(24.12.2010 – 24.02.2011) Topic gây quỹ hàng Tết của nhà SG: Bưởi da xanh, lạp xưởng tươi – khô, bánh pía - 100% lãi ủng hộ quỹ

455
0
0

Meyeuconhat

Ðề: (24.12.2010 – 24.02.2011) Topic gây quỹ hàng Tết của nhà SG: Bưởi da xanh, lạp xưởng tươi – khô, bánh pía - 100% lãi ủng hộ quỹ

Có chị nào ở quanh khu Kim Liên Mới đi lấy đồ ko ah cho e ké với, e lấy lạp xường nhưng giờ ko nhờ được ai ah hic hic

341
0
0

NHD

Ðề: (24.12.2010 – 24.02.2011) Topic gây quỹ hàng Tết của nhà SG: Bưởi da xanh, lạp xưởng tươi – khô, bánh pía - 100% lãi ủng hộ quỹ

Cả nhà ai có hàng ra lấy khẩn trương nhé, khổ thân em Mít Nem đứng canh đống hàng giữa đường chờ mọi người đến lấy.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Khu vực đó nhờ T&G nhé 0904070599

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Có chị nào ở quanh khu Kim Liên Mới đi lấy đồ ko ah cho e ké với, e lấy lạp xường nhưng giờ ko nhờ được ai ah hic hic
Khu vực đó nhờ T&G nhé 0904070599

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hú hú, em vừa chia xong lượn về vp thì thấy sếp em đang ngồi thiền chờ em=)) Để em phục vụ sếp xong thì vào tổng kết nhá.

@ Nikki: Hàng thiếu tùm lum nên chưa chuyển cho Aslan ngay được đâu
@ chị Hà: Hàng độ 15phut nữa là đến chỗ chị nhé, riêng hàng của mehuungo thì nhà thuyvuong lấy hộ nên em moi từ thùng của chị ra giao rồi ạ.
@ chị Ong: Hàng chị về chung với chỗ bạn chị nhé.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Anh xe ôm giao hàng cho chị rồi Mít nhé. Tks em.

Hàng của các mẹ sau đang ở mecunlinh Giảng võ nhé, cá mẹ qua lấy đi:
- Mẹ Tốn
- smilevn
- Linh mèo
- Meyeuconhat

Và sẽ thồ về cho OMM giao cho các mẹ sau :
- Chipchip
- mamavit
- V.Anh

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mít Nem ơi sáng nay có hàng làm ơn gọi Ánh TG ra lấy hộ phần chi và Vigisa nhé vì chi sẽ đi xa cả ngày. Ánh TG đã OK rồi em nhé.
Cảm ơn cả nhà (Phần thiếu nhờ Hà chuyển hộ ạ . Bẩm hết)
Cái này chị phải hỏi thư ký Nikki đây, trong danh sách Excel Nikki gửi ko có tên Vigisa, chỉ có ALML thôi nên em đã gửi chị Ánh TG rồi chị nhé.

Hàng đã giao:
1. Mẹ Ngộ-thuyvuong cầm hộ
2. Chanh
3 NHD: chị đã thu 30k thiếu
4. Ong
5. Rongviet: Tiền thừa 162 chưa thanh toán cho chị ý đâu
6. Thuyvuong: đã thanh toán cho chồng TV 205k
7. Mecunbebong: đã thu 20k thiếu
8. Aslan: thiếu hàng 3 gói lạp sườn tươi nên chưa chuyển hàng
9. Bạn Ong
10. Nhimcung: Chiều đến lấy
11. Mit Nem: thiếu 4 gói lạp sườn tôm, bánh pía thì có một loại duy nhất thì phải, hiện giờ order của chị là 4 trứng và 2 ko trứng, dưng mà hàng thì còn chị cầm là 7 có trứng nên thôi chị lấy luôn khỏi gửi thêm nhé.

Vậy tổng thiếu lạp sườn tôm 4 gói và lạp sườn tươi 4 gói. Nikki đợi chị Hà cunlinh kiểm lại hàng xem có chênh gì ko rồi tính với bên giao nhé.

Chị Hà ơi chị check hàng lại nhé. Em sợ lúc Saomai chia bị nhầm chị ạ.
11. Ticun2: đã thu 35k thiếu
12. Bác LG: giao cho chị Ánh
13. Rophi: chưa thu 35k thiếu, dưng mà thiếu 1 gói lạp xưởng tươi 500gr nên Nikki giao đủ hàng rồi tính sau nhé.

631
0
0

Aslan

8. Aslan: thiếu hàng 3 gói lạp sườn tươi nên chưa chuyển hàng
Xin lỗi Mít Nem nhé. Chị đăng ký là đầu cầu HP cơ nhưng nhà vận chuyển nhầm lẫn nên cuối cùng lại làm phiền em thế này. Hàng của chị thiếu cái gì thì thôi nhá, để SG đỡ phải vất vả mà sát tết quá rồi (vụ này để ra tết chị xử lý một thể), em làm ơn chuyển giúp chị khi nào có nem nhá, chuyển sớm được thì tốt em à. Cảm ơn em nhiều.
@Nikki, Saomai: Em ơi chỗ hàng thiếu em không phải mua thêm nữa nhưng chị vẫn coi như lấy rồi để ủng hộ topic em không phải chuyển tiền lại nhá, 3 cô cậu chuẩn bị tinh thần ra Tết chị xử lý.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Xin lỗi Mít Nem nhé. Chị đăng ký là đầu cầu HP cơ nhưng nhà vận chuyển nhầm lẫn nên cuối cùng lại làm phiền em thế này. Hàng của chị thiếu cái gì thì thôi nhá, để SG đỡ phải vất vả mà sát tết quá rồi (vụ này để ra tết chị xử lý một thể), em làm ơn chuyển giúp chị khi nào có nem nhá, chuyển sớm được thì tốt em à. Cảm ơn em nhiều.
@Nikki, Saomai: Em ơi chỗ hàng thiếu em không phải mua thêm nữa nhưng chị vẫn coi như lấy rồi để ủng hộ topic em không phải chuyển tiền lại nhá, 3 cô cậu chuẩn bị tinh thần ra Tết chị xử lý.
Em với SM đang tính chuyện hàng của chị thì chị đã pot bài xử lý làm SM sợ quá=))

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mít Nem ơi sáng nay có hàng làm ơn gọi Ánh TG ra lấy hộ phần chi và Vigisa nhé vì chi sẽ đi xa cả ngày. Ánh TG đã OK rồi em nhé.
Cảm ơn cả nhà (Phần thiếu nhờ Hà chuyển hộ ạ . Bẩm hết)
Nikki ơi tiền thừa của chị đập vào chỗ thiếu này nhé để Hà khỏi phải chuyển nữa.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em với SM đang tính chuyện hàng của chị thì chị đã pot bài xử lý làm SM sợ quá=))
Đấy, dám thiếu ở đầu não, thế mới gọi là yêng hùng, phong hàm cho saomai, thêm sao cho Nikki, chèn gạch cho Tuấn VNA.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Sorry Nikki chị nhầm nhọt tý, em tổng kết theo bài này nhé
Hàng đã giao:
1. Mẹ Ngộ-thuyvuong cầm hộ
2. Chanh
3 NHD: chị đã thu 30k thiếu
4. Ong
5. Rongviet: Tiền thừa 162 chưa thanh toán cho chị ý đâu
6. Thuyvuong: đã thanh toán cho chồng TV 205k
7. Mecunbebong: đã thu 20k thiếu
8. Aslan: thiếu toàn bộ hàng và SM sẽ chuyển sau trực tiếp về HP
9. Bạn Ong
10. Nhimcung: Chiều đến lấy
11. Mit Nem: thiếu 4 gói lạp sườn tôm, bánh pía thì có một loại duy nhất thì phải, hiện giờ order của chị là 4 trứng và 2 ko trứng, dưng mà hàng thì còn chị cầm là 7 có trứng nên thôi chị lấy luôn khỏi gửi thêm nhé. Em tính lại tiền cho chị đê. Hàng thiếu thôi ko phải gửi thêm đâu, sát Tết quá rồi nhé.
12. Ticun2: đã thu 35k thiếu
13. Bác LG: giao cho chị Ánh
14. Rophi: chưa thu 35k thiếu, dưng mà thiếu 1 gói lạp xưởng tươi 500gr nên Nikki trừ tiền lạp sườn thiếu sang chắc là phải giả lại chị này tiền em nhá.

1,528
0
0

saomai

Ôi chị ơi, lỗi này tại em, trước khi chuyển hàng có người cằn nhằn em bảo rằng: "để em chuyển về Hp luôn cho", nhưng do em ngại vì ngày Tết cv của em ấy bận bịu nên em có đề nghị chuyển về HN để bạn Mít sắp xếp, nhưng cuối cùng vẫn có sự thiếu sót, xin lỗi chị và cả nhà. :x

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Đấy, dám thiếu ở đầu não, thế mới gọi là yêng hùng, phong hàm cho saomai, thêm sao cho Nikki, chèn gạch cho Tuấn VNA.
Lỗi ko phải tại em Tuấn đâu chị ơi, lỗi tại đầu não chia hàng cơ, hôm nay hắn nhiều tội quá =))

631
0
0

Aslan

Thảo nào chị thấy thập thò trong topic mãi mà heng thấy lên tiếng, chị đang định nhắn hỏi sợ quá à??
Cô nhá, còn đứng vỗ tay hít bụi. Chị thấy cô bảo thích cái máy hút bụi mini bên topic đấu giá, chị đang có 1 cái to hơn thế 1 tẹo của Electrolux người ta cho mà chị không có nhu cầu dùng (nhưng khi cho ng ta tháo ra hút ngay cái máy tính của chị làm mẫu luôn nên thành ra hàng dùng rồi), cô có đi cửa sau thì chị thanh lý chui lấy tiền ủng hỗ quỹ, không thì chị post topic không có cơ hội đâu mà ngồi đấy nói kháy chị. (Tại không có hàng nên tự cho mình có quyền bom topic tý, hà hà)

1,528
0
0

saomai

Chị muathu ơi, em gọi cho chị không được nên có gọi cho Susu nhờ nhà ĐN lấy giúp phần lạp xưởng chuyển dư. Cảm ơn nhà Đà Nẵng nhiều nhiều:x

1,528
0
0

saomai

Vâng, cứ thập thò không dám nói :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Thảo nào chị thấy thập thò trong topic mãi mà heng thấy lên tiếng, chị đang định nhắn hỏi sợ quá à??

Cô nhá, còn đứng vỗ tay hít bụi. Chị thấy cô bảo thích cái máy hút bụi mini bên topic đấu giá, chị đang có 1 cái to hơn thế 1 tẹo của Electrolux người ta cho mà chị không có nhu cầu dùng (nhưng khi cho ng ta tháo ra hút ngay cái máy tính của chị làm mẫu luôn nên thành ra hàng dùng rồi), cô có đi cửa sau thì chị thanh lý chui lấy tiền ủng hỗ quỹ, không thì chị post topic không có cơ hội đâu mà ngồi đấy nói kháy chị. (Tại không có hàng nên tự cho mình có quyền bom topic tý, hà hà)
Ui thích quá nhỉ, nhà em cũng vừa mua xong ko thì cũng xin A sờ lan thanh lý chui:p Chính ra cứ thích cái gì có ng cung cấp ngay thế này là thích nhất nhờ, tối qua em cũng vừa cầu được ước thấy, sướng âm ỉ mãi=))

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Vâng, cứ thập thò không dám nói :D
Buồn cười cực chị Aslan ạ, nó đang buôn điện thoại với em, xong nó la lên: Ôi trời ơi, bà A bả đã vào pot bài xử lý rồi kìa rồi cả nó cả em vội buông điện thoại để vào xem=))

Sorry Min Mod chúng em spam dưng mà buồn cười quá:p

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

=))=))=)) mẹ Sim ba, ai bảo cứ thik nói kháy, mới ko có hàng như thế, chúng nó lập chuyên án rồi, khà khà, ko cho em đi cửa sau, còn nh` thứ ko có nữa cơ =)) .