Áo mưa Tumi, có bác nào ủng hộ không ạ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
26
0
0

Me Mia

Bác ở Giảng võ là tớ đây. Tớ lấy màu xanh dương cũng đựợc. Tớ sẽ nháy điện thoại vào số máy của bạn nhé.
Các bác ở HN ơi, áo cánh dơi 2 đầu hiện nay chỉ có 1 màu xanh dương như màu ở poster.
Có bác ở Giảng Võ hôm nay em đưa hàng ok màu này k để em chuyển luôn?

31
0
0

Stress

Ấy ơi, tớ vừa gọi điện cho ấy, cho tớ lấy áo cánh dơi một đầu mầu xanh đen (vì ấy bảo còn mỗi mầu này).
Tớ ở Trung Hòa Nhân chính - 17T8, số đt: 0983912538 - Mai . chỉ cần nhắn tin haowjc gọi điện tớ sẽ xuống lấy nhé. Thanks nhiều.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
164
0
0

namgiang

Ấy ơi, tớ vừa gọi điện cho ấy, cho tớ lấy áo cánh dơi một đầu mầu xanh đen (vì ấy bảo còn mỗi mầu này).
Tớ ở Trung Hòa Nhân chính - 17T8, số đt: 0983912538 - Mai . chỉ cần nhắn tin haowjc gọi điện tớ sẽ xuống lấy nhé. Thanks nhiều.
OK ạ, thứ 3 em chuyển chị nhé.

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member
Ui post xong mới thấy đợi lâu một tí thì có đủ màu, vậy Đà Nẵng đợi các mẹ nhé, dù sao bữa nay cũng mùa nắng rồi không cần gấp các mẹ nhỉ :thinking:

Tuần sau có đủ màu thì mình đợi nhé, vì tớ thì chọn màu đỏ lòe loẹt rồi còn mấy chị ở cơ quan cứ thích màu mận kia cơ :sigh:

164
0
0

namgiang

Tuần sau có đủ màu thì mình đợi nhé, vì tớ thì chọn màu đỏ lòe loẹt rồi còn mấy chị ở cơ quan cứ thích màu mận kia cơ :sigh:
Chị ơi, tối nay e chuyển áo cho chị nhé, 1 mận + 1 đỏ, tối muộn chị ạ (tầm 9-10h nhé). Trước khi qua em sẽ alô

56
0
0

meocon

Bạn ơi mình đăng ký 1 áo 2 đầu từ hôm 25/3 mà chưa thấy bạn confirm cho mình, mình lấy màu mận bạn nhé. Mình đã pm địa chỉ và số điện thoại cho bạn rồi đấy.

164
0
0

namgiang

Bạn ơi mình đăng ký 1 áo 2 đầu từ hôm 25/3 mà chưa thấy bạn confirm cho mình, mình lấy màu mận bạn nhé. Mình đã pm địa chỉ và số điện thoại cho bạn rồi đấy.
Hôm nay mới có màu mận về chị ạ.
E sẽ chuyển cho chị trong tuần này.

@ chị Thuý: tối nay em chuyển nốt cho chị 2 áo màu mận nữa nhé.

@ Đà Nẵng: Hiện giờ vẫn hết áo mưa TE, ngày mai nếu huy động từ nhà khác có hàng thì em sẽ gửi bưu điện luôn nhé.

2,801
0
0

muathu

@ Đà Nẵng: Hiện giờ vẫn hết áo mưa TE, ngày mai nếu huy động từ nhà khác có hàng thì em sẽ gửi bưu điện luôn nhé.
Đà Nẵng đã update cuối cùng:

1. MecuGon: 1 áo 2 đầu (mận) + 1 áo TE bé trai + 1 xẻ cạnh xanh đậm = 240k
2. Mùa thu: 1 măng tô màu mận size L + 1 áo TE cho bé trai= 170k
3. Susu1811: 2 áo xẻ cạnh mận, xanh đậm = 160k
4. Mymy: 1 áo TE bé gái= 65k
5. Mầm xanh: 1 áo 2 đầu (chỉ có màu cốm, mận) + 1 áo manto (vàng nhạt hoặc xanhđậm)=200k
6. Mẹ giang còi: 1 áo 2 đầu (chỉ có màu cốm, mận) + 1 áo TE = 160k
7. catcat: Một áo TE bé gái + một áo cánh dơi = 155k

Tổng cộng: 1150k namgiang check hộ chị đúng không nhé.

Nếu có áo trẻ em thì em gửi Bưu điện vào cho chị, nếu chưa có thì đợi em nhé :rose:

164
0
0

namgiang

Đà Nẵng đã update cuối cùng:

1. MecuGon: 1 áo 2 đầu (mận) + 1 áo TE bé trai + 1 xẻ cạnh xanh đậm = 240k
2. Mùa thu: 1 măng tô màu mận size L + 1 áo TE cho bé trai= 170k
3. Susu1811: 2 áo xẻ cạnh mận, xanh đậm = 160k
4. Mymy: 1 áo TE bé gái= 65k
5. Mầm xanh: 1 áo 2 đầu (chỉ có màu cốm, mận) + 1 áo manto (vàng nhạt hoặc xanhđậm)=200k
6. Mẹ giang còi: 1 áo 2 đầu (chỉ có màu cốm, mận) + 1 áo TE = 160k
7. catcat: Một áo TE bé gái + một áo cánh dơi = 155k

Tổng cộng: 1150k namgiang check hộ chị đúng không nhé.

Nếu có áo trẻ em thì em gửi Bưu điện vào cho chị, nếu chưa có thì đợi em nhé :rose:
Mai sẽ có áo trẻ em, em sẽ gửi nhé.
Áo 2 đầu giờ có thêm màu chì (xanh đen nhưng sáng hơn), màu xanh dương, xanh cốm, mận.
Manto có xanh đen, mận.

56
0
0

meocon

Cảm ơn mẹ Namgiang nhé, mình đã nhận được áo mưa chiều nay rồi.

354
0
0

nikita24480

Nam Giang ơi cho tớ mua 1 cái áo mưa cho con gái với. Đ/c thế nào tớ qua lấy cũng đc bạn ơi...

2,801
0
0

muathu

Ðề: Áo mưa Tumi, có bác nào ủng hộ không ạ?

Mai sẽ có áo trẻ em, em sẽ gửi nhé.
Áo 2 đầu giờ có thêm màu chì (xanh đen nhưng sáng hơn), màu xanh dương, xanh cốm, mận.
Manto có xanh đen, mận.
Em gửi cho chị sáng nay luôn nhé, màu thì theo cái danh sách chị up ở trên, mẹ nào chưa chọn màu em cứ thấy màu nào đẹp thì gửi giúp, gửi xong em nhắn giúp tổng tiền và tiền Ship giúp chị :love::love::love:

1. Xẻ cạnh: 3 cái
2. Manto: 2 cái
3. Áo 2 đầu: 3 cái
4. Cánh dơi: 1 cái
5. Trẻ em trai: 2 cái
6. Trẻ em gái: 3 cái

Tổng 14 cái :love::love::love: miền trung chị mưa nhiều lắm đợt này xong chị quảng cáo rồi buôn tiếp :love::love::love:

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Hi vọng sẽ có áo mưa sớm, hìhì.
dạo này thời tiết khó chịu ghê, mưa nắng thất thường, các bé cứ đau lên đau xuống suốt

6,216
0
36

susu1811

Active Member

các chị hay mình tập trung một lần rồi ship hàng luôn ạh

31
0
0

Stress

Namgiang oi, cho tớ đặt thêm 2 cái áo cánh dơi 2 đầu mầu mận chín nhé. Địa chỉ: 17T8 Trung Hòa Nhân chính, SĐT-0983912538

11
0
0

mẹcutũn

Em có bạn sản xuất áo mưa TUMI, các bác ủng hộ k để em tha lôi thêm vụ này, tiền lời ủng hộ vào quỹ CSTT hết.

Áo có hình thức, màu sắc, kiểu dáng hợp thời trang (nhiều màu sắc: xanh, đỏ, đen, hồng, tím, ghi...)
Chất liệu tráng PU giúp cho áo mưa có độ mềm như vải quần áo thông thường
Đặc biệt CHỈ CẦN GIŨ LÀ TRÔI SẠCH NƯỚC nên áo mưa không bị hôi hay ẩm mốc như áo mưa thông thường

Áo xẻ cạnh (đựng trong túi lưới đen) - 80K

Áo cánh dơi (đựng trong túi kéo khóa in chữ TUMIraincoat - Áo cánh dơi) - 90K

Áo 2 đầu (đựng trong túi kéo khóa in chữ TUMIraincoat) - 95K

Áo choàng kéo khóa(măng tô) (đựng trong túi kéo khóa in chữ TUMIraincoat) - 105K

Bộ quần áo (đựng trong túi kéo khóa in chữ TUMIraincoat) - 130K

Áo trẻ em (đựng trong túi lưới 2 màu đen & cam) - 65K
Áo trẻ em 3 đến 8 tuổi, vạt trước ngắn hơn vạt sau để bé bứơc đi dễ dàng hơn. Áo phối 3 hoặc 4 màu ( da trời, lá cây, nước biển, cốm, cam, hồng...tùy bé trai hoặc gái mà lựa chọn màu)

Ngoài trời đang mưa lắm, các bác đặt gạch đi ạ :rose::rose:
Chị cho em địa chỉ với, em muốn qua xem hàng, lấy mẫu về thử tiếp thị ở cơ quan xem thế nào ạ.

164
0
0

namgiang

Chị cho em địa chỉ với, em muốn qua xem hàng, lấy mẫu về thử tiếp thị ở cơ quan xem thế nào ạ.
E qua số nhà 58 ngách 3/2 Thái Hà nhé, trước khi qua alo cho chị.

@ Đà Nẵng: Tí nữa em sẽ đi gửi hàng cho các chị, tình hình là chỉ bị thiếu 1 áo mưa trẻ em. đợt sau có em sẽ gửi 1 áo mưa trẻ em sau nhé. Còn lại đủ hết.

@ bác nikita: Áo mưa TE vẫn hết hàng, khi nào có em sẽ nhắn bác. TKS.

164
0
0

namgiang

Em gửi cho chị sáng nay luôn nhé, màu thì theo cái danh sách chị up ở trên, mẹ nào chưa chọn màu em cứ thấy màu nào đẹp thì gửi giúp, gửi xong em nhắn giúp tổng tiền và tiền Ship giúp chị :love::love::love:

1. Xẻ cạnh: 3 cái
2. Manto: 2 cái
3. Áo 2 đầu: 3 cái
4. Cánh dơi: 1 cái
5. Trẻ em trai: 2 cái
6. Trẻ em gái: 3 cái

Tổng 14 cái :love::love::love: miền trung chị mưa nhiều lắm đợt này xong chị quảng cáo rồi buôn tiếp :love::love::love:
Chị ơi, em gửi hàng cho chị rồi đấy.
Thiếu 1 áo trẻ em, chị lấy tổng tiền trừ đi 65k nhé.
Tiền ship chậm là 22k chị ạ.
Chị chuyển khoản cho em theo TK nào thì báo cho em với nhé. Tks chị

2,801
0
0

muathu

Chị ơi, em gửi hàng cho chị rồi đấy.
Thiếu 1 áo trẻ em, chị lấy tổng tiền trừ đi 65k nhé.
Tiền ship chậm là 22k chị ạ.
Chị chuyển khoản cho em theo TK nào thì báo cho em với nhé. Tks chị
Cảm ơn em, chị sẽ chuyển vào Vietcombank ngày mai nhé :love::love::love:

2,801
0
0

muathu

Namgiang ơi chị đã chuyển 1.107K tiền áo mưa + ship vào tài khoản của em, em check hộ chị nhé :love:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.