuyển làm hai đợt, kính của chị chồng chị bichthuyhn cầm vào tối hôm thứ 5 và theo em biết là sẽ đưa lại cho mẹ kimsonbui. Để em hỏi lại xem chị nhé. Hàng bay vào đấy rồi đấy ạ.:)

228
0
0

blanch

Báo cáo các chị, mình đã nhận được kính cho cháu rồi ah. Cảm ơn các chị nhiều @};-

8
0
0

con cò bé bé

Cập nhật danh sách phát kính em bé
6.metuquan-lấy ở nhà em sau
- kính bé trai mẫu 1: 1 chiếc
- kính bé gái 14 tuổi ( có ko chị BT? ) mẫu 08
Tổng 290k

17. Namgiang
Kính bé gái mẫu số 8: 01 chiếc (3 tuổi)-29 cầm hàng
Kinh be trai mau so 4- 7 tuổi - mai em giao nốt 29 cho chị nhé

23. Stress:-đã giao cho Cúc
1. Kính Car bé trai Mẫu 4
2. Kính bé gái mẫu 11
3. Dép xỏ ngón bé trai: mẫu Cars_ 5 S 42-45" 37-43 lbs 4-5 yrs

27. Tocxoanxinhxinh:
- kính bé gái mẫu 4 (3 tuổi)

30. Gà nhíp
1 Mũ Disney cho bé gái 6 tuổi nhé, màu xanh có nàng tiên cá ấy

32. Gau&Soi
Em lấy 2 kính bé trai, mẫu số 01: bé 6 tuổi. Mẫu số 06: bé 3 tuổi

33. Axon_Edword
- kính bé gái mẫu số 7 màu tím ( cho bé 8 tháng)

35. Con cò bé bé
kính cho bé gái 2,5 tuổi mẫu số 6

36. Mẹ Vịt
1 kính mẫu 4 cho bé gái 2 tuổi

37. Hoa Biển :
kính bé trai 6 tuổi mẩu số 2 nhé- giờ còn thừa một chiếc mẫu 4 chị có lấy ko ạ để chiều em chuyển đi SG luôn ạ?

41. Ylinh

01 kính bé gái 3 tuổi mẫu số 6 màu đỏ.

43. Mẹ Mít Nhợn
1 kính Disney Mẫu 3, size 4 tuổi

Hàng Đà Nẵng hôm nay em chuyển, hàng SG kính của chị Bachan em đã chuyển cho chị Bichthuyhn, mai sẽ bay SG nhé.
Các mẹ còn lại ở HN đến lấy nốt giúp mình nhé, toàn mấy mẹ mới nên mình chưa có số liên lạc:)
Ối ối, xin lỗi các bác nhé! Nhà cháu chưa có kính thì cứ sồn sồn hỏi có rồi thì mẹ lại bẵng quên đi mất :D. Em confirm là em vẫn chắc lấy chứ ạ, mẹ cháu đợt rồi bận quên chả cập nhật tình hình gì cả. Sang tuần em sẽ lượn sang lấy ngay ạ. Cảm ơn và sorry bác Mít vì để bác nhắc nhở hơi nhiều:">.@};-

408
0
0

bachan910

Chị ơi, em chuyển làm hai đợt, kính của chị chồng chị bichthuyhn cầm vào tối hôm thứ 5 và theo em biết là sẽ đưa lại cho mẹ kimsonbui. Để em hỏi lại xem chị nhé. Hàng bay vào đấy rồi đấy ạ.:)
Hihi, bé cái nhầm :">:">:">, xin lỗi mẹ nó nha!
vì nghe đã chuyển kính vào rồi mà lại không thấy có kính của mình (khác chuyến nhỉ!),
hehe, tặng mẹ nó nè @};-@};-@};-

408
0
0

bachan910

bachan đã nhận được kính rồi ah, kính đẹp lắm, cảm ơn cả nhà! :x:x

341
0
0

Bryanthien

Hôm nay em xin tổng kết topic kính đây ạ ... sorry mod là vì quá nhiều người đặt rồi có người lấy có người lại ko trả lời khi giao hàng, thành ra mới rắc rối và lâu thế :((

Kính trẻ em: 61 cái x 55K = 3355K
Bờm: 2 cái x 75K = 150K
Mũ: 2 cái x 75K = 150K
Dép: 4 đôi x 55K = 220K
Kính ng lớn: 8 cái x 100K = 800K

Tổng cộng góp quỹ chung là: 4675K

Kim Cúc và Mít Nem chuyển tiền sớm để đóng topic lại nhé.

2,801
0
0

muathu

Cho muathu spam 1 tý ạ, cám ơn Sweetly và Bryanthien nhiều, cảm ơn các mẹ đầu cầu Hà Nội vất vả nữa @};-@};-@};-@};-@};- người mẫu đeo kính đây ạ :)

341
0
0

Bryanthien

Hình người mẫu kính của chị mùa thu đẹp trai quá... chị mùa thu đã chọn xui gia chưa vậy... Cám ơn vì chị mùa thu đã thích kính này.

Sẳn topic này chưa đóng cửa em cũng muốn xin chút đất để tâm sự tí.
Để có 1 topic gây quỹ này bọn ỡ mỹ tụi em (em, Sweetlity, nmai02) rất vất vả , và cả em nhiều số và mít nem cũng vất vả không kém.. nhưng bọn em không hề cảm thấy vất vả vì 5 đứa chúng em cảm thấy vui vì bọn em làm được 1 việc tốt, 1 là các bác ở việt nam có hàng để dùng, còn bọn em thì dùng công sức để gây quỹ. Em hiểu các bác ủng hộ các topic của bọn em cũng vì từ thiện...Bọn em làm với lòng nhiệt tâm yêu thương trẻ em yêu thương cstt này kể cả yêu thương những người chị đã bỏ công sức ra gầy dựng cái nhà cstt thân yêu này.
Không phải em kể công vất vả mà em chỉ muốn nói rõ là khi mỡ 1 topic bọn em phải đi khảo giá khắp nơi tìm hiểu từng sản phẩm có thích hợp với việt nam hay không có thích hợp với nhu cầu hay không và sản phẩm đó có tốt hay xài trung bình.. bọn em đều phải tìm hiểu kỹ vì không muốn mang tiếng cho chính bản thân mình và đặt biệt nhất là không muốn cstt bị mang tiếng . Làm bất cứ việc gì bọn em cũng đặt cstt lên hàng đầu nhưng buồn thay người nói bọn em là bán toàn đồ rỏm lại là một người chị một người mà khi làm bất cứ việc gì em đều nghĩ đến cảm nhận của chị.. không hiểu chị khi phát biểu như vậy có nghĩ đến cảm nhận của bọn em không .. nhưng bọn em thật buồn vì 1 câu nói vô tình của chị.... Một câu nói vu vơ nhưng lại làm xé lòng của những tấm lòng nhiệt huyết . Khi mỡ 1 topic gây quy bọn em cũng ăn cắp thời gian của gia đình của công ty như các chị đã ăn cắp thơi gian để dành cho các trường hợp cần giúp đỡ . Nói đến đây mọi người sẽ nói có làm gì đâu mà dám so sánh. Em không dám so sánh những đóng góp nhỏ nhoi đó với mọi người nhưng với cuộc sống ỡ mỹ bọn em thời gian nó quý lắm vì bọn em chỉ là những con trâu cày bừa trên xứ người , nói đơn giản là bọn em chỉ là culy sống trên 1 xã hội hiện đại nên thời gian của bọn em quý giá với bản thân bọn em.
Hôm nay em viết lên những dòng này chỉ muốn nói với chị đừng vô tình làm đau lòng bọn em vì bọn em chĩ làm việc với suy nghĩ đơn giản là gây quỹ và đóng góp. Em không giận chị cũng hiểu là chị nhìn nó ỡ khía cạnh người mua có thể chị phát biểu như vậy. Cũng có thể sản phầm em bán ra rỏm thiệt nên em viết vài dòng ở đây để xin mọi người đã ủng hộ topic của bọn em thông cảm là có thể sản phẩm bọn em bán ra không làm hài lòng mọi người nhưng bọn em cũng không có cách nào vì bọn em không phải là con buôn chuyên nghiệp và cũng không sống ở việt nam nên không thể hiểu hết được thị trường việt nam nên có thể những sản phẩm của bọn em là đồ rỏm...Nhưng bọn em bên này chỉ biết vào mall mua hàng với giá có thể chấp nhận được vì sản phẩm này bọn em chỉ dùng như thế nên thấy thích hợp thì bọn em mua về bán còn nếu nó rỏm thì chắc tại em quen xài hàng rỏm nên lại thấy xài được. Một lần nữa nếu sản phẩm không làm hài lòng các chị thì cho em xin lỗi.
Những câu nói vô tình trên em nghe được sau khi em đã gỡi hàng bếp về việt nam nên em không thể hoàn trả lại được nên em vẫn xin mod 1 topic hàng bếp nữa. Nhưng em viết những dòng này trước khi xin post topic gây quỹ lên để mong mọi người thông cảm. Nếu mọi người thích thì ủng hộ bọn em còn chất lượng sản phẩm thì bọn em chỉ đọc và tim hiểu sản phẩm theo đúng những gì mọi người chỉ bảo và quảng cáo. Xin các bác thông cảm ....hy vọng câu khẩu hiệu " Vui lòng khách đến vừa lòng khách đi" thích hợp với những sản phẩm bọn em bán ra.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ chị BT và chị MT:
"Còn da thì lông mộc
Còn chồi thì nảy cây"

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
Tặng hoa cho hai chị, và tất cả các chị đã đang và sẽ vì CSTT :cstt09:

124
0
0

sonylucky

Chị BT ơi, kính đẹp lắm mà chị. Kính đẹp lắm, con em nhận được cháu rất thích, rất vui, nhưng em nghĩ cứ lên đây khen kính đẹp và cảm ơn chị thì khách sáo quá nên thôi, chắc nhiều mẹ cũng cảm thấy như e mà k nói ra thôi chị ạ, cứ vui lên chị nhé, vì các chị k những gây quỹ cho CSTT mà còn mang được niềm vui tới cho các con @};-

235
0
16

1974

Member

BT ạ, 2 nhóc nhà mình sướng mê đi khi có kính, anh cu con đeo ngay kính vào và chạy khoe bà nội "Bà ơi, bà xem cháu có đẹp trai không?", Bà nội bật cười bảo "Cha bố anh, đang ban ngày mát mẻ lại đeo kính mát trong nhà" mình định chụp ảnh 2 anh em đeo kính rồi post lên khoe mọi người nhưng trình IT có hạn nên đanh thôi vậy, chỉ muốn nói lời cảm ơn thật nhiều tới BT, tới nhiều số, tới M&N, nhưng người đã rất vất vả trng công cuộc làm đẹp, làm điệu và gây quỹ này, đặc biết em, bà bầu mà chạy nhanh và nhiệt tình quá
BT ơi, mùa thu ơi, đúng nản lòng nhé, ai nói gì thì "LET IT BE", có lần chị nghe được câu nói này "sự vô tình biến người ta thành kẻ vô tâm, thậm chí có khi là nhẫn tâm" bởi vì có khi chủ ý người ta không phải là như thế nhưng câu nói đó có khi vô tình gây ra nỗi đau cho người khác . Cố gắng lên BT nhé
Tặng hoa em, tặng chị mua thu này@};-@};-@};-

1,018
0
0

mymy

Hình người mẫu kính của chị mùa thu đẹp trai quá... chị mùa thu đã chọn xui gia chưa vậy... Cám ơn vì chị mùa thu đã thích kính này.

Sẳn topic này chưa đóng cửa em cũng muốn xin chút đất để tâm sự tí.
Để có 1 topic gây quỹ này bọn ỡ mỹ tụi em (em, Sweetlity, nmai02) rất vất vả , và cả em nhiều số và mít nem cũng vất vả không kém.. nhưng bọn em không hề cảm thấy vất vả vì 5 đứa chúng em cảm thấy vui vì bọn em làm được 1 việc tốt, 1 là các bác ở việt nam có hàng để dùng, còn bọn em thì dùng công sức để gây quỹ. Em hiểu các bác ủng hộ các topic của bọn em cũng vì từ thiện...Bọn em làm với lòng nhiệt tâm yêu thương trẻ em yêu thương cstt này kể cả yêu thương những người chị đã bỏ công sức ra gầy dựng cái nhà cstt thân yêu này.
Không phải em kể công vất vả mà em chỉ muốn nói rõ là khi mỡ 1 topic bọn em phải đi khảo giá khắp nơi tìm hiểu từng sản phẩm có thích hợp với việt nam hay không có thích hợp với nhu cầu hay không và sản phẩm đó có tốt hay xài trung bình.. bọn em đều phải tìm hiểu kỹ vì không muốn mang tiếng cho chính bản thân mình và đặt biệt nhất là không muốn cstt bị mang tiếng . Làm bất cứ việc gì bọn em cũng đặt cstt lên hàng đầu nhưng buồn thay người nói bọn em là bán toàn đồ rỏm lại là một người chị một người mà khi làm bất cứ việc gì em đều nghĩ đến cảm nhận của chị.. không hiểu chị khi phát biểu như vậy có nghĩ đến cảm nhận của bọn em không .. nhưng bọn em thật buồn vì 1 câu nói vô tình của chị.... Một câu nói vu vơ nhưng lại làm xé lòng của những tấm lòng nhiệt huyết . Khi mỡ 1 topic gây quy bọn em cũng ăn cắp thời gian của gia đình của công ty như các chị đã ăn cắp thơi gian để dành cho các trường hợp cần giúp đỡ . Nói đến đây mọi người sẽ nói có làm gì đâu mà dám so sánh. Em không dám so sánh những đóng góp nhỏ nhoi đó với mọi người nhưng với cuộc sống ỡ mỹ bọn em thời gian nó quý lắm vì bọn em chỉ là những con trâu cày bừa trên xứ người , nói đơn giản là bọn em chỉ là culy sống trên 1 xã hội hiện đại nên thời gian của bọn em quý giá với bản thân bọn em.
Hôm nay em viết lên những dòng này chỉ muốn nói với chị đừng vô tình làm đau lòng bọn em vì bọn em chĩ làm việc với suy nghĩ đơn giản là gây quỹ và đóng góp. Em không giận chị cũng hiểu là chị nhìn nó ỡ khía cạnh người mua có thể chị phát biểu như vậy. Cũng có thể sản phầm em bán ra rỏm thiệt nên em viết vài dòng ở đây để xin mọi người đã ủng hộ topic của bọn em thông cảm là có thể sản phẩm bọn em bán ra không làm hài lòng mọi người nhưng bọn em cũng không có cách nào vì bọn em không phải là con buôn chuyên nghiệp và cũng không sống ở việt nam nên không thể hiểu hết được thị trường việt nam nên có thể những sản phẩm của bọn em là đồ rỏm...Nhưng bọn em bên này chỉ biết vào mall mua hàng với giá có thể chấp nhận được vì sản phẩm này bọn em chỉ dùng như thế nên thấy thích hợp thì bọn em mua về bán còn nếu nó rỏm thì chắc tại em quen xài hàng rỏm nên lại thấy xài được. Một lần nữa nếu sản phẩm không làm hài lòng các chị thì cho em xin lỗi.
Những câu nói vô tình trên em nghe được sau khi em đã gỡi hàng bếp về việt nam nên em không thể hoàn trả lại được nên em vẫn xin mod 1 topic hàng bếp nữa. Nhưng em viết những dòng này trước khi xin post topic gây quỹ lên để mong mọi người thông cảm. Nếu mọi người thích thì ủng hộ bọn em còn chất lượng sản phẩm thì bọn em chỉ đọc và tim hiểu sản phẩm theo đúng những gì mọi người chỉ bảo và quảng cáo. Xin các bác thông cảm ....hy vọng câu khẩu hiệu " Vui lòng khách đến vừa lòng khách đi" thích hợp với những sản phẩm bọn em bán ra.
Em không có khả năng viết nên không biết viết như thế nào để chia sẻ cùng chị, chỉ biết dù thế nào đi nữa thì chị em mình hãy ôm chặt và nắm tay cùng nhau bước tiếp trên con đường của CSTT để một phần nào giúp được các thiên thần nhỏ được mỉm cười với cuộc sống này chị nhé. :cstt09::x:x:x

1,904
0
36

291179

Active Member

Em chả hiểu mô tê răng rứa nữa, theo em đây là một diễn đàn nên ko thể tránh được lời ra lới vào, do vậy mình phải biết chọn lọc để nghe nhà mình ạ, nghe gì cũng nên nghe cả hai tai chứ lời nói đôi khi nhắc lại nó từ nhẹ có thể thành nặng hoặc từ đơn giản thành phức tạp, mình làm ng bán hàng thì đương nhiên mình muốn khách hài lòng để lần sau họ lại đến với mình, còn cũng có thể có ng ko hài lòng, trong việc mua bán chê bai và khen là chuyện bình thường. Em thấy rất bình thường giống như em đi mua hàng vậy thôi, thích thì em mua ko thích (tức là em chê) em ko mua . Nên nhà mình ơi là nhà mình, đơn giản hóa vấn đề đi, phải xác định mục đích cao cả của chúng ta là CSTT :cstt04:
Nắm tay nhau để còn vươn xa hơn chứ, phải nhìn về phía trước, hướng về phía mặt trời đừng nhìn phía sau sẽ sợ và rơi xuống mất. Thế nhá nhá :x

164
0
0

namgiang

@ các chị em bên Mỹ: Đợt vừa rồi tớ có đặt 2 kính cho 2 bé nhà tớ, kính rất đẹp.

Có thể có thông tin như BT viết có khi là do dòng chữ Made in China ghi trên nhãn giấy của kính chăng, nhưng tớ thấy đa số hàng Mỹ về đến VN đều có ghi như thế hết, hàng của TQ xuất Mỹ thì nó đầy đủ tiêu chuẩn và đảm bảo là ok về chất lượng và kiểu dáng, chứ không như hàng TQ vào VN
Kể cả là mọi người có đặt hàng Mỹ như túi Guess, giầy Enzo, 9W, các thể loại hiệu cũng đa số có nguồn gốc từ China, nhưng nếu có thể so sánh 1 đôi giầy từ China mang về, và 1 đôi giầy từ Mỹ made in China mang về cũng khác nhau rất rõ.
Cá nhân tớ rất ủng hộ việc các bạn đang làm.

1 điều nữa, cho tớ nhờ BT hoặc Sweetlyly mua hộ tớ 1 cái kính bé trai 8 tuổi nhé, mẫu nào cũng được. Đợt vừa rồi tớ có đặt cho con trai 7 tuổi nhưng không vừa (kính ghi là dành cho trẻ 4-7 tuổi), chắc các bạn chọn kính to hơn cái loại 4-7 tuổi đấy, tớ cứ ghi là 8 tuổi cho chắc :)
Cảm ơn các bạn rất nhiều. @};-@};-@};-

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator

Chào các bạn,

Chuyên mục Gây quỹ của CSTT có mấy phần, ngoài chương trình nuôi lợn đất do CSTT, còn lại tất cả các topic đều là của thành viên khởi xướng vì Quỹ, vì các trường hợp cũng như để giúp các thành viên mua được hàng tốt hàng rẻ hàng cần. Qua đó cũng thêm phần củng cố tình thương mến giữa các thành viên trong cộng đồng CSTT với nhau. Chính vì vậy mục tiêu lợi nhuận không được đặt lên hàng đầu.

CSTT đón nhận tấm lòng của những người khởi xướng và thành viên ủng hộ topic. Tuy nhiên, về mặt chất lượng hàng hóa lại do những người bán hàng cam kết và chịu trách nhiệm. Nếu có ai đó thắc mắc về món hàng mình đã mua thì nhất thiết phải viết lên topic để trao đổi thẳng thắn cùng người bán hoặc trao đổi qua tin nhắn với Admin và CSTT_Gây Quỹ để nhận được câu trả lời từ chính những người liên quan hoặc sẽ có can thiệp từ CSTT_Gây Quỹ.

Hy vọng rằng các bạn tham gia chuyên mục Gây Quỹ nói chung và diễn đàn đều có thiện chí để xây dựng ngôi nhà CSTT thêm tình đoàn kết và nhân ái. :x

CSTT_Gây Quỹ

599
0
0

vịtxinhxinh

Dạo này mất thói quen sáng đến cơ quan, mở CSTT ra ngó qua một lượt, rồi để đó làm việc, rảnh cái lại ngó vào.Dạo này cũng mất luôn thói quen gặp bạn bè, dù là ảo ở CSTT, để sì pam cái cho đỡ nhớ nhau.
Sáng nay ngó vào đây định mua cho con trai cái kính thì thấy mụ Thụy viết những dòng này. Chợt thấy lòng chùng xuống, sao dạo này CSTT lắm chuyện thế, đâu đâu cũng thấy những tâm tư kiểu như thế này.
Hôm trước có đặt cái túi, vì thế mà có dịp nói chuyện với mụ Thụy, mụ bảo “tôi nghe danh mụ rồi, mụ đanh đá nổi tiếng, lúc chưa nói chuyên với mụ nghĩ đến mụ đã thấy khiếp” không biết sau thời gian trao đổi qua lại nghĩ đến tôi không biết mụ có còn thấy kinh khiếp không? Nhưng nếu tôi là mụ tôi cũng thấy khiếp, làm sao mà không khiếp khi thông tin về tôi đã được khúc xạ một cách kinh khủng như thế.
Thế nên tôi chỉ nói với mụ rằng, cái laptop thằng em tôi đang ở Hawai mua cho tôi, mang về cũng thấy made in china mụ ạ, đồ 9W tôi mua ở vn cũng toàn thấy made in china,thậm chí nokia E71 của tôi cũng made in china nốt.Nhưng tôi chửa bao giờ nghĩ tôi mua phải đồ đểu đâu mụ, chỉ nghĩ cái bọn China này nó giỏi, nó làm thế nào mà trở thành công xưởng của cả thế giới, gia công cái gì cũng phải thuê nó.Thậm chí tôi còn ước sao VN mình cũng có một ngày sản phẩm nổi tiếng nào cũng made in VN cơ, tôi ước gì mà khôn nhỉ?
Tâm sự với mụ vài dòng để nắm tay chia sẻ, tôi dùng túi mụ mua cho tôi thấy rất hài lòng, từ hôm có túi của bà tôi không dùng cái nào khác cho dù không hợp đồ mặc.Hiện tôi đang mong mụ yêu quý tôi hơn để săn túi đẹp cho tôi. Nói thật với giá ấy, chất lượng ấy thì dù có đểu tôi cũng mong mụ cứ phục vụ cho tôi được nhờ.Còn mụ nếu tiếp tục bán hàng thì nên nhớ, mụ làm không phải để được khen, và mụ làm không phải với mục tiêu phục vụ CHỊ nào đó mà phục vụ cái THIỆN. Làm dâu trăm họ nó là thế mụ ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Tập thể nào cũng ko thể làm hài lòng tất cả, một họat động, một con người cũng thế các em ạ, điều này chị ngấm hơn ai hết :(=((thế nên Brian, Cúc hay muathu :xcác em đừng nặng lòng như thế.

Hãy cứ bước tiếp những việc các em đã làm mà ko phải hổ thẹn với lương tâm. Chị cảm thấy thật có lỗi với các em nếu vì việc gây quỹ cho CSTT mà các em phải phiền lòng như thế. Nếu ai đó ko bằng lòng gì với món hàng đã mua chị nhờ các em thẳng thắn trao đổi với người bán hàng, với chị, hoặc qua tin nhắn với CSTT_Gây Quỹ, với Admin.
Nếu chúng ta cứ cả nể, hay nói qua nói lại, nhất là lại với những con sâu, con mọt ( icon giận dữ) ở CSTT thì cuối cùng mọi chuyện đi càng xa hơn và gây mất đòan kết.

Chị biết cũng ko phải là ko có thành viên lợi dụng chuyện bán hàng ở đây để kiếm lợi nhuận cho riêng mình và hàng ko đảm bảo chất lượng. Nhưng những người đó sẽ tự phải đau trong lòng vì đã làm vịêc tồi tệ thế với ngôi nhà CSTT chúng ta.
Chị cũng như CSTT_Gây Quỹ sẽ dừng việc họ đang làm lại khi đã cơ sở cụ thể.

Số tiền 4675K đã được nhận tại đây.
Xin cảm ơn Brian thien và các mẹ @};-:x

492
0
0

sweetlily

Ðề: (23.05-18.07) Hàng Mỹ: Kính, mũ, dép xỏ ngón của Disney cho bé - lãi ủng hộ quỹ

Mọi người ơi, có gì thì cứ nói chuyện cho ra nhẽ với nhau, xong xuôi mình lại tiếp tục quay về mục đích chung là giúp đỡ những trường hợp khó khăn, vẫn còn nhiều nhiều lắm ạ. @};-@};-@};-

:cstt04:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.