6, 7/7 - Cùng đốt lửa trại tại Cúc Phương nào

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: 6, 7/7 - Cùng đốt lửa trại tại Cúc Phương nào

Xề có người đỡ nên còn khấp khởi hơn nhể :p

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

1- Nhà Xề: 2 nhớn + 2 bé >> 1 phòng
2- Thuy vuong: 1 nhớn + 2 bé >> 1 phòng kèm hấu hấu
3- Chanh: hấu hấu
4- Ruồi: 1 lớn + 1 bé >> 1 phòng với Ánh già
5- Ánh Già: 1 lớn + 1 bé
6- OMM: 1 lớn + 3 bé (he he) >> 1 phòng
7- Tc&T: 2 lớn+ 2 bé >> 1 phòng
8- Nhìu số: 2 lớn+ 1 bé >> 1 phòng
9- Ong: 2 lớn + 4 bé (í ẹ) >> 1 phòng
10- Halinhmy: cả nhà >> 1 phòng

He he số đẹp ghê cơ, chị Cúc có rủ thêm ai k để con còn book phòng nhé

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: 6, 7/7 - Cùng đốt lửa trại tại Cúc Phương nào

Nhà chị tính cả BB là 5 trẻ con, hic liệu 1 phòng có đủ chỗ không nhỉ?
mà chỗ này có bể bơi ko còn mang theo đồ bơi Xề ơi?

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Cứ đến đi rồi em sẽ sắp xếp chỗ, nhà chị cho ở phòng rộng 3 giường nhể he he, bế bơi lại là 1 khu nghỉ dưỡng bên ngoài rừng, cách cổng rừng 5km cơ chị ạ, không thuộc rừng cúc phương đâu, ở đó chỉ có đạp vịt , câu cá thoai.

Confirm thêm 1 phòng nữa của nhà Cậu Cà nhá;))

10,155
29
48

ALnML

Super Moderator

hu hu thèm quá đi thôi

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Ten ten ten tèn....
5h30 xe xuất phát từ nhà Cúc Huy >> 6h đón Ong, Hà Linh My, bạn Xề ở ngã ba Lạc Long Quân , Âu cơ >> đi trên đường thì đón hai mẹ con em, hai bố con Cậu Cà với 3 mẹ con Thuy Vuong, Hấu Hấu ở Trần Nhật Duật lúc 6h30 >> đón tiếp tại điểm cuối là chỗ viện Hữu Nghị lúc 7h kém 10 >> 7h chúng mình sẽ lên đường sau khi đón hết lượt.

- Dừng chân ăn sáng ở Phủ Lý- Hà Nam
Tiếp tục hành trình
- Đến nơi, nhận phòng, nghỉ ngơi, ăn trưa
- 15h: Các hoạt động buổi chiều >> đi thăm khu bảo tồn bao gồm: Trung tâm du khách, Trung tâm cứu hộ thú linh trưởng đầu tiên ở Đông Dương, Trung tâm bảo tồn rùa.
-18h: ăn tối >> đốt lửa trại, Thuyvuong đang làm 1 cái bánh gato hình lâu đài rất to để buổi tối các con thưởng thức quanh đống lửa nhá, cô Xề sẽ chuẩn bị pháo phụt hí hí, và một số đạo cụ chơi trò chơi (chả biết có chơi k hay mệt quá lăn ra ngủ :))
(Ruồi, Ánh già nhớ mua khoai, ngô để nướng...Tối chúng nó ngủ hết, chị em mình ngắm đom đóm nhé)
- sáng hôm sau ăn sáng, tận hưởng không khí trong lành trong rừng, đạp Vịt, đi xe đạp, đá bóng, cầu lông, câu cá tại Hồ Mạc
- Trưa ăn xong , nghỉ ngơi rồi 3h về, hoặc 10h chúng mình về qua Ninh Bình ăn Dê he he (cái này sẽ tính sau)

CHi phí tạm tính như sau ạ: Thu người lớn 1 triệu, trẻ con sinh từ năm 2008 là 500k, còn lại miễn phí :)) >> thiếu đâu thu tiếp.

Tối nay ngủ sớm để mai dậy sớm đi nhá. Số đt của anh Huy : 0912061640 (túm lấy anh này để lên xe ạ:))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
346
0
0

meBive

Nó pốt chương trình thế này hiểm quá, bức xúc quá huhuuuhuu

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

tối nay Hấu hấu sẽ lên nhà cô Xề ngủ ha ha...(chả biết có mang theo ai nữa k nhỉ hí hí)

741
0
0

TC&T

Xề ơi đi giề sớm thía, lùi lại chút đi.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Uh nhà T phải đi sớm quá nhỉ, lùi lại 30'-1h cũng được Xề ơi

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

he he, cho xe lên tựn nơi đón thía là ngoan rùi, thực ra lái xe và mình cũng muốn đi sớm các chị ạ, trời mùa hè 5h đã nắng rồi, chỉ cần chậm 30f sẽ có thể bị chậm 1h (tức là 8h từ Hn >> 12 h mới đến nơi thì muộn, nắng quá. Ăn sáng cũng muộn luôn hiiiiiiiii >> vậy mọi người cố gắng nhá. TC&T em gọi chị mà k nghe máy hiiiii, gọi để...làm công tác tư tưởng í mừ. 5h dậy, 5h30 có mặt ở nhà chị Cúc được k chị?

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

sao không ăn sáng xôi với mắm tép hiệu mẹ Xề nhỉ :)

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Ten ten ten tèn....
5h30 xe xuất phát từ nhà Cúc Huy >> 6h đón Ong, Hà Linh My, bạn Xề ở ngã ba Lạc Long Quân , Âu cơ >> đi trên đường thì đón hai mẹ con em, hai bố con Cậu Cà với 3 mẹ con Thuy Vuong, Hấu Hấu ở Trần Nhật Duật lúc 6h30 >> đón tiếp tại điểm cuối là chỗ viện Hữu Nghị lúc 7h kém 10 >> 7h chúng mình sẽ lên đường sau khi đón hết lượt.

- Dừng chân ăn sáng ở Phủ Lý- Hà Nam
Tiếp tục hành trình
- Đến nơi, nhận phòng, nghỉ ngơi, ăn trưa
- 15h: Các hoạt động buổi chiều >> đi thăm khu bảo tồn bao gồm: Trung tâm du khách, Trung tâm cứu hộ thú linh trưởng đầu tiên ở Đông Dương, Trung tâm bảo tồn rùa.
-18h: ăn tối >> đốt lửa trại, Thuyvuong đang làm 1 cái bánh gato hình lâu đài rất to để buổi tối các con thưởng thức quanh đống lửa nhá, cô Xề sẽ chuẩn bị pháo phụt hí hí, và một số đạo cụ chơi trò chơi (chả biết có chơi k hay mệt quá lăn ra ngủ :))
(Ruồi, Ánh già nhớ mua khoai, ngô để nướng...Tối chúng nó ngủ hết, chị em mình ngắm đom đóm nhé)
- sáng hôm sau ăn sáng, tận hưởng không khí trong lành trong rừng, đạp Vịt, đi xe đạp, đá bóng, cầu lông, câu cá tại Hồ Mạc
- Trưa ăn xong , nghỉ ngơi rồi 3h về, hoặc 10h chúng mình về qua Ninh Bình ăn Dê he he (cái này sẽ tính sau)

CHi phí tạm tính như sau ạ: Thu người lớn 1 triệu, trẻ con sinh từ năm 2008 là 500k, còn lại miễn phí :)) >> thiếu đâu thu tiếp.

Tối nay ngủ sớm để mai dậy sớm đi nhá. Số đt của anh Huy : 0912061640 (túm lấy anh này để lên xe ạ:))
Nói chung, vừa đọc vừa rất thèm!

Nếu bố trí được, mẹ Xề nghiên cứu thêm chương trình vòng qua suối Cá Thần Cẩm Thủy trước khi về Hà Nội! Đoạn đường từ Cúc Phương sang Cẩm Thủy đẹp vô cùng, hai bên là nông trường dứa, một xe một đường vắng vẻ và thanh bình lắm!

700
0
16

halinhmy

Member

Báo cáo xã chưởng Xề là đón nhà em ở lối rẽ ra Pháp Vân nhé, chứ đi sớm để du lịch HN thì em say xong roài :x

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Riêng em kiểu gì anh cũng chiều nhá, nhà Ong đi theo lun hiii. Nghe suối cá thần hay phết nhỉ he he

741
0
0

TC&T

Riêng em kiểu gì anh cũng chiều nhá, nhà Ong đi theo lun hiii. Nghe suối cá thần hay phết nhỉ he he
Thêm cuốc cá thần nữa đi Xề, nhà chị cố gắng đi sớm tí vậy, hehe:)

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mềnh cứ đi chơi mà có đứa khác vác tù và thế này là khoái ko để đâu cho hết, mềnh biết ơn Xề dài lâu :x !

Trà ơi thèm ko hihi, à tớ với HG đã ngắm nghía để rình vé rẻ mấy chặng Bali rồi đấy, cậu cứ ... cẩn thận :D

Mai Mẹ Luti hạ cánh Nội Bài đây, tiếc thế ko bố trí kịp chị nhỉ, chị cứ về quê với ngoại giao họ hàng xong đi rồi nhà mình ọp ẹp chị nhé. Luna mà bay ra đc HN nữa thì tốt quá.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Giờ này có ai còn thức k hả chời?? Nằm nghĩ mãi, k biết lái xe có vòng xuống đường nguyễn xiển để đón mọi người được k? Để nói xe đón Ong với Halinhmy trước ở bến xe mỹ đình cho 2 nhà này đi cho gần nhỉ? Hazzzz, còn lại tập trung hết ở nguyễn xiển đây :((. Nhanh đến 5h đi để gọi cho Huy - Cúc nào.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

He he, giờ nhìn cmt mới biết có thằng gắn tù và vào mồm mình, mai lên xe mình nhét vô mồm nóa :))

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: 6, 7/7 - Cùng đốt lửa trại tại Cúc Phương nào

Hụ hụ dậy rồi đây. Cứ đi chơi là thấp thỏm dậy sớm :)