6, 7/7 - Cùng đốt lửa trại tại Cúc Phương nào

741
0
0

TC&T

Ðề: 6, 7/7 - Cùng đốt lửa trại tại Cúc Phương nào

Đi rồi đây. Bốc phét ông Tí Hon là mẹ cho đi trại hè giống chị, bật dậy nhanh như điện.

817
0
16

Mềnh cứ đi chơi mà có đứa khác vác tù và thế này là khoái ko để đâu cho hết, mềnh biết ơn Xề dài lâu :x !

Trà ơi thèm ko hihi, à tớ với HG đã ngắm nghía để rình vé rẻ mấy chặng Bali rồi đấy, cậu cứ ... cẩn thận!
Có vé rẻ đi Bali thì ới em, nhà em 2 suất. Không nhớ gọi em là em thù đấy!

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Có vé rẻ đi Bali thì ới em, nhà em 2 suất. Không nhớ gọi em là em thù đấy!
Vé rẻ HÀ NỘI-Jakarta có thể check ở www.tigerairways.com nhé! trung bình khoảng 330USD 1 vé khứ hồi, có thể stop over 1 ngày ở Singapore hoặc chuyển tiếp trong ngày. Từ Jakarta đi BAli thì đủ hãng giá rẻ từ vài chục đến 100-200 đô/ 1 chuyến khứ hồi thôi :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,517
0
0

Mehuungo

Ui nếu thích qua Jakarta off với mẹ ĐH thì OK chứ còn ko chỉ cần đi HN - Singapore rồi tiếp tục đi SIN - Denpasar là tới Bali rồi, vé cũng rẻ lắm.

817
0
16

Iêm là iem thích đi Jakarta để off với Trà xong iêm đi tiếp Bali đấy ạ! Hí hí, nhà mình rình rập đi để iêm còn đánh đu theo với!

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Đầu tuần bựn quá nhưng cũng ghé qua điểm danh topic, Sâu về đến ngõ bảo sao ko đi chơi 2 tuần mà đi có 2 ngày thôi hả mẹ, con muốn đi nữa cơ, chứng tỏ xe tù cơm tù vẫn chả là j nhá :)) , Mèo thì được trải nghiệm lần đầu với rừng, vượn, linh trưởng và cả cá Thần nữa :D , dù có hơi thất vọng vì quy mô hơi tiểu hoành tráng :)) nhưng vẫn đủ để tuần sau đi học chém gió phần phật, tối qua về vẫn đủ sức làm cua học thêm đến 9h tối. Nhà mình ai chụp đc ảnh nào thì up hết lên nhé, Xề trả tớ mấy ảnh đê, tớ chả có ảnh nào làm kỉ niệm đây. Công nhận phục Xề vì sức lặn lội lo cho gần chục thằng lớn bám càng kèm theo hai chục đứa trẻ thò lò mũi xanh, thương Zin nữa vì chả đc mẹ chăm cứ phải lọ mọ :x . Gợi ý tháng 8 đi Hải Hậu hay V-Resort đê, ko xa quá mà có chỗ tắm nhể :cstt02: .

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

mình k thích cái từ tiểu hoành tráng của OG tí nào hụ hụ, quá hoành í =))

6,216
0
36

susu1811

Active Member

OMM đọc tin nhắn điện thoại nhá :D