Buôn dưa liên miền nào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: Buôn dưa liên miền nào.

5 ngoaj a cug fog Ớt kơ mừ ;)

1,904
0
36

291179

Active Member

Nào có quyết không để nhà em còn đặt vé, lâu lắm rồi ko gặp mọi người, bóng bàn lâu thế ợ

2,080
0
0

Nào có quyết không để nhà em còn đặt vé, lâu lắm rồi ko gặp mọi người, bóng bàn lâu thế ợ
5 ngoaj a cug fog Ớt kơ mừ ;)
ĐÚng là cùng phòng, nhưng mà cùng với Ớt Cây, chứ kg phải Ớt Trái nhé . Cấm nhầm lẫn .
@ Cúc ơi : phải 2 năm kg gặp rồi ấy nhỉ, đi nhé .

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

lâu lắm chị cũng ko gặp Cúc, mới đây nhìn thấy ảnh cô em nhí nhảnh ngồi trên cành cây à quên trên thùng cao ngất lắc lắc.
Ở đây ko bóng bàn mà quyết rồi em ơi, VJ 18g 45 bay đi và 13 g bay về. Chị vừa bảo OG cstt bao luôn chuyến bay đó mà.
em ký luôn đi nhé Cúc ơi

2,501
0
0

Haidang02

lâu lắm chị cũng ko gặp Cúc, mới đây nhìn thấy ảnh cô em nhí nhảnh ngồi trên cành cây à quên trên thùng cao ngất lắc lắc.
Ở đây ko bóng bàn mà quyết rồi em ơi, VJ 18g 45 bay đi và 13 g bay về. Chị vừa bảo OG cstt bao luôn chuyến bay đó mà.
em ký luôn đi nhé Cúc ơi
Tớ đang hồi hộp cứ như hồi hẹn với zai ấy. 13h về vẫn kịp xe về TB nhỉ!

1,904
0
36

291179

Active Member

em ký luôn đi nhé Cúc ơi
Ơ chị ơi nhưng mà em chưa biết ngày nào cả chả biết đọc ở đâu

1,505
0
0

Đồng Nát

Tớ đang hồi hộp cứ như hồi hẹn với zai ấy. 13h về vẫn kịp xe về TB nhỉ!
Ckj Haj Đăg dất chẻ ơj, kwoag 15g là về đến trug tâm Hn rôj mừ. Tôj kôm ấy tka hồ ôm zai nka :))
Ah tjen tke ckj cko ckau nka páo đi kùng lun nke!

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Đi thôi Cúc ơi, HT ơi. Trưa nay vừa buôn với chị dieuhuong, bác ấy cũng máu lắm bảo sẽ rủ mẹ Ngộ đi nữa.

1,505
0
0

Đồng Nát

Ơ chị ơi nhưng mà em chưa biết ngày nào cả chả biết đọc ở đâu
Đi tối t6: 15/3
Đi từ thiện: sáng 16/3
Gala dinner cực to kỉ niệm CSTT sang tuổi thứ 5!!!
Về trưa CN: 17/3

1,505
0
0

Đồng Nát

Oh rủ bác Hương mehuungo đi đi. Lâu lắm rồi ko gặp bác Hương rồi!

2,080
0
0

Loan Ngo Phuong thế mà hôm nay chị và hg bàn nhau xui em ở nhà vì sợ mẹ anh hùng vất vả đấy Pokiona Nguyen ạ. nhưng còn chút tình cảm chi em nên chị bảo ko cản em đấy ha ha . Nhờ Hương Ớt copy cho c vào topc với chi ko copy đc hic
59 phút trước thông qua di động · Thích
Pokiona Nguyen Không like đâu. Dỗi rồi. Hu hu. Cả năm mới bố trí đi được một chuyến, thế mà định xui mình ở nhà. Ghét ghét quá. Hôm sau đi em xử chị nhá.
55 phút trước · Thích
Loan Ngo Phuong Pokiona Nguyen em cũng nên thỉnh thoàng viết động viên các chị già tý , hic. lần này ngoài sức tưởng tưởngj của chị. Không ngờ dù Tết bận rộn khủng khiếp mà mọi ng vẫn gánh vác cùng CSTT.Cảm ơn mọi ng nhiều lắm.
55 phút trước thông qua di động · Thích
Loan Ngo Phuong chị què rồi khả năng ko tham gia đc đâu mà xử, chị bị gai mùng tơi đâm phải chân. OG nó bảo chi tốt quá , c ko đi ở nhà đỡ tốn xiền. thế nhưng mà ở nhà tốn hơn vì cstt các bà ấy chưng nhiều thứ ngon quá , cầm lòng ko đặng.
54 phút trước thông qua di động · Thích
Loan Ngo Phuong c ko đi ra đg ý ko phải ko đi BG
53 phút trước thông qua di động · Thích
Pokiona Nguyen Ơ, em dốt văn, nghèo chữ, chả biết viết động viên. Dưng mà từ giờ sẽ chịu khó viết hơn tí kẻo mấy chị già của mình lại tủi thân, tưởng mình không quan tâm thì mệt lắm. Hihi. Hôm nào lại cho em ăn lẩu gà ấy nhỉ.
53 phút trước · Thích · 1
Pokiona Nguyen Ui thế á, chị bị từ bao giờ. Lang thang vào bụi rậm nào mà bị gai mùng tơi đâm vào chân? Thế mà em thấy chị trong danh sách em cứ tưởng chị có đi. Hic. Thôi, chị ở nhà nghe bọn em tường thuật từ xa vậy nhé.
52 phút trước · Thích
Pokiona Nguyen Thế vụ Đan Phượng thế nào? Chị cũng không đi được à. Em đang định một hai hôm tới. Có phải dời sang tuần sau không?
50 phút trước · Thích
Loan Ngo Phuong ĐAn Phượng AG lo xong rồi, em ko phải lo nưax nhé
46 phút trước thông qua di động · Thích · 1
Pokiona Nguyen Ok, cần gì chị cứ giao, em có mặt ạ.
45 phút trước · Thích · 1
Hương Ớt Pham Lam; Nguyễn Hồng Thúy; Tam Tran vào điểm danh kìa
37 phút trước · Thích
Pokiona Nguyen Ớ, chị Pham Lam với chị Tam Tran có đi được đâu. Chị Tâm để dành sức đến chuyến tháng 3 rồi chị ơi. Hihi
34 phút trước · Bỏ thích · 1
Hương Ớt Người ta đang bàn chuyến đi tháng 3, heheeh với Ớt chỉ có tháng 3 nhé, kg co tháng 1,2 ở đây đâu nhé
Hương Ớt Em hứa, em thề ,em đảm bảo , tháng 3 này ai tham gia ngày 16/3 em sẽ tặng cho mỗi người 1 cái ôm heheehe
30 phút trước · Thích · 2
Loan Ngo Phuong thôi Hương Ớt năn nỉ em quà gì to to tý đi, cái đấy chịr giành cho các anh thôi, nóng lắm ấm lắm các chị ứ nhận. Hà hà nghĩ đi thời gian còn nhiều.
Loan Ngo Phuong Pham Pham Lam Nguyễn Hồng Thúy Duong Van Anh tất cả ok hết rồi mà. nhưng quà bé thì huỷ đấy
27 phút trước thông qua di động · Bỏ thích · 1
Hương Ớt Chỉ cần chị vô là được ,quà thiếu gì , Ha pooh nhỉ ? heheheeh
27 phút trước · Thích
Pokiona Nguyen Đúng đúng, đề nghị chị tặng quà khác để em có thêm động lực nào. Quà đấy em nhường cho xã em nhận nhé.
9 phút trước · Thích
Loan Ngo Phuong ơ copy hoặc post lên cstt cho c HG đọc đi , vừa kể với HG bài này xong HG phấn khởi lắm
8 phút trước thông qua di động · Thích · 1
Pokiona Nguyen Thế thì chị cop đi, chả lẽ em tự post thành ra em tự sướng. Hihi
5 phút trước · Thích
Loan Ngo Phuong chị copy đc thì c cũng cop, hic cái máy c ứ cop đc, em post lên chứ có bảo em cop đâu , ghét, ko Hương Ớt ơi máy của em cop đc thì cọp hộ
3 phút trước thông qua di động · Bỏ thích · 1
Pokiona Nguyen Hờ hờ, ai bảo định cho em ở nhà. Ứ post. Cho ghét, hôm sau lại phải yêu. Keke
2 phút trước · Thích
Viết bình luận...

Thể theo yêu cầu của bác L trẻ, em copy từ FB của em Hà Pooh qua đây cho chị HG đọc, lần này phải đi đấy nhá,bao nhiêu lần kg đi rồi đấy nhá chị HG .
OAnh trẻ ơi, Oanh trẻ đâu goày ?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Thể theo yêu cầu của bác L trẻ, em copy từ FB của em Hà Pooh qua đây cho chị HG đọc, lần này phải đi đấy nhá,bao nhiêu lần kg đi rồi đấy nhá chị HG .
OAnh trẻ ơi, Oanh trẻ đâu goày ?

Gớm đọc chát chít của các mụ đau mắt chả kém ngôn ngữ xì tin của Nát. Vé chị cầm trong tay rồi mà Ớt ơi. Chị thì không tham như mấy mụ kia, cứ đòi em quà mới đi. Thế nên nếu có quà thì phải cho chị phần to hơn đấy nhá :D

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Gớm đọc chát chít của các mụ đau mắt chả kém ngôn ngữ xì tin của Nát. Vé chị cầm trong tay rồi mà Ớt ơi. Chị thì không tham như mấy mụ kia, cứ đòi em quà mới đi. Thế nên nếu có quà thì phải cho chị phần to hơn đấy nhá :D
mụ HG liều liệu đấy, có cần công khai dìm hàng nhau thế ko, vào đn tôi dìm mụ xuống ....

734
0
16

rongviet

Member

Trời ạ, nghe các chị em nói với nhau cứ tưởng đang tuổi bẻ gẫy sừng trâu. Like mạnh.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ối giời hôm nay em bận tí mà cả nhà buôn liên lục địa thế. Ớt ơi c đây c đây có quà j đặc biệt cho c già này à? Hôm nay phải order 1 em làm list vé vào 1 file word, thêm vé nào là paste tiếp vào file đấy, em í cứ gửi mail từng cái một, làm c chả nhớ nổi ai đã sướng ai chưa. Khi nào file đó tầm 50 trang thì 1 2 3 chúng ta cùng sướng hè :cstt02: .

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Hờ hờ, khả năng là em cũng sắp sướng rồi đấy. Chị Ớt có quà gì to thì chuẩn bị cho em đi nhá. :D

1,505
0
0

Đồng Nát

Ối giời hôm nay em bận tí mà cả nhà buôn liên lục địa thế. Ớt ơi c đây c đây có quà j đặc biệt cho c già này à? Hôm nay phải order 1 em làm list vé vào 1 file word, thêm vé nào là paste tiếp vào file đấy, em í cứ gửi mail từng cái một, làm c chả nhớ nổi ai đã sướng ai chưa. Khi nào file đó tầm 50 trang thì 1 2 3 chúng ta cùng sướng hè :cstt02: .
Em OMM chả hiểu giề về xướng cả. Hàng chục người cùng xướng một lúc làm sao được, còn tùy hoàn cảnh gia đình, tuổi tác, giới tính... nữa chứ! Mình phải chia làm nhiều đợt xướng, mỗi đợt bao gồm những người cùng hoàn cảnh, tuổi tác...(tất nhiên có thể khác giới tính ;) ). Làm theo kiểu cuốn chiếu, làm chắc, làm được đến đâu xướng đến đó. Tuyệt đối không manh động, tránh chủ quan duy ý chí chỉ xướng bản thân mà không chăm lo cho cái xướng của người tham gia cùng!

1,007
0
0

Mường Tè

Em OMM chả hiểu giề về xướng cả. Hàng chục người cùng xướng một lúc làm sao được, còn tùy hoàn cảnh gia đình, tuổi tác, giới tính... nữa chứ! Mình phải chia làm nhiều đợt xướng, mỗi đợt bao gồm những người cùng hoàn cảnh, tuổi tác...(tất nhiên có thể khác giới tính ;) ). Làm theo kiểu cuốn chiếu, làm chắc, làm được đến đâu xướng đến đó. Tuyệt đối không manh động, tránh chủ quan duy ý chí chỉ xướng bản thân mà không chăm lo cho cái xướng của người tham gia cùng!
Viết như Nát thế thì có thể hiểu là xướng phải "xướng theo nhóm". Có lẽ tại nhà Nát ở cạnh nhạc viện, hàng ngày trong bữa ăn, giấc ngủ, khi đi, khi đứng, khi nằm đều được nghe tiếng đàn, tiếng hát mà lại toàn loại academy. Do đó, tâm hồn được "thấm đẫm" nhưng giai điệu, phong cách âm nhạc các thể loại. Kiểu "Xướng theo nhóm" mà Nát viết thì trong âm nhạc, người ta gọi là "Hợp xướng" đúng không bác!
@ Quả ớt: Thấy bảo ai đi ĐN thì ngoài quà của Nát, Ớt có quà riêng nữa đúng không. Nếu không có gì thay đổi thì thông báo cho Nát Ớt chuẩn bị 4 phần quà x 2 đi nhá.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Viết như Nát thế thì có thể hiểu là xướng phải "xướng theo nhóm". Có lẽ tại nhà Nát ở cạnh nhạc viện, hàng ngày trong bữa ăn, giấc ngủ, khi đi, khi đứng, khi nằm đều được nghe tiếng đàn, tiếng hát mà lại toàn loại academy. Do đó, tâm hồn được "thấm đẫm" nhưng giai điệu, phong cách âm nhạc các thể loại. Kiểu "Xướng theo nhóm" mà Nát viết thì trong âm nhạc, người ta gọi là "Hợp xướng" đúng không bác!
@ Quả ớt: Thấy bảo ai đi ĐN thì ngoài quà của Nát, Ớt có quà riêng nữa đúng không. Nếu không có gì thay đổi thì thông báo cho Nát Ớt chuẩn bị 4 phần quà x 2 đi nhá.
Giật cả là mình, đây chắc là bất ngờ lớn nhất đấy nhỉ.
Nếu thế thật cả lũ chúng mình sẽ " lao " vào tặng quà cho "bè lũ 4 tên nhà T" nhé.
Giờ mới thấy " người tình trăm năm" của Tè đáng yêu quá đi thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.