Ai đang kiếm $-kiếm bằng-kiếm đủ thứ... nơi xứ người vào đây buôn dưa đi...

68
0
0

meminhmoc

Giờ này nhà ta đang là 8h sáng. Em đang ôm con ngồi mổ cò tại đất nước cách nhà ta nửa vòng trái đất. Đề nghị bác nào cũng đang kiếm đủ thứ như em vào đây buôn đê.......

492
0
0

sweetlily

hihi có em cũng đang muốn kiếm đủ thứ đây, cho em buôn với, nhưng nói trước em ko buôn với mẹ Lì đâu, lỗ chỏng gọng :laughing:

68
0
0

meminhmoc

Em đamg ở us. mới sang nên còn lâu mới được về nhà. hic, thế các bác đang ở đâu vậy, hi hi. cẩn thận lại là hàng xóm

68
0
0

meminhmoc

@Vừng:Thế cô định kiếm tiền kiểu gì đây. Hay là cô sweet chăn bò, cô mốc gieo hạt còn cô Vừng vắt sữa bò....
@Sweet: Từ TX đến DC hơi xa nhỉ, DC đang mùa hoa anh đào đẹp lắm sweet ơi

31
0
0

nmai02

cong nhan hoa anh dao dep that, moi toi minh` di ung. hat xi` muon bay cai' mui ra

341
0
0

Bryanthien

co'em day... di buo^n chuye^n lo~ vo^'n...ihhhii... em dang o*? xu*' nhie^.t do*'i FL... khap no*i la` bie?n...nhu*ng tra'i ca^y vie^.t nam thi` ba.t nga`n

31
0
0

nmai02

ganh voi me BrianThien qua', o cali cung nhieu trai cay, nhung ko co' mon' mang cau dai. he` nam ngoai' minh` co' qua fl choi, nghe noi' den mua nhieu trai' do lam, nghi ma` them, moi toi minh di thang 6, toi thang 9 moi co'.... buon qua'.

341
0
0

Bryanthien

ganh voi me BrianThien qua', o cali cung nhieu trai cay, nhung ko co' mon' mang cau dai. he` nam ngoai' minh` co' qua fl choi, nghe noi' den mua nhieu trai' do lam, nghi ma` them, moi toi minh di thang 6, toi thang 9 moi co'.... buon qua'.
.Noi ch nmai02 the`m the^m luo^n... nha` mi`nh co' 4 cay Na ngon tuye^.t vo*`i... ngo.t dai... to du`ng.... nam nao cung co' it nhat la 50 qua? de xoi
Bay gio thi` mi`nh dang cho*` va?i ra... nam nay va?i day cay.. chac la` an met xiu... nha'nh nao cung co trai het.
Cali thi` kho^ng the^? co' lo^`ng mu*'t nhe'.. o*? FL lo^`ng mu*'t ngot tho*m nhu* o*> viet nam

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,849
0
0

BB&C

.Noi ch nmai02 the`m the^m luo^n... nha` mi`nh co' 4 cay Na ngon tuye^.t vo*`i... ngo.t dai... to du`ng.... nam nao cung co' it nhat la 50 qua? de xoi
Bay gio thi` mi`nh dang cho*` va?i ra... nam nay va?i day cay.. chac la` an met xiu... nha'nh nao cung co trai het.
Cali thi` kho^ng the^? co' lo^`ng mu*'t nhe'.. o*? FL lo^`ng mu*'t ngot tho*m nhu* o*> viet nam
Đọc mà không hiểu nổi Lì đang viết cái gì, hic hic "lo^`ng mu*'t" là gì vậy Lì ơi??

341
0
0

Bryanthien

Chắc là nhãn lồng, hoặc vải lồng??? Em đoán thế :D
.
O*? Ha` no^.i go.i la` Ho^`ng xie^m...hihhi... o sa`i go`n goi trai tro`n la sambuche (ko biet viet vay dung ko) tra'i da`i thi` goi la lo^`ng mu*'t..:laughing::laughing::laughing:

33
0
0

John's mom

Mày để tên cái topic gì mà khó hiểu thế hử Mốc ơi.

Nghe mẹ Bryan kể mà thèm quá, ở FL thì chắc thời tiết đẹp và ấm áp nhỉ, sướng nhất đoạn nhiều hoa quả giống ở VN. Mà nhà mẹ Bryan trồng giỏi thế, nhà John đang định trồng ít cây ăn quả mà chỉ sợ nó ko ra quả, hí hí, mẹ Bryan chia sẻ ít kinh nghiệm đi.