Bếp Sài Gòn. Ngọt ngào, ấm áp. (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,961
0
0

anatomysu

Ðề: Bếp Sài Gòn. Ngọt ngào, ấm áp.

Đáng lẽ ra hôm nay phải có các cao thủ mang bánh vào chia tay nhà cũ chứ nhở p
Toàn cao thủ giấu mặt :p, làm để ăn chứ ko chụp hình thì biết sao. Chép đi đầu đi

Mở bếp mớiiiiiiii đê

993
0
0

Cá Chép

Toàn cao thủ giấu mặt :p, làm để ăn chứ ko chụp hình thì biết sao. Chép đi đầu đi

Mở bếp mớiiiiiiii đê
Tớ edit thêm bánh rùi đới :p. Mới đọc hấp tấp, tưởng em Sù bắt mình đi bằng đầu chớ :))

993
0
0

Cá Chép

Hội chảng đâu rùi, xây nhà mới cho tụi em. Nhanh :p

993
0
0

Cá Chép

Sao sắp có bếp mới, lại nhớ bác Nát kinh khủng :D

68
0
0

xanhduong9

Mình thấy gato HK làm cũng nhanh mà, căn bản mình mua được trứng thật tươi (Chuột đến các trang trại gà chờ sẵn đi, gà vừa ẻ phát Chuột cầm trứng chạy nhanh về nhà làm bánh là đẹp ngày í mà
TS không những khéo léo, chăm chỉ mà còn hóm hỉnh nữa hén. Mình khóai cái vụ "canh gà ẻ" này, chắc TS phải nằm ngòai trại gà chờ nên mới có nhiều bánh đẹp phải không?

68
0
0

xanhduong9

Mải thưởng thức bánh trung thu homemade, bỏ quên mất mấy hộp bánh người ta cho. Các bạn ơi, ai có công thức bánh chao ngon cho mình xin với để mình xử lý mấy hộp bánh trung thu ế kia. Cảm ơn rất nhiều.

Meduydu: nghe nói Paragon bị lấy mặt bằng, Meduydu bây giờ làm ở đâu, có bận rộn hơn không mà sao chẳng thấy xây nhà mới cho chị em? Nhớ giữ gìn sức khỏe nhé.

1,961
0
0

anatomysu

Mải thưởng thức bánh trung thu homemade, bỏ quên mất mấy hộp bánh người ta cho. Các bạn ơi, ai có công thức bánh chao ngon cho mình xin với để mình xử lý mấy hộp bánh trung thu ế kia. Cảm ơn rất nhiều.

Meduydu: nghe nói Paragon bị lấy mặt bằng, Meduydu bây giờ làm ở đâu, có bận rộn hơn không mà sao chẳng thấy xây nhà mới cho chị em? Nhớ giữ gìn sức khỏe nhé.
Bác ơi nhà mới ở đây http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=5661

1,122
0
0

SCP

Oái bác ơi , nhà mới mấy hôm nay rồi mà bác , bạc chạy sang đi .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.