Áo mưa Tumi, có bác nào ủng hộ không ạ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
164
0
0

namgiang

Ðề: Áo mưa Tumi, có bác nào ủng hộ không ạ?

Namgiang ơi chị đã chuyển 1.107K tiền áo mưa + ship vào tài khoản của em, em check hộ chị nhé :love:
Em nhận được tiền chị chuyển rồi, khi nào chị nhận được hàng nhắn hộ em 1 cái nhé, tks chị.

2,801
0
0

muathu

Em nhận được tiền chị chuyển rồi, khi nào chị nhận được hàng nhắn hộ em 1 cái nhé, tks chị.
Chị vừa nhận được áo mưa xong, cảm ơn em nhé :love:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Áo mưa này đi mưa miền trung chắc chỉ được vài hôm thôi ạh, chỉ Mùa thu ới:laughing: Cám ơn chị Namgiang nhé, mà em có mua màu đen đâu, em mua màu xanh mà,... :laughing:

2,801
0
0

muathu

Xẻ cạnh có 3 cái thì 2 cái màu đen một cái màu mận nên chị đưa em mỗi thứ 1 màu còn mẹ còn lại là màu đen nhé :smiling: áo mưa CSTT đi có ướt cũng không lạnh nghe em :smiling: chị biết cái loại nì rồi mà chỉ chuyên trị mưa nhỏ gió to thôi, mưa to gió to chị sẽ có thêm cái áo cánh dơi trong ở ngoài nữa mà em chẳng chịu ngâm kíu kỹ trước khi mua chi hết, mưa miền trung áo nào cũng ướt mà :smiling:

164
0
0

namgiang

Áo mưa này đi mưa miền trung chắc chỉ được vài hôm thôi ạh, chỉ Mùa thu ới:laughing: Cám ơn chị Namgiang nhé, mà em có mua màu đen đâu, em mua màu xanh mà,... :laughing:
Ui, màu xanh đen chứ, k có màu đen đâu.
Mà em ghi xanh đậm thì chị nghĩ là xanh đen. Có 2 màu là xanh đen và xanh dương thôi em ạ.

Xẻ cạnh có 3 cái thì 2 cái màu đen một cái màu mận nên chị đưa em mỗi thứ 1 màu còn mẹ còn lại là màu đen nhé :smiling: áo mưa CSTT đi có ướt cũng không lạnh nghe em :smiling: chị biết cái loại nì rồi mà chỉ chuyên trị mưa nhỏ gió to thôi, mưa to gió to chị sẽ có thêm cái áo cánh dơi trong ở ngoài nữa mà em chẳng chịu ngâm kíu kỹ trước khi mua chi hết, mưa miền trung áo nào cũng ướt mà :smiling:
Chị ơi áo manto có ok với chị k, liệu áo đó có ướt được với mưa ĐN k chị?
Mọi người yên tâm về chất liệu nhé: mỏng nhưng giũ 1 cái là trôi nước, giặt rất dễ và dùng bền nữa, nếu mọi người không làm mất thì rất lâu mới hỏng đấy.

2,801
0
0

muathu

Ui, màu xanh đen chứ, k có màu đen đâu.
Mà em ghi xanh đậm thì chị nghĩ là xanh đen. Có 2 màu là xanh đen và xanh dương thôi em ạ.

Chị ơi áo manto có ok với chị k, liệu áo đó có ướt được với mưa ĐN k chị?
Mọi người yên tâm về chất liệu nhé: mỏng nhưng giũ 1 cái là trôi nước, giặt rất dễ và dùng bền nữa, nếu mọi người không làm mất thì rất lâu mới hỏng đấy.
Chị thấy nó đen nhiều hơn là xanh đấy em ạ, vì chỉ có 3 cái xẻ cạnh thôi mà một cái mận 2 cái còn lại chị thấy nó đen :smiling: chị phải lôi ra kiểm tra vì manto có ghi tên mấy cái kia chẳng ghi gì cả.

Em yên tâm, trước kia chị cũng đã mua loại áo mưa hơi giống như thế này nhưng của hãng khác mỏng hơn cái này nữa cơ, mà đi rất ổn nhưng bị mất nên chị mua loại này đấy, loại chị mua trước nếu mưa rất to, đi rất lâu thì mới thấm 1 tí, loại này chị thấy dày nên ổn hơn đấy em ạ, chị rất thích cái manto, cảm ơn em nhé :love:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chị thấy nó đen nhiều hơn là xanh đấy em ạ, vì chỉ có 3 cái xẻ cạnh thôi mà một cái mận 2 cái còn lại chị thấy nó đen :smiling: chị phải lôi ra kiểm tra vì manto có ghi tên mấy cái kia chẳng ghi gì cả.

Em yên tâm, trước kia chị cũng đã mua loại áo mưa hơi giống như thế này nhưng của hãng khác mỏng hơn cái này nữa cơ, mà đi rất ổn nhưng bị mất nên chị mua loại này đấy, loại chị mua trước nếu mưa rất to, đi rất lâu thì mới thấm 1 tí, loại này chị thấy dày nên ổn hơn đấy em ạ, chị rất thích cái manto, cảm ơn em nhé :love:
chị lại giấu nghề rồi, sao biết mà không tư vấn sớm:laughing:

Chị Namgiang Cho em đổi có được không :laughing: biết là ướt mà không lạnh vì nó là CSTT nhưng mà ướt hết ốm thì làm sao :laughing:

í quên, cái màu, ngoài là xanh đen mà trong là đen xanh :laughing::kiss:

164
0
0

namgiang

Đổi được e ơi, giữ nguyên tem mác gửi lại ra cho chị nhé

2,801
0
0

muathu

Chị Namgiang Cho em đổi có được không :laughing: biết là ướt mà không lạnh vì nó là CSTT nhưng mà ướt hết ốm thì làm sao :laughing:
Susu ơi em thích đổi thì gửi lại cho chị trước ngày 22 nhé, xã chị sẽ ra ngoài đó lại mà :love:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Đổi được e ơi, giữ nguyên tem mác gửi lại ra cho chị nhé
:love::laughing: Thế ạh chị, thế cho em theo con Manto như chị Mùa thu nhé :laughing:
Em vẫn chưa làm gì cả, hi..hi m em đổi một cái màu đen xanh thành manto. Em bù thêm bao nhiêu xiền hả chị. Để em chuyển :kiss:

26
0
0

Me Mia

Namgiang ơi, mình đăng ký thêm 2 aó mưa 2 đâù loaị 95K nhé. Mình ở Ngọc Khánh.

164
0
0

namgiang

Namgiang ơi, mình đăng ký thêm 2 aó mưa 2 đâù loaị 95K nhé. Mình ở Ngọc Khánh.
OK chị, hiện nay đang hết nhẵn hàng, mai em sẽ cố gắng chuyển
Sorry các mẹ em chưa chuyển được hàng: Áo mưa trẻ em vẫn chưa có nên chưa chuyển cho các mẹ được. CÒn lại e sẽ cố gắng trong tuần đầu tiên của tháng 5 sẽ chuyển nốt cho 1 số mẹ em đã nhận địa chỉ mà chưa gửi áo mưa.

251
0
0

Me Mickey

Cho mình đặt mua 01 áo mưa 2 đầu nhé, ship cho mình mầu đỏ bóc đô như ảnh

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator

Chào các bạn,

Dựa trên thông báo của Admin về hoạt động của các topic trong chuyên mục Gây Quỹ ngày 10.04.2009: http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=475, chúng mình xin phép được yêu cầu tổng kết các khoản thu để khóa topic. Mọi đề xuất mới (hoặc tiếp tục) xin được gửi PM: CSTT_Gây Quỹ hoặc email gayquycstt@yahoo.com.
Xin được hẹn lại bạn trong các hoạt động gây quỹ sắp tới. :love:

Thân mến,

CSTT

87
0
0

hoamai

Cho mình đăng ký một áo cánh dơi màu đỏ và một áo 2 đầu màu mận chín nhé.

87
0
0

hoamai

Ôi, xong mất rồi à? híc

164
0
0

namgiang

Cho mình đăng ký một áo cánh dơi màu đỏ và một áo 2 đầu màu mận chín nhé.
Chị ơi, có áo 2 đầu màu mận chín. Cánh dơi có màu cốm, màu xanh dương, màu xanh đen...

Tình hình là trong tuần đầu tháng 5 em sẽ tổng kết hoạt động bán áo mưa TUMI và ủng hộ quỹ 100% lãi, sau đó em sẽ làm việc với mod Gây quỹ để tiếp tục phục vụ các mẹ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị ơi, có áo 2 đầu màu mận chín. Cánh dơi có màu cốm, màu xanh dương, màu xanh đen...

Tình hình là trong tuần đầu tháng 5 em sẽ tổng kết hoạt động bán áo mưa TUMI và ủng hộ quỹ 100% lãi, sau đó em sẽ làm việc với mod Gây quỹ để tiếp tục phục vụ các mẹ.
Chị Giang ơi, hôm tới em chuyển máy cho chị thì chị cho em mua 1 cái áo cánh dơi luôn nhé, em thích sặc sỡ, màu hồng logo diễn đàn càng tốt, ko thì đỏ sẫm, vàng nhé. Em cảm ơn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.