Buôn dưa liên miền nào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Ðề: Buôn dưa liên miền nào.

Đêm qua chả ngủ được nằm trong chăn xem topic này mà phì cười . Nát dìm hàng Virgo quá thể nhưng công nhận sáng tạo =))

567
0
0

Ciao

Ảnh Nát pot em vẫn thấy Virgo xinh^^

2,080
0
0

Post thêm đi anh Nát, còn thiếu HG ,à Cúc 2911 đã đặt vé chưa nhỉ ? sao kg thấy vào ?
Bà Cúc này thiêng thế kg biết ,vừa post lên thấy nick bà ấy sáng ở dưới .

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Khởi động lại chương trình OFFLINE Đà nẵng nào. Từ hôm nay mình sẽ tập hợp lại danh sách đoàn đi kèm hình ảnh để mọi người làm quen trước và việc tiếp đón khách chu đáo hơn.
1. Xin bắt đầu từ người mà ai cũng biết là ai: ALnML (Anh Lại Như Mọi Lần) (confirmed)

2. Mama tổng quản: mecunlinh, tự HG (confirmed)

3. Bà đầm thép của cstt: mẹ Minh Mèo ( còn gọi là OMM: Ô mai mơ, ô mai mân, ô mai măm :)) (confirmed)

4. Trưởng ban ACNM: Lò Đồng Nát (confirmed)

5. Trưởng ban báo chí đặc trách mảng xã luận: Kiến trúc sư Nhân Ái (confirmed)
HG ơi ảnh này trẻ thế, càng nghĩ càng thương mụ HG vì làm ma ma tổng quản của CSTT mà mỗi ngày một phát tướng
(Mình dìm hàng mụ bạn, nói thầm thôi đừng để HG nghe thấy nhé )
Có cần đưa vào mục bảo trợ cá nhân của CSTT với tiêu đề : Tôi già đi vì CSTT

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ơ thế ớt và su có không ảnh không anh Nát để còn mua vé =))

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Ơ em Ciao nói như đúng rồi nhỉ. Ma cà rồng Bella mà ko xin các em có đua nhau đi xem Hừng Đông nữa không?
Anh có ý tưởng ma cà rồng từ hồi mới quen em Virgo
hồi 2009, lúc tập NewMoon còn chưa có ấy chứ!!!

ơ thế ớt và su có không ảnh không anh Nát để còn mua vé =))
Sẽ có hàng cho 2 em nhé. Đơn giản thôi Ớt hầy!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

HG ơi ảnh này trẻ thế, càng nghĩ càng thương mụ HG vì làm ma ma tổng quản của CSTT mà mỗi ngày một phát tướng
(Mình dìm hàng mụ bạn, nói thầm thôi đừng để HG nghe thấy nhé )
Có cần đưa vào mục bảo trợ cá nhân của CSTT với tiêu đề : Tôi già đi vì CSTT
Có cần đấy chị ơi, vừa rồi Ớt đã đề xuất mua kính lão cho em roài .

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Đây Ciao ới :))

Phụ nữ Nhật phát “rồ” với mốt... răng khểnh
02/02/2013 15:06

Cô gái Nhật với hàm răng khểnh - Ảnh: Japan Today

(TNO) Phụ nữ Nhật đủ mọi lứa tuổi đổ xô đến các phòng nha để có được hàm răng khểnh “thời trang” với chi phí không rẻ chút nào, theo Japan Today.

Một hàm răng không đều đặn, nhiều lớp hay còn gọi là răng khểnh có vẻ làm nhiều người liên tưởng đến hình ảnh của ma cà rồng.

Thế nhưng, phụ nữ Nhật lại không nghĩ vậy. Các quý ông Nhật còn cho rằng các cô gái răng khểnh trông rất “trẻ con” và “hấp dẫn”.

Hiện nay, các bà các cô đủ mọi lứa tuổi “đổ bộ” đến các phòng nha chỉ để có được hàm răng khểnh "tsuke-yaeba" thời thượng.

Khách hàng có thể chọn tạo hình bằng cách gắn răng nhân tạo tạm thời hoặc gắn vĩnh viễn vào hàm răng thật. Mức giá trung bình là khoảng 390 USD cho mỗi lần tạo hình.

Ông Taro Masuoka, Giám đốc một phòng nha ở Tokyo đã nảy ra ý định tập hợp các khách hàng nữ của mình để thành lập một ban nhạc có tên là TYB48, tức "tsuke-yaeba 48".

Phòng nha này còn quyết định khuyến mãi dịch vụ tạo hình răng khểnh cho những học sinh tuổi teen, với điều kiện là khách hàng phải mang theo thẻ học sinh để phòng nha kiểm chứng.

Tuy nhiên, cũng có khách hàng sau khi tạo hình “răng khểnh” đã quay trở lại phòng nha để... tháo răng khểnh ra. Mức giá cũng tương tự như khi gắn vào, 390 USD.

Đức Trí

1,505
0
0

Đồng Nát

Tiếp tục danh sách xướng đợt 2:
10. Phó ban văn hoá: Mường Tè

11. Trưởng ban Kỹ thuật: bin09

ông xướng rồi cười tươi, ông chưa được xướng thì phải giơ tay che mặt

12+13. Trưởng ban ca hát: ca sỹ Quần Hoa embengoan và phu quân "An bé ngoan"

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Su nói thế Anh Nát lại tung ảnh nóng lên đới .
Nóng thì mới chui ra khỏi chum được chớ :))
OMM xem được trước cái đoạn Trưởng ban xóa bài hay sao mà phim hết sớm vậy chị =))

Ơ em Ciao nói như đúng rồi nhỉ. Ma cà rồng Bella mà ko xin các em có đua nhau đi xem Hừng Đông nữa không?
Anh có ý tưởng ma cà rồng từ hồi mới quen em Virgo
hồi 2009, lúc tập NewMoon còn chưa có ấy chứ!!!

Sẽ có hàng cho 2 em nhé. Đơn giản thôi Ớt hầy!

1,505
0
0

Đồng Nát

Còn mấy cái của phó ban ACNM "cơm nắm" xì teng xì khói nữa nhưng chưa up được, tối nay sẽ có hàng nóng nhé!

1,505
0
0

Đồng Nát

14.Hà (tuổi) rất trẻ, tài (đẻ con) cao. nick Pokiona

15. Phá ban ACNM: chủ hãng "cơm nắm mẹ xề"

Mẹ xề còn kiêm nhiệm phó ban giao lưu ( đang thực tập màn giao lưu) bên trái là nhà tài trợ bờm tóc V.Anh

Nhìn mặt trưởng ban hỗ trợ cá nhân Ánh T&G mới thấy nỗi buồn của người không được tham gia buổi Đại Lễ ngày 16/3 tới

16+17. Trưởng ban hỗ trợ tập thể: Hà Già mecunlinh (ngồi giữa) và em rongviet nhỏ bé xinh xắn (bên trái) đã có vé nên xướng. em halinhmy chưa có vé nên hơi buồn ( tuy nhiên theo tin mật báo thì chồng em halinhmy đã tuyên bố sẽ nhậu ở ĐN với anh ĐN do rượu ngô a rót ngon quá)
Tạm gọi là ảnh 3 Hà, 3 thế hệ :)

xem lại ảnh mới thấy 3 chị em này có mỗi em rongviet uốn dịu nên má thắm, môi hồng... xinh ghê cơ ấy. Mấy chị em khác mình mời không chịu uống nên mặt cứ nhạt nhoà làm nền cho em rongviet :p

18. thành viên TC&T: nghe nói mang theo rất đông người trong đó có 1 thành viên u80 nhưng vẫn trẻ trung, xì tin :) bên cạnh là metyruoi người cũng mang theo 1 anh trai trẻ đi đợt tới.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,007
0
0

Mường Tè

Chả hiểu ông Nát này ông không đc nghỉ phép khi ở nhà hay sao mà ông ấy sợ k dám đi ngủ, hôm nào cũng thấy ol lúc 1-2am.
Mà k chơi kiểu cậy làm trưởng ban, vừa post ảnh, vừa bình theo kiểu ép người ta phải đi, k đi k đc đâu nhé. Khó cho nhà HLM rồi...

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ều ơi nhà mềnh toàn huê hậu :cstt08: !!!

(Bác Nát chưa kịp update tềnh hềnh ròai, T&G ko những xướng mà còn có cả phi công trẻ hộ tống nữa kơ.)

1,007
0
0

Mường Tè

Ều ơi nhà mềnh toàn huê hậu :cstt08: !!!

(Bác Nát chưa kịp update tềnh hềnh ròai, T&G ko những xướng mà còn có cả phi công trẻ hộ tống nữa kơ.)
Uh đúng rồi, rõ ràng hôm nọ có tên bác T&G mua vé rẻ của nhà Ong.
Nhìn ảnh MX hình như đang lần cúc áo bác AG, trong khi bác AG mặc áo không thấy có cúc, ha ha!
Phải tks Nát 1 cái vì Nát chụp ảnh tôn người quá, toàn thấy chị em trong ảnh đẹp hơn, khà khà!

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Buôn dưa liên miền nào.

Bác Tè nhầm T&G với TC&T rồi.

Mà U80 đi cùng với 1 nhà khác chưa ra mắt anh Nát ơi, không phải đi cùng nhà TC&T :)

các bác chịu khó offline một buổi chuẩn bị cho 16/3 hoặc Tân niên gì đấy đoàn nhà em ra mắt đầy đủ nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.