Buôn dưa liên miền nào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Buôn dưa liên miền nào.

Đ/c ACNM thông báo có trường hợp về nhầm phòng lung tung cả thế này thì ai được cấp VJ chứ? May là mình xin được VJ rồi, đối tác có vào xem cũng kệ. :)
Thế thì bảo muathu tìm cho chị iem mình phòng tập thể , ai lò dò vào thì chi iem mình oánh hội đồng. Dưng mà nói khe khẽ thôi kẻo bọn chúng nghe thấy thì chít,

734
0
16

rongviet

Member

Thế thì bảo muathu tìm cho chị iem mình phòng tập thể , ai lò dò vào thì chi iem mình oánh hội đồng. Dưng mà nói khe khẽ thôi kẻo bọn chúng nghe thấy thì chít,
CE mình chắc chắn được phòng VIP rồi. Khéo ối người đòi sang phòng CE mình ấy chứ.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

CE mình chắc chắn được phòng VIP rồi. Khéo ối người đòi sang phòng CE mình ấy chứ.
em rongviet bé nhỏ thích ở chung phòng với chị LG thật không để mình thu xếp.
Nói nhỏ nhé: cái phòng lần trước mình cùng mấy người nữa vào ngủ là phòng chị LG đấy :))

1,007
0
0

Mường Tè

Nát khôn nhể, để gấu ở nhà xong rồi đòi vào phòng lung tung, ha ha.
@ Halinhmy:Vé VJ bình thường cũng có cho gửi đồ đâu, chỉ đc xách 7kg thôi. Mình phải mua thêm 143k cho 20kg hành lý 1 chiều đấy. Thôi mua VNA là ổn rồi, đắt tí nhưng phục vụ nó khác, ít nhất cũng đc cốc nước. Đi VJ nhìn mấy em mặc quần soóc, mũ ca nô, trông nhưng đội viên tiền phong í.

@ Mùa thu: Bác xem nói với Sở Văn Thể Du của Đà Nẵng khuyến mại cho đoàn cstt cái gì chứ chả mất xu nào quảng cáo, tự nhiên lôi được mấy chục khách về. Ít nhất thì cũng đón tiếp bằng 1 nửa việc đón tiếp khách từ tàu du lịch cập cảng Tiên Sa mà thỉnh thoảng nhìn thấy trên ti vi cũng đc.

734
0
16

rongviet

Member

em rongviet bé nhỏ thích ở chung phòng với chị LG thật không để mình thu xếp.
Nói nhỏ nhé: cái phòng lần trước mình cùng mấy người nữa vào ngủ là phòng chị LG đấy :))
Mời các bác cứ vào vì có chị LG đỡ đạn rồi nên vô tư nhé.

1,505
0
0

Đồng Nát

Mời các bác cứ vào vì có chị LG đỡ đạn rồi nên vô tư nhé.
Hi vọng bác LG sau khi đi về không ra thông cáo báo chí đại loại "đêm ấy liên hoan vui quá, uống nhiều rượu nên về phòng ngủ như chết, chỉ nghe lịch kịch mà không rõ có chuyện gì..."
@Tè: để a nói các em bên quán bar năm ngoái đón tiếp cậu nhé, mà các em ấy hay mặc soóc không có đũng trông cũng giống tsq lắm! Mà chuyện này nói nhỏ thôi kẻo ông "An bé ngoan", "Thắng cu zin" nghe thấy lại thèm :))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,007
0
0

Mường Tè

Bar nào, hay lại vào Phương Đông cháy 3 lần rùi đấy á. Mà bác bí mật thôi, ở đây tai vách mạch vữa xây, chị e biết cấm trại lúc 9h tại phòng thì còn gì là ACNM

1,505
0
0

Đồng Nát

Bar nào, hay lại vào Phương Đông cháy 3 lần rùi đấy á. Mà bác bí mật thôi, ở đây tai vách mạch vữa xây, chị e biết cấm trại lúc 9h tại phòng thì còn gì là ACNM
a e mình cấm vận buôn dưa thì các bà ấy còn sợ hơn. Lúc ấy chỉ mong đuổi biến a e mình đi cho khuất mắt ấy chứ :p

2,801
0
0

muathu

@ Mùa thu: Bác xem nói với Sở Văn Thể Du của Đà Nẵng khuyến mại cho đoàn cstt cái gì chứ chả mất xu nào quảng cáo, tự nhiên lôi được mấy chục khách về. Ít nhất thì cũng đón tiếp bằng 1 nửa việc đón tiếp khách từ tàu du lịch cập cảng Tiên Sa mà thỉnh thoảng nhìn thấy trên ti vi cũng đc.
Ái chà đất lành chim bay đến, cái thành phố đáng để sống này thì cần gì phải quảng cáo hử Tè :D vụ đón tiếp chỉ cần CSTT Đà Nẵng đón đã hơn sở Văn Thể Du rồi hihi

1,505
0
0

Đồng Nát

Khởi động lại chương trình OFFLINE Đà nẵng nào. Từ hôm nay mình sẽ tập hợp lại danh sách đoàn đi kèm hình ảnh để mọi người làm quen trước và việc tiếp đón khách chu đáo hơn.
1. Xin bắt đầu từ người mà ai cũng biết là ai: ALnML (Anh Lại Như Mọi Lần) (confirmed)

2. Mama tổng quản: mecunlinh, tự HG (confirmed)

3. Bà đầm thép của cstt: mẹ Minh Mèo ( còn gọi là OMM: Ô mai mơ, ô mai mân, ô mai măm :)) (confirmed)

4. Trưởng ban ACNM: Lò Đồng Nát (confirmed)

5. Trưởng ban báo chí đặc trách mảng xã luận: Kiến trúc sư Nhân Ái (confirmed)

6. Giám đốc hình ảnh: Nhiếp ảnh gia Giáo Thứ (đang chờ confirm)

7. Phó ban ACNM: Chanh Hấu Hấu _Chuyên gia về nhậu (confirmed)

8. Phó ban kho bãi (thay mặt bác trưởng ban Mẹ Quốc trung báo vắng): V.Anh (confirmed)

9. Nhà tài trợ cắt gọt: Metyruoi (không biết đã nâng cấp lên hai chưa :p ) chủ tịch HĐQT tập đoàn dao Kim Anh

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,505
0
0

Đồng Nát

tiếp nhé
9. Cựu hoa hậu của CSTT: Virgo2007 (tên thường gọi Bella Mây Trắng)

713
0
16

Virgo2007

Member

Đề nghị không post ảnh ma ở đây nhá..., thay cái khác ngay đê

1,505
0
0

Đồng Nát

Đề nghị không post ảnh ma ở đây nhá..., thay cái khác ngay đê
Lâu quá không được chup ảnh em, mà ảnh đẹp trên FB của em thì em khoá lại sau đó unfriend anh rồi còn đâu. Để hôm nào thay sau nhé :p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.