Buôn dưa liên miền nào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Buôn dưa liên miền nào.

Gớm, tinh thần buôn dưa lê kinh thật, em vừa ra ngoài chạy tiền để nộp tiền vé thế mà đã 1 loạt bài post rồi. Tình hình là 4 vé (1 vé có hành lý 20kg) tổng cộng hết 6078k. Em gọi điện bảo bu nó, bu nó bảo là đọc bài bác Nát post có thưởng thì bu nhà em hiểu là Nát sẽ mua 1 tặng 1, như vậy nhà em đỡ đc 1 nửa, Nát nhể.
@ Bác Đèn: Bác ơi, ngoài cu Đăng, bác cho "em cháu" đi thực tế luôn để viết bài mảng giải trí nhá.
@ Ớt: Quà gì thì quà, đừng tặng anh "Ớt chỉ thiên hay Trị Thiên" gì đó, cay xé lưỡi nhá.
MC thì em chỉ quen làm thư ký Hội đồng khoa học hoặc phát biểu tham luận thôi. Các bác có phong bì không mà bẩu em làm MC. Nghề họp vặt của em là cứ phải có pb mới họp đc.
Vé xong rồi, bây giờ lại xem bác Mùa thu có phòng ốc gì rẻ không để đặt. Chả hiểu ĐN hay Hội An có resort hướng biển, có bể bơi, ăn sáng buffet, hoa quả để đầu giường, đưa đón sân bay mà giá Eco như VJ không nhể, ha ha!
Tặng kamybong :-* x n lần, bác Tè thì @};- thôi nhóe, cho cái công đi mua vé :)) .

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Tặng kamybong :-* x n lần, bác Tè thì @};- thôi nhóe, cho cái công đi mua vé :)) .
Cô OMM xê ra tặng @};- cho cậu Tè đi nào. Cái vụ tặng kamybong :-* x n lần thì để trưởng ban làm chứ.

1,505
0
0

Đồng Nát

Chú NAT bổ nhiệm thư ký thì phải bao đi lại ăn ở chứ. Mẹ nó chỉ kéo được 1 thằng cu con thôi.
Dạ chị ơi ban của em mới thành lập, kinh phí còn eo hẹp nên đi công tác là có chế độ 2 người/phòng. Chị có ưng cái bụng không để em đặt vé cho cháu nó ạ ;)

2,080
0
0

Tối hôm qua nằm ngủ em mơ được off với nhà mình . chị Hấu Hấu Chanh soành điệu lắm cơ, mặc 1 bồ đồ vest da màu đen, còn OMM thì mang bao nhiêu là mỹ phẩm : Son bóng Victoria secret, rồi macara lancom chắc để làm quà tặng cho ai tham gia đây mà . heeheheh Sắp thành sự thật rồi

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ôi chị Đèn ơi em định đặt cho cu Đăng mà ko còn vé rẻ nữa rồi, chỉ còn giá 1.046K/chiều thôi, em đang nhờ 2 em chưn dài ngồi F5 liên tục, xem có vé nào hết time ko xuất vé thì mình mới chen vào được.

1,669
0
0

mesubim

Ối ồi giờ em mới mò vào top này, đọc toét cả mắt cười mỏi cả miệng, xong em túm lại một câu thế này: nhà ĐN mặc dù không phải chộn rộn đặt vé, thủ thỉ, rủ rê xin visa... như các bác, nhưng cũng đang âm ỉ sướng theo những người "đã - đang và chuẩn bị sướng" đây ạ :D Wellcom cả nhà đến với Đà Nẵng :cstt02:

2,501
0
0

Haidang02

Ôi chị Đèn ơi em định đặt cho cu Đăng mà ko còn vé rẻ nữa rồi, chỉ còn giá 1.046K/chiều thôi, em đang nhờ 2 em chưn dài ngồi F5 liên tục, xem có vé nào hết time ko xuất vé thì mình mới chen vào được.
Nếu không còn vé rẻ thì đặt vé ... không rẻ vậy :D , Miễn là mẹ con nhà chị trên cùng một chuyến.
Dưng cơ mà chị vừa chuyển cho em 3 triệu. Thiếu đâu hôm nào gặp trả tiền mặt nhé, hehe. Đuôi 366576.

122
0
0

Nhân Ái

Đồng Nát ơi!
Giao cho ai làm film hoặc ppt về chặng đường 05 năm của CSTT đi nhỉ.
Kêu gọi ông bạn Vàng chủ trì, đạo diễn... thời lượng khoảng 5-10 phút, ông ấy là chuẩn nhất đấy. Mình chỉ làm được kiểu slide, mà không phải là thành viên từ đầu, lại kém về nghệ thuật.
Mong hưởng ứng.

2,080
0
0

Đồng Nát ơi!
Kêu gọi ông bạn Vàng chủ trì, đạo diễn... thời lượng khoảng 5-10 phút, ông ấy là chuẩn nhất đấy. Mình chỉ làm được kiểu slide, mà không phải là thành viên từ đầu, lại kém về nghệ thuật.
Mong hưởng ứng.
Ý hay, rất hay . anh Ái ơi đặt vé chưa ?

384
0
16

tho2006

Member

Chưa kịp may yếm đã vào đây đọc, ướt hết cả bàn phím rồi.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Cô OMM xê ra tặng @};- cho cậu Tè đi nào. Cái vụ tặng kamybong :-* x n lần thì để trưởng ban làm chứ.
Vầng xê ngay, em xợ bác dồi!

Nếu không còn vé rẻ thì đặt vé ... không rẻ vậy :D , Miễn là mẹ con nhà chị trên cùng một chuyến.
Dưng cơ mà chị vừa chuyển cho em 3 triệu. Thiếu đâu hôm nào gặp trả tiền mặt nhé, hehe. Đuôi 366576.
Chị ơi sau 1 ngày F5 mờ cả bàn phím thì mua đc chiều đi giá rẻ cho cu Đăng và Hà Pooh rồi, chiều về nếu ko có vé thì ở lại ĐN ăn vạ chị nhờ :D . May đặt cùng HT nên cu Đăng đc giảm 30K, nếu ko nghiễm nhiên coi là ng nhớn vì hãng ko cho trẻ em xướng 1 mình chị ah.

Ý hay, rất hay . anh Ái ơi đặt vé chưa ?
Nhà anh Ái ko còn đường lui rồi Ớt yên tâm.

Em cập nhật ds dàn hợp xướng: Đèn, LG, HG, OG, Nát, V.Anh, Ái, Chanh, Tuấn VNA, saomai, Khiêm Kỹ thuật, Ruồi mẹ và Ruồi con, rongviet, phi đội nhà bác Tè (4), HT và cu Đăng (xướng 1 nửa), ds chờ: zai nhà HT, AG và zai bé.

1,505
0
0

Đồng Nát

Đồng Nát ơi!
Mong hưởng ứng.
Bác Ái ơi sau Tết e sẽ xin phép tái thành lập đoàn làm phim CSTT với bộ tứ lổi tiếng BBNC. Tuy đã có trở thành bà mẹ 4G nhưng nhưng đồng chí C. vẫn dất có ruyên. Kinh nghiệm làm film của 2 đồng chí B. cũng đã dày dạn hơn. Riêng đồng chí N năm nay có thêm thư kí trường quay nữa hẳn hoi nhé. Đứa con tinh thần chung của chúng em nhất định sẽ ra đời ạ.

1,505
0
0

Đồng Nát

Em cập nhật ds dàn hợp xướng: Đèn, LG, HG, OG, Nát, V.Anh, Ái, Chanh, Tuấn VNA, saomai, Khiêm Kỹ thuật, Ruồi mẹ và Ruồi con, rongviet, phi đội nhà bác Tè (4), HT và cu Đăng (xướng 1 nửa), ds chờ: zai nhà HT, AG và zai bé.
Mình nghe nói nhà Ong chúa mí lại nhà bạn gì nữa kơ mà. OG nhầm à, chả có nhẽ là G thật roài!

741
0
0

TC&T

Nhà Ong Chúa mới lại nhà em TC&T ạ. Lần này em xin ra mắt cstt đủ bộ tứ nhà em ạ. Rất mong anh chị chào đón ạ:)

1,505
0
0

Đồng Nát

Nhà Ong Chúa mới lại nhà em TC&T ạ. Lần này em xin ra mắt cstt đủ bộ tứ nhà em ạ. Rất mong anh chị chào đón ạ:)
Thay mặt tiểu ban Lễ Tân, trực thuộc ban ACNM xin nhiệt liệt chào đón em TC&T ( trái cấm và ...im) đến với buổi tiệc mừng CSTT lên 5 tuổi!

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Buôn dưa liên miền nào.

Mình nghe nói nhà Ong chúa mí lại nhà bạn gì nữa kơ mà. OG nhầm à, chả có nhẽ là G thật roài!

Chị ơi sau 1 ngày F5 mờ cả bàn phím thì mua đc chiều đi giá rẻ cho cu Đăng và Hà Pooh rồi, chiều về nếu ko có vé thì ở lại ĐN ăn vạ chị nhờ :D . May đặt cùng HT nên cu Đăng đc giảm 30K, nếu ko nghiễm nhiên coi là ng nhớn vì hãng ko cho trẻ em xướng 1 mình chị ah.

Nhà anh Ái ko còn đường lui rồi Ớt yên tâm.

Rận OG ko thèm nhớ đến e, e trả vé rồi, bác Đèn với HT vào đặt đi :((

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Nhà Virgo sẽ tổ chức kỷ niệm 10 năm ngày cưới cùng với Sn Cstt, mình có cho ké không nhỉ, 10 năm phải hoành tráng hơn 5 năm chứ.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Rận OG ko thèm nhớ đến e, e trả vé rồi, bác Đèn với HT vào đặt đi :((
Nhà OT hủy thật à, thảo nào AG vừa chen chân vào đc haha.

Nhà Virgo sẽ tổ chức kỷ niệm 10 năm ngày cưới cùng với Sn Cstt, mình có cho ké không nhỉ, 10 năm phải hoành tráng hơn 5 năm chứ.
Ôi Virgo :-*

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Đề nghị trưởng ban ACNM lên kế hoạch tặng kỷ niệm chương CSTT- ACNM cho các thành viên tham gia đợt này đi ạh he he

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.