Bếp ngọt Sài Gòn (Tầng 1)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
68
0
0

xanhduong9

Ðề: Bếp ngọt Sài Gòn

em thấy ở đây nóng wa mà dùng ct của chị Rùa thì ko ổn lắm đó chị em cán rất là cực, em bỏ vào cái bao nilon (loại mua rau quả trong sthi đó chị) rồi cán xong rồi cho vào tủ lạnh chờ nó se lại, lấy ra cắt đc 4-5 cái thì nó đã nhão ra rồi :-s rồi em típ tục bỏ tủ lạnh, cứ như vậy 2-3 lần mới xong 1 mẻ hichic
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=1764&page=50
Nếu công thức ấy ngon, Anna thử cán bột trên khay nhôm lạnh (đã để tủ lạnh hoặc đặt trên nước đá) thử xem sao. Cách thêm bột của Anatomysu cũng tiện đấy, Anna đã thử chưa, cho mình biết kết quả với nhé

68
0
0

xanhduong9

Thế ớ...chắc bác xanh bỉn nhìn avatar tưởng con gái lớn của Nik
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=1764&page=98
Nikki ơi, mình thích avatar và những câu thoại hóm hỉnh của bạn. Mình cũng muốn gặp bạn để xem bạn mặc áo bầu đẹp cỡ nào nữa.
Bác ới, thứ 6 đi ọp với tụi em đi... Đi đi em gửi khuôn nhé nhé
Ântomysu ơi: Cả đời mình chả biết ọp là gì, nay được "trân trọng kính mời" mừng muốn chết. Nhưng vấn đề là ở đâu, mấy giờ, phải chuẩn bị những gì xin được chỉ giáo sớm để còn chẩun bị và tự tin ra mắt

1,961
0
0

anatomysu

Ântomysu ơi: Cả đời mình chả biết ọp là gì, nay được "trân trọng kính mời" mừng muốn chết. Nhưng vấn đề là ở đâu, mấy giờ, phải chuẩn bị những gì xin được chỉ giáo sớm để còn chẩun bị và tự tin ra mắt
Bác ơi trưa thứ 6, 12h tại Ốc Đào nguyễn trãi, Q.1. Bác đi được ko ạ

2,204
1
0

Nikki

Bác ơi trưa thứ 6, 12h tại Ốc Đào nguyễn trãi, Q.1. Bác đi được ko ạ
A5TM mời bác ra phòng khách đi...sao cứ ở trong bếp thế...làm Nik nhớ bữa off Vũng Tàu nhà mebobeo quá, hehe

68
0
0

xanhduong9

Bác ơi trưa thứ 6, 12h tại Ốc Đào Nguyễn Trãi, Q.1. Bác đi được ko ạ
Anatomysu ơi: Hừ hừ, trưa thứ 6 thì hơi kẹt vì mình ở xa quá, sợ không kịp chạy về làm sẽ được hân hạnh ngồi vào sổ đen nhưng Ana cứ chỉ mình Ốc Đào gần ngã tư nào để còn chọn bến xe bus mà xuống, mình sẽ xin nghỉ phép vậy. Ăn chơi sợ gì mưa rơi (chỉ sợ sếp không ừ thì uổng lắm). Còn vụ chuẩn bị sao không thấy nói gì cả vậy, hổng lẽ mình được "miễn lễ"?

Nik nhớ bữa off Vũng Tàu nhà mebobeo quá
Nikki: hôm nào giáp mặt nhớ kể vụ này nhé.

1,961
0
0

anatomysu

Anatomysu ơi: Hừ hừ, trưa thứ 6 thì hơi kẹt vì mình ở xa quá, sợ không kịp chạy về làm sẽ được hân hạnh ngồi vào sổ đen nhưng Ana cứ chỉ mình Ốc Đào gần ngã tư nào để còn chọn bến xe bus mà xuống, mình sẽ xin nghỉ phép vậy. Ăn chơi sợ gì mưa rơi (chỉ sợ sếp không ừ thì uổng lắm). Còn vụ chuẩn bị sao không thấy nói gì cả vậy, hổng lẽ mình được "miễn lễ"?
Dạ miễn lễ ạ :p. Bác ơi ngay coopmart cống quỳnh nha bác. Ở trạm đó là được, xong bác hú cái em đặc phái 1 cô xinh đẹp ra đón bác vô :p

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Bếp mình chưa xây tầng à??? Hội chẳn ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

63
0
0

zuki

HÚ à, he nho bác "Nghèo " hay em với bác cùng 8 cho mình sớm có nhà mới nào :D

2,204
1
0

Nikki

Bác ơi trưa thứ 6, 12h tại Ốc Đào Nguyễn Trãi, Q.1. Bác đi được ko ạ

Nik nhớ bữa off Vũng Tàu nhà mebobeo quá
Nikki: hôm nào giáp mặt nhớ kể vụ này nhé.
Bác ơi vẫn chưa trích bài được ạ???Bác click vào phần trích ở dưới bài muốn trích nhé, nếu muốn trích nhiều bài thì click vào cái dấu " " kế bên chữ trích ấy ạ :D

Dạ miễn lễ ạ :p. Bác ơi ngay coopmart cống quỳnh nha bác. Ở trạm đó là được, xong bác hú cái em đặc phái 1 cô xinh đẹp ra đón bác vô :p
Đúng, đặc phái vái dzạ hụi với soiree ra đón bác nhá =))

68
0
0

xanhduong9

Bác ơi vẫn chưa trích bài được ạ???Bác click vào phần trích ở dưới bài muốn trích nhé, nếu muốn trích nhiều bài thì click vào cái dấu " " kế bên chữ trích ấy ạ :D
Chuột đồng + Nikki: cám ơn 2 bạn đã chỉ bí quyết "trích" (để còn nói có sách mách có chứng chứ) nhưng cái vụ trích nhiều bài thì chưa được, để thử lại xem sao (rõ khổ, vừa xấu, vừa già lại vừa dại!).

Anatomysu: mình đi xe 56, sẽ xuống trạm Nguyễn Trãi - Cống Quỳnh. Đừng đi đón mất công, với lại mình chẳng có váy đỏ, nón xanh, dép vàng thì làm sao cái cô nàng xinh đẹp của bạn biết mình là ai giữa muôn người?

1,961
0
0

anatomysu

Anatomysu: mình đi xe 56, sẽ xuống trạm Nguyễn Trãi - Cống Quỳnh. Đừng đi đón mất công, với lại mình chẳng có váy đỏ, nón xanh, dép vàng thì làm sao cái cô nàng xinh đẹp của bạn biết mình là ai giữa muôn người?
Bác đừng xóa chữ [/QUOTE] ở cuối đoạn văn nhé, nó sẽ hiện ra dạng quote :p

Bác yên tâm, chỉ cần cầm cái đt nhá nhá là đón được, ko cần nón xanh dép vàng váy đỏ áo hồng gì đâu ạ :p

2,204
1
0

Nikki

Chuột đồng + Nikki: cám ơn 2 bạn đã chỉ bí quyết "trích" (để còn nói có sách mách có chứng chứ) nhưng cái vụ trích nhiều bài thì chưa được, để thử lại xem sao (rõ khổ, vừa xấu, vừa già lại vừa dại!).

Bác mà đi off em xin thề em "cầm tay chỉ click" cho bác cái quote số nhiều :p

993
0
0

Cá Chép

Ớ, mình đã lên trang 102 rồi mà bác hội chảng không vào xây cho chúng mình bếp mới à?
Bác ơi, đã vét hết đồ giảm giá ở Vincom thì vào đây nhá :D

2,204
1
0

Nikki

Ò, dạo này hội chảng đổi địa bàn rồi...ko đi Parkson mà chuyển sang Vincom :p

68
0
0

xanhduong9

Bác đừng xóa chữ [/QUOTE] ở cuối đoạn văn nhé, nó sẽ hiện ra dạng quote
Bác yên tâm, chỉ cần cầm cái đt nhá nhá là đón được, ko cần nón xanh dép vàng váy đỏ áo hồng gì đâu ạ

Bác mà đi off em xin thề em "cầm tay chỉ click" cho bác cái quote số nhiều

Cám ơn Anatomysu và Nikki thiệt nhiều. Hừ, sếp biến mất tích từ sáng đến giờ chẳng thấy tăm hơi đâu để ỉ ôi xin nghỉ nhưng "bác" thề là ngày mai "bác" sẽ thăng! (Cùng lắm thì bảo là phải đi... Từ Dũ thì hắn chẳng dám bắt nạt đâu nhỉ?)

506
0
0

Tho & Soc

Chào cả nhà..hic..hic..mấy ngày k vào nhớ mọi người quá!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.