(24.12.2010 – 24.02.2011) Topic gây quỹ hàng Tết của nhà SG: Bưởi da xanh, lạp xưởng tươi – khô, bánh pía - 100% lãi ủng hộ quỹ

817
0
16
Ðề: (24.12.2010 – 24.02.2011) Topic gây quỹ hàng Tết của nhà SG: Bưởi da xanh, lạp xưởng tươi – khô, bánh pía - 100% lãi ủng hộ quỹ

Cảm ơn nhà Sài Gòn nhé, cảm ơn cả em "buôn chuyến" chính hiệu Mít nem nữa nhé!:-*:-*:-*

455
0
0

Meyeuconhat

Ðề: (24.12.2010 – 24.02.2011) Topic gây quỹ hàng Tết của nhà SG: Bưởi da xanh, lạp xưởng tươi – khô, bánh pía - 100% lãi ủng hộ quỹ

C.Hà và e Nik ơi, em order 5 bánh pía, chắc thiếu hàng nên e nhận được 4 thui ah :(

46
0
0

Mẹ Tốn

Em gửi file tổng kết đến ngày hôm nay, phần tiền thừa cho thiếu hàng bánh sen em sẽ chuyển khoản đến đầu cầu và gửi danh sách để đầu cầu gửi lại cho người mọi bằng tiền mặt nhé, mong mọi người thông cảm. Hiện giờ còn 3 người chưa thanh toán thôi ạ, mong sẽ sớm nhận được khoản thanh toán để em tổng kết trước Tết. Em cám ơn nhiều nhiều

Mẹ nó ơi Nikki ơi Mình đã chuyển khoản chiều nay rồi nhé - Nguyễn Thị Ngọc Dung (Mẹ Tốn) = 350K
Cảm ơn Me Culinh đã chuyển hàng đến tận nhà, mình đã nhận được và sáng mai sẽ chén 1 gói TÔM.
Còn chai rượu sáng mai mình sẽ nhờ lái xe chuyển qua số 7 tràng thi, nhưng ông xã mình nhìn chai rượu thèm thuồng lắm, mình không biết mà đấu giá, chán quá :))

Thanks 2 mẹ nhé

43
0
0

thuanthao

Nikki ơi. Ở SG thì lúc nào nhận hàng vậy em? Chị đi làm xa chắc chiều 29 hoặc trưa 30 chị mới về. Lúc nào nhận được em cho chị hay nha, chị sẽ nhờ người nhà đi nhận. Cảm ơn em nhiều.

168
0
0

Rophi

Sorry Nikki chị nhầm nhọt tý, em tổng kết theo bài này nhé
Hàng đã giao:
14. Rophi: chưa thu 35k thiếu, dưng mà thiếu 1 gói lạp xưởng tươi 500gr nên Nikki trừ tiền lạp sườn thiếu sang chắc là phải giả lại chị này tiền em nhá.
Mít Nem ơi, Nikki ơi, thừa bao nhiêu thì chuyển luôn sang quỹ chung giúp mình luôn nhé.
Cảm ơn các mẹ nhiều lắm, Tết đến nơi rồi mà vẫn nhiệt tình với mọi người.:x:x:x

734
0
16

rongviet

Member

5. Rongviet: Tiền thừa 162 chưa thanh toán cho chị ý đâu
Tiền thừa của mình không phải chuyển lại cho mình nữa nhé, cho mình ủng hộ quỹ.
Cám ơn đầu SG, cám ơn MN, cám ơn cả nhà.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

C.Hà và e Nik ơi, em order 5 bánh pía, chắc thiếu hàng nên e nhận được 4 thui ah :(
Theo file excel thì đúng là em có 5 gói, chị nhìn theo tờ giấy gửi kèm hàng lại thấy có 4 gói thôi, với lại hàng cũng chỉ có 4 gói hihi.
Hú hú Nikki ơi, em kiểm tra lại xem sao nhá.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: (24.12.2010 – 24.02.2011) Topic gây quỹ hàng Tết của nhà SG: Bưởi da xanh, lạp xưởng tươi – khô, bánh pía - 100% lãi ủng hộ quỹ

=))=))=)) mẹ Sim ba, ai bảo cứ thik nói kháy, mới ko có hàng như thế, chúng nó lập chuyên án rồi, khà khà, ko cho em đi cửa sau, còn nh` thứ ko có nữa cơ =)) .
Đúng là ko cho đi cửa sau.

Hehe, em cũng vào xử lý SM với Nik này
của em với bạn em theo excel là nhiều lạp xưởng lắm cơ mà sao có 6 gói thôi
hihi, em vẫn chưa ngó được hàng vì bạn kia khiêng về nhà mất rồi nên ko biết cuối cùng là loại 200g hay 500g nữa, chúng nó tự chia nhau rồi ạ :)

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (24.12.2010 – 24.02.2011) Topic gây quỹ hàng Tết của nhà SG: Bưởi da xanh, lạp xưởng tươi – khô, bánh pía - 100% lãi ủng hộ quỹ

hihi, vừa post xong thì bạn kia gọi điện bảo nhầm, em nhận đủ 6kg lạp xườn chứ ko phải 6 gói ạ, sorry bác SM, đừng mắng em nhé :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Trả lời: (24.12.2010 – 24.02.2011) Topic gây quỹ hàng Tết của nhà SG: Bưởi da xanh, lạp xưởng tươi – khô, bánh pía - 100% lãi ủng hộ quỹ

hihi, vừa post xong thì bạn kia gọi điện bảo nhầm, em nhận đủ 6kg lạp xườn chứ ko phải 6 gói ạ, sorry bác SM, đừng mắng em nhé :D
Cứ mắng đi SM với Nik ơi, tối qua nó còn bảo là thiếu bánh pía của nóa mà vừa xem lại danh sách có thiếu gì đâu cơ chứ nhỉ? Ong xem lại order chưa, của bà làm gì có bánh mà đòi bánh?

631
0
0

Aslan

Buồn cười cực chị Aslan ạ, nó đang buôn điện thoại với em, xong nó la lên: Ôi trời ơi, bà A bả đã vào pot bài xử lý rồi kìa rồi cả nó cả em vội buông điện thoại để vào xem=))

Sorry Min Mod chúng em spam dưng mà buồn cười quá:p
Như kiểu đang ăn vụng bị bắt quả tang ý giề??

=))=))=)) mẹ Sim ba, ai bảo cứ thik nói kháy, mới ko có hàng như thế, chúng nó lập chuyên án rồi, khà khà, ko cho em đi cửa sau, còn nh` thứ ko có nữa cơ =)) .
À, thế thì phải để chị nói: Sang năm các cô có định buôn hàng SG nữa không ý nhở?? Có người hay nói đỉu chị, chị lườm cho 1 cái mà phải ngồi sân bay chờ 2 tiếng và muộn mất mấy việc đấy.
@3 chị em nhà SG: Nể tình các cô cậu sửa sai nhanh gọn (chị đã được báo có hàng nhưng còn bận Simba với lại đi off HP nên chưa đi lấy đc) chị rút lại bài post ở trang trước nhá. Cảm ơn các em.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Trả lời: (24.12.2010 – 24.02.2011) Topic gây quỹ hàng Tết của nhà SG: Bưởi da xanh, lạp xưởng tươi – khô, bánh pía - 100% lãi ủng hộ quỹ

Cứ mắng đi SM với Nik ơi, tối qua nó còn bảo là thiếu bánh pía của nóa mà vừa xem lại danh sách có thiếu gì đâu cơ chứ nhỉ? Ong xem lại order chưa, của bà làm gì có bánh mà đòi bánh?
ơ này, ai bảo ko có bánh
Nik ơi chị đặt giúp bạn 2kg lạp xưởng tươi thịt nạc, 2Kg loại tôm.
10 quả bưởi có 4 quả có cuống
4 gói bánh pía

1,528
0
0

saomai

Không mắng Ong đâu Mít à, người nhà đấy :D
cả nhà thân mến, SG xin nhận lỗi về những thiếu sót và sẽ rút kinh nghiệm cho "chuyến buôn" lần sau, nhà mình thông cảm nhé.
Mod ơi, em Nik bận chút việc nên sẽ tổng kết sau ngày hôm nay ạ.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: (24.12.2010 – 24.02.2011) Topic gây quỹ hàng Tết của nhà SG: Bưởi da xanh, lạp xưởng tươi – khô, bánh pía - 100% lãi ủng hộ quỹ

Không mắng Ong đâu Mít à, người nhà đấy :D
cả nhà thân mến, SG xin nhận lỗi về những thiếu sót và sẽ rút kinh nghiệm cho "chuyến buôn" lần sau, nhà mình thông cảm nhé.
Mod ơi, em Nik bận chút việc nên sẽ tổng kết sau ngày hôm nay ạ.
hihi, ai cũng bận mà chị ui, mọi người làm thế tốt lắm rồi :)
em cũng ko nhớ là em đã chuyển khoản tiền bánh pía chưa, nếu chuyển rồi thì không cần chuyển lại cho em chị nhé.

Kiukiu các chị em nhiều
mà Chép mẹ đi đâu ấy nhỉ, chả thấy đâu cả

2,204
1
0

Nikki

Giời ơi, mới có 1 ngày em không dám thập thò mà đã kéo 5 trang...em sợ quá phải đi thay "quần áo" đây, hichic...Mong mọi người thông cảm cho "người già" saomai và "trẻ em" Nikki nhá, cuối năm bác saomai thì mới xây nhà xong, nhà cửm đùm đuề, còn em thì mới đi làm lại ngay tháng cuối năm, đủ thứ việc đập lên đầu sau 1 thời gian nằm dài "chờ sung rụng". Em chẳng thể chạy rông như trước nên việc mua hàng, chia hàng chẳng đâu đến đâu, chỉ thương cho các đầu cầu "dính phải cục nợ" :(

Em xin than 1 tí, hôm nay em xong phần việc quan trọng của cty rồi tối về sẽ tổng kết tất cả nhà thiếu thừa, tiền thừa thiếu, lãi ủng hộ để trả lại cho mọi người ăn Tết.

Rất cám ơn mọi người đã ủng hộ và thông cảm!!!

2,801
0
0

muathu

Hihi thấy em tự chê thế chứ đầu cầu chỉ vác người đến nhận hàng thôi có gì đâu, làm như vậy xịn lắm rồi, Đà Nẵng buôn mắm còn quăng cho chị Mecunlinh với em một thùng ai làm gì thì làm cơ mà :x

@SCP: Trưa nay quà của em gửi mẹ con chị liễu đã du lịch cùng Xinh Cafe ra Huế em ạ, bên cạnh cơ quan Cifmoon luôn nên tiện ơi là tiện chị cách có 100m mà Cifmoon thì không có m nào, Ớt sẽ nhận hàng và gửi đến gia đình chị Liễu gửi em :x

455
0
0

Meyeuconhat

Giời ơi, mới có 1 ngày em không dám thập thò mà đã kéo 5 trang...em sợ quá phải đi thay "quần áo" đây, hichic...Mong mọi người thông cảm cho "người già" saomai và "trẻ em" Nikki nhá, cuối năm bác saomai thì mới xây nhà xong, nhà cửm đùm đuề, còn em thì mới đi làm lại ngay tháng cuối năm, đủ thứ việc đập lên đầu sau 1 thời gian nằm dài "chờ sung rụng". Em chẳng thể chạy rông như trước nên việc mua hàng, chia hàng chẳng đâu đến đâu, chỉ thương cho các đầu cầu "dính phải cục nợ" :(

Em xin than 1 tí, hôm nay em xong phần việc quan trọng của cty rồi tối về sẽ tổng kết tất cả nhà thiếu thừa, tiền thừa thiếu, lãi ủng hộ để trả lại cho mọi người ăn Tết.

Rất cám ơn mọi người đã ủng hộ và thông cảm!!!
Nik và nhà SG ko phải áy náy nhé, Tết nhất ai cũng bận cả mà còn mua đồ cho mọi người với số lượng lớn để gây quỹ là tốt lắm rồi. Nik tổng kết nếu chị thừa tiền bánh pía thì ko phải chuyển lại cho chị, chuyển luôn vào quỹ chung nhé.
Cảm ơn e Nik và nhà SG ah. Ra Tết có bánh sen nhà SG lại gây quỹ nhé, nghe quảng cáo nhưng chưa được ăn thử :)

1,250
0
0

baoduy_susu

cám ơn nhà SG và em Nik nhiều, lạp xưởng đã nhận và chia cho các gia đình, ngon lém...

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ có mùa thu ở đây nhắn luôn.
phần hàng Nhím cưng đã chia cho ai rồi báo để em ck trả sg nhé chị.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Đã nhận đc hàng SG rùi, chíp chíp bảo trông lạp xưởng ngon quá chả lẽ lại cho vào lò vi sóng quay ăn luôn tại cty, chị bảo thôi chịu khó nuốt nc bọt chứ quay lên là chả còn khúc nào mang về ăn Tết đâu :D .